Opið WR íþróttamót Sleipnis hófst í gær miðvikudaginn 22.maí. Keppt var í hinum ýmsu töltgreinum í mismunandi flokkum. Hér eru úrslit miðvikudagsins. Mótið heldur áfram í dag þegar keppt er í Fjórgangi meistaraflokki og fjórgangi ungmenna.

Í kvöld eru það síðan skeiðleikar Baldvins og Þorvaldar þar sem flestir af fljótustu vekringum landsins eru skráðir til leiks.

Hér má finna dagskrá fimmtudagsins og uppfærða ráslista.

Dagskrá Fimmtudagsins 23.maí og uppfærðir ráslistar
Fimmtudagur 23.maí
12:30 Fjórgangur V1 Meistaraflokkur knapi 1-20 
14:30 kaffihlé 15 mín
14:45 Fjórgangur V1 Meistaraflokkur 21-40
16:45: 15 mín hlé
17:00 Fjórgangur V1 Ungmennaflokkur 

Kvöldmatarhlé
20:00 Skeiðleikar Baldvins og Þorvaldar
250 metra skeið
150 metra skeið
100 metra skeið

 

Fjórgangur V1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur
1 Gústaf Ásgeir Hinriksson Kría frá Kópavogi 
2 Jakob Svavar Sigurðsson Hálfmáni frá Steinsholti
3 Brynja Amble Gísladóttir Goði frá Ketilsstöðum
4 Hanna Rún Ingibergsdóttir Grímur frá Skógarási 
5 Sólon Morthens Fjalar frá Efri-Brú 
6 Helga Una Björnsdóttir Þoka frá Hamarsey 
7 Viðar Ingólfsson Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II
8 Árni Björn Pálsson Flaumur frá Sólvangi 
9 Þórdís Erla Gunnarsdóttir Fengur frá Auðsholtshjáleigu
10 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Óskar frá Breiðstöðum
11 Bergur Jónsson Álfgrímur frá Syðri-Gegnishólum
12 Guðmundur Björgvinsson Sölvi frá Auðsholtshjáleigu
13 Ásmundur Ernir Snorrason Frægur frá Strandarhöfði
14 Hulda Gústafsdóttir Sesar frá Lönguskák 
15 Hjörvar Ágústsson Farsæll frá Hafnarfirði 
16 Alexandra Hoop Askur frá Gillastöðum
17 Ragnhildur Haraldsdóttir Úlfur frá Mosfellsbæ 
18 Hanne Oustad Smidesang Roði frá Hala 
19 Teitur Árnason Kormákur frá Miðhrauni
20 Fredrica Fagerlund Stormur frá Yztafelli 

Kaffihlé 15 mín

21 Jóhann Kristinn Ragnarsson Ráðgáta frá Pulu 
22 Lea Schell Eldey frá Þjórsárbakka
23 Sigursteinn Sumarliðason Háfeti frá Hákoti 
24 Viðar Ingólfsson Múli frá Bergi 
25 Ragnhildur Haraldsdóttir Vákur frá Vatnsenda 
27 Rósa Birna Þorvaldsdóttir Frár frá Sandhól 
28 Bergur Jónsson Glampi frá Ketilsstöðum
29 Guðmundur Björgvinsson Jökull frá Rauðalæk 
30 Þórarinn Ragnarsson Leikur frá Vesturkoti 
31 Hulda Gústafsdóttir Draupnir frá Brautarholti
32 Helga Una Björnsdóttir Hnokki frá Eylandi 
33 Davíð Jónsson Atlas frá Aðalbóli 1 
34 Jakob Svavar Sigurðsson Hrönn frá Ragnheiðarstöðum
35 Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum
36 Bylgja Gauksdóttir Vakning frá Feti 
37 Hanna Rún Ingibergsdóttir Mörður frá Kirkjubæ 
38 Hinrik Bragason Hrókur frá Hjarðartúni 
39 Matthías Leó Matthíasson Taktur frá Vakurstöðum


