Úrslit

Þá er sterku íþróttamóti lokið á Brávöllum á Selfossi. Allir þátttakendur voru til fyrirmyndar í misgóðu veðri. Mótanefnd Sleipnins þakkar fyrir sig og hlakkar til að sjá ykkur að ári.

A úrslit    Fimmgangur Meistataraflokkur                           

Sæti         Knapi                    Hross            Aðildarfélag knapa         Einkunn

1              Ragnhildur Haraldsdóttir             Þróttur frá TunguHörður  7,26

2              Bergur Jónsson      Stúdent frá Ketilsstöðum     Sleipnir      7,14

3              Sigvaldi Lárus Guðmundsson      Tromma frá Skógskoti      Geysir  7,10

4              Viðar Ingólfsson     Óskahringur frá Miðási        Fákur          6,90

5              Sigurður Vignir Matthíasson        Bjarmi frá Bæ 2   Fákur    6,88

6              Jóhann Kristinn Ragnarsson        Atlas frá LýsuhóliSprettur            6,74

7              Jón Páll Sveinsson                      Penni frá Eystra-Fróðholti            Geysir  6,71

 

A úrslit    Tölt T1 Meistaraflokkur                                          

Sæti         Knapi                 Hross             Aðildarfélag knapa          Einkunn

1              Elin Holst            Frami frá Ketilsstöðum          Sleipnir       8,06

2              Elvar Þormarsson                       Katla frá Fornusöndum     Geysir  7,67

3-4           Hanna Rún Ingibergsdóttir         Hrafnfinnur frá Sörlatungu            Sörli     7,44

3-4           Sigurður Sigurðarson                 Ferill frá Búðarhóli            Geysir  7,44

5              Ragnhildur Haraldsdóttir            Gleði frá Steinnesi            Hörður  7,39

6              Teitur Árnason    Roði frá Syðri-Hofdölum       Fákur           7,11

A úrslit    Tölt T3 Ungmennaflokkur                                       

Sæti         Knapi                     Hross             Aðildarfélag knapa       Einkunn

1              Elín Þórdís Pálsdóttir                    Ópera frá Austurkoti       Sleipnir            6,28

2              Ragnar Snær Viðarsson                Kamban frá Húsavík       Fákur    6,00

3              Sigurður Steingrímsson                 Kristín frá Firði   Geysir  5,83

4              Lilja Dögg Ágústsdóttir                  Dáð frá Eyvindarmúla    Geysir  5,33

A úrslit    Tölt T3 Unglingaflokkur                                         

Sæti         Knapi                  Hross         Aðildarfélag knapa  Einkunn

1              Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir                     Skálmöld frá Eystra-Fróðholti  Sleipnir            6,44

2-3           Kári Kristinsson    Hrólfur frá Hraunholti       Sleipnir           6,33

2-3           Stefanía Hrönn Stefánsdóttir  Akkur frá Holtsmúla 1            Sleipnir            6,33

4              Glódís Rún Sigurðardóttir       Glæsir frá Torfunesi  Sleipnir            6,06

5              Jóhanna Guðmundsdóttir       Leynir frá Fosshólum            Fákur    5,61

A úrslit    Tölt T3 Barnaflokkur                                               

Sæti         Knapi              Hross             Aðildarfélag knapa  Einkunn

1              Elín Þórdís Pálsdóttir             Ópera frá Austurkoti  Sleipnir            6,28

2              Ragnar Snær Viðarsson         Kamban frá Húsavík  Fákur    6,00

3              Sigurður Steingrímsson          Kristín frá Firði          Geysir  5,83

4              Lilja Dögg Ágústsdóttir           Dáð frá Eyvindarmúla           Geysir  5,33

A úrslit    Tölt T7                                                        

Sæti         Knapi                 Hross         Aðildarfélag knapa   Einkunn

1              Herdís Björg Jóhannsdóttir    Nökkvi frá Pulu           Geysir  5,83

2              Steinunn Lilja Guðnadóttir   Deigla frá Þúfu í Landeyjum  Geysir  5,50

3              Elísabet Vaka Guðmundsdóttir                   Þór frá Bakkakoti           Geysir  3,00

A úrslit    Tölt T4 1.flokkur                                         

Sæti         Knapi            Hross            Aðildarfélag knapa      Einkunn

1              Agnes Hekla Árnadóttir       Askur frá Gillastöðum   Fákur    6,96

2              Dagbjört Hjaltadóttir           Flói frá Oddhóli            Sörli     6,88

3-4           Þorbjörn Hreinn Matthíasson                    Fold frá Jaðri      Geysir  6,42

3-4           Brynja Amble Gísladóttir    Goði frá Ketilsstöðum   Sleipnir            6,42

