Þá er allri forkeppni lokið á opnu WR íþróttamóti Sleipnis. Veðrið hefur leikið við mótsgesti og knapar verið til fyrirmyndar.
Á morgun er úrslitadagur þar sem margt góðra hrossa og knapa koma fram. Eftirfarandi eru úrslit dagsins og dagskrá morgundagsins.

Dagskrá sunnudagur 26. maí
09:00 A úrslit V2 Barnaflokkur. 
09:20 A úrslit V2 Unglingarflokkur.
09:40 A úrslit V2 Ungmennaflokkur
10:00 A úrslit V2 2 flokkur.
10:20 A úrslit V2 1 flokkur.
10:40 A úrslit V1 Ungmennaaflokkur
11:00 A úrslit V1 Meistaraflokkur.
11:30 A úrslit fimmgangur 1 flokkur.
12:00 Matarhlé.
13:00 A úrslit F2 unglingaflokkur
13:30 A úrslit F1 Ungmennaflokkur
14:00 A úrslit F1 Meistaraflokkur.
14:30 A úrslit tölt T3 barnaflokkur
14:50 A úrslit tölt T3 unglingaflokkur
15:10 Kaffihlé
16:00 A úrslit tölt T3 ungmennaflokkur
16:20 A úrslit tölt T7 barnaflokkur
16:35 A úrslit tölt T4 1 flokkur
16:50 A úrslit Tölt T2 ungmennaflokkur
17:10 A úrslit tölt T2 meistaraflokkur.
17:30 A úrslit tölt T7 2 flokkur
17:45 A úrslit tölt T3 2.flokkur
18:10 A úrslit tölt T3 1 flokkur
18:30 A úrslit Tölt T1 Ungmennaflokkur
18:50 A úrslit tölt T1 Meistaraflokkur.
19:10 Mótslit.

 

B úrslit    T1 Meistaraflokkur                        

Sæti         Knapi              Hross               Einkunn

6              Hanna Rún Ingibergsdóttir       Grímur frá Skógarási           8,00

7              Jóhanna Margrét Snorradóttir  Bárður frá Melabergi           7,89

8              Ásmundur Ernir Snorrason       Hnyðja frá Koltursey            7,83

9              Þórarinn Eymundsson              Laukur frá Varmalæk           7,67

