Úrslit 2013

 Hér eru komnar niðurstöðurnar úr Gæðingamótinu um helgina ásamt nokkrum myndum.

A FLOKKUR
Forkeppni
Sæti Hross Knapi Litur Aðildafélag eiganda Einkunn
1  Stikla frá Auðsholtshjáleigu  Sarah Höegh   Brúnn/milli- stjörnótt Fákur 8,39
2  Þyrla frá Böðmóðsstöðum 2  Hlynur Guðmundsson   Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 8,32
3  Rammur frá Höfðabakka  Haukur Baldvinsson   Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 8,31
4  Breki frá Eyði-Sandvík  Bjarni Sveinsson   Móálóttur,mósóttur/milli-... Sleipnir 8,22
5  Frosti frá Selfossi  Ármann Sverrisson   Grár/brúnn einlitt Sleipnir 8,2
6  Kinnskær frá Selfossi  Halldór Vilhjálmsson   Leirljós/Hvítur/ljós- skj... Sleipnir 8,19
7  Kolbeinn frá Hrafnsholti  Viðja Hrund Hreggviðsdóttir   Brúnn/dökk/sv. stjörnótt Sleipnir 8,16
8  Örvar frá Ketilsstöðum  Árni Sigfús Birgisson   Grár/rauður stjörnótt Sleipnir 8,13
9  Týr frá Brúnastöðum 2  Gísli Guðjónsson   Jarpur/milli- einlitt Sleipnir 8,08
10  Þróttur frá Kolsholti 2  Guðjón Sigurðsson   Bleikur/fífil- stjörnótt Sleipnir 7,99
11  Orka frá Hamri  Hildur Kristín Hallgrímsdóttir   Rauður/dökk/dr. einlitt Sleipnir 7,88
12  Svaði frá Álftanesi  Bjarni Sveinsson   Brúnn/mó-einlitt Sleipnir 7,81
13  Þoka frá Miðengi  Kjartan Gunnar Jónsson   Brúnn/milli- skjótt Trausti 0
A úrslit
Sæti Hross Knapi Litur Aðildafélag eiganda Einkunn
1  Stikla frá Auðsholtshjáleigu  Sarah Höegh   Brúnn/milli- stjörnótt Fákur 8,46
2  Rammur frá Höfðabakka  Haukur Baldvinsson   Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 8,45
3  Kinnskær frá Selfossi  Halldór Vilhjálmsson   Leirljós/Hvítur/ljós- skj... Sleipnir 8,43
4  Þyrla frá Böðmóðsstöðum 2  Hlynur Guðmundsson   Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 8,38
5  Frosti frá Selfossi  Ármann Sverrisson   Grár/brúnn einlitt Sleipnir 8,34
6  Breki frá Eyði-Sandvík  Bjarni Sveinsson   Móálóttur,mósóttur/milli-... Sleipnir 8,26
7  Kolbeinn frá Hrafnsholti  Viðja Hrund Hreggviðsdóttir   Brúnn/dökk/sv. stjörnótt Sleipnir 8,21
8  Örvar frá Ketilsstöðum  Árni Sigfús Birgisson   Grár/rauður stjörnótt Sleipnir 8,14
B FLOKKUR
Forkeppni
Sæti Hross Knapi Litur Aðildafélag eiganda Einkunn
1  Töru-Glóð frá Kjartansstöðum  Matthías Leó Matthíasson   Rauður/milli- einlitt vin... Sleipnir 8,38
2  Luxus frá Eyrarbakka  Steinn Skúlason   Rauður/milli- skjótt Sleipnir 8,29
3  Kaspar frá Kommu  Arnar Bjarki Sigurðarson   Rauður/milli- einlitt Sleipnir 8,28
4  Lómur frá Stuðlum  Haukur Baldvinsson   Brúnn/mó- stjörnótt Sleipnir 8,28
41400  Spegill frá Auðsholtshjáleigu  Eyvindur Hrannar Gunnarsson   Jarpur/milli- stjörnótt Fákur 8,26
41400  Sleipnir frá Selfossi  Ármann Sverrisson   Rauður/milli- einlitt Sleipnir 8,26
7  Tinni frá Kjartansstöðum  Matthías Leó Matthíasson   Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 8,22
8  Frami frá Ketilsstöðum  Elin Holst   Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 8,16
9  Blær frá Stóra-Dal  Sigurrós Lilja Ragnarsdóttir   Brúnn/milli- nösótt Trausti 7,83
