Úrslit 2013

 

Hér að neðan má sjá úrslinin úr Íþróttamóti Sleipnis sem haldið var 11-12. maí sl.

TöLT T1

Opinn flokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Elvar Þormarsson 

 Gráða frá Hólavatni

Geysir

 7,17

2

 Þórarinn Ragnarsson 

 Þytur frá Sámsstöðum

Smári

 6,73

3

 Hallgrímur Birkisson 

 Fáni frá Kirkjubæ

Geysir

 6,57

4

 Þórdís Erla Gunnarsdóttir 

 Glefsa frá Auðsholtshjáleigu

Fákur

 6,53

5

 Björg Ólafsdóttir 

 Kolgríma frá Ingólfshvoli

Ljúfur

 6,43

6

 Steinn Skúlason 

 Þruma frá Þorlákshöfn

Sleipnir

 6,40

7

 Helgi Þór Guðjónsson 

 Elding frá Reykjavík

Sleipnir

 6,33

8

 Sigríður Pjetursdóttir 

 Sjóður frá Sólvangi

Sleipnir

 6,20

9

 Helgi Þór Guðjónsson 

 Þrándur frá Sauðárkróki

Sleipnir

 6,10

10

 Jón Sigursteinn Gunnarsson 

 Mökk frá Selfossi

Sleipnir

 5,70

11

 Jónas Már Hreggviðsson 

 Fjóla frá Langholti

Sleipnir

 5,57

12

 Elísabet Gísladóttir 

 Ösp frá Litlu-Sandvík

Sleipnir

 5,50

13

 Elin Ros Sverrisdottir 

 Dökkvi frá Halakoti

Sleipnir

 5,37

14

 Andri Þór Erlingsson 

 Flaumur frá Hurðarbaki

Sleipnir

 5,33

15

 Gísli Guðjónsson 

 Svaki frá Árbæjarhjáleigu II

Sleipnir

 5,00

16

 Hulda Finnsdóttir 

 Þytur frá Efsta-Dal II

Sprettur

 0,00

B úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Sigríður Pjetursdóttir 

 Sjóður frá Sólvangi

Sleipnir

 6,44

2

 Jón Sigursteinn Gunnarsson 

 Mökk frá Selfossi

Sleipnir

 6,11

3

 Helgi Þór Guðjónsson 

 Elding frá Reykjavík

Sleipnir

 5,94

4

 Jónas Már Hreggviðsson 

 Fjóla frá Langholti

Sleipnir

 5,83

5

 Elísabet Gísladóttir 

 Ösp frá Litlu-Sandvík

Sleipnir

 5,33

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Elvar Þormarsson 

 Gráða frá Hólavatni

Geysir

 7,72

2

 Björg Ólafsdóttir 

 Kolgríma frá Ingólfshvoli

Ljúfur

 7,17

3

 Hallgrímur Birkisson 

 Fáni frá Kirkjubæ

Geysir

 6,94

4

 Þórarinn Ragnarsson 

 Þytur frá Sámsstöðum

Smári

 6,61

5

 Steinn Skúlason 

 Þruma frá Þorlákshöfn

Sleipnir

 6,56

6

 Sigríður Pjetursdóttir 

 Sjóður frá Sólvangi

Sleipnir

 6,50

TöLT T2

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Þórdís Erla Gunnarsdóttir 

 Ösp frá Enni

Fákur

 7,30

2

 Sigríður Pjetursdóttir 

 Eldur frá Þórunúpi

Sleipnir

 6,30

3

 Ragna Helgadóttir 

 Bleikur frá Kjarri

Ljúfur

 4,80

4

 Ida Thorborg 

 Spænir frá Sólvangi

Sleipnir

 4,37

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Þórdís Erla Gunnarsdóttir 

 Ösp frá Enni

Fákur

 7,42

2

 Sigríður Pjetursdóttir 

 Eldur frá Þórunúpi

Sleipnir

 6,25

3

 Ragna Helgadóttir 

 Bleikur frá Kjarri

Ljúfur

 5,50

4

 Ida Thorborg 

 Spænir frá Sólvangi

Sleipnir

 4,83

TöLT T3

Ungmennaflokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Sarah Höegh 

 Glæðir frá Auðsholtshjáleigu

Sleipnir

 6,27

2

 Berglind Rós Bergsdóttir 

 Simbi frá Ketilsstöðum

Sleipnir

 5,73

3

 Guðfinnur Davíð Óskarsson 

 Síbíl frá Torfastöðum

Logi

 5,50

4

 Arnfríður Tanja Hlynsdóttir 

 Brjánn frá Sólvangi

Ljúfur

 5,10

5

 Arnfríður Tanja Hlynsdóttir 

 Nöf frá Njálsstöðum

Ljúfur

 4,97

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Sarah Höegh 

 Glæðir frá Auðsholtshjáleigu

Sleipnir

 6,61

2

 Berglind Rós Bergsdóttir 

 Simbi frá Ketilsstöðum

Sleipnir

 6,00

3

 Guðfinnur Davíð Óskarsson 

 Síbíl frá Torfastöðum

Logi

 5,67

4

 Arnfríður Tanja Hlynsdóttir 

 Nöf frá Njálsstöðum

Ljúfur

 5,11

Unglingaflokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Dagmar Öder Einarsdóttir 

