Opið World Ranking íþróttamót Sleipnis fór fram í dag á Brávöllum á selfossi í blíðskaparveðri. Keppt var í fjógangi meistaraflokki og fjórgangi ungmenna. Það má með sanni segja að keppnin hafi verið jöfn og spennandi og einkunnir háar í takt við góðar sýningar. 

Í kvöld fóru svo fram samhliða íþróttamótinu fyrstu skeiðleikar ársins. Skeiðfélagið í samstarfi við hestavöruverslunina Baldvin og Þorvald standa fyrir þessari skemmtilegu mótaröð. Það er til mikils að vinna fyrir þann sem flest stig hlýtur á þeim fimm skeiðleikum sem haldnir eru.

Hestavöruverslunin Baldvin og Þorvaldur gefur sigurvegara skeiðleikanna 100.000 króna gjafaúttekt í verslun sinni. Til minningar um hinn merka hestamenn og einn af forsvarsmönnum Skeiðfélagsins gefa Gunnar Arnarsson og Kristbjörg Eyvindsdóttir farandgrip sem ber nafnið „Öderinn“.

Mótið heldur áfram á morgun með keppni í fimmgangi og eftirfarandi er dagskrá föstudagsins.

 

Föstudagur 24.maí
10:00 Fimmgangur F1 Meistaraflokkur knapi 1-20
12:15 Matarhlé
13:00 Fimmgangur F1 Meistaraflokkur knapi 21-41 
15:15 15 mín kaffihlé
15:30 Fimmgangur F1 Ungmennaflokkur 
17:00 Fimmgangur F2 Unglingaflokkur
17:45 Fimmgangur F2 1.flokkur 10 holl
19:00 Matarhlé
19:30 Gæðingaskeið Meistaraflokkur
Gæðingaskeið Ungmennaflokkur
Gæðingaskeið 1.flokkur

Eftirfarandi eru niðurstöður 23.maí

250 metra skeið

Sæti         Knapi             Hross                Tími

1              Konráð Valur Sveinsson          Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II          22,23

2              Daníel Gunnarsson                  Eining frá Einhamri 2         23,60

3              Hans Þór Hilmarsson                Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði23,88

4              Gústaf Ásgeir Hinriksson           Andri frá Lynghaga23,90

5              Ásmundur Ernir Snorrason       Fáfnir frá Efri-Rauðalæk      24,59

6              Sigurður Vignir Matthíasson    Líf frá Framnesi       24,71

7              Davíð Jónsson                         Glóra frá Skógskoti  25,19

8              Bergur Jónsson                        Sædís frá Ketilsstöðum       25,44

9              Kjartan Ólafsson                      Vörður frá Laugabóli           25,95

10            Fredrica Fagerlund                  Snær frá Keldudal  27,09

11-15       Guðmundur Björgvinsson        Glúmur frá Þóroddsstöðum0,00

11-15       Ásdís Ósk Elvarsdóttir               Hrappur frá Sauðárkróki       0,00

11-15       Elvar Þormarsson                     Tígull frá Bjarnastöðum      0,00

11-15       Jón Óskar Jóhannesson           Gnýr frá Brekku        0,00

11-15       Árni Sigfús Birgisson                Flipi frá Haukholtum           0,00

Skeið 150m P3                                                             

Opinn flokkur                                                               

                                                                                     

Sæti                         Knapi               Hross                    Tími

1                              Þórarinn Eymundsson                   Gullbrá frá Lóni         14,64

2                              Sigurður Vignir Matthíasson          Léttir frá Eiríksstöðum            14,69

3                              Reynir Örn Pálmason                    Skemill frá Dalvík      15,02

4                              Benjamín Sandur Ingólfsson         Ásdís frá Dalsholti      15,15

5                              Guðlaug Jóna Matthíasdóttir         Auðna frá Hlíðarfæti  15,30

6                              Hlynur Guðmundsson                    Klaustri frá Hraunbæ15,35

7                              Hlynur PálssonSnafs frá Stóra-Hofi        15,53

8                              Hinrik Bragason                             Hrafnhetta frá Hvannstóði      15,55

9                              Hanna Rún Ingibergsdóttir            Birta frá Suður-Nýjabæ          15,61

10                            Sunna Lind Ingibergsdóttir            Flótti frá Meiri-Tungu 1         15,70

11                            Árni Björn Pálsson                         Korka frá Steinnesi    15,73

12                            Þráinn Ragnarsson                        Blundur frá Skrúð      15,82

13-14                       Helgi Þór Guðjónsson                   Vænting frá Sturlureykjum 2  15,95

13-14                       Ólafur Örn Þórðarson                    Lækur frá Skák           15,95

15                            Þráinn Ragnarsson                        Gassi frá Efra-Seli     16,18

