Opnu gæðingamóti og úrtöku Sleipnis,Ljúfs og Háfeta er nú lokið. Mótið fór vel fram í fallegu veðri.
Margar fallegar sýningar litu dagsins ljós og úrslitin voru spennandi. 

A-flokkur forkeppni

1  Krókus frá Dalbæ  Sigursteinn Sumarliðason  Sleipnir  8,67
2  Þröstur frá Efri-Gegnishólum  Bergur Jónsson  Sleipnir  8,51
3  Kerfill  frá Dalbæ  Sigursteinn Sumarliðason  Sleipnir  8,42
4  Nunna frá Blönduósi  Bjarni Sveinsson  Sleipnir  8,40
5  Gyllir frá Skúfslæk  Katrín Eva Grétarsdóttir  Háfeti  8,38
6  Flögri frá Efra-Hvoli  Árni Sigfús Birgisson  Sleipnir  8,33
7  Leikdís frá Borg  Guðmundur Björgvinsson  Háfeti  8,32
8  Þróttur frá Lindarholti  Helga Una Björnsdóttir  Háfeti  8,29
9  Forkur frá Halakoti  Svanhvít Kristjánsdóttir  Sleipnir  8,28
10  Snerpa frá Efra-Seli  Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir  Sleipnir  8,25
11  Klöpp frá Tóftum  Helgi Þór Guðjónsson  Sleipnir  8,24
12  Sjálfur frá Borg  Guðmundur Björgvinsson  Háfeti  8,23
13  Stormur frá Sólheimum  Hulda Björk Haraldsdóttir  Sleipnir  8,22
14  Vals frá Efra-Seli  Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir  Háfeti  8,21
15  Krapi frá Fremri-Gufudal  Matthías Leó Matthíasson  Sleipnir  8,16
16  Frosti frá Selfossi  Halldór Vilhjálmsson  Sleipnir  8,13
17  Rúmba frá Kjarri  Eggert Helgason  Ljúfur  7,87
18  Kári frá Efri-Kvíhólma  Jónas Smári Hermannsson  Sleipnir  7,07
19  Næturdrottning frá Brú  Erla Björk Tryggvadóttir  Ljúfur  0,00

A-flokkur A-úrslit

1  Krókus frá Dalbæ  Sigursteinn Sumarliðason  Sleipnir  8,97
2  Kerfill  frá Dalbæ  Sigursteinn Sumarliðason  Sleipnir  8,56
4-5  Nunna frá Blönduósi  Bjarni Sveinsson  Sleipnir  8,51
4-5  Þröstur frá Efri-Gegnishólum  Bergur Jónsson  Sleipnir  8,51
5  Flögri frá Efra-Hvoli  Árni Sigfús Birgisson  Sleipnir  8,42
6  Forkur frá Halakoti  Svanhvít Kristjánsdóttir  Sleipnir  8,38
7  Gyllir frá Skúfslæk  Katrín Eva Grétarsdóttir  Háfeti  8,36
8  Þróttur frá Lindarholti  Helga Una Björnsdóttir  Háfeti  0,00

B-flokkur Forkeppni

1  Sending frá Þorlákshöfn  Helga Una Björnsdóttir  Háfeti  8,76
2  Katla frá Ketilsstöðum  Bergur Jónsson  Freyfaxi  8,75
3  Loki frá Selfossi  Árni Björn Pálsson  Sleipnir  8,67
4  Frami frá Ketilsstöðum  Elin Holst  Sleipnir  8,63
5  Nanna frá Leirubakka  Matthías Leó Matthíasson  Sleipnir  8,52
6  Hrafn frá Breiðholti í Flóa  Bjarni Sveinsson  Fákur  8,49
7  Hnoss frá Kolsholti 2  Helgi Þór Guðjónsson  Sleipnir  8,44
8  Glóinn frá Halakoti  Svanhvít Kristjánsdóttir  Sleipnir  8,39
9  Flaumur frá Sólvangi  Viðar Ingólfsson  Sleipnir  8,37
10  Dessi frá Stöðulfelli  Ármann Sverrisson  Sleipnir  8,36
11-12  Sylgja frá Ketilsstöðum  Freyja Amble Gísladóttir  Sleipnir  8,35
11-12  Bylgja frá Ketilsstöðum  Freyja Amble Gísladóttir  Sleipnir  8,35
13  Ópera frá Austurkoti  Páll Bragi Hólmarsson  Sleipnir  8,32
14  Sóta frá Kolsholti 2  Helgi Þór Guðjónsson  Sleipnir  8,31
15  Álfdís Rún frá Sunnuhvoli  Arnar Bjarki Sigurðarson  Ljúfur  8,29
16  Elding frá V-Stokkseyrarseli  Lea Schell  Sleipnir  8,18
17  Hrafnhildur frá Litlalandi  Árný Oddbjörg Oddsdóttir  Háfeti  8,18
18  Sóley frá Feti  Hulda Björk Haraldsdóttir  Sleipnir  0,00

B-flokkur A-úrslit

1  Katla frá Ketilsstöðum  Bergur Jónsson  Freyfaxi  8,82
2  Hrafn frá Breiðholti í Flóa  Bjarni Sveinsson  Fákur  8,65
3  Frami frá Ketilsstöðum  Elin Holst  Sleipnir  8,62
4  Nanna frá Leirubakka  Matthías Leó Matthíasson  Sleipnir  8,52
5  Bylgja frá Ketilsstöðum  Freyja Amble Gísladóttir  Sleipnir  8,45
6  Glóinn frá Halakoti  Svanhvít Kristjánsdóttir  Sleipnir  8,42
7  Dessi frá Stöðulfelli  Ármann Sverrisson  Sleipnir  8,38
8  Hnoss frá Kolsholti 2  Helgi Þór Guðjónsson  Sleipnir  0,00