 Glódís frá Halakoti

Sleipnir

 6,73

2

 Þorgils Kári Sigurðsson 

 Perla frá Kolsholti 2

Sleipnir

 6,23

3

 Þórdís Inga Pálsdóttir 

 Kjarval frá Blönduósi

Stígandi

 6,17

4

 Þórunn Ösp Jónasdóttir 

 Mökkur frá Litlu-Sandvík

Sleipnir

 5,57

5-6

 Hjördís Björg Viðjudóttir 

 Ester frá Mosfellsbæ

Sleipnir

 5,50

5-6

 Atli Freyr Maríönnuson 

 Óðinn frá Ingólfshvoli

Ljúfur

 5,50

7

 Bryndís Arnarsdóttir 

 Þröm frá Rútsstaða-Norðurkoti

Sleipnir

 5,43

8

 Þórólfur Sigurðsson 

 Elding frá V-Stokkseyrarseli

Sleipnir

 5,13

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Dagmar Öder Einarsdóttir 

 Glódís frá Halakoti

Sleipnir

 6,89

2

 Þorgils Kári Sigurðsson 

 Perla frá Kolsholti 2

Sleipnir

 6,44

3

 Þórdís Inga Pálsdóttir 

 Kjarval frá Blönduósi

Stígandi

 6,28

4

 Atli Freyr Maríönnuson 

 Óðinn frá Ingólfshvoli

Ljúfur

 6,06

5

 Þórunn Ösp Jónasdóttir 

 Mökkur frá Litlu-Sandvík

Sleipnir

 5,83

6

 Hjördís Björg Viðjudóttir 

 Ester frá Mosfellsbæ

Sleipnir

 5,72

Barnaflokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir 

 Dynjandi frá Höfðaströnd

Sleipnir

 5,87

2

 Sólveig Erla Oddsdóttir 

 Atli frá Skógarkoti

Sleipnir

 4,73

3

 Sölvi Freyr Freydísarson 

 Valgautur frá Torfastöðum

Logi

 4,50

4

 Agnes Björg Birgisdóttir 

 Hnota frá Langholti

Sleipnir

 3,03

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir 

 Dynjandi frá Höfðaströnd

Sleipnir

 6,50

2

 Sólveig Erla Oddsdóttir 

 Atli frá Skógarkoti

Sleipnir

 5,72

3

 Sölvi Freyr Freydísarson 

 Valgautur frá Torfastöðum

Logi

 5,17

4

 Agnes Björg Birgisdóttir 

 Hnota frá Langholti

Sleipnir

 4,39

TöLT T7

2. flokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Jessica Dahlgren 

 Luxus frá Eyrarbakka

Sleipnir

 6,20

2

 Bára Bryndís Kristjánsdóttir 

 Birta frá Flatey 1

Sleipnir

 6,17

3

 Malin Elisabeth Ramm 

 Seifur frá Baldurshaga

Geysir

 6,10

4

 Ásgeir Símonarson 

 Hera frá Tóftum

Sleipnir

 5,87

5

 Dís Aðalsteinsdóttir 

 Flötur frá Votmúla 1

Ljúfur

 5,77

6

 Ida Thorborg 

 Hali frá Dýrfinnustöðum

Sleipnir

 5,37

7

 Tobias Reister 

 Frk. Júlía frá Auðsholtshjáleigu

Fákur

 5,10

8

 Helga Björg Helgadóttir 

 Katla frá Súluholti

Sleipnir

 4,87

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Jessica Dahlgren 

 Luxus frá Eyrarbakka

Sleipnir

 6,58

2

 Malin Elisabeth Ramm 

 Seifur frá Baldurshaga

Geysir

 6,33

3

 Bára Bryndís Kristjánsdóttir 

 Birta frá Flatey 1

Sleipnir

 6,17

4

 Ásgeir Símonarson 

 Hera frá Tóftum

Sleipnir

 5,67

5

 Dís Aðalsteinsdóttir 

 Flötur frá Votmúla 1

Ljúfur

 5,25

FJóRGANGUR V1

Opinn flokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Þórarinn Ragnarsson 

 Björk frá Enni

Smári

 6,67

2

 Hallgrímur Birkisson 

 Fáni frá Kirkjubæ

Geysir

 6,47

3-4

 Matthías Leó Matthíasson 

 Töru-Glóð frá Kjartansstöðum

Sleipnir

 6,33

3-4

 Helgi Þór Guðjónsson 

 Dalvör frá Stafni

Sleipnir

 6,33

5

 Páll Bragi Hólmarsson 

 Ópera frá Hurðarbaki

Sleipnir

 6,20

6

 Sigríður Pjetursdóttir 

 Sjóður frá Sólvangi

Sleipnir

 6,10

7-8

 Hugrún Jóhannesdóttir 

 Heiður frá Austurkoti

Sleipnir

 6,07

7-8

 Hulda Finnsdóttir 

 Þytur frá Efsta-Dal II

Sprettur

 6,07

9

 Steinn Skúlason 

 Þruma frá Þorlákshöfn

Sleipnir

 5,87

10

 Skúli Ævarr Steinsson 

 Hríma frá Hestabergi

Sleipnir

 5,83

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Þórarinn Ragnarsson 

 Björk frá Enni

Smári

 7,03

2

 Matthías Leó Matthíasson 

 Töru-Glóð frá Kjartansstöðum

Sleipnir

 6,83

3

 Hallgrímur Birkisson 

 Fáni frá Kirkjubæ

Geysir

 6,77

4-5

 Páll Bragi Hólmarsson 

 Ópera frá Hurðarbaki

Sleipnir

 6,53

4-5

 Helgi Þór Guðjónsson 

 Dalvör frá Stafni

Sleipnir

 6,53

FJóRGANGUR V2

2. flokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Sandra Steinþórsdóttir 