16                            Elvar Þormarsson                          Baltasar frá Strandarhjáleigu            16,50

17                            Logi Þór Laxdal                            Hvanndal frá Oddhóli            16,63

18                            Kjartan Ólafsson                            Brík frá Laugabóli      16,73

19                            Jóhann Valdimarsson                    Óðinn frá Efsta-Dal I  16,78

20                            Kristína Rannveig Jóhannsdótti     Askur frá Efsta-Dal I   16,94

21                            Brynjar Nói Sighvatsson                Hríma frá Gunnlaugsstöðum  17,34

22-30                       Þorgeir Ólafsson                            Straumur frá Skrúð    0,00

22-30                       Þórarinn Ragnarsson                     Funi frá Hofi  0,00

22-30                       Trausti Óskarsson                           Skúta frá Skák            0,00

22-30                       Gústaf Ásgeir Hinriksson                Rangá frá Torfunesi  0,00

22-30                       Hanne Oustad Smidesang            Ísak frá Búðardal       0,00

22-30                       Jakob Svavar Sigurðsson               Jarl frá Kílhrauni       0,00

22-30                       Hans Þór Hilmarsson                     Skíma frá Syðra-Langholti 4  0,00

22-30                       Glódís Rún Sigurðardóttir              Blikka frá Þóroddsstöðum      0,00

22-30                       Sigvaldi Lárus Guðmundsson        Bylting frá Árbæjarhjáleigu II            0,00

Flugskeið 100m P2                                                    

Opinn flokkur                                                              

                                                                                    

Sæti                         Knapi                 Hross                Tími

1                              Konráð Valur Sveinsson              Losti frá Ekru   7,77

2                              Þórarinn Eymundsson                  Gullbrá frá Lóni          7,79

3                              Ásmundur Ernir Snorrason           Fáfnir frá Efri-Rauðalæk          7,83

4                              Ingibergur Árnason                      Sólveig frá Kirkjubæ   7,94

5                              Árni Björn Pálsson                       Skykkja frá Breiðholti í Flóa     7,96

6                              Hans Þór Hilmarsson                    Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði     7,96

7                              Hekla Katharína Kristinsdóttir       Lukka frá Árbæjarhjáleigu II    8,34

8                              Glódís Rún Sigurðardóttir            Blikka frá Þóroddsstöðum        8,35

9                              Kjartan Ólafsson                          Vörður frá Laugabóli   8,47

10                            Vilborg Smáradóttir                     Klókur frá Dallandi      8,50

11                            Helgi Þór Guðjónsson                  Vænting frá Sturlureykjum 2   8,58

12                            Sunna Lind Ingibergsdóttir          Flótti frá Meiri-Tungu 1           8,69

13                            Guðjón Örn Sigurðsson               Lukka frá Úthlíð           8,76

14                            Jóhann Valdimarsson                  Óðinn frá Efsta-Dal I   9,21

15                            Davíð Jónsson    Glóra frá Skógskoti        9,22

16                            Hanne Oustad Smidesang           Ísak frá Búðardal         9,29

17                            Kristína Rannveig Jóhannsdótti   Askur frá Efsta-Dal I     9,75

18                            Hildur G. Benediktsdóttir              Viola frá Steinnesi      10,42

19                            Óskar Örn Hróbjartsson                 Iða frá Svörtuloftum II10,43

20-30                       Edda Rún Guðmundsdóttir          Sveppi frá Staðartungu           0,00

20-30                       Trausti Óskarsson                         Skúta frá Skák0,00

20-30                       Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson         Seyður frá Gýgjarhóli   0,00

20-30                       Birta Ingadóttir   Hálfdán frá Oddhóli      0,00

20-30                       Þorgeir Ólafsson                          Straumur frá Skrúð      0,00

20-30                       Jón Óskar Jóhannesson               Gnýr frá Brekku            0,00

20-30                       Ásta BjörnsdóttirTinna frá Árbæ  0,00

20-30                       Gústaf Ásgeir Hinriksson               Rangá frá Torfunesi    0,00

20-30                       Edda Hrund Hinriksdóttir              Vörður frá Hafnarfirði  0,00

20-30                       Guðmundur Björgvinsson            Glúmur frá Þóroddsstöðum     0,00

20-30                       Rúna Tómasdóttir                        Gríður frá Kirkjubæ      0,00

Fjórgangur V1                                                                 

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Forkeppni                                                                        

Sæti                         Knapi                 Hross                     Einkunn

1                              Árni Björn Pálsson                            Flaumur frá Sólvangi         8,00

2                              Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir        Óskar frá Breiðstöðum        7,77

3                              Elin Holst           Frami frá Ketilsstöðum  7,70

4                              Ásmundur Ernir Snorrason                Frægur frá Strandarhöfði    7,60

5                              Hinrik Bragason  Hrókur frá Hjarðartúni    7,57

6                              Þórarinn Ragnarsson                        Leikur frá Vesturkoti            7,50

7-8                           Hulda Gústafsdóttir                           Sesar frá Lönguskák           7,40

