Þá er fyrsta vetrarmóti Sleipnis lokið og þökkum við keppendum og áhorfendum kærlega fyrir snarpt og gott mót.

Næsta mót verður haldið 16. Mars næstkomandi og verður það mót með örlítið beyttu móti þar sem við verðum í samstarfi með Gæðingadómarafélagi Íslands. Það mót verður auglýst síðar og koma allar þær upplýsingar sem þurfa þar.

Úrslit fóru þannig

# Pollaflokkur
Leifur Máni Atlason - Þór frá Selfossi
Kormákur Tumi Arnarsson - Litli Jarpur
Katla Björk Arnarsdóttir - Tígull frá Ósabakka

# Barnaflokkur

1. Hilmar Bjarni Ásgeirsson - Greifi frá Hóli -- 12 stig
2. María Björk - Hnota frá Valstrýtu -- 10 stig
3. Viktor Óli Helgason - Emma frá Árbæ -- 8 stig
4. Sigríður Pála Daðadóttir - Djákni frá Stokkseyrir -- 7 stig
5. Eiríkur Freyr - Eydís frá Skúfslæk -- 6 stig
6. Svandís Svarvarsdóttir - Hektor frá Miðengi -- 4 stig
7. Hrafnhildur Svava - Eldar frá Vestra-Stokkseyraseli -- 2 stig

 

# Unglingaflokkur

1. Védís Huld Sigurðardóttir - Bruni frá Varmá -- 12 stig
2. Elín Þórdís Pálsdóttir - Ópera frá Austurkoti -- 10 stig
3. Embla Þórey Elvarsdóttir - Björk frá Kirkjufelli -- 8 stig
4. Hrefna Sif Jónasardóttir - Sigð frá Hrafnsholti -- 7 stig
5. Amy Phernmbucq - Auðlind frá Garði -- 6 stig
6. Victor Victorsson - Trú frá Vatnsholti -- 4 stig
7. Unnsteinn Reynisson - Styrkur frá Hurðabaki -- 2 stig
8. Ævar Kári Eyþórsson - Hafgola frá Dalbæ -- 1 stig
9. Viktor Sveinsson - Ábót frá Nýabæ

#Ungmennaflokkur

1. Kári Kristinsson - Hrólfur frá Hraunholti -- 12 stig
2. Dagbjört Skúladóttir - Gljúfri frá Bergi -- 10 stig
3. Janneka Beelenkamp - Eldur frá Stokkseyri -- 8 stig
4. Unnur Lilja Gísladóttir - Eldey frá Grjóteyri -- 7 stig
5. Katarína - Heiðrún frá Hellubæ -- 6 stig
6. Svanhildur Guðbrandsdóttir - Pittur frá Víðivöllum Fremri -- 4 stig
7. Vilborg Hrund - Ljóska frá Böðmóðstöðum -- 2 stig
8. Stefán Thor - Von frá Uxahrygg -- 1 Stig

# Áhugamannaflokkur 2 (minna vanir)

1. Jóhanna Bettý - Steini frá Jórvík 1 -- 12 stig
2. Bryndís Guðmundsdóttir - Villimey frá Hveragerði -- 12 stig

# Áhugamannaflokkur 1 (meira vanir)

1. Sigurður Richardsson - Akkur frá Holtsmúla -- 12 stig
2. Sigurður Sigurðarson - Börkur frá Kvistum -- 10 stig
3. Jessica Dahlgren - Krossa frá Eyrarbakka -- 8 stig
4. Hallgrímur Óskarsson - Nýdönsk frá Lækjarbakka -- 7 stig
5. Ari Thorarensen - Gift frá Dalbæ -- 6 Stig
6. Elísabet Gísladóttir- Lipurtá frá Hrafnsholti -- 4 stig
7. Berglind Sveinsdóttir - Tvistur frá Efra-Seli -- 2 stig
8. Ragna Helgadóttir - Drottning frá Kjarri -- 1 stig

# 55 + ( Heldri menn og konur )

1. Kristján Már Hjartarson - Garðar frá Holtabrún -- 12 stig
2. Elsa Magnúsdóttir - Glóð frá Sólvangi -- 10 stig
3. Rut Stefánsdóttir - Álmur frá Selfossi -- 8 stig
4. Tryggvi Ágústsson - Kjarkur frá Feti -- 7 stig

# Opinn flokkur

1. Sævar Sigurvinsson - Huld frá Arabæ -- 12 stig
2. Brynja Amble Gíslalóttir - Rauðka frá Ketilsstöðum -- 10 stig
3. Páll Bragi Hólmarsson - Sigurdís frá Austurkoti -- 8 stig
4. Ólöf Rún Guðmundsdóttir - Skál frá Skör -- 7 stig
5. Elin Holst - Spurning frá Syðri-Gegnishólum -- 6 stig
6. Halldór Vilhjálmsson - Sólsker frá Selfossi -- 4 stig
7. Sara Lundberg - Fákur frá Ketilsstöðum -- 2 stig
8. Ragnhildur Haraldsdóttir - Björgúlfur frá Kollaleyrum -- 1 stig.

 

25 May, 2019

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
3
Articles
1616
Articles View Hits
2713268