Hérna koma ráslistar fyrir Gæðingamót Sleipnis sem haldið verður þann 8. júní næstkomandi. Endilega fjölmennum á þessa æðislegu skemmtun sem Gæðingamót er og horfum á bestu hesta Sleipnismanna.

Riðin verður forkeppni og kláruð og síðan í því framhaldi riðin A - úrslit í öllum flokkum 

B Flokkur kl 9:00 
A Flokkur kl 11:00 

Matur 12-13

Ungmennaflokkur kl 13:00 Unglingaflokkur kl 13:30 
Barnaflokkur kl 14:15 
Úrslit A flokkur kl 15:30 
Ungmennaflokkur kl 16:15
Unglingaflokkur kl 17:00 
Barnaflokkur kl 17:30 
B flokkur kl 18:15 

Rásllistar:

 

             

A flokkur 

     

1

1

 

Ármann Sverrisson

Sleipnir

Sörli frá Brúnastöðum 2

2

2

 

Ingi Björn Leifsson

Sleipnir

Askur frá Selfossi

 

3

3

 

Sigursteinn Sumarliðason

Sleipnir

Krókus frá Dalbæ

 

4

4

 

Larissa Silja Werner

Sleipnir

Fálki frá Kjarri

 

5

5

 

Ólafur Andri Guðmundsson

Geysir

Máfur frá Kjarri

 

6

6

 

Páll Bragi Hólmarsson

Sleipnir

Hrannar frá Austurkoti

7

7

 

Jakob Svavar Sigurðsson

Sleipnir

Kolbeinn frá Hrafnsholti

8

8

 

Daníel Ingi Larsen

Sleipnir

Elding frá Hvoli

 

9

9

 

Sandy Carson

Sleipnir

Lilja frá Austurkoti

 

10

10

 

Anja-Kaarina Susanna Siipola

Skagfirðingur

Styrmir frá Hveragerði

11

11

 

Anna Kristín Friðriksdóttir

Hringur

Vængur frá Grund

 

12

12

 

Ann Kathrin Berner

Geysir

Stimpill frá Hestheimum

13

13

 

Sigursteinn Sumarliðason

Sleipnir

Gifta frá Dalbæ

 
             

B flokkur 

     

1

1

 

Helgi Þór Guðjónsson

Sleipnir

Hnoss frá Kolsholti 2

 

2

2

 

Páll Bragi Hólmarsson

Sleipnir

Tign frá Heiði

 

3

3

 

Sigursteinn Sumarliðason

Sleipnir

Alrún frá Dalbæ

 

4

4

 

Larissa Silja Werner

Sleipnir

Glófaxi frá Kjarri

 

5

5

 

Brynja Amble Gísladóttir

Sleipnir

Goði frá Ketilsstöðum

 

6

6

 

Óskar Örn Hróbjartsson

Sleipnir

Gunnar frá Galtastöðum

7

7

 

Eggert Helgason

Sleipnir

Stúfur frá Kjarri

 

8

8

 

Bergur Jónsson

Sleipnir

Álfgrímur frá Syðri-Gegnishólum

9

9

 

Unnar Steinn Guðmundsson

Sleipnir

Snilld frá Reykhóli

 

10

10

 

Páll Bragi Hólmarsson

Sleipnir

Sigurdís frá Austurkoti

11

11

 

Annie Ivarsdottir

Sörli

Rökkvi frá Hólaborg

 

12

12

 

Helgi Þór Guðjónsson

Sleipnir

Veigar frá Sauðholti 2

 

13

13

 

Eggert Helgason

Sleipnir

Hæringur frá Kjarri

 

14

14

 

Bergur Jónsson

Sleipnir

Glampi frá Ketilsstöðum

15

15

 

Elin Holst

Sleipnir

Frami frá Ketilsstöðum

16

16

 

Ragna Helgadóttir

Sleipnir

Bleikur frá Kjarri

 

17

17

 

Viðja Hrund Hreggviðsdóttir

Sleipnir

Ára frá Langholti

 

18

18

 

Sandy Carson

Sleipnir

Hlekkur frá Lækjamóti

 

19

19

 

Elísabet Gísladóttir

Sleipnir

Lipurtá frá Hrafnsholti

 

20

20

 

Jónas Már Hreggviðsson

Sleipnir

Eldur frá Hrafnsholti

 

21

21

 

Sara Camilla Lundberg

Sleipnir

Bylgja frá Ketilsstöðum

22

22

 

Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson

Geysir

Lind frá Úlfsstöðum

 

23

23

 

Helgi Þór Guðjónsson

Sleipnir

Lind frá Dalbæ

 

24

24

 

Bjarni Sveinsson

Sleipnir

Elding frá Litlu-Sandvík

25

25

 

Laura Diehl

Geysir

Vésteinn frá Bakkakoti

             

Ungmennaflokkur

     

1

1

 

Kári Kristinsson

Sleipnir

Hrólfur frá Hraunholti

 

2

2

 

Dagbjört Skúladóttir

Sleipnir

Gljúfri frá Bergi

 

3

3

 

Unnur Lilja Gísladóttir

Sleipnir

Eldey frá Grjóteyri

 

4

4

 

Janneke M. Maria L. Beelenkamp

Sleipnir

Eldur frá Stokkseyri

 
             

 

 

Unglingaflokkur 

     

1

1

 

Arndís Ólafsdóttir

Glaður

Dregill frá Magnússkógum

2

2

 

Þórey Þula Helgadóttir

Smári

Gjálp frá Hvammi I

 

3

3

 

Kristín Hrönn Pálsdóttir

Fákur

Gaumur frá Skarði

 

4

4

 

Hekla Rán Hannesdóttir

Sprettur

Halla frá Kverná

 

5

5

 

Hrefna Sif Jónasdóttir

Sleipnir

Sigð frá Hrafnsholti

 

6

6

 

Bríet Bragadóttir

Sleipnir

Grímar frá Eyrarbakka

             

Barnaflokkur 

     

1

1

 

Svandís Aitken Sævarsdóttir

Sleipnir

Leynir frá Arabæ

 

2

2

 

María Björk Leifsdóttir

Sleipnir

Hnota frá Valstrýtu

 

3

3

 

Viktor Óli Helgason

Sleipnir

Emma frá Árbæ

 

4

4

 

Eirik Freyr Leifsson

Sleipnir

Von frá Uxahrygg

 

5

5

 

Sigríður Pála Daðadóttir

Sleipnir

Óskadís frá Miðkoti

 

6

6

 

Hilmar Bjarni Ásgeirsson

Sleipnir

Skari frá Skarði

 

7

7

 

Svandís Aitken Sævarsdóttir

Sleipnir

Klakkur frá Eyjarhólum

8

8

 

Elísabet Vaka Guðmundsdóttir

Geysir

Heiðrún frá Bakkakoti

 

9

9

 

Elísabet Vaka Guðmundsdóttir

Geysir

Díva frá Bakkakoti

 
             
18 Oct, 2019

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Á döfinni í reiðhöll


Október
18Okt Fös 14:00 - 19:00 Frátekin v. Reiðmannahópur 
19Okt Lau 8:00 - 18:00 Frátekin v. Reiðmannahópur 
20Okt Sun 8:00 - 18:00 Frákekið v. reiðmaðurinn 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Hverjir eru tengdir

We have 119 guests and no members online

Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1666
Articles View Hits
3037281