Fjórgangur V1 Ungmennaflokkur 
1 Arnar Máni Sigurjónsson Arður frá Miklholti 
2 Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Prins frá Skúfslæk 
3 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Koltinna frá Varmalæk
4 Þórdís Inga Pálsdóttir Njörður frá Flugumýri II
5 Rúna Tómasdóttir Sleipnir frá Árnanesi 
6 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti
7 Thelma Dögg Tómasdóttir Marta frá Húsavík 
8 Heiða Rún Sigurjónsdóttir Lottó frá Kvistum 
9 Viktoría Eik Elvarsdóttir Gjöf frá Sjávarborg 
10 Svanhildur Guðbrandsdóttir Aðgát frá Víðivöllum fremri
11 Þorgils Kári Sigurðsson Fákur frá Kaldbak 
12 Hákon Dan Ólafsson Stirnir frá Skriðu 
13 Hafþór Hreiðar Birgisson Hróður frá Laugabóli 
14 Benjamín Sandur Ingólfsson Toppur frá Litlu-Reykjum
15 Rúna Tómasdóttir Kóngur frá Korpu 
16 Kristófer Darri Sigurðsson Vörður frá Vestra-Fíflholti
17 Glódís Rún Sigurðardóttir Kolka frá Hárlaugsstöðum 2
18 Arnar Máni Sigurjónsson Sómi frá Kálfsstöðum
19 Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi
20 Bríet Guðmundsdóttir Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum
21 Birta Ingadóttir Fluga frá Oddhóli

150 metra skeið
1 Þráinn Ragnarsson Gassi frá Efra-Seli 
1 Hinrik Bragason Hrafnhetta frá Hvannstóði
1 Hanne Oustad Smidesang Ísak frá Búðardal 
2 Hans Þór Hilmarsson Skíma frá Syðra-Langholti 4
2 Benjamín Sandur Ingólfsson Ásdís frá Dalsholti 
2 Petra Busam Þöll frá Haga 
3 Jóhann Valdimarsson Óðinn frá Efsta-Dal I 
3 Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum
3 Kristína Rannveig Jóhannsdótti Askur frá Efsta-Dal I 
4 Árni Björn Pálsson Korka frá Steinnesi 
4 Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Auðna frá Hlíðarfæti 
4 Reynir Örn Pálmason Skemill frá Dalvík 
5 Trausti Óskarsson Skúta frá Skák 
5 Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum
5 Helgi Þór Guðjónsson Vænting frá Sturlureykjum 2
6 Jakob Svavar Sigurðsson Jarl frá Kílhrauni 
6 Hanna Rún Ingibergsdóttir Birta frá Suður-Nýjabæ
6 Logi Þór Laxdal Hvanndal frá Oddhóli 
7 Ólafur Örn Þórðarson Lækur frá Skák 
7 Brynjar Nói Sighvatsson Hríma frá Gunnlaugsstöðum
7 Elvar Þormarsson Baltasar frá Strandarhjáleigu
8 Þórarinn Eymundsson Gullbrá frá Lóni 
8 Edda Rún Guðmundsdóttir Sveppi frá Staðartungu
8 Sunna Lind Ingibergsdóttir Flótti frá Meiri-Tungu 1
9 Sigvaldi Lárus Guðmundsson Bylting frá Árbæjarhjáleigu II
9 Kjartan Ólafsson Brík frá Laugabóli 
9 Þórarinn Ragnarsson Funi frá Hofi 
10 Gústaf Ásgeir Hinriksson Rangá frá Torfunesi 
10 Þorgeir Ólafsson Straumur frá Skrúð 
10 Hlynur Pálsson Snafs frá Stóra-Hofi 
11 Þráinn Ragnarsson Blundur frá Skrúð 
11 Hlynur Guðmundsson Klaustri frá Hraunbæ 
11 Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum


