Úrslit úr firmakeppninni vour að berast

 

 

Firmakeppni Sleipnis 2019

 

 

       
Styrktaraðili J.Á. Verk ehf
Unghrossaflokkur
       
Sæti Knapi   Hestur
1. Ásta Björnsdóttir   Glanni frá Austurási
2. Guðbjörn Tryggvason   Sindri frá Syðravelli
3. Emilia Staffansdotter   Ronja frá Hólaborg
4. Halldór Vilhjálmsson   Snækollur frá Selfossi
5. Óskar Hróbjartsson   Gunnar frá Galtastöðum
6. Ingimar Baldvinsson   Hátíð frá Hólaborg
       
       
Stökk
Styrktaraðili stökks Toppmálun
       
1. Ingvi Tryggvason   Völsungur frá Selfossi
2. Gyða S. Kristinsdóttir   Þeyr frá Strandarhöfði
       
       
Styrktaraðili Barnaflokks Hróðgeir Spaki
Barnaflokkur
       
1. María Björk Leifsdóttir   Hnota frá Valstrýtu
2. Eiríkur Freyr Leifsson   Von frá Uxahrygg
3. Loftur Breki Hauksson   Flóki frá Þverá
4. Sigríður Pála Daðadóttir   Spói frá Smáratúni
5. Stefán Karl   Skuggi
       
       
KPMG styrktaraðili unglingaflokks 
Unglingaflokkur
       
1. Embla Þórey Elvarsdóttir   Tinni frá Laxdalshofi
2. Katrín Ósk Kristjánsdóttir   Höttur frá Austurási
3. Unnsteinn Reynisson   Styrkur frá Hurðabaki
4. Arndís Ólafsdóttir   Júpiter frá Mafnússkógum
5. Kristín Hrönn Pálsdóttir   Gaumur frá Skarði
       
       
Ungmennaflokkur
IB.is styrktaraðili ungmennaflokks
       
1. Þórunn Ösp Jónasdóttir   Lipurtá frá Hrafnsholti
2. Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir   Stormur frá Sólheimum
3. Dagbjört Skúladóttir   Gljúfur frá Bergi
4. Aldís Gestsdóttir   Þór frá Selfossi
5. Þuríður Ósk Ingimarsdóttir   Katla frá Litlu Tungu
       
       
Áhugamannaflokkur
Pylsuvagninn styrktaraðili áhugamannaflokksins
       
1. Sigurður Richardsson   Akkur frá Holtsmúla
2. Emilia Staffansdottir   Náttfari frá Hólaborg
3. Soffía Sveinsdóttir   Hrollur frá Hrafnsholti
4. Berglind Sveinsdóttir   Tvistur frá Efra Seli
5. Jón Gunnarsson   Hera frá Miðholti
       
       
Opinn flokkur
Sunnuhvoll styrktaraðili opna flokksins
       
1. Haukur Baldvinsson   Sunna frá Austurási
2. Bjarni Sveinsson   Taktur frá Brimnesi
3. Halldór Vilhjálmsson   Sólskær frá Selfossi
4. Rúnar Guðlaugsson   Krafla frá Lækjargarði
5. Ingimar Baldvinsson   Rökkví frá Hólaborg
       
Pollaflokkur
 
  Viðar Ingimarsson   Fálki frá Hólaborg
  Karólína Ævarr Skúladóttir    Kommu frá Litlu Hildisey

 

16 Jul, 2019

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1629
Articles View Hits
2817382