 Tíbrá frá Bár

Sleipnir

 6,03

2

 Jessica Dahlgren 

 Luxus frá Eyrarbakka

Sleipnir

 6,00

3

 Malin Elisabeth Ramm 

 Seifur frá Baldurshaga

Geysir

 5,63

4

 Bára Bryndís Kristjánsdóttir 

 Birta frá Flatey 1

Sleipnir

 5,23

5

 Arnar Bjarnason 

 Fákur frá Grænhólum

Sleipnir

 5,13

6

 Elín Magnúsdóttir 

 Bráinn frá Oddgeirshólum 4

Sleipnir

 5,03

7

 Ida Thorborg 

 Spænir frá Sólvangi

Sleipnir

 4,87

8

 Dís Aðalsteinsdóttir 

 Flötur frá Votmúla 1

Ljúfur

 4,73

9

 Elin Ros Sverrisdottir 

 Nn frá Halakoti

Sleipnir

 4,27

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Sandra Steinþórsdóttir 

 Tíbrá frá Bár

Sleipnir

 6,37

2-3

 Malin Elisabeth Ramm 

 Seifur frá Baldurshaga

Geysir

 5,93

2-3

 Jessica Dahlgren 

 Luxus frá Eyrarbakka

Sleipnir

 5,93

4

 Bára Bryndís Kristjánsdóttir 

 Birta frá Flatey 1

Sleipnir

 5,73

5

 Arnar Bjarnason 

 Fákur frá Grænhólum

Sleipnir

 5,20

Ungmennaflokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Sarah Höegh 

 Glæðir frá Auðsholtshjáleigu

Sleipnir

 5,80

2

 Berglind Rós Bergsdóttir 

 Simbi frá Ketilsstöðum

Sleipnir

 5,43

3

 Viktor Elís Magnússon 

 Hrappur frá Efri-Brú

Sleipnir

 5,30

4

 Arnfríður Tanja Hlynsdóttir 

 Nöf frá Njálsstöðum

Ljúfur

 5,07

5

 Arnfríður Tanja Hlynsdóttir 

 Brjánn frá Sólvangi

Ljúfur

 4,33

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Sarah Höegh 

 Glæðir frá Auðsholtshjáleigu

Sleipnir

 6,23

2

 Berglind Rós Bergsdóttir 

 Simbi frá Ketilsstöðum

Sleipnir

 5,97

3

 Viktor Elís Magnússon 

 Hrappur frá Efri-Brú

Sleipnir

 5,47

4

 Arnfríður Tanja Hlynsdóttir 

 Nöf frá Njálsstöðum

Ljúfur

 5,20

Unglingaflokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Dagmar Öder Einarsdóttir 

