Opið WR íþróttamót Sleipnis hefst í dag klukkan 13:00 á keppni í meistaraflokki.
Áætlað er að mótinu ljúki klukkan 20:30 í kvöld.


Miðvikudagur 22.maí
13:00 Tölt T2 Meistaraflokkur 14 knapar
14:10 Tölt T2 Ungmennaflokkur 16 knapar
15:30 T3 Opinn 1.flokkur 12 holl
16:30 15 mín kaffihlé
16:45 Tölt T3 Barnaflokkur 6 holl
17:15 T3 Opinn 2.flokkur 2 holl
17:35 T3 Ungmennaflokkur 4 holl
18:05 T7 Barnaflokkur 3 holl
18:30 Matarhlé
19:00 T7 2.flokkur 4 holl
19:15 T3 Unglingaflokkur 4 holl
19:45 T4 1.flokkur 4 holl

 

Tölt T2 Opinn flokkur - Meistaraflokkur
1 Jakob Svavar Sigurðsson Vallarsól frá Völlum
2 Sigursteinn Sumarliðason Háfeti frá Hákoti
3 Helga Una Björnsdóttir Þoka frá Hamarsey
4 Brynja Amble Gísladóttir Goði frá Ketilsstöðum
5 Hanna Rún Ingibergsdóttir Mörður frá Kirkjubæ
6 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Selma frá Auðsholtshjáleigu
7 Eyrún Ýr Pálsdóttir Vakar frá Efra-Seli
8 Matthías Leó Matthíasson Doðrant frá Vakurstöðum
9 Þorbjörn Hreinn Matthíasson Dökkva frá Kanastöðum
10 Sigursteinn Sumarliðason Krókus frá Dalbæ
11 Reynir Örn Pálmason Brimnir frá Efri-Fitjum
12 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Óskar frá Breiðstöðum
13 Teitur Árnason Kormákur frá Miðhrauni


Tölt T2 Ungmennaflokkur
1 Elísa Benedikta Andrésdóttir Flötur frá Votmúla 1
2 Ragnar Rafael Guðjónsson Dugur frá Tjaldhólum
3 Glódís Rún Sigurðardóttir Börkur frá Kvistum
4 Arnar Máni Sigurjónsson Sómi frá Kálfsstöðum
5 Selma Leifsdóttir Hrafn frá Eylandi
6 Atli Freyr Maríönnuson Léttir frá Þjóðólfshaga 3
7 Hákon Dan Ólafsson Stirnir frá Skriðu
8 Kristín Hrönn Pálsdóttir Gaumur frá Skarði
9 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Prins frá Skúfslæk
10 Védís Huld Sigurðardóttir Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum
11 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Vísa frá Hrísdal
12 Arnar Máni Sigurjónsson Arður frá Miklholti
13 Matthías Sigurðsson Biskup frá Sigmundarstöðum

Tölt T3 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 H Jóhann Ólafsson Brimrún frá Gullbringu
2 1 H Vilborg Smáradóttir Dreyri frá Hjaltastöðum
3 1 H Arnhildur Halldórsdóttir Þytur frá Stykkishólmi
4 2 V Ólafur Þórisson Aría frá Miðkoti
5 2 V Kathrine Vittrup Andersen Augsýn frá Lundum II
6 2 V Bjarni Sveinsson Ferdinand frá Galtastöðum
7 3 H Petra Björk Mogensen Polka frá Tvennu
8 3 H Hallgrímur Birkisson Svörður frá Skjálg
9 3 H Halldór Vilhjálmsson Sólskær frá Selfossi
10 4 V Sara Ástþórsdóttir Viðja frá Geirlandi
12 4 V Fríða Hansen Vargur frá Leirubakka
13 5 V Larissa Silja Werner Páfi frá Kjarri
15 5 V Ólafur Þórisson Víðir frá Miðkoti
16 6 H Kristín Magnúsdóttir Sandra frá Reykjavík
17 6 H Ingunn Birna Ingólfsdóttir Huld frá Arabæ
18 6 H Svenja Kohl Brák frá Stíghúsi
19 7 H Guðjón Örn Sigurðsson Kotra frá Steinnesi
20 7 H Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Hylur frá Efra-Seli
21 7 H Hallgrímur Birkisson Trú frá Eystra-Fróðholti
22 8 V Bjarni Sveinsson Agla frá Dalbæ
23 8 V Magnús Ólason Veigar frá Sauðholti 2
24 8 V Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Lind frá Úlfsstöðum
25 9 H Jóhann Ólafsson Von frá Bjarnanesi
26 9 H Arnhildur Halldórsdóttir Tinna frá Laugabóli
27 10 H Ríkharður Flemming Jensen Trymbill frá Traðarlandi
28 10 H Guðrún Sylvía Pétursdóttir Gleði frá Steinnesi
29 10 H Edda Rún Guðmundsdóttir Spyrna frá Strandarhöfði
30 11 V Ólafur Þórisson Enja frá Miðkoti
32 11 V Sigurður Gunnar Markússon Alsæll frá Varmalandi
33 11 V Daníel Gunnarsson Darri frá Einhamri 2

Tölt T3 Barnaflokkur
1 1 H Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Bragabót frá Bakkakoti
2 1 H Ragnar Snær Viðarsson Kamban frá Húsavík
3 1 H Lilja Dögg Ágústsdóttir Hreimur frá Hólabaki
4 2 V Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson Gjafar frá Hæl
5 2 V Matthías Sigurðsson Djákni frá Reykjavík
6 2 V Lilja Rún Sigurjónsdóttir Geisli frá Möðrufelli
7 3 H Herdís Björg Jóhannsdóttir Hylur frá Kverná
8 3 H Elva Rún Jónsdóttir Straumur frá Hofsstöðum
9 3 H Sara Dís Snorradóttir Gnótt frá Syðra-Fjalli I
10 4 H Guðný Dís Jónsdóttir Roði frá Margrétarhofi
11 4 H Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Heiðrún frá Bakkakoti
12 5 H Lilja Dögg Ágústsdóttir Andvari frá Kvistum
13 5 H Ragnar Snær Viðarsson Stemma frá Holtsmúla 1