250 metra skeið

1 Jón Óskar Jóhannesson Gnýr frá Brekku 
1 Daníel Gunnarsson Eining frá Einhamri 2 
1 Davíð Jónsson Glóra frá Skógskoti 
2 Konráð Valur Sveinsson Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II
2 Finnur Jóhannesson Tinna Svört frá Glæsibæ
2 Guðmundur Björgvinsson Glúmur frá Þóroddsstöðum
3 Ásmundur Ernir Snorrason Fáfnir frá Efri-Rauðalæk
3 Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga 
3 Fredrica Fagerlund Snær frá Keldudal 
4 Ásdís Ósk Elvarsdóttir Hrappur frá Sauðárkróki
4 Sigurður Vignir Matthíasson Líf frá Framnesi 
4 Bergur Jónsson Sædís frá Ketilsstöðum
5 Kjartan Ólafsson Vörður frá Laugabóli 
5 Árni Sigfús Birgisson Flipi frá Haukholtum 
6 Hans Þór Hilmarsson Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði
6 Elvar Þormarsson Tígull frá Bjarnastöðum
Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur 
1 Jóhann Valdimarsson Óðinn frá Efsta-Dal I 
2 Vilborg Smáradóttir Klókur frá Dallandi 
3 Hanne Oustad Smidesang Ísak frá Búðardal 
4 Jón Óskar Jóhannesson Gnýr frá Brekku 
5 Birta Ingadóttir Hálfdán frá Oddhóli 
6 Þorgeir Ólafsson Straumur frá Skrúð 
7 Sunna Lind Ingibergsdóttir Flótti frá Meiri-Tungu 1
8 Gústaf Ásgeir Hinriksson Andri frá Lynghaga 
9 Þórarinn Eymundsson Gullbrá frá Lóni 
10 Guðmundur Björgvinsson Glúmur frá Þóroddsstöðum
11 Ingibergur Árnason Sólveig frá Kirkjubæ 
12 Edda Rún Guðmundsdóttir Sveppi frá Staðartungu
13 Hans Þór Hilmarsson Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði
14 Ásta Björnsdóttir Tinna frá Árbæ
15 Rúna Tómasdóttir Gríður frá Kirkjubæ 
16 Glódís Rún Sigurðardóttir Blikka frá Þóroddsstöðum
17 Hildur G. Benediktsdóttir Viola frá Steinnesi 
18 Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Seyður frá Gýgjarhóli 
19 Ásmundur Ernir Snorrason Fáfnir frá Efri-Rauðalæk
20 Árni Björn Pálsson Skykkja frá Breiðholti í Flóa
21 Helgi Þór Guðjónsson Vænting frá Sturlureykjum 2
22 Gústaf Ásgeir Hinriksson Rangá frá Torfunesi 
23 Kjartan Ólafsson Vörður frá Laugabóli 
24 Guðjón Örn Sigurðsson Lukka frá Úthlíð 
25 Trausti Óskarsson Skúta frá Skák 
26 Edda Hrund Hinriksdóttir Vörður frá Hafnarfirði 
27 Davíð Jónsson Glóra frá Skógskoti 
28 Petra Busam Þöll frá Haga 
29 Óskar Örn Hróbjartsson Iða frá Svörtuloftum II 
30 Hekla Katharína Kristinsdóttir Lukka frá Árbæjarhjáleigu II
31 Konráð Valur Sveinsson Losti frá Ekru 
32 Kristína Rannveig Jóhannsdótti Askur frá Efsta-Dal I

Niðurstöður Miðvikudagsins

Tölt T2                                                                                                                

Opinn flokkur - Meistaraflokkur                                                                       

Forkeppni                                                                                                          

Sæti         Knapi                                     Hross                                  Einkunn   

1              Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir                                         Óskar frá Breiðstöðum   8,13     