10  Flötur frá Votmúla 1  Andrés Sigurbergsson   Rauður/milli- blesótt Ljúfur 7,74
11  Flosi frá Þúfu  Beatrix Fiona Erler   Brúnn/milli- einlitt Ljúfur 7,63
41623  Garðar frá Holtabrún  Skúli Ævarr Steinsson   Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 0
41623  Kraftur frá Egilsstaðakoti  Halldór Vilhjálmsson   Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 0
41623  Glæsir frá Feti  Sigurgeir Jóhannsson   Brúnn/milli- skjótt Sleipnir 0
41623  Hamar frá Kringlu  Ingólfur Arnar Þorvaldsson   Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 0
A úrslit
Sæti Hross Knapi Litur Aðildafélag eiganda Einkunn
1  Töru-Glóð frá Kjartansstöðum  Matthías Leó Matthíasson   Rauður/milli- einlitt vin... Sleipnir 8,64
2  Kaspar frá Kommu  Arnar Bjarki Sigurðarson   Rauður/milli- einlitt Sleipnir 8,5
3  Luxus frá Eyrarbakka  Steinn Skúlason   Rauður/milli- skjótt Sleipnir 8,44
4  Lómur frá Stuðlum  Haukur Baldvinsson   Brúnn/mó- stjörnótt Sleipnir 8,42
5  Spegill frá Auðsholtshjáleigu  Eyvindur Hrannar Gunnarsson   Jarpur/milli- stjörnótt Fákur 8,34
6  Flötur frá Votmúla 1  Andrés Sigurbergsson   Rauður/milli- blesótt Ljúfur 8,06
7  Frami frá Ketilsstöðum  Elin Holst   Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 8
UNGMENNAFLOKKUR
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Hildur Kristín Hallgrímsdóttir    Sjöfn frá Fremri-Fitjum Rauður/milli- blesótt glófext Hörður 8,21
41335  Sarah Höegh    Glæðir frá Auðsholtshjáleigu Rauður/milli- einlitt Sleipnir 8,12
41335  Berglind Rós Bergsdóttir    Simbi frá Ketilsstöðum Rauður/ljós- einlitt vind... Sleipnir 8,12
4  Halldór Þorbjörnsson    Ópera frá Hurðarbaki Grár/brúnn einlitt Sleipnir 8,05
5  Hulda Björk Haraldsdóttir    Þröstur frá Sólheimum Jarpur/rauð- einlitt Sleipnir 7,97
6  Sarah Höegh    Stund frá Auðsholtshjáleigu Bleikur/álóttur einlitt Sleipnir 0
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Sarah Höegh    Glæðir frá Auðsholtshjáleigu Rauður/milli- einlitt Sleipnir 8,41
2  Hildur Kristín Hallgrímsdóttir    Sjöfn frá Fremri-Fitjum Rauður/milli- blesótt glófext Hörður 8,33
3  Halldór Þorbjörnsson    Ópera frá Hurðarbaki Grár/brúnn einlitt Sleipnir 8,29
4  Hulda Björk Haraldsdóttir    Þröstur frá Sólheimum Jarpur/rauð- einlitt Sleipnir 8,23
5  Berglind Rós Bergsdóttir    Simbi frá Ketilsstöðum Rauður/ljós- einlitt vind... Sleipnir 8,21
UNGLINGAFLOKKUR
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Hjördís Björg Viðjudóttir    Ester frá Mosfellsbæ Jarpur/milli- einlitt Sleipnir 7,99
41335  Katrín Eva Grétarsdóttir    Flinkur frá Vogsósum 2 Jarpur/rauð- skjótt hring... Sleipnir 7,92
41335  Hjördís Björg Viðjudóttir    Gríma frá Langholti Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 7,92
4  Elísa Benedikta Andrésdóttir    Brella frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli- stjörnótt Sleipnir 7,86
5  Elsa Margrét Jónasdóttir    Mökkur frá Litlu-Sandvík   Sleipnir 7,84
41461  Bryndís Arnarsdóttir    Þröm frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/mó- einlitt Sleipnir 7,82