10            Janus Halldór Eiríksson            Blíða frá Laugarbökkum      7,61

B úrslit    F1 Meistaraflokkur            

Sæti         Knapi           Hross       Einkunn

6              Eyrún Ýr Pálsdóttir        Hrannar frá Flugumýri II    7,69

7              Magnús Bragi Magnússon  Snillingur frá Íbishóli   7,45

8              Helga Una Björnsdóttir  Penni frá Eystra-Fróðholti  7,43

9              Sigurður Vignir Matthíasson           Tindur frá Eylandi        7,31

10            Snorri Dal     Engill frá Ytri-Bægisá I           7,05

B úrslit    F2 1.flokkur                           

Sæti         Knapi           Hross                 Einkunn

7              Herdís Rútsdóttir                     Klassík frá Skíðbakka I          6,95

8              Elvar Þormarsson                    Smári frá Strandarhjáleigu  6,55

9              Annie Ivarsdottir                     Lipurtá frá Hafnarfirði           6,40

10            Edda Hrund Hinriksdóttir         Sóldögg frá Brúnum            4,67

B úrslit    T3 1.flokkur                        

Sæti         Knapi          Hross          Einkunn

7              Bjarni Sveinsson             Agla frá Dalbæ    7,28

8              Ingunn Birna Ingólfsdóttir   Huld frá Arabæ            7,17

9              Guðjón Örn Sigurðsson  Kotra frá Steinnesi           7,06

10            Sigurður Gunnar Markússon            Alsæll frá Varmalandi  6,72

B úrslit    V1 Meistaraflokkur                        

Sæti         Knapi            Hross            Einkunn

6              Þórarinn Ragnarsson           Leikur frá Vesturkoti     7,77

7              Hulda Gústafsdóttir             Sesar frá Lönguskák     7,70

8              Ragnhildur Haraldsdóttir     Vákur frá Vatnsenda    7,57

9              Matthías Leó Matthíasson   Taktur frá Vakurstöðum            7,47

10            Helga Una Björnsdóttir        Hnokki frá Eylandi        7,10

B úrslit    V2 1.flokkur                         

Sæti         Knapi               Hross          Einkunn

6              Dagmar Öder Einarsdóttir     Villa frá Kópavogi      7,10

7              Edda Hrund Hinriksdóttir       Laufey frá Ólafsvöllum           6,93

8              Guðrún Sylvía Pétursdóttir   Ási frá Þingholti         6,77

9              Vera Evi Schneiderchen      Bragur frá Steinnesi   6,71

10            Kathrine Vittrup Andersen    Augsýn frá Lundum II6,70

Ungmennaflokkur T1                                                    

Forkeppni                                                                     

Sæti                         Knapi                 Hross                  Einkunn

1                              Atli Freyr Maríönnuson                  Óðinn frá Ingólfshvoli            7,30

2-4                           Viktoría Eik Elvarsdóttir                  Gjöf frá Sjávarborg    7,13

2-4                           Bríet Guðmundsdóttir                    Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum          7,13

2-4                           Ásdís Ósk Elvarsdóttir                     Koltinna frá Varmalæk          7,13

5                              Benjamín Sandur Ingólfsson         Mugga frá Leysingjastöðum II           7,07

6                              Thelma Dögg Tómasdóttir            Taktur frá Torfunesi   7,00

7-8                           Kristófer Darri Sigurðsson              Vörður frá Vestra-Fíflholti      6,93

7-8                           Thelma Dögg Tómasdóttir            Marta frá Húsavík       6,93

9                              Glódís Rún Sigurðardóttir              Kolka frá Hárlaugsstöðum 2   6,87

10                            Þorgils Kári Sigurðsson                 Ósk frá Miklaholti       6,77

11                            Þórdís Inga Pálsdóttir                    Njörður frá Flugumýri II         6,70

12                            Svanhildur Guðbrandsdóttir          Aðgát frá Víðivöllum fremri   6,50

13                            Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir       Skálmöld frá Eystra-Fróðholti            6,43

14                            Heiða Rún Sigurjónsdóttir             Lottó frá Kvistum       6,27

15                            Arnar Máni Sigurjónsson               Lúkas frá Skrúð          6,23

16-17                       Rúna Tómasdóttir                         Sleipnir frá Árnanesi0,00

16-17                       Þorgils Kári Sigurðsson                 Heiðar frá Kolsholti 3            0,00

Dagskrá sunnudagur 20. Mai.
09:00 A úrslit V2 Barnaflokkur. 
09:20 A úrslit V2 Unglingarflokkur.
09:40 A úrslit V2 Ungmennaflokkur
10:00 A úrslit V2 2 flokkur.
10:20 A úrslit V2 1 flokkur.
10:40 A úrslit V1 Ungmennaaflokkur
11:00 A úrslit V1 Meistaraflokkur.
11:30 A úrslit fimmgangur 1 flokkur.
12:00 Matarhlé.
13:00 A úrslit F2 unglingaflokkur
13:30 A úrslit F1 Ungmennaflokkur
14:00 A úrslit F1 Meistaraflokkur.
14:30 A úrslit tölt T3 barnaflokkur
14:50 A úrslit tölt T3 unglingaflokkur
15:10 Kaffihlé
16:00 A úrslit tölt T3 ungmennaflokkur
16:20 A úrslit tölt T7 barnaflokkur
16:35 A úrslit tölt T4 1 flokkur
16:50 A úrslit Tölt T2 ungmennaflokkur
17:10 A úrslit tölt T2 meistaraflokkur.
17:30 A úrslit tölt T7 2 flokkur
17:45 A úrslit tölt T3 2.flokkur
18:10 A úrslit tölt T3 1 flokkur
18:30 A úrslit Tölt T1 Ungmennaflokkur
18:50 A úrslit tölt T1 Meistaraflokkur.
19:10 Mótslit.

18 Jun, 2019

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1626
Articles View Hits
2756296