2              Helga Una Björnsdóttir           Þoka frá Hamarsey              7,87          

3              Reynir Örn Pálmason             Brimnir frá Efri-Fitjum          7,23          

4              Jakob Svavar Sigurðsson       Vallarsól frá Völlum            7,20          

5              Hanna Rún Ingibergsdóttir     Mörður frá Kirkjubæ             6,97          

6              Sigursteinn Sumarliðason      Háfeti frá Hákoti                  6,83          

7              Sigursteinn Sumarliðason      Krókus frá Dalbæ                 6,53          

8              Þorbjörn Hreinn Matthíasson  Dökkva frá Kanastöðum       6,13          

9              Brynja Amble Gísladóttir        Goði frá Ketilsstöðum          6,07          

10            Matthías Leó Matthíasson      Doðrant frá Vakurstöðum     5,97          

11            Teitur Árnason                       Kormákur frá Miðhrauni       5,93          

12            Þórdís Erla Gunnarsdóttir       Selma frá Auðsholtshjáleigu                5,73

13            Eyrún Ýr Pálsdóttir                 Vakar frá Efra-Seli               5,57          

                                                                                                                          

                                                                                                                          

Ungmennaflokkur                                                                                              

Forkeppni                                                                                                          

Sæti         Knapi                                     Hross                                  Einkunn   

1              Védís Huld Sigurðardóttir       Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum7,80          

2              Ylfa Guðrún Svafarsdóttir       Prins frá Skúfslæk                6,97          

3              Hákon Dan Ólafsson               Stirnir frá Skriðu                  6,87          

4              Ásdís Ósk Elvarsdóttir             Vísa frá Hrísdal                    6,83          

5              Elísa Benedikta Andrésdóttir  Flötur frá Votmúla 1            6,70          

6              Selma Leifsdóttir                   Hrafn frá Eylandi                 6,63          

7              Arnar Máni Sigurjónsson        Sómi frá Kálfsstöðum          6,37          

8              Glódís Rún Sigurðardóttir      Börkur frá Kvistum               6,13          

9              Atli Freyr Maríönnuson           Léttir frá Þjóðólfshaga 3      6,10          

10            Matthías Sigurðsson               Biskup frá Sigmundarstöðum               5,97

11            Arnar Máni Sigurjónsson        Arður frá Miklholti                5,90          

12            Ragnar Rafael Guðjónsson    Dugur frá Tjaldhólum          4,70          

13            Kristín Hrönn Pálsdóttir          Gaumur frá Skarði               2,13          

Tölt T3                                                                                                                

Opinn flokkur - 1. flokkur                                                                                  

Forkeppni                                                                                                          

Sæti         Knapi                                           Hross                                            Einkunn

1              Guðrún Sylvía Pétursdóttir           Gleði frá Steinnesi                         7,10

2              Edda Rún Guðmundsdóttir          Spyrna frá Strandarhöfði                6,87

3              Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson                                                    Lind frá Úlfsstöðum  6,83

4              Sara Ástþórsdóttir                         Viðja frá Geirlandi                         6,77

5-6           Vilborg Smáradóttir                     Dreyri frá Hjaltastöðum                  6,73

5-6           Svenja Kohl                                 Brák frá Stíghúsi                             6,73

7              Ingunn Birna Ingólfsdóttir            Huld frá Arabæ                              6,70

8              Bjarni Sveinsson                          Ferdinand frá Galtastöðum            6,63

9              Bjarni Sveinsson                          Agla frá Dalbæ                              6,57

10            Kathrine Vittrup Andersen            Augsýn frá Lundum II                     6,50

11-12       Sigurður Gunnar Markússon         Alsæll frá Varmalandi                    6,43

11-12       Guðjón Örn Sigurðsson                Kotra frá Steinnesi                         6,43

13-16       Halldór Vilhjálmsson                    Sólskær frá Selfossi                        6,37

13-16       Ólafur Þórisson                            Aría frá Miðkoti                              6,37

13-16       Jóhann Ólafsson                          Brimrún frá Gullbringu                   6,37

13-16       Hallgrímur Birkisson                     Svörður frá Skjálg                          6,37

17-18       Kristín Magnúsdóttir                     Sandra frá Reykjavík                      6,33