Tölt T3 Opinn flokkur - 2. flokkur
1 1 V Sara Camilla Lundberg Bylgja frá Ketilsstöðum
2 1 V Sigurður B Guðmundsson Vornótt frá Pulu
3 1 V Theodóra Jóna Guðnadóttir Gerpla frá Þúfu í Landeyjum
4 2 H Sigurður Sigurðsson Glæsir frá Torfunesi
5 2 H Oddný Erlendsdóttir Gígja frá Reykjum
6 2 H Laura Diehl Fákur frá Bólstað

Tölt T3 Ungmennaflokkur
1 1 V Unnur Lilja Gísladóttir Eldey frá Grjóteyri
2 1 V Kári Kristinsson Hrólfur frá Hraunholti
3 1 V Þuríður Ósk Ingimarsdóttir Kæla frá Litlu-Tungu 2
4 2 H Sylvía Sól Magnúsdóttir Reina frá Hestabrekku
5 2 H Elmar Ingi Guðlaugsson Grunnur frá Hólavatni
6 2 H Stefán Tor Leifsson Von frá Uxahrygg
7 3 H Brynjar Nói Sighvatsson Fluga frá Prestsbakka
8 3 H Emma R. Bertelsen Askur frá Miðkoti
9 3 H Elín Árnadóttir Prýði frá Vík í Mýrdal
10 4 V Unnur Lilja Gísladóttir Hnáta frá Skálmholti

Tölt T7 Barnaflokkur
1 1 H Þórunn Ólafsdóttir Styrkur frá Kjarri
2 1 H Dagur Sigurðarson Fold frá Jaðri
3 1 H Elísabet Líf Sigvaldadóttir María frá Skarði
4 2 V Steinunn Lilja Guðnadóttir Deigla frá Þúfu í Landeyjum
5 2 V Svandís Aitken Sævarsdóttir Klakkur frá Eyjarhólum
6 2 V Loftur Breki Hauksson Flóki frá Þverá, Skíðadal
7 3 V Guðlaug Birta Davíðsdóttir Yldís frá Hafnarfirði
8 3 V Eirik Freyr Leifsson Hnota frá Valstrýtu

Tölt T7 Opinn flokkur - 2. flokkur
1 1 V Verena Stephanie Wellenhofer Elding frá Hjarðarlandi
2 1 V Ida Sofia Grenberg Nn frá Kjarrhólum
3 1 V Elísabet Gísladóttir Lipurtá frá Hrafnsholti
4 2 H Eveliina Aurora Ala-seppaelae Hviða frá Kvíarholti
5 2 H Helga Rún Björgvinsdóttir Skeggla frá Skjálg
6 3 V Elísabet Sveinsdóttir Rán frá Hárlaugsstöðum
7 3 V Verena Stephanie Wellenhofer Hrafnar frá Reykjavík
8 4 H Laura Diehl Vésteinn frá Bakkakoti
9 4 H Jónas Már Hreggviðsson Eldur frá Hrafnsholti
10 4 H Verena Stephanie Wellenhofer Gefjun frá Dýrfinnustöðum

Tölt T3 Unglingaflokkur
1 1 H Arndís Ólafsdóttir Júpiter frá Magnússkógum
2 1 H Védís Huld Sigurðardóttir Drottning frá Íbishóli
3 2 V Hrefna Sif Jónasdóttir Sigð frá Hrafnsholti
4 2 V Þorvaldur Logi Einarsson Stjarni frá Dalbæ II
5 2 V Benedikt Ólafsson Biskup frá Ólafshaga
6 3 H Elín Þórdís Pálsdóttir Ópera frá Austurkoti
7 3 H Hulda María Sveinbjörnsdóttir Garpur frá Skúfslæk
8 3 H Bríet Bragadóttir Grímar frá Eyrarbakka
9 4 H Selma Leifsdóttir Glaður frá Mykjunesi 2
10 4 H Védís Huld Sigurðardóttir Megas frá Seylu
11 4 H Erika J. Sundgaard Viktoría frá Miðkoti

Tölt T4 Opinn flokkur - 1. flokkur
1 1 H Ólafur Þórisson Sóldís frá Miðkoti
2 1 H Birgitta Bjarnadóttir Sveinsson frá Skíðbakka 1A
3 1 H Jessica Dahlgren Luxus frá Eyrarbakka
4 2 V Eygló Arna Guðnadóttir Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum
5 2 V Bryndís Arnarsdóttir Fákur frá Grænhólum
6 2 V Vera Evi Schneiderchen Bragur frá Steinnesi
7 3 V Jóhann Ólafsson Brúney frá Grafarkoti
8 3 V Brynja Viðarsdóttir Sólfaxi frá Sámsstöðum
9 4 H Ólafur Þórisson Gefjun frá Miðkoti
10 4 H Daníel Gunnarsson Rúna frá Hrafnsvík

14 Dec, 2019

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Á döfinni í reiðhöll


Desember
14Des Lau 8:00 - 18:00 Frákekið v. reiðmaðurinn 
15Des Sun 8:00 - 18:00 Frákekið v. reiðmaðurinn 
19Des Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Hverjir eru tengdir

We have 240 guests and no members online

Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1677
Articles View Hits
3221910