Hér koma ráslistar fyrir 2. Vetrarmót- Gæðingaleika Sleipnis og GDHL í samstarfi við Furuflís og Byko

Mótið hefst klukkan 12:00 á Pollaflokki

Dagskrá verður sem hér segir:

Pollaflokkur
Barnaflokkur
Unglingaflokkur
Ungmennaflokkur
Áhugamannaflokkur 2
Áhugamannaflokkur 1
Opinn flokkur

 Opinn flokkur

Nr.        Holl       Hönd     Knapi    Hestur   

B flokkur Gæðingaflokkur 1                                  

1          1          V          Ingunn Birna IngólfsdóttirDögg frá Kálfholti

2          1          V          Ingi Björn Leifsson                      Askur frá Selfossi

3          1          V          Sævar Örn Sigurvinsson  Huld frá Arabæ

4          2          H          Guðjón Sigurðsson                       Gustur frá Ásatúni

5          2          H          Helgi Þór Guðjónsson                   Lind frá Dalbæ

6          2          H          Bjarni Sveinsson             Hrollur frá Hrafnsholti

7          3          V          Páll Bragi Hólmarsson                 Ópera frá Austurkoti

8          3          V          Hildur Kristín Hallgrímsdóttir         Tign frá Norður-Nýabæ

                                                            

B flokkur ungmenna Gæðingaflokkur 1                  

1          1          V          Stefán Tor Leifsson                                Von frá  Uxahrygg

2          1          V          Unnur Lilja Gísladóttir                               Eldey frá Grjóteyri

3          1          V          Aldís Gestsdóttir                         Þór frá Selfossi

4          2          H          Þuríður Ósk Ingimarsdóttir                        Fálki frá Hólaborg

5          2          H          Dagbjört Skúladóttir                                 Gljúfri frá Bergi

6          2          H          Janneke M. Maria L. Beelenkamp  Eldur frá Stokkseyri

7          3          V          Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir                Skálmöld frá Eystra-Fróðholti

8          3          V          Unnur Lilja Gísladóttir                            Hnáta frá Skálmholti

                                                            

Unglingaflokkur Gæðingaflokkur 1             

1          1          V          Bríet Bragadóttir                Grímar  frá Eyrarbakka

2          1          V          Viktor Ingi Sveinsson                   Vending frá Kolsholti 2

3          1          V          Védís Huld Sigurðardóttir  Megas frá Seylu

4          2          V          Unnsteinn Reynisson                  Styrkur frá Hurðarbaki

5          2          V          Hrefna Sif Jónasdóttir                 Sigð frá Hrafnsholti

6          3          V          Embla Sól Arnarsdóttir                 Lipurtá frá Holti

                                                            

Barnaflokkur Gæðingaflokkur 1                 

1          1          V          Eirik Freyr Leifsson                    Eydís frá Skúfslæk

2          1          V          Sigríður Pála Daðadóttir   Óskadís frá Miðkoti

3          1          V          Signý Ásta Steingrímsdóttir          Dagný frá Sælukoti

4          2          V          Diljá Marín Sigurðardóttir  Freyr frá Flatey 1

5          2          V          stúlka Sigurðardóttir                     Dama frá Torfufelli

6          2          V          Viktor Óli Helgason                     Emma frá Árbæ

7          2          V          María Björk Leifsdóttir                  Hnota frá Valstrýtu

8          3          H          Hilmar Bjarni Ásgeirsson  Greifi frá Hóli

                                                            

C flokkur Gæðingaflokkur 1                                 

1          1          H          Jessica Dahlgren                        Krossa frá Eyrarbakka

2          1          H          Berglind Sveinsdóttir                   Tvistur frá Efra-Seli

3          1          H          Lida Alina Kokkinen                     Hrafna frá Austurkoti

4          2          V          Jónas Már HreggviðssonHrund frá Hrafnsholti

5          2          V          Elísabet Sigurlaug Gísladóttir        Lipurtá frá Hrafnsholti

6          2          V          Bára Bryndís Kristjánsdóttir          Milla frá Flatey 1

7          3          V          Maria Jansson               Snæþór frá Austurkoti

8          3          V          Magnús Ólason               Veigar frá Sauðholti 2

9          3          V          Soffía Sveinsdóttir                       Aldur frá Dalbæ

10         4          V          Malin Sundström             Vordís frá Grænhólum

11         4          V          Jón Sigursteinn Gunnarsson         Eitill frá Miðholti

12         4          V          Anja Nilsson                   Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2

13         5          H          Ingvi Tryggvason                         Nn frá Selfossi

14         6          V          Sigurður B Richardsson                 Akkur frá Holtsmúla 1

                                                            

C1 flokkur Gæðingaflokkur 1                                

1          1          V          Kristján Hjartarson                      Garðar frá Holtabrún

2          1          V          Kristján Gunnar HelgasonHylur frá Efra-Seli

3          1          V          Bryndís Guðmundsdóttir  Villimey frá Hveragerði

4          2          V          Steinunn Steinþórsdóttir   Dýfing frá Felli

5          2          V          Unnar Steinn Guðmundsson         Snilld frá Reykhóli

6          3          H          Jóhanna Bettý Durhuus                Steini frá Jórvík 1

7          3          H          Stefán Bjartur Stefánsson            Hilling frá Selfossi

FuruflisBYKO OGGaedingamot

20 Sep, 2019

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Á döfinni í reiðhöll


September
20Sep Fös 14:00 - 19:00 Frátekin v. Reiðmannahópur 
21Sep Lau 8:00 - 18:00 Frátekin v. Reiðmannahópur 
22Sep Sun 8:00 - 18:00 Frátekin v. Reiðmannahópur 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Hverjir eru tengdir

We have 137 guests and no members online

Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1645
Articles View Hits
2961294