Úrslit

  1.  Vetrarmót Sleipnis 24. Mars 2018

Pollaflokkur

  1. Stefán karl Sverrisson – Fákur
  2. Loftur Breki Hauksson – Funi Frá Stóru Ásgeirsá
  3. Baltasar Breiðfjörð – Skuggi
  4. Elsa Kristín Grétarsdóttir – Rönd frá Ásmúla
  5. Magnús Ingi Stefánsson – Leiri frá Ragnheiðarstöðum
  6. Viðar Ingimarsson – Fáni frá Kílhrauni

Barnaflokkur

  1. Sigríður Pála Daðadóttir – Djákni frá Stokkseyri
  2. Egill Baltasar Arnarson – Hrafnar frá Hrísnesi
  3. María Björk Leifsdóttir – Von frá Uxahrygg
  4. Eiríkur Freyr Leifsson – Eydís frá Skúfslæk
  5. Írena Fjóla Jónsdóttir – Grettir frá Hamarsey
  6. Ævar Kári Eyþórsson – Smári frá Dalbæ
  7. Viktor Óli Helgason – Emma frá Árbæ
  8. Hilmar Bjarni Ásgeirsson – Moli frá Fjalli
  9. Ólafur Ívar Andersen – Voger frá Vogum

Unglingaflokkur

  1. Védís Huld Sigurðardóttir – Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum
  2. Stefanía Hrönn Stefánsdóttir – Dynjandi frá Höfðaströnd
  3. Embla Þórey Elvarsdóttir – Tinni frá Laxdalsholti
  4. Kári Kristinsson – Hrólfur frá Hraunholti
  5. Unnsteinn Reynisson – Finnur frá Feti

Ungmennaflokkur

  1. Ayla Green – Fróði frá Ketilsstöðum
  2. Vilborg Hrund Jónsdóttir – Kafteinn frá Böðmóðsstöðum
  3. Unnur Lilja Gísladóttir – Eldey frá Halakoti
  4. Þorgils Kári Sigurðsson – Prins frá Kolsholti
  5. Dagbjört Skúladóttir – Eldur frá Stokkseyri
  6. Dagmar Öder Einarsdóttir - Hraunglóð frá Halakoti
  7. Ásdís Ósk Elvarsdóttir – Salka frá Litlu-Tungu
  8. Alina Chiara Hensen – Ylfa frá Efri-Gegnishólum
  9. Þuríður Ósk Ingimarsdóttir – Kæla frá Litlu-Tungu

Heldri Mannaflokkur

  1. Elsa Magnúsdóttir – Hreykir frá Sólvangi
  2. Kristján Hjartarson – Garðar frá Holtabrún
  3. Magnea Bjanadóttir – Freyja frá Reykjum
  4. Jóhannes Óli Kjartansson – Hágangur frá Selfossi
  5. Tryggvi Ágústson – Hraunprýði frá Gerðum
  6. Einar Hermundsson – Stæll frá Egilstaðakoti

Áhugamenn 2

  1. Byndís Guðmundsdóttir – Villimey frá Hveragerði
  2. Elísabet Sveinsdóttir – Hrammur frá Galtastöðum
  3. Unnar Steinn Guðmundsson – Snilld frá Reykhól
  4. Haraldur G. Ólafsson – Fjóla frá Húsatóftum

Áhugamenn 1

  1. Sigurður Sigurðarson – Tinni frá Kjartansstöðum
  2. Sigurður Rúnar Guðjónsson – Freydís frá Kolsholti
  3. Helga Gísladóttir – Vaka frá Sæfelli
  4. Jessica Dahlgren – Krossa frá Eyrarbakka
  5. Hallgrímur Óskarsson – Nýdönsk frá Lækjabakka
  6. Bryndís Arnarsdóttir – Fákur frá Grænhólum
  7. Kristrún Steinþórsdóttir – Heljar frá Oddgeirshólum
  8. Berglind Sveinsdóttir - Gjafar frá Þverá

Opinnflokkur

  1. Glódís Rún Sigurðardóttir – Glæsir frá Torfunesi
  2. Elin Holst – Hugrökk frá Ketilsstöðum
  3. Brynja Amble Gísladóttir – Rauðka frá Ketilsstöðum
  4. Hildur Kristín Hallgrímsdóttir – Djákni frá Ormsstöðum
  5. Ruth Vidvei – Elva frá Auðsholtshjáleigu
  6. Ingimar Baldvinsson – Frosti frá Hólaborg
  7. Sigríður Pétursdóttir – Glóð frá Sólvangi
  8. Sara Lundberg – Heiðrún frá Hellubæ

15 Dec, 2018

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Á döfinni í reiðhöll


Desember
20Des Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 
27Des Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 

Janúar
3Jan Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1539
Articles View Hits
2472079