Árni Björn Pálsson hélt sigurgöngu sinni áfram í meistaraflokki og sigraði hann í keppni í fimmgangi á Kötlu frá Hemlu en skammt undan henni var hástökkvarinn Eyrún Ýr Pálsdóttir á Hrannari frá Flugumýri, en hún stóð efsti í B-úrslitum í gærkvöldi.

A úrslit     Fimmgangur Meistaraflokkur F1                    

Sæti         Knapi             Hross           Einkunn

1              Árni Björn Pálsson              Katla frá Hemlu II             7,83
2              Eyrún Ýr Pálsdóttir              Hrannar frá Flugumýri II   7,81
3              Viðar Ingólfsson                  Hængur frá Bergi              7,69
4              Sina Scholz    Nói frá Saurbæ         7,60
5              Þórarinn Eymundsson         Vegur frá Kagaðarhóli       7,52
6              Teitur Árnason Sjóður frá Kirkjubæ   7,43

 A úrslit     Fimmgangur Ungmennaflokkur F1                            

Sæti         Knapi             Hross             Einkunn

1              Ylfa Guðrún Svafarsdóttir       Bjarkey frá Blesastöðum 1A   7,12

2              Glódís Rún Sigurðardóttir       Sturlungur frá Leirubakka       7,12

3              Thelma Dögg Tómasdóttir      Bósi frá Húsavík        6,98

4              Kristófer Darri Sigurðsson      Vorboði frá Kópavogi            6,90

5              Hákon Dan Ólafsson              Þórir frá Strandarhöfði           6,67

A úrslit     Fimmgangur Unglingaflokkur F2                   

Sæti         Knapi             Hross             Einkunn

1              Védís Huld Sigurðardóttir       Elva frá Miðsitju         7,00

2              Embla Þórey Elvarsdóttir       Tinni frá Laxdalshofi  6,64

3              Benedikt Ólafsson                 Leira-Björk frá Naustum III      6,33

4              Jón Ársæll Bergmann             Glóð frá Eystra-Fróðholti        6,17

5              Þorvaldur Logi Einarsson       Hátíð frá Hlemmiskeiði 3        4,76

A úrslit     Tölt Barnaflokkur T3                         

Sæti         Knapi           Hross             Einkunn

1              Elva Rún Jónsdóttir             Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ     7,06

2              Guðný Dís Jónsdóttir          Roði frá Margrétarhofi   6,89

3              Matthías Sigurðsson            Djákni frá Reykjavík      6,67

4              Sara Dís Snorradóttir           Gnótt frá Syðra-Fjalli I   6,50

5              Ragnar Snær Viðarsson       Kamban frá Húsavík     6,39

A úrslit     Tölt Unglingaflokkur T3     

Sæti         Knapi             Hross         Einkunn

1              Benedikt Ólafsson            Biskup frá Ólafshaga      7,11

2              Védís Huld Sigurðardóttir   Megas frá Seylu 7,06

3              Elín Þórdís Pálsdóttir        Ópera frá Austurkoti       6,83

4              Selma Leifsdóttir               Glaður frá Mykjunesi 2    6,67

5              Þorvaldur Logi Einarsson  Stjarni frá Dalbæ II         6,61

18 Jun, 2019

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1626
Articles View Hits
2756279