Hér koma úrslit gærdagsins:

 

Tölt T3          
Opinn flokkur - Meistaraflokkur        
Forkeppni          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Ólöf Rún Guðmundsdóttir Skál frá Skör Brúnn/milli-einlitt Máni 6,83
2-3 Páll Bragi Hólmarsson Sigurdís frá Austurkoti Grár/rauðurskjótt Sleipnir 6,73
2-3 Brynja Amble Gísladóttir Goði frá Ketilsstöðum Brúnn/milli-einlitt Sleipnir 6,73
4 Eggert Helgason Stúfur frá Kjarri Rauður/milli-stjörnóttglófext Sleipnir 6,63
5 Viðja Hrund Hreggviðsdóttir Ára frá Langholti Brúnn/milli-einlitt Sleipnir 6,60
6 Ingunn Birna Ingólfsdóttir Huld frá Arabæ Brúnn/milli-einlitt Geysir 6,47
7 Sara Camilla Lundberg Bylgja frá Ketilsstöðum Bleikur/álóttureinlitt Sleipnir 6,23
8 Herdís Rútsdóttir Klassík frá Skíðbakka I Brúnn/milli-einlitt Sleipnir 6,20
9 Sigurður Kristinsson Neisti frá Grindavík Rauður/milli-blesótt Fákur 5,77
10 Liva Marie Hvarregaard Nielsen Harka frá Holtsenda 2 Jarpur/milli-stjörnótt Hornfirðingur 5,60
11 Hulda K Harðardóttir Kliður frá Böðmóðsstöðum 2 Brúnn/milli-einlitt Sleipnir 4,63
A úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Eggert Helgason Stúfur frá Kjarri Rauður/milli-stjörnóttglófext Sleipnir 7,06
2 Ólöf Rún Guðmundsdóttir Skál frá Skör Brúnn/milli-einlitt Máni 7,00
3 Brynja Amble Gísladóttir Goði frá Ketilsstöðum Brúnn/milli-einlitt Sleipnir 6,83
4 Viðja Hrund Hreggviðsdóttir Ára frá Langholti Brúnn/milli-einlitt Sleipnir 6,56
5 Páll Bragi Hólmarsson Sigurdís frá Austurkoti Grár/rauðurskjótt Sleipnir 6,44
           
           
Ungmennaflokkur        
Forkeppni          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Unnur Lilja Gísladóttir Eldey frá Grjóteyri Bleikur/fífil-blesótt Sleipnir 5,87
2 Vilborg Hrund Jónsdóttir Kafteinn frá Böðmóðsstöðum 2 Brúnn/milli-einlitt Sleipnir 5,73
3 Janneke M. Maria L. Beelenkamp Eldur frá Stokkseyri Rauður/milli-einlitt Sleipnir 5,67
4 Jónína Ósk Sigsteinsdóttir Hríð frá Hábæ Brúnn/dökk/sv.einlitt Sprettur 5,57
5 Ívar Örn Guðjónsson Alfreð frá Valhöll Brúnn/mó-einlitt Sleipnir 5,50
6 Unnur Lilja Gísladóttir Hnáta frá Skálmholti Jarpur/rauð-stjörnótt Sleipnir 5,30
7 Aldís Gestsdóttir Þór frá Selfossi Rauður/milli-blesa auk leista eða sokkahringeygt eða glaseygt Sleipnir 5,23
8 Kolbrún Sóley Magnúsdóttir Draumadís frá Fornusöndum Rauður/milli-stjörnótt Sprettur 5,07
9-10 Stefán Tor Leifsson Von frá Uxahrygg Brúnn/milli-einlitt Sleipnir 5,00
9-10 Aníta Rós Róbertsdóttir Hrafna frá Eyrarbakka Brúnn/milli-einlitt Sörli 5,00
A úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Unnur Lilja Gísladóttir Eldey frá Grjóteyri Bleikur/fífil-blesótt Sleipnir 6,33
2 Ívar Örn Guðjónsson Alfreð frá Valhöll Brúnn/mó-einlitt Sleipnir 5,89
3 Janneke M. Maria L. Beelenkamp Eldur frá Stokkseyri Rauður/milli-einlitt Sleipnir 5,78
4 Vilborg Hrund Jónsdóttir Kafteinn frá Böðmóðsstöðum 2 Brúnn/milli-einlitt Sleipnir 5,67
5 Jónína Ósk Sigsteinsdóttir Hríð frá Hábæ Brúnn/dökk/sv.einlitt Sprettur 5,56
19 Nov, 2019

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1670
Articles View Hits
3141715