Úrslit 2013

Úrslit á fyrsta vetramóti Sleipnis.

þá er fyrsta vetramót Sleipnis lokið það voru 82 keppendur

sem komu og voru með að þessu móti.

Úrlslit voru þessi.

 

Pollar

Elsa Kristín Grétarsdóttir á Eldur frá Þórunúpi

Birta Sóley Grétarsdóttir á Sjóð frá Sólvangi

Þórdís Freyja Atladóttir

Alexander Oðinn Fjölnisson

Dagur Ori Hauksson á Stolt frá Strönd

Loftur Breki Hauksson á Falur frá Þingeyrum

Hördís Katla Jónnasdóttir á Jörp frá Tungufelli

Sigurjón Reynisson á Lykill frá Skipholti

Ævar Kári Eyþórsson á Elding frá Sólheimum

Anita Ýrr Eyþórsdóttir á Magnús frá Birnustöðum

Hrafnhildur S Sigurðardóttir á Þrennu frá Höskuldstöðum

Sæþór Leo Helgason á Kergur frá Kolsholti2

Margrét Birgsdóttir á Hylling frá Stóra-Dal

Ólöf Guðrún Friðbjörsdóttir á Blær frá Stóra-Dal

Viktor Helgason á Glæsir

Viktor Hrafn Viktorsson á Þrumu frá Einiholti

Börn

1.Stefanía Hrönn Stefánsdóttir á Dynjanda frá Höfðaströnd 10.Stig

2.Sólveig Erla Oddsdóttir á Atla frá Skégarholti 8 Stig

3.Kári Kristinsson á Hreyfill frá Fljóshólum 6 Stig

4.Unnur Lilja Gísladóttir á Sölva frá Þjótanda 5 Stig

5.Unnsteinn Reynisson á Fríðu frá Syðri-Brimhóli 4 Stig

6.Embla Sól Arnarsdóttir á Ýmir frá Bakka 3 Stig

7.Kristín Eva Þorvaldsdóttir á Spakur frá Bjóluhjáleigu 2 Stig

8.Viktor Örn Viktorsson á Dynkur frá króki 1 Stig

Unglingar

1.Vilborg Hrund Jónsdóttir á Svelgur f.Strönd 10 Stig

2.Ingibjörn Leifsson á Eldi  8 Stig

3.Elsa Margrét Jónasdóttir á Mökki f Litlu Sandvík 6 Stig

4.Katrín Eva Grétarsdóttir á Flinki 5 Stig

5.Þuríður  Ósk Ingimarsdóttir á Glitnir f Selfossi 4 Stig

6.Þórunn Ösp Jónasdóttir á Ösp f Litlu-Sandvík 3 Stig

7.Þorgils Kári Sigurðson á Perlu f Kolsholti 3-- 2 Stig

8.Árný Oddsdóttir á Hrafntinnu f Hóli 1 Stig

Ungmenni

1.Berglind Rós Bergsdóttir Brímir f Ketilsstöðum 10 Stig

2.Brynja Amble Gísladóttir á Vakar f Ketilsstöðum 8 Stig

3.Sarah Höegh á Eldey f Auðsholtshjálegu 6 Stig

4.Steinunn Reynisdóttir á Hala f Dýrfinnsstöðum 5 Stig

5.Sigríður Óladóttir á Snafsinn f Stóra Hofi 4 Stig

6.Viktor Elis Magnússon á Gátu f Hlíð 3 Stig

7.Kristín Hanna Bergsdóttir á Rakel f Hvammi

Áhugamanna 2

1.Guðný Ingvarsdóttir á Visku f Kjartansstöðum 10 Stig

2.Sigurður Richardsson á Hrímu f Hestabergi 8 Stig

3.Magnea Bjarnadóttir á Geisla f Haga 6 Stig

4.S.Lilja Ragnarsdóttir á Hylling f Stóra-Dal 5 Stig

Áhugamanna 1

1.Jessica Dahlgren áLúxus f Eyrarbakka 10 Stig

2.Jóhanna Haraldsdóttir á Loga f Selfossin 8 Stig

3.Jón Gunnarsson á Kyndill f Miðholti  6 Stig

4.Selma Friðriksdóttir á Frosta f Ey 5 Stig

5.Helga Björg Helgadóttir á Ljósvíkini f Syðrihömrum 4 Stig

6.Óskar Hróbjartsson á Glaum f Þjóðhólshaga 3 Stig

7.Eva Jóhanna Madelene á Rósar f Laugabóli  2 Stig

8.Bára Bryndís Kristjánsdóttir á Garðar f Holtabrún 1 Stig

Opin flokkur

1.Páll Bragi Hólmarsson á Óperu f Hurðabaki 10 Stig

2.Fjölnir Þorgeirsson á Ómi f Laugarvöllum 8 Stig

3.Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir á Kopar f Reykjarholti 6 Stig

4.Elín Holst á Ísþrá f Ketilsstöðum 5 Stig

5.Haukur Baldvinsson á Rammur f Höfðabakka 4 Stig

6.Elsa Magnúsdóttir á Sjóð f Sólvangi 3 Stig

7.Leifur Helgasson á Þráinn f Selfossi 2 Stig

8.Mattías Mattíasson á Keimur f Kjartansstöðum 1 Stig

20 Sep, 2019

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Á döfinni í reiðhöll


September
20Sep Fös 14:00 - 19:00 Frátekin v. Reiðmannahópur 
21Sep Lau 8:00 - 18:00 Frátekin v. Reiðmannahópur 
22Sep Sun 8:00 - 18:00 Frátekin v. Reiðmannahópur 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1645
Articles View Hits
2961284