41461  Vilborg Hrund Jónsdóttir    Skógardís frá Efsta-Dal I Grár/jarpur einlitt Sleipnir 7,82
8  Þorgils Kári Sigurðsson    Máttur frá Kolsholti 2 Rauður/milli- einlitt Sleipnir 7,76
9  Ingi Björn Leifsson    Viska frá Kjartansstöðum Jarpur/milli- einlitt Sleipnir 7,76
10  Þorgils Kári Sigurðsson    Perla frá Kolsholti 2 Brúnn/mó- einlitt Sleipnir 7,7
11  Þórunn Ösp Jónasdóttir    Ösp frá Litlu-Sandvík   Sleipnir 7,35
12  Árný Oddbjörg Oddsdóttir    Heiður frá Austurkoti Rauður/milli- blesótt Sleipnir 0
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Ingi Björn Leifsson    Viska frá Kjartansstöðum Jarpur/milli- einlitt Sleipnir 8,34
2  Þorgils Kári Sigurðsson    Perla frá Kolsholti 2 Brúnn/mó- einlitt Sleipnir 8,27
3  Hjördís Björg Viðjudóttir    Ester frá Mosfellsbæ Jarpur/milli- einlitt Sleipnir 8,17
4  Katrín Eva Grétarsdóttir    Flinkur frá Vogsósum 2 Jarpur/rauð- skjótt hring... Sleipnir 8,15
5  Bryndís Arnarsdóttir    Þröm frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/mó- einlitt Sleipnir 8,12
6  Elísa Benedikta Andrésdóttir    Brella frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli- stjörnótt Sleipnir 8,07
7  Vilborg Hrund Jónsdóttir    Skógardís frá Efsta-Dal I Grár/jarpur einlitt Sleipnir 8,01
8  Elsa Margrét Jónasdóttir    Mökkur frá Litlu-Sandvík   Sleipnir 7,8
9  Þórunn Ösp Jónasdóttir    Ösp frá Litlu-Sandvík   Sleipnir 0
BARNAFLOKKUR
Forkeppni
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Stefanía Hrönn Stefánsdóttir    Dynjandi frá Höfðaströnd Rauður/milli- einlitt Sleipnir 8,41
2  Hákon Dan Ólafsson    Atgeir frá Sunnuhvoli Jarpur/milli- einlitt Fákur 8,33
3  Sólveig Erla Oddsdóttir    Atli frá Skógarkoti Grár/brúnn einlitt Sleipnir 7,95
4  Kolbrún Björk Ágústsdóttir    Dáð frá Meiri-Tungu 3 Grár/óþekktur einlitt Sleipnir 7,94
5  Embla Sól Arnarsdóttir    Ýmir frá Bakka Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 7,85
A úrslit
Sæti Knapi Hross Litur Aðildafélag knapa Einkunn
1  Stefanía Hrönn Stefánsdóttir    Dynjandi frá Höfðaströnd Rauður/milli- einlitt Sleipnir 8,72
2  Hákon Dan Ólafsson    Atgeir frá Sunnuhvoli Jarpur/milli- einlitt Fákur 8,64
3  Kolbrún Björk Ágústsdóttir    Dáð frá Meiri-Tungu 3 Grár/óþekktur einlitt Sleipnir 8,12
4  Sólveig Erla Oddsdóttir    Atli frá Skógarkoti Grár/brúnn einlitt Sleipnir 8,11
5  Embla Sól Arnarsdóttir    Ýmir frá Bakka Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 7,63

Gaedingamott 2013 321

Gaedingamot2013 154

Gaedingamot2013 167

Gaedingamot2013 199

Gaedingamot 2013 209

Gaedingamot 2013 243

Gaedingamot 2013 251

Gaedingamot 2013 260

Gaedingamot 2013 261

Gaedingamot 2013 315

Gaedingamot 2013 316

 

 

20 Sep, 2019

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Á döfinni í reiðhöll


September
20Sep Fös 14:00 - 19:00 Frátekin v. Reiðmannahópur 
21Sep Lau 8:00 - 18:00 Frátekin v. Reiðmannahópur 
22Sep Sun 8:00 - 18:00 Frátekin v. Reiðmannahópur 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1645
Articles View Hits
2961330