Ráslistar og dagskrá föstudags.
Opið Gæðingamót og úrtaka Sleipnis, Ljúfs og Háfeta hefst  föstudagskvöldið 08.júní klukkan 19:00 með fyrri umferð í A-flokki gæðinga. Hér eru ráslistar í A-flokki en aðrir ráslistar birtast annað kvöld.

Dagskrá föstudags og laugardags eru hér fyrir neðan en dagskrá sunnudagsins birtist von bráðar.

 

Dagskrá Föstudagur

19:00 A-flokkur fyrri umferð.

 

Dagskrá laugardagur

11:00 Ungmennaflokkur – Fyrri umferð

Hádegishlé
13:00

Unglingaflokkur – Fyrri umferð

Barnaflokkur – Fyrri umferð

B-flokkur – fyrri umferð

Kaffihlé

A-flokkur – Seinni umferð


                

                

 

 

Nr.           Knapi                                    Hestur                                    Aðildarfélag

A flokkur Gæðingaflokkur 1

   

1

Daníel Gunnarsson

Magni frá Ósabakka

Sleipnir

2

Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir

Sóldögg frá Efra-Seli

Sleipnir

3

Maiju Maaria Varis

Elding frá Hvoli

Snæfellingur

4

Fanney Guðrún Valsdóttir

Árdís frá Litlalandi

Ljúfur

5

Þorsteinn Björn Einarsson

Vonandi frá Bakkakoti

Sindri

6

Katrín Eva Grétarsdóttir

Gyllir frá Skúfslæk

Háfeti

7

Elsa Magnúsdóttir

Sprund frá Sólvangi

Sleipnir

8

Þorsteinn Björn Einarsson

Fossbrekka frá Brekkum III

Sindri

9

Sigursteinn Sumarliðason

Svörður frá Skjálg

Sleipnir

10

Arnar Bjarki Sigurðarson

Smyrill frá V-Stokkseyrarseli

Sleipnir

11

Bergur Jónsson

Stúdent frá Ketilsstöðum

Sleipnir

12

Teitur Árnason

Glaður frá Prestsbakka

Fákur

13

Páll Bragi Hólmarsson

Álfaborg frá Austurkoti

Sleipnir

14

Jakob Svavar Sigurðsson

Kolbeinn frá Hrafnsholti

Dreyri

15

Rúnar Guðlaugsson

Hula frá Vetleifsholti 2

Geysir

16

Árni Sigfús Birgisson

Flögri frá Efra-Hvoli

Sleipnir

17

Daníel Gunnarsson

Fluga frá Einhamri 2

Sleipnir

18

Olil Amble

Álfarinn frá Syðri-Gegnishólum

Sleipnir

19

Védís Huld Sigurðardóttir

Krapi frá Fremri-Gufudal

Sleipnir

20

Fanney Guðrún Valsdóttir

Hrafnaflóki frá Akurgerði II

Ljúfur

21

Sigursteinn Sumarliðason

Krókus frá Dalbæ

Sleipnir

22

Páll Bragi Hólmarsson

Hrannar frá Austurkoti

Sleipnir

15 Dec, 2018

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Á döfinni í reiðhöll


Desember
20Des Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 
27Des Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 

Janúar
3Jan Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Hverjir eru tengdir

We have 184 guests and no members online

Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1539
Articles View Hits
2472107