 Glódís frá Halakoti

Sleipnir

 6,50

2

 Þórdís Inga Pálsdóttir 

 Kjarval frá Blönduósi

Stígandi

 6,07

3

 Bryndís Arnarsdóttir 

 Þröm frá Rútsstaða-Norðurkoti

Sleipnir

 5,33

4

 Þórunn Ösp Jónasdóttir 

 Mökkur frá Litlu-Sandvík

Sleipnir

 5,27

5

 Hjördís Björg Viðjudóttir 

 Gríma frá Langholti

Sleipnir

 5,23

6

 Þorgils Kári Sigurðsson 

 Perla frá Kolsholti 2

Sleipnir

 5,13

7-8

 Þuríður Ósk Ingimarsdóttir 

 Mósa frá Hrafnagili

Sleipnir

 4,67

7-8

 Hjördís Björg Viðjudóttir 

 Ester frá Mosfellsbæ

Sleipnir

 4,67

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Dagmar Öder Einarsdóttir 

 Glódís frá Halakoti

Sleipnir

 6,67

2

 Þórdís Inga Pálsdóttir 

 Kjarval frá Blönduósi

Stígandi

 6,27

3

 Þórunn Ösp Jónasdóttir 

 Mökkur frá Litlu-Sandvík

Sleipnir

 5,73

4

 Bryndís Arnarsdóttir 

 Þröm frá Rútsstaða-Norðurkoti

Sleipnir

 5,70

5

 Hjördís Björg Viðjudóttir 

 Gríma frá Langholti

Sleipnir

 5,57

Barnaflokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir 

 Dynjandi frá Höfðaströnd

Sleipnir

 5,70

2

 Sólveig Erla Oddsdóttir 

 Atli frá Skógarkoti

Sleipnir

 4,97

3

 Sölvi Freyr Freydísarson 

 Valgautur frá Torfastöðum

Logi

 4,03

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir 

 Dynjandi frá Höfðaströnd

Sleipnir

 5,73

2

 Sólveig Erla Oddsdóttir 

 Atli frá Skógarkoti

Sleipnir

 5,50

3

 Sölvi Freyr Freydísarson 

 Valgautur frá Torfastöðum

Logi

 5,43

FIMMGANGUR F1

Opinn flokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Elvar Þormarsson 

 Skuggi frá Strandarhjáleigu

Geysir

 7,00

2-3

 Páll Bragi Hólmarsson 

 Snæsól frá Austurkoti

Sleipnir

 6,57

2-3

 Ólafur Andri Guðmundsson 

 Vilmundur frá Feti

Geysir

 6,57

4

 Þórdís Erla Gunnarsdóttir 

 Þóra Dís frá Auðsholtshjáleigu

Fákur

 6,53

5

 Haukur Baldvinsson 

 Rammur frá Höfðabakka

Sleipnir

 6,43

6

 Daníel Ingi Larsen 

 Farfús frá Langsstöðum

Sleipnir

 6,37

7

 Þórdís Erla Gunnarsdóttir 

 Flaumur frá Auðsholtshjáleigu

Fákur

 6,17

8

 Einar Öder Magnússon 

 Oddsteinn frá Halakoti

Sleipnir

 6,03

9

 Guðjón Sigurðsson 

 Hvín frá Egilsstaðakoti

Sleipnir

 5,10

10

 Andri Þór Erlingsson 

 Týr frá Skálatjörn

Háfeti

 4,70

11

 Páll Bragi Hólmarsson 

 Tónn frá Austurkoti

Sleipnir

 0,00

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Elvar Þormarsson 

 Skuggi frá Strandarhjáleigu

Geysir

 7,38

2

 Þórdís Erla Gunnarsdóttir 

 Þóra Dís frá Auðsholtshjáleigu

Fákur

 6,98

3

 Páll Bragi Hólmarsson 

 Snæsól frá Austurkoti

Sleipnir

 6,95

4