7-8                           Jakob Svavar Sigurðsson                  Hálfmáni frá Steinsholti     7,40

9-11                         Helga Una Björnsdóttir                     Hnokki frá Eylandi  7,37

9-11                         Ragnhildur Haraldsdóttir                   Vákur frá Vatnsenda           7,37

9-11                         Matthías Leó Matthíasson                 Taktur frá Vakurstöðum      7,37

12-13                       Hanna Rún Ingibergsdóttir                Grímur frá Skógarási          7,27

12-13                       Helga Una Björnsdóttir                     Þoka frá Hamarsey7,27

14                            Jakob Svavar Sigurðsson                  Hrönn frá Ragnheiðarstöðum         7,23

15-16                       Sigursteinn Sumarliðason                Háfeti frá Hákoti     7,13

15-16                       Lea Schell         Eldey frá Þjórsárbakka  7,13

17                            Hanne Oustad Smidesang                Roði frá Hala         7,10

18-19                       Viðar IngólfssonMaístjarna frá Árbæjarhjáleigu II          7,03

18-19                       Guðmundur Björgvinsson                 Jökull frá Rauðalæk           7,03

20-21                       Fredrica Fagerlund                           Stormur frá Yztafelli          7,00

20-21                       Rósa Birna Þorvaldsdóttir                 Frár frá Sandhól     7,00

22-23                       Hanna Rún Ingibergsdóttir                Mörður frá Kirkjubæ           6,93

22-23                       Gústaf Ásgeir Hinriksson                    Kría frá Kópavogi   6,93

24                            Bergur Jónsson  Álfgrímur frá Syðri-Gegnishólum          6,87

25-28                       Teitur Árnason   Kormákur frá Miðhrauni            6,83

25-28                       Guðmundur Björgvinsson                 Sölvi frá Auðsholtshjáleigu            6,83

25-28                       Viðar IngólfssonMúli frá Bergi         6,83

25-28                       Bylgja Gauksdóttir                            Vakning frá Feti     6,83

29-30                       Ragnhildur Haraldsdóttir                   Úlfur frá Mosfellsbæ           6,80

29-30                       Þórdís Erla Gunnarsdóttir                  Fengur frá Auðsholtshjáleigu         6,80

31                            Bergur Jónsson  Glampi frá Ketilsstöðum           6,77

32                            Brynja Amble Gísladóttir                  Goði frá Ketilsstöðum        6,73

33                            Sólon MorthensFjalar frá Efri-Brú    6,60

34                            Hulda Gústafsdóttir                           Draupnir frá Brautarholti    6,57

35                            Hjörvar Ágústsson                             Farsæll frá Hafnarfirði        6,47

36                            Alexandra HoopAskur frá Gillastöðum    6,03

37                            Jóhann Kristinn Ragnarsson             Ráðgáta frá Pulu   0,00

                                                                                         

                                                                                         

Ungmennaflokkur                                                            

Forkeppni                                                                        

Sæti                         Knapi                 Hross                     Einkunn

1                              Ylfa Guðrún Svafarsdóttir                 Prins frá Skúfslæk   7,13

2                              Thelma Dögg Tómasdóttir               Marta frá Húsavík   7,00

3                              Þorgils Kári Sigurðsson                     Fákur frá Kaldbak   6,97

4                              Hafþór Hreiðar Birgisson                   Hróður frá Laugabóli          6,90

5-6                           Viktoría Eik Elvarsdóttir                     Gjöf frá Sjávarborg            6,87

5-6                           Þórdís Inga Pálsdóttir                       Njörður frá Flugumýri II      6,87

7                              Ásdís Ósk Elvarsdóttir                        Koltinna frá Varmalæk       6,83

8-9                           Bríet Guðmundsdóttir                       Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum      6,80

8-9                           Svanhildur Guðbrandsdóttir              Aðgát frá Víðivöllum fremri            6,80

10                            Hákon Dan Ólafsson                         Stirnir frá Skriðu     6,77

11                            Glódís Rún Sigurðardóttir                 Kolka frá Hárlaugsstöðum 2           6,70

12                            Katla Sif Snorradóttir                        Gustur frá Stykkishólmi       6,67

13                            Arnar Máni Sigurjónsson                  Sómi frá Kálfsstöðum         6,60

14                            Kristófer Darri Sigurðsson                  Vörður frá Vestra-Fíflholti   6,50

15                            Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir          Skálmöld frá Eystra-Fróðholti         6,43

16                            Rúna Tómasdóttir                             Sleipnir frá Árnanesi          6,33

17                            Rúna Tómasdóttir                             Kóngur frá Korpu   5,70

18                            Birta Ingadóttir   Fluga frá Oddhóli   5,30

19-20                       Heiða Rún Sigurjónsdóttir                Lottó frá Kvistum    0,00

19-20                       Benjamín Sandur Ingólfsson            Toppur frá Litlu-Reykjum   0,00

18 Jun, 2019

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1626
Articles View Hits
2756280