Hér koma ráslistar fyrir Páskatöltið

Páskatölt  Sleipnis og Toyota Selfossi í Sleipnishöllinni 17. Apríl

Drög að dagskrá geta hliðrast til um fáeinar mínútur.

18:00 -- Tölt 17 ára og yngri
18:30 -- Ungmennaflokkur
19:00 -- Áhugamannaflokkur
19:30 -- Opinn flokkur 

20:15 -- HLÉ

20:45 -- A-úrslit í Tölti 17 og yngri
21:15 -- A-úrslit í Ungmennaflokki 
21: 45 -- A-úrlist í Áhugamannflokki
22: 15 -- A-úrslit í Opnum flokki

Léttar veitingar verða í boði    -   Verðlaun eru gefin af Góu

 

Nr. Holl Hönd Knapi Hestur
Tölt T3 Opinn flokkur - Meistaraflokkur        
1 1 H Liva Marie Hvarregaard Nielsen Harka frá Holtsenda 2
2 1 H Ingunn Birna Ingólfsdóttir Huld frá Arabæ
3 2 V Hulda K Harðardóttir Kliður frá Böðmóðsstöðum 2
4 2 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Skál frá Skör
5 3 H Sara Camilla Lundberg Bylgja frá Ketilsstöðum
6 3 H Páll Bragi Hólmarsson Sigurdís frá Austurkoti
7 4 H Herdís Rútsdóttir Klassík frá Skíðbakka I
8 4 H Sigurður Kristinsson Neisti frá Grindavík
9 5 V Eggert Helgason Stúfur frá Kjarri
10 6 H Brynja Amble Gísladóttir Goði frá Ketilsstöðum
11 6 H Viðja Hrund Hreggviðsdóttir Ára frá Langholti
         
Tölt T3 Ungmennaflokkur    
1 1 V Unnur Lilja Gísladóttir Hnáta frá Skálmholti
2 1 V Jónína Ósk Sigsteinsdóttir Hríð frá Hábæ
3 2 V Ívar Örn Guðjónsson Alfreð frá Valhöll
4 2 V Vilborg Hrund Jónsdóttir Kafteinn frá Böðmóðsstöðum 2
5 3 H Stefán Tor Leifsson Von frá Uxahrygg
6 3 H Kolbrún Sóley Magnúsdóttir Draumadís frá Fornusöndum
7 4 V Aníta Rós Róbertsdóttir Hrafna frá Eyrarbakka
8 4 V Aldís Gestsdóttir Þór frá Selfossi
9 5 H Unnur Lilja Gísladóttir Eldey frá Grjóteyri
10 6 V Janneke M. Maria L. Beelenkamp Eldur frá Stokkseyri
         
Tölt T7 Opinn flokkur - 1. flokkur        
1 1 V Inga Dröfn Sváfnisdóttir Aþena frá Húsafelli 2
2 1 V Þórunn Ösp Jónasdóttir Lipurtá frá Hrafnsholti
3 2 V Ásta Snorradóttir Dáti frá Hrappsstöðum
4 2 V Soffía Sveinsdóttir Agla frá Dalbæ
5 3 V Gunnar Karl Ársælsson Hágangur frá Selfossi
6 3 V Viktor Elís Magnússon Svala frá Stuðlum
7 4 H Emilia Staffansdotter Náttar frá Hólaborg
8 4 H Katrín Stefánsdóttir Háfeti frá Litlu-Sandvík
9 5 V Marlene Thies Kráka frá Lýtingsstöðum
10 5 V Elísabet Gísladóttir Kolbeinn frá Hrafnsholti
11 6 H Jessica Dahlgren Krossa frá Eyrarbakka
12 6 H Ólöf Ósk Magnúsdóttir Stjarna frá Kolsholti 2
13 7 V Berglind Sveinsdóttir Tvistur frá Efra-Seli
14 7 V Bryndís Arnarsdóttir Fákur frá Grænhólum
15 8 H Helga Gísladóttir Saga frá Blönduósi
16 8 H Bára Bryndís Kristjánsdóttir Garðar frá Holtabrún
17 9 H Gréta Vilborg Guðmundsdóttir Laufey frá Hjallanesi 1
18 9 H Ingimar Baldvinsson Haukur frá Hólaborg
19 10 V Agnes Hreggviðsdóttir Perla frá Langholti II
20 10 V Aðalheiður Jacobsen Lúkas frá Blesastöðum 1A
21 11 H Þórdís Sigurðardóttir Gljái frá Austurkoti
         
     
Tölt T7 Unglingaflokkur
1 1 V Elín Þórdís Pálsdóttir Ópera frá Austurkoti
2 1 V Hrefna Sif Jónasdóttir Sigð frá Hrafnsholti
3 2 V Þórður Ingólfsson Freyr frá Meðalfelli
4 2 V Ævar Kári Eyþórsson Hafgola frá Dalbæ
5 3 H Svandís Aitken Sævarsdóttir Hágeng frá Hestheimum
6 3 H Glódís Rún Sigurðardóttir Drottning frá Íbishóli
7 4 V Viktor Ingi Sveinsson Vending frá Kolsholti 2

Toyota

15 Nov, 2019

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Á döfinni í reiðhöll


Nóvember
15Nóv Fös 14:00 - 19:00 Frákekið v. reiðmaðurinn 
16Nóv Lau 8:00 - 18:00 Frákekið v. reiðmaðurinn 
17Nóv Sun 8:00 - 18:00 Frákekið v. reiðmaðurinn 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Hverjir eru tengdir

We have 165 guests and no members online

Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1670
Articles View Hits
3123596