17-18       Daníel Gunnarsson                      Darri frá Einhamri 2                       6,33

19            Arnhildur Halldórsdóttir                Tinna frá Laugabóli                       6,30

20            Jóhann Ólafsson                          Von frá Bjarnanesi                         6,23

21            Ólafur Þórisson                            Enja frá Miðkoti                             6,20

22-23       Magnús Ólason                            Veigar frá Sauðholti 2                   6,17

22-23       Hallgrímur Birkisson                     Trú frá Eystra-Fróðholti                  6,17

24            Fríða Hansen                               Vargur frá Leirubakka                     6,13

25-26       Petra Björk Mogensen                  Polka frá Tvennu                           6,10

25-26       Ólafur Þórisson                            Víðir frá Miðkoti                             6,10

27            Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir      Hylur frá Efra-Seli                          6,03

28            Larissa Silja Werner                     Páfi frá Kjarri                                 5,90

29            Arnhildur Halldórsdóttir                Þytur frá Stykkishólmi                     5,43

                                                                                                                          

                                                                                                                          

Opinn flokkur - 2. flokkur                                                                                  

Forkeppni                                                                                                          

Sæti         Knapi                                           Hross                                            Einkunn

1              Theodóra Jóna Guðnadóttir        Gerpla frá Þúfu í Landeyjum         6,07

2              Laura Diehl                                  Fákur frá Bólstað                            5,93

3              Sigurður Sigurðsson                     Glæsir frá Torfunesi                       5,67

4              Sara Camilla Lundberg               Bylgja frá Ketilsstöðum                  5,23

5              Sigurður B Guðmundsson            Vornótt frá Pulu                             4,57

                                                                                                                          

                                                                                                                          

Ungmennaflokkur                                                                                             

Forkeppni                                                                                                          

Sæti         Knapi                                           Hross                                            Einkunn

1              Elín Árnadóttir                             Prýði frá Vík í Mýrdal                      6,33

2-3           Unnur Lilja Gísladóttir                  Eldey frá Grjóteyri                          6,23

2-3           Kári Kristinsson                            Hrólfur frá Hraunholti                     6,23

4              Brynjar Nói Sighvatsson               Fluga frá Prestsbakka                     6,17

5              Elmar Ingi Guðlaugsson              Grunnur frá Hólavatni                    6,00

6              Emma R. Bertelsen                      Askur frá Miðkoti                             5,83

7              Unnur Lilja Gísladóttir                  Hnáta frá Skálmholti                      5,50

8              Stefán Tor Leifsson                      Von frá Uxahrygg                           5,00

                                                                                                                          

                                                                                                                          

Unglingaflokkur                                                                                                

Forkeppni                                                                                                          

Sæti         Knapi                                           Hross                                            Einkunn

1              Benedikt Ólafsson                        Biskup frá Ólafshaga                      7,00

2              Védís Huld Sigurðardóttir             Megas frá Seylu                             6,63

3              Selma Leifsdóttir                         Glaður frá Mykjunesi 2                   6,50

4              Elín Þórdís Pálsdóttir                   Ópera frá Austurkoti                       6,43

5              Þorvaldur Logi Einarsson             Stjarni frá Dalbæ II                        6,40

6              Hulda María Sveinbjörnsdóttir     Garpur frá Skúfslæk                        6,27

7              Erika J. Sundgaard                      Viktoría frá Miðkoti                         6,00

8              Bríet Bragadóttir                          Grímar frá Eyrarbakka                     5,33

9              Arndís Ólafsdóttir                         Júpiter frá Magnússkógum             5,30

10            Hrefna Sif Jónasdóttir                  Sigð frá Hrafnsholti                        5,17

11            Snædís Lóa Snævarsdóttir           Mist frá Grenstanga                        4,80

                                                                                                                          

                                                                                                                          

Barnaflokkur                                                                                                     

Forkeppni                                                                                                          

Sæti         Knapi                                           Hross                                            Einkunn