Ungmennaflokkur Forkeppni

1-2  Atli Freyr Maríönnuson   Óðinn frá Ingólfshvoli Sleipnir  8,50
1-2  Dagmar Öder Einarsdóttir   Glóey frá Halakoti Sleipnir  8,50
3  Halldór Þorbjörnsson   Vörður frá Hafnarfirði Trausti  8,38
4  Berglind Rós Bergsdóttir   Simbi frá Ketilsstöðum Sleipnir  8,28
5  Elísa Benedikta Andrésdóttir   Flötur frá Votmúla 1 Sleipnir  8,27
6  Marta Uusitalo   Burkni frá Enni Sleipnir  8,26
7  Hildur G. Benediktsdóttir   Hvöt frá Blönduósi Sleipnir  8,24
8  Ingi Björn Leifsson   Þórdís frá Selfossi Sleipnir  8,23
9  Þorgils Kári Sigurðsson   Vakar frá Efra-Seli Sleipnir  8,19
10  Sandy Carson   Elddís frá Sæfelli Sleipnir  8,11
11  Bryndís Arnarsdóttir   Harpa frá Grænhólum Sleipnir  8,08
12  Bryndís Arnarsdóttir   Garðar frá Holtabrún Sleipnir  7,99
13  Johannes Amplatz   Yrpa frá Ljónsstöðum Sleipnir  7,67
14  Þórdís Arna Guðmundsd.   Fursti frá Vestra-Geldingaholti Ljúfur  7,52

Ungmennaflokkur A-úrslit

1  Atli Freyr Maríönnuson   Óðinn frá Ingólfshvoli Sleipnir  8,54
2  Dagmar Öder Einarsdóttir   Glóey frá Halakoti Sleipnir  8,51
3  Hildur G. Benediktsdóttir   Hvöt frá Blönduósi Sleipnir  8,42
4  Halldór Þorbjörnsson   Vörður frá Hafnarfirði Trausti  8,41
5  Ingi Björn Leifsson   Þórdís frá Selfossi Sleipnir  8,40
6  Berglind Rós Bergsdóttir   Simbi frá Ketilsstöðum Sleipnir  8,35
7  Elísa Benedikta Andrésdóttir   Flötur frá Votmúla 1 Sleipnir  8,32
8  Marta Uusitalo   Burkni frá Enni Sleipnir  8,29

Unglingaflokkur - Forkeppni

1  Glódís Rún Sigurðardóttir   Töru-Glóð frá Kjartansstöðum Ljúfur  8,54
2  Glódís Rún Sigurðardóttir   Tinni frá Kjartansstöðum Ljúfur  8,45
3  Stefanía Hrönn Stefánsdóttir   Dynjandi frá Höfðaströnd Sleipnir  8,44
4  Kári Kristinsson   Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Sleipnir  8,32
5  Katrín Eva Grétarsdóttir   Eldur frá Stokkseyri Sleipnir  8,28
6  Vilborg Hrund Jónsdóttir   Kliður frá Böðmóðsstöðum 2 Sleipnir  8,22
7  Dagbjört Skúladóttir   Klaki frá Hellu Sleipnir  8,21
8  Katrín Eva Grétarsdóttir   Kopar frá Reykjakoti Sleipnir  8,13
9  Kári Kristinsson   Brák frá Hraunholti Sleipnir  8,07
10  Unnur Lilja Gísladóttir   Eldey frá Grjóteyri Sleipnir  8,04
11  Stefanía Hrönn Stefánsdóttir   Einir frá Kastalabrekku Sleipnir  7,66

Unglingaflokkur A-úrsliit

1  Glódís Rún Sigurðardóttir   Töru-Glóð frá Kjartansstöðum Ljúfur  8,58
2  Kári Kristinsson   Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Sleipnir  8,55
3  Stefanía Hrönn Stefánsdóttir   Dynjandi frá Höfðaströnd Sleipnir  8,33
4  Dagbjört Skúladóttir   Klaki frá Hellu Sleipnir  8,23
5  Unnur Lilja Gísladóttir   Eldey frá Grjóteyri Sleipnir  8,12

Barnaflokkur – Forkeppni

1  Védís Huld Sigurðardóttir   Baldvin frá Stangarholti Ljúfur  8,60
2  Védís Huld Sigurðardóttir   Frigg frá Leirulæk Ljúfur  8,56
3  Unnsteinn Reynisson   Finnur frá Feti Sleipnir  8,36
4  Júlía Kristín Pálsdóttir   Unnar frá Flugumýri Skagfirðingur  8,32
5  Júlía Kristín Pálsdóttir   Hróðný frá Egilsstaðakoti Skagfirðingur  8,32
6  Embla Sól Arnarsdóttir   Hrafnar frá Hrísnesi Sleipnir  8,19
7  Unnsteinn Reynisson   Stjarna frá Selfossi Sleipnir  8,08
8  Embla Sól Arnarsdóttir   Blæja frá Fellskoti Sleipnir  7,78
9  Elín Þórdís Pálsdóttir   Tryggur frá Austurkoti Sleipnir  7,63

Barnaflokkur A-úrslit

1  Védís Huld Sigurðardóttir   Frigg frá Leirulæk Ljúfur  8,68
2  Júlía Kristín Pálsdóttir   Unnar frá Flugumýri Skagfirðingur  8,52
3  Unnsteinn Reynisson   Finnur frá Feti Sleipnir  8,37
4  Embla Sól Arnarsdóttir   Blæja frá Fellskoti Sleipnir  8,32
5  Elín Þórdís Pálsdóttir   Tryggur frá Austurkoti Sleipnir  7,73
20 Mar, 2019

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1582
Articles View Hits
2629398