5              Bjarki Freyr Arngrímsson     Fjalar frá Selfossi         Fákur    6,38

A úrslit    Tölt T7                                                         

Sæti         Knapi                 Hross         Aðildarfélag knapa   Einkunn

1-2           Bryndís Guðmundsdóttir        Villimey frá Hveragerði          Sleipnir            6,17

1-2           Eyrún Jónasdóttir                  Maístjarna frá Kálfholti          Geysir  6,17

3              Emil ÞórðarssonÞökk frá Sólheimum         Geysir  5,83

4              Högni Freyr Kristínarson        Óðinn frá Flugumýri II           Geysir  5,75

5              Sanne Van Hezel                 Fúga frá Skálakoti      Geysir  5,58

A úrslit    Tölt T2 Meistaraflokkur                                         

Sæti         Knapi                 Hross             Aðildarfélag knapa           Einkunn

1              Aðalheiður Anna GuðjónsdóttirÓskar frá Breiðstöðum       Hörður  8,29

2              Viðar Ingólfsson  Rosi frá Litlu-Brekku             Fákur            7,88

3              Hanna Rún Ingibergsdóttir        Mörður frá Kirkjubæ           Sörli     7,25

4-5           Ásmundur Ernir Snorrason         Pegasus frá StrandarhöfðiMáni    7,17

4-5           Reynir Örn Pálmason                Laxnes frá Lambanesi       Hörður  7,17

6              Sigurður Sigurðarson                Magni frá Þjóðólfshaga 1  Geysir  0,00

A úrslit    Tölt T3 1.flokkur                                         

Sæti         Knapi             Hross            Aðildarfélag knapa   Einkunn

1              Þorbjörn Hreinn Matthíasson                      Karmur frá Kanastöðum            Geysir  7,00

2              Vilborg Smáradóttir              Dreyri frá Hjaltastöðum          Sindri   6,89

3              Árný Oddbjörg Oddsdóttir     Hugur frá Vestra-Fíflholti        Sleipnir            6,67

4              Sæmundur Sæmundsson     Austri frá Úlfsstöðum  Geysir  6,61

5              Páll Bragi Hólmarsson          Álfaborg frá Austurkoti            Sleipnir            6,56

6              Lea Schell     Snót frá Snóksdal I              Geysir   6,44

 

 

A úrslit    Fimmgangur unglingaflokkur                                

Sæti         Knapi                  Hross             Aðildarfélag knapa          Einkunn

1              Þorvaldur Logi Einarsson           Hátíð frá Hlemmiskeiði 3   Smári   6,26

2              Kári Kristinsson    Bruni frá Hraunholti             Sleipnir       5,52

3              Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir   Þeyr frá Strandarhöfði       Sleipnir            5,29

4              Rósa Kristín Jóhannesdóttir       Kolbrún frá Rauðalæk       Logi     4,93

5              Glódís Rún Sigurðardóttir          Salka frá Steinnesi            Sleipnir            0,62

 

 

A úrslit    Fimmgangur Ungmennaflokkur                             

Sæti         Knapi            Hross            Aðildarfélag knapa     Einkunn

1              Ylfa Guðrún Svafarsdóttir    Óskar frá DraflastöðumFákur    6,40

2              Thelma Dögg Tómasdóttir  Fálki frá Flekkudal        Hörður  5,79

3              Katrín Eva Grétarsdóttir       Eldey frá Skálatjörn     Háfeti   5,38

4              Þorgils Kári Sigurðsson       Stoð frá Hrafnagili       Sleipnir            5,31

5              Ingi Björn Leifsson              Askur frá Selfossi          Sleipnir            4,83

 

 

A úrslit    Fimmgangur 2.flokkur                               

Sæti         Knapi               Hross         Aðildarfélag knapa      Einkunn

1              Eyrún Jónasdóttir               Svalur frá Blönduhlíð   Geysir  5,64

2              Guðmundur Guðmundsson                      Snör frá Lönguskák         Geysir  5,29

3              Sanne Van Hezel               Völundur frá Skálakoti  Geysir  4,69

4              Jóna Margrét Ragnarsdóttir                      Björk frá Fossi     Fákur    4,14

5              Elísabet Thorsteinsson       Hrönn frá Hörgslandi IISmári   3,60

 

 

A úrslit    Fimmgangur 1.flokkur                                           

Sæti         Knapi             Hross               Aðildarfélag knapaEinkunn

1              Hjörvar Ágústsson                    Ás frá Kirkjubæ        Geysir  6,71

2              Arnar Bjarki Sigurðarson          Smyrill frá V-StokkseyrarseliSleipnir            6,33

3              Svanhildur Hall                       Þeyr frá Holtsmúla 1            Geysir  6,31

4-5           Vilborg Smáradóttir                 Þoka frá Þjóðólfshaga 1      Sindri   6,24

