Úrslit 2013

Annað vetrarmót Sleipnis fór fram á Brávöllum laugardaginn 02. mars í góðu veðri. Úrslit urðu eftirfarandi:

Pollar teymt undir

Viktor Helgason á Glæsir frá Selfossi
Ævar Kári Eyþórsson á Eldingu frá Sólheimum
Anita Ýrr Eyþórsdóttir á Magnúsi frá Birnustöðum
Diljá Marín Sigurðardóttir á Birtu frá Flatey
Júlía Katrín Jónsdóttir á Jörp frá Langholti
Hjördís Katla Jónasdóttir á Glóðafeyki frá Langholti 2
Vigdís Anna Hjaltadóttir á Gíg frá Helgastöðum
Brynja Líf Jónsdóttir á Kolfinnu
Hrafnkell Máni Kaaber á Hind frá Steðja
Ólöf Guðrún Friðbjörnsdóttir á Hyllingu frá Stóra-Dal
Margrét Birgisdóttir á Blæ frá Stóra-Dal
Þórdís Halla Steindórsdóttir á Huldari frá Hólum

Pollar

Thelma Lind Sigurðardóttir á Seðli frá Eyrarbakka
Hrefna Sif Jónasdóttir á Glóðafeyki frá Langholti 2

Börn

1.Stefanía Hrönn Stefánsdóttir á Dynjanda frá Höfðaströnd 10.Stig
2.Sólveig Erla Oddsdóttir á Atla frá Skógarkoti 8 Stig
3.Embla Sól Arnarsdóttir á Ými frá Bakka 6 stig
4.Unnur Lilja Gísladóttir á Sölva frá Halakoti 5 Stig
5.Kári Kristinsson á Hreyfli frá Fljótshólum 4 stig
6.Róbert Örn Helgason á Sveinku frá Sandhólaferju 3 Stig

Unglingar

1.Þórunn Ösp Jónasdóttir á Ösp frá Litlu Sandvík 10 Stig
2.Elísa Benidikta á Brellu frá Auðsholtshjáleigu 8 Stig
3.Elsa Margrét Jónasdóttir á Mekki frá Litlu Sandvík 6 Stig
4.Hjördís Björg Viðjudóttir á Grímu frá Langholti 5 Stig
5.Ingi Björn Leifsson á Eldi frá Efri-Hömrum 4 Stig
6.Þorgils Kári Sigurðsson á Perlu frá Kolsholti 3 -- 3 Stig
7.Katrín Eva Grétarsdóttir á Flink frá Vogsosum 2 -- 2 Stig
8.Bryndís Arnarsdóttir á Fáki frá Grænhólum 1 Stig

Ungmenni

1.Sarah Höegh á Stund frá Auðsholtshjáleigu 10 Stig
2.Viktor Elís Magnússon á Hrappi frá Efri-Brún 8 Stig
3.Alexandra Arnarsdóttir á Kolfinnu frá Syðri- Reykjum 6 Stig

Áhugamanna 2
1.Sigurður Richardsson á Hrímu frá Hestabergi 10 Stig
2.Guðný Ingvarsdóttir á Visku f Kjartansstöðum 8 Stig
3.Alexandra Arnarsdóttir á Hrafnari frá Hrísnesi 6 Stig
4.Kristján G. Helgason á Hagrúnu frá Efra-Seli 5 Stig
5.Þórdís Sigurðardóttir á Andvara frá Miðey 4 stig
6.Sigurrós Lilja Ragnarsdóttir á Sjóði frá Stóra-Dal 3 stig
7.Lárus Helgason á Náttari frá Selfossi 2 stig
8.Pétur Gunnarsson á Hetti frá Hárlaugsstöðum 1 stig

Áhugamanna 1

1.Valgerður Gunnarsdóttir á Jöldu frá Arnarsstöðum 10 Stig
2.Jessica Dahlgren á Lúxus frá Eyrarbakka 8 Stig
3.Hulda Karólína Harðardóttir á Þyrlu frá Böðmóðsstöðum 6 Stig
4.Árni Freyr Pálsson á Vaski frá Litla-Dal 5 Stig
5.Bára Bryndís Kristjánsdóttir á Garðari frá Holtabrún 4 Stig
6.Elísabet Gísladóttir á Fjólu frá Langholti 3 Stig
7.Selma Friðriksdóttir á Frosta frá Ey 2 Stig
8.Elín Urður Hrafnberg á Lúkasi frá Klettholti 1 Stig

Opin flokkur

1.Elín Holst á Kötlu frá Ketilsstöðum 10 Stig
2.Mattías Mattíasson á Keimi frá Kjartansstöðum 8 Stig
3.Helgi Þór Guðjónsson á Þrándi frá Sauðarkróki 6 Stig
4.Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir á Kopari frá Reykjarholti 5 Stig
5.Fjölnir Þorgeirsson á Ómi frá Laugarvöllum 4 Stig
6.Páll Bragi Hólmarsson á Bárði frá Gili 3 Stig
7.Leifur Helgasson á Þráni frá Selfossi 2 Stig
8.Ingólfur Þorvaldsson á Faxa frá Miðfelli 1 Stig


Kv.Mótanefnd
02 Mar, 2013

20 Sep, 2019

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Á döfinni í reiðhöll


September
20Sep Fös 14:00 - 19:00 Frátekin v. Reiðmannahópur 
21Sep Lau 8:00 - 18:00 Frátekin v. Reiðmannahópur 
22Sep Sun 8:00 - 18:00 Frátekin v. Reiðmannahópur 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1645
Articles View Hits
2961292