1              Guðný Dís Jónsdóttir                    Roði frá Margrétarhofi                    6,77

2              Elva Rún Jónsdóttir                      Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ       6,43

3              Sara Dís Snorradóttir                    Gnótt frá Syðra-Fjalli I                   6,13

4              Ragnar Snær Viðarsson               Kamban frá Húsavík                       5,93

5-7           Ragnar Snær Viðarsson               Stemma frá Holtsmúla 1                5,83

5-7           Lilja Dögg Ágústsdóttir                 Andvari frá Kvistum                        5,83

5-7           Matthías Sigurðsson                     Djákni frá Reykjavík                        5,83

8              Herdís Björg Jóhannsdóttir           Hylur frá Kverná                             5,80

9              Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson      Gjafar frá Hæl                                5,67

10            Lilja Rún Sigurjónsdóttir              Geisli frá Möðrufelli                       5,50

11            Lilja Dögg Ágústsdóttir                 Hreimur frá Hólabaki                      5,00

Tölt T4                                                                                         

Opinn flokkur - 1. flokkur                                                           

Forkeppni                                                                                   

Sæti         Knapi                           Hross                                      Einkunn

1              Jóhann Ólafsson          Brúney frá Grafarkoti               7,60

2              Brynja Viðarsdóttir        Sólfaxi frá Sámsstöðum          6,77

3              Eygló Arna Guðnadóttir                                               Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum     6,67

4              Vera Evi Schneiderchen                                             Bragur frá Steinnesi            6,60

5              Birgitta Bjarnadóttir      Sveinsson frá Skíðbakka 1A     6,43

6              Ólafur Þórisson             Sóldís frá Miðkoti                    6,37

7              Bryndís Arnarsdóttir      Fákur frá Grænhólum              6,17

8              Daníel Gunnarsson       Rúna frá Hrafnsvík                   5,67

9              Ólafur Þórisson             Gefjun frá Miðkoti                   5,33

Tölt T7                                                                                              

Opinn flokkur - 2. flokkur                                                               

Forkeppni                                                                                       

Sæti         Knapi                                     Hross                                Einkunn

1              Jónas Már Hreggviðsson        Eldur frá Hrafnsholti           6,37

2              Helga Rún Björgvinsdóttir      Skeggla frá Skjálg             6,20

3              Verena Stephanie Wellenhofer                                       Hrafnar frá Reykjavík       6,00

4-5           Ida Sofia Grenberg                Nn frá Kjarrhólum              5,60

4-5           Elísabet Gísladóttir                Lipurtá frá Hrafnsholti        5,60

6              Elísabet Sveinsdóttir              Rán frá Hárlaugsstöðum    5,50

7              Eveliina Aurora Ala-seppaelae                                        Hviða frá Kvíarholti         5,37

8              Verena Stephanie Wellenhofer                                       Gefjun frá Dýrfinnustöðum          5,30

9              Laura Diehl                            Vésteinn frá Bakkakoti        0,00

                                                                                                        

                                                                                                        

Barnaflokkur                                                                                   

Forkeppni                                                                                       

Sæti         Knapi                                     Hross                                Einkunn

1-2           Elísabet Líf Sigvaldadóttir     María frá Skarði                 5,70

1-2           Dagur Sigurðarson                 Fold frá Jaðri                     5,70

3              Eirik Freyr Leifsson                 Hnota frá Valstrýtu             5,53

4              Steinunn Lilja Guðnadóttir    Deigla frá Þúfu í Landeyjum            5,50

5-6           Þórunn Ólafsdóttir                  Styrkur frá Kjarri                 5,47

5-6           Guðlaug Birta Davíðsdóttir     Yldís frá Hafnarfirði            5,47

7              Svandís Aitken Sævarsdóttir   Klakkur frá Eyjarhólum       5,37

8              Loftur Breki Hauksson             Flóki frá Þverá, Skíðadal    5,03

15 Nov, 2019

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1670
Articles View Hits
3123699