4-5           Stella Sólveig Pálmarsdóttir   Frægð frá Strandarhöfði      Máni    6,24

6              Árný Oddbjörg Oddsdóttir        Þrá frá Eystra-Fróðholti        Sleipnir            6,12

 

 

A úrslit Fjórgangur 1.flokkur                  Fjórgangur 1.flokkur                                  

Sæti   Knapi                                            Hross             Aðildarfélag knapa  Einkunn

1        Brynja Amble Gísladóttir               Goði frá Ketilsstöðum          Sleipnir           6,93

2        Vilborg Smáradóttir                       Grunnur frá Hólavatni          Sindri  6,87

3        Stella Sólveig Pálmarsdóttir         Pétur Gautur frá Strandarhöfði        Máni    6,80

4        Agnes Hekla Árnadóttir                  Askur frá Gillastöðum           Fákur   6,57

4        Edda Rún Guðmundsdóttir            Spyrna frá Strandarhöfði                 6,62

5        Hjörvar Ágústsson                          Farsæll frá Hafnarfirði          Geysir6,33

6        Svanhvít Kristjánsdóttir                  Vorsól frá Grjóteyri               Sleipnir           0,00

 

Samanlagður fjórgangssigurvegari Agnes Hekla Árnadóttir og Askur frá Gillastöðum

 

A úrslit    Fjórgangur Meistaraflokkur                                                        

Sæti         Knapi                                     Hross            Aðildarfélag knapa  Einkunn

1              Elin Holst                                Frami frá Ketilsstöðum                   Sleipnir  7,67

2              Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir                   Óskar frá BreiðstöðumHörður  7,43

3              Viðar Ingólfsson                      Ísafold frá Lynghóli                        Fákur      7,20

4              Þórarinn Ragnarsson              Leikur frá Vesturkoti                        Smári     7,17

5              Guðmundur Björgvinsson       Sesar frá Lönguskák                       Geysir    7,13

6              Hanna Rún Ingibergsdóttir      Grímur frá Skógarási                      Sörli       7,07

7              Kristín Lárusdóttir                    Aðgát frá Víðivöllum fremri            Kópur     6,87

8              Bergur Jónsson                       Herdís frá Lönguhlíð                      Sleipnir  6,83

Samanlagður Fjórgangssigurvegari Meistaraflokki : Elin Holts og Frami frá Ketilsstöðum

 

A úrslit    Fjórgangur Ungmennaflokkur                              

Sæti         Knapi                     Hross        Aðildarfélag knapa           Einkunn

1              Elísa Benedikta Andrésdóttir     Lukka frá Bjarnanesi           Sleipnir            6,70

2              Thelma Dögg Tómasdóttir       Marta frá Húsavík   Hörður  6,63

3              Ásdís Ósk Elvarsdóttir                Koltinna frá Varmalæk       Sleipnir            6,53

4              Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir        Gola frá Bakkakoti  Geysir  5,97

5              Þorgils Kári Sigurðsson             Vakar frá Efra-Seli  Sleipnir            5,90

Samanlagður Fjórgangssigurvegari Ungmenna;Thelma Dögg Tómasdóttir og Marta frá Húsavík

 

 

A úrslit    Fjórgangur Unglingaflokkur                                  

Sæti         Knapi                  Hross             Aðildarfélag knapa          Einkunn

1              Kristján Árni Birgisson                Dimma-Svört frá Sauðholti 2        Geysir  6,33

2              Glódís Rún Sigurðardóttir          Bruni frá Varmá    Sleipnir            6,13

3              Stefanía Hrönn Stefánsdóttir      Dynjandi frá Höfðaströnd  Sleipnir            6,07

4              Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir    Skálmöld frá Eystra-Fróðholti        Sleipnir            6,03

5              Sölvi Freyr Freydísarson             Gæi frá Svalbarðseyri       Logi     5,77

 

 

A úrslit    Fjórgangur Barnaflokkur                                                                     

Sæti         Knapi                                    Hross                       Aðildarfélag knapa      Einkunn

1              Elísabet Vaka Guðmundsdóttir                               Náttfari frá Bakkakoti     Geysir  6,43

2              Jón Ársæll Bergmann            Glói frá Varmalæk 1Geysir                     5,97

3              Elín Þórdís Pálsdóttir             Tryggur frá Austurkoti                              Sleipnir      5,30

4              Herdís Björg Jóhannsdóttir     Nökkvi frá Pulu         Geysir                     4,00

15 Dec, 2018

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Á döfinni í reiðhöll


Desember
20Des Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 
27Des Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 

Janúar
3Jan Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1539
Articles View Hits
2472036