Hér koma ráslistar fyrir Æsku Suðurlands sem haldið verður í Sleipnishöllinni næstkomandi sunnudag og byrjar klukkan 11:00 á fimi og síðan verður gert hlé og eftir það byrjar Töltið

Endilega komum og kíkjum við og horfum á upprennandi hestakrakka sem eiga framtíðina fyrir sér.

 

Nr.

Holl

Hönd

Knapi

Félag knapa

Hestur

Tölt T1 Ungmennaflokkur

   

1

1

V

Emma R. Bertelsen

Geysir

Askur frá Miðkoti

2

2

V

Dagbjört Skúladóttir

Sleipnir

Gljúfri frá Bergi

3

3

V

Stefán Tor Leifsson

Sleipnir

Hljómur frá Stóra-Vatnsskarði

4

4

H

Birgitta Sól Helgadóttir

Hörður

Elding frá Stóru-Ásgeirsá

           

Fimikeppni A Barnaflokkur

   

1

1

V

Viktor Óli Helgason

Sleipnir

Emma frá Árbæ

2

2

V

Freya Linda Andrea Mattsson

Smári

Sóley frá Borgarholti

3

3

V

Svana Hlín Eiríksdóttir

Smári

Gjóska frá Vorsabæ 1

4

4

H

Aron Mímir Einarsson

Smári

Tígulstjarna frá Bakka

5

5

V

Sigríður Pála Daðadóttir

Sleipnir

Spói frá Smáratúni

6

6

V

Ólafur Ívar Andersen

Sleipnir

Vogar frá Vogum

7

7

H

María Björk Leifsdóttir

Sleipnir

Hnota frá Valstrýtu

8

8

V

Herdís Björg Jóhannsdóttir

Geysir

Lukka frá Gíslholti

9

9

V

Eyþór Ingi Ingvarsson

Smári

Taktur frá Fjalli

10

10

V

Fríða Rún Eiríksdóttir

Smári

Selja frá Vorsabæ 1

11

11

V

Freya Linda Andrea Mattsson

Smári

Bardagi frá Kópavogi

12

12

V

Birna Sólveig Kristjónsdóttir

Geysir

Magni frá Kaldbak

           

Fimikeppni A Unglingaflokkur

   

1

1

V

Þórey Ásta Ófeigsdóttir

Sleipnir

Eva Lotta frá Björnskoti

2

2

V

Erika J. Sundgaard

Geysir

Blær frá Miðkoti

3

3

V

Natascha Wolff Nitsche

Geysir

Riddari frá Miðkoti

4

4

V

Þorvaldur Logi Einarsson

Smári

Hátíð frá Hlemmiskeiði 3

           

Fimikeppni A2 Ungmennaflokkur

   

1

1

V

Emma R. Bertelsen

Geysir

Askur frá Miðkoti

           

Tölt T3 Unglingaflokkur

     

1

1

V

Natascha Wolff Nitsche

Geysir

Riddari frá Miðkoti

2

1

V

Aron Ernir Ragnarsson

Smári

Ísar frá Efra-Langholti

3

2

H

Erika J. Sundgaard

Geysir

Viktoría frá Miðkoti

4

2

H

Þorvaldur Logi Einarsson

Smári

Stjarni frá Dalbæ II

           

Tölt T7 Barnaflokkur

     

1

1

H

Lilja Dögg Ágústsdóttir

Geysir

Hreimur frá Hólabaki

2

1

H

Eirik Freyr Leifsson

Sleipnir

Von frá Uxahrygg

3

2

V

Viktor Óli Helgason

Sleipnir

Flóki frá Snjallsteinshöfða 1

4

2

V

Herdís Björg Jóhannsdóttir

Geysir

Ráðgáta frá Pulu

5

3

H

Fríða Rún Eiríksdóttir

Smári

Selja frá Vorsabæ 1

6

3

H

María Björk Leifsdóttir

Sleipnir

Hnota frá Valstrýtu

7

4

V

Freya Linda Andrea Mattsson

Smári

Sóley frá Borgarholti

8

4

V

Viktor Máni Maagaard 

Geysir

Sóldís frá Miðkoti

9

5

V

Guðlaug Birta Davíðsdóttir

Geysir

Yldís frá Hafnarfirði

10

5

V

Ólafur Ívar Andersen

Sleipnir

Vogar frá Vogum

11

6

V

drengur Traustason

Logi

Kapall frá Langsstöðum

12

7

H

Jón Valgeir Ragnarsson

Smári

Hera frá Efra-Langholti

13

7

H

Eyþór Ingi Ingvarsson

Smári

Taktur frá Fjalli

14

8

H

Aron Mímir Einarsson

Smári

Tígulstjarna frá Bakka

15

8

H

Lilja Dögg Ágústsdóttir

Geysir

Andvari frá Kvistum

16

9

V

Svana Hlín Eiríksdóttir

Smári

Gjóska frá Vorsabæ 1

17

9

V

Freya Linda Andrea Mattsson

Smári

Bardagi frá Kópavogi

18

10

H

Viktor Óli Helgason

Sleipnir

Emma frá Árbæ

18 Oct, 2019

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Á döfinni í reiðhöll


Október
18Okt Fös 14:00 - 19:00 Frátekin v. Reiðmannahópur 
19Okt Lau 8:00 - 18:00 Frátekin v. Reiðmannahópur 
20Okt Sun 8:00 - 18:00 Frákekið v. reiðmaðurinn 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Hverjir eru tengdir

We have 166 guests and no members online

Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1666
Articles View Hits
3037304