 Haukur Baldvinsson 

 Rammur frá Höfðabakka

Sleipnir

 6,86

5

 Ólafur Andri Guðmundsson 

 Vilmundur frá Feti

Geysir

 5,90

FIMMGANGUR F2

Ungmennaflokkur

Forkeppni

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Eggert Helgason 

 Spói frá Kjarri

Ljúfur

 6,07

2

 Ragna Helgadóttir 

 Skerpla frá Kjarri

Ljúfur

 5,53

3-4

 Dagmar Öder Einarsdóttir 

 Odda frá Halakoti

Sleipnir

 5,33

3-4

 Rakel Natalie Kristinsdóttir 

 Þrenna frá Hofi I

Geysir

 5,33

5

 Guðfinnur Davíð Óskarsson 

 Oddfríður frá Torfastöðum

Logi

 4,90

6

 Þórólfur Sigurðsson 

 Rós frá Stokkseyrarseli

Sleipnir

 4,53

7

 Þórdís Inga Pálsdóttir 

 Valur frá Ólafsvík

Stígandi

 4,37

A úrslit

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Eggert Helgason 

 Spói frá Kjarri

Ljúfur

 6,31

2

 Ragna Helgadóttir 

 Skerpla frá Kjarri

Ljúfur

 6,29

3

 Dagmar Öder Einarsdóttir 

 Odda frá Halakoti

Sleipnir

 5,90

4

 Guðfinnur Davíð Óskarsson 

 Oddfríður frá Torfastöðum

Logi

 5,81

5

 Rakel Natalie Kristinsdóttir 

 Þrenna frá Hofi I

Geysir

 5,76

GæðINGASKEIð

Opinn flokkur

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Einkunn

1

 Daníel Ingi Larsen

 Farfús frá Langsstöðum

Sleipnir

 7,00

2

 Ólafur Andri Guðmundsson

 Brynja frá Grindavík

Geysir

 6,46

3

 Þórdís Erla Gunnarsdóttir

 Þóra Dís frá Auðsholtshjáleigu

Fákur

 6,42

4

 Páll Bragi Hólmarsson

 Snæsól frá Austurkoti

Sleipnir

 6,38

5

 Guðjón Sigurðsson

 Þróttur frá Kolsholti 2

Sleipnir

 5,63

6

 Kim Allan Andersen

 Snót frá Vatnsholti

Sleipnir

 4,33

7

 Skúli Ævarr Steinsson

 Sól frá Eyrarbakki

Sleipnir

 4,13

SKEIð 100M (FLUGSKEIð)

Sæti

Knapi

Hross

Aðildafélag knapa

Tími

1

 Hugrún Jóhannesdóttir

 Hula frá Miðhjáleigu

Sleipnir

 9,25

2

 Kim Allan Andersen

 Pjakkur frá Syðri-Brekkum

Sleipnir

 9,67

3

 Þorgils Kári Sigurðsson

 Hetja frá Kaldbak

Sleipnir

 9,77

4

 Guðjón Sigurðsson

 Þróttur frá Kolsholti 2

Sleipnir

 9,88

5

 Dagmar Öder Einarsdóttir

 Vinkona frá Halakoti

Sleipnir

 10,08

6

 Kim Allan Andersen

 Esja frá Sandhólaferju

Sleipnir

 10,31

7

 Ingi Björn Leifsson

 Ketill frá Selfossi

Sleipnir

 0,00

8

 Ólafur Andri Guðmundsson

 Hrefna frá Dalbæ

Geysir

 0,00

20 Sep, 2019

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Á döfinni í reiðhöll


September
20Sep Fös 14:00 - 19:00 Frátekin v. Reiðmannahópur 
21Sep Lau 8:00 - 18:00 Frátekin v. Reiðmannahópur 
22Sep Sun 8:00 - 18:00 Frátekin v. Reiðmannahópur 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1645
Articles View Hits
2961314