Tölt T1                                                                                                                

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Forkeppni                                                                                           

Sæti         Knapi                                   Hross                                        Einkunn

1              Árni Björn Pálsson                 Hátíð frá Hemlu II                       8,43

2              Viðar Ingólfsson                     Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II   8,27

3              Jakob Svavar Sigurðsson        Hálfmáni frá Steinsholti               7,90

4-5            Þórarinn Ragnarsson              Hringur frá Gunnarsstöðum I        7,87

4-5            Elin Holst                              Frami frá Ketilsstöðum               7,87

6              Hinrik Bragason                     Hrókur frá Hjarðartúni                  7,77

7              Hulda Gústafsdóttir                Draupnir frá Brautarholti              7,73

8-9            Hanna Rún Ingibergsdóttir       Grímur frá Skógarási                  7,70

8-9            Janus Halldór Eiríksson          Blíða frá Laugarbökkum              7,70

10             Þórarinn Eymundsson            Laukur frá Varmalæk                  7,63

11-12        Jóhanna Margrét Snorradóttir  Bárður frá Melabergi                   7,57

11-12        Matthías Leó Matthíasson       Taktur frá Vakurstöðum              7,57

13             Ásmundur Ernir Snorrason      Hnyðja frá Koltursey                   7,40

14             Sina Scholz                           Nói frá Saurbæ                          7,37

15             Bergur Jónsson                      Álfgrímur frá Syðri-Gegnishólum  7,30

16-19        Bergur Jónsson                      Glampi frá Ketilsstöðum             7,27

16-19        Lára Jóhannsdóttir                  Gormur frá Herríðarhóli                7,27

16-19        Þórdís Erla Gunnarsdóttir        Terna frá Auðsholtshjáleigu         7,27

16-19        Lena Zielinski                        Líney frá Þjóðólfshaga 1              7,27

20-22        Þórarinn Eymundsson            Vegur frá Kagaðarhóli                 7,23

20-22        Sigursteinn Sumarliðason       Saga frá Blönduósi                     7,23

20-22        Janus Halldór Eiríksson          Askur frá Hveragerði                   7,23

23             Davíð Jónsson                       Ólína frá Skeiðvöllum                  7,17

24             Telma Tómasson                   Baron frá Bala 1                         7,13

25-27        Helgi Þór Guðjónsson             Lind frá Dalbæ                           7,00

25-27        Bylgja Gauksdóttir                 Hrifla frá Hrafnkelsstöðum 1        7,00

25-27        Eggert Helgason                    Stúfur frá Kjarri                           7,00

28             Ragnhildur Haraldsdóttir          Úlfur frá Mosfellsbæ                   6,93

29-30        Hjörvar Ágústsson                  Hrafnfinnur frá Sörlatungu            6,87

29-30        Lea Schell                             Snót frá Snóksdal I                     6,87

31-32        Róbert Bergmann                   Gola frá Bakkakoti                     6,80

31-32        Bylgja Gauksdóttir                 Vakning frá Feti                         6,80

33-34        Jakob Svavar Sigurðsson        Konsert frá Hofi                          0,00

33-34        Sólon Morthens                     Katalína frá Hafnarfirði                 0,00

 

B úrslit                                                                                                                

Sæti         Knapi                                   Hross                                        Einkunn

6              Hanna Rún Ingibergsdóttir       Grímur frá Skógarási                  8,00

7              Jóhanna Margrét Snorradóttir  Bárður frá Melabergi                   7,89

8              Ásmundur Ernir Snorrason      Hnyðja frá Koltursey                   7,83

9              Þórarinn Eymundsson            Laukur frá Varmalæk                  7,67

10             Janus Halldór Eiríksson          Blíða frá Laugarbökkum              7,61

A úrslit                                                                                                                

Sæti         Knapi                                   Hross                                        Einkunn

1              Viðar Ingólfsson                     Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II   8,78

2              Hinrik Bragason                     Hrókur frá Hjarðartúni                  8,61

3              Þórarinn Ragnarsson              Hringur frá Gunnarsstöðum I        8,44

4              Jakob Svavar Sigurðsson        Hálfmáni frá Steinsholti               8,33

5              Hanna Rún Ingibergsdóttir       Grímur frá Skógarási                  8,06

6              Elin Holst                              Frami frá Ketilsstöðum               7,94

Tölt T2                                                                                                            

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Forkeppni                                                                                        

Sæti         Knapi                                     Hross                                   Einkunn

1              Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir  Óskar frá Breiðstöðum           8,13

2              Helga Una Björnsdóttir             Þoka frá Hamarsey                7,87

3              Reynir Örn Pálmason               Brimnir frá Efri-Fitjum             7,23

4              Jakob Svavar Sigurðsson          Vallarsól frá Völlum                7,20

5              Hanna Rún Ingibergsdóttir         Mörður frá Kirkjubæ               6,97

6              Sigursteinn Sumarliðason         Háfeti frá Hákoti                     6,83

7              Sigursteinn Sumarliðason         Krókus frá Dalbæ                  6,53

8              Þorbjörn Hreinn Matthíasson     Dökkva frá Kanastöðum         6,13

9              Brynja Amble Gísladóttir           Goði frá Ketilsstöðum            6,07

10             Matthías Leó Matthíasson        Doðrant frá Vakurstöðum        5,97

11             Teitur Árnason                         Kormákur frá Miðhrauni          5,93

12             Þórdís Erla Gunnarsdóttir         Selma frá Auðsholtshjáleigu   5,73

13             Eyrún Ýr Pálsdóttir                  Vakar frá Efra-Seli                 5,57

A úrslit                                                                                                            

Sæti         Knapi                                     Hross                                   Einkunn

1              Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir  Óskar frá Breiðstöðum           8,83

2              Helga Una Björnsdóttir             Þoka frá Hamarsey                8,25

3              Jakob Svavar Sigurðsson          Vallarsól frá Völlum                7,92

4              Hanna Rún Ingibergsdóttir         Mörður frá Kirkjubæ               7,88

5              Reynir Örn Pálmason               Brimnir frá Efri-Fitjum             7,62

                                                                                                                                      

                                                                                                                                           

Ungmennaflokkur                                                                            

Forkeppni                                                                                        

Sæti         Knapi                                     Hross                                   Einkunn

1              Védís Huld Sigurðardóttir          Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum    7,80

2              Ylfa Guðrún Svafarsdóttir          Prins frá Skúfslæk                 6,97

3              Hákon Dan Ólafsson                Stirnir frá Skriðu                    6,87

4              Ásdís Ósk Elvarsdóttir              Vísa frá Hrísdal                      6,83

5              Elísa Benedikta Andrésdóttir     Flötur frá Votmúla 1               6,70

6              Selma Leifsdóttir                      Hrafn frá Eylandi                    6,63

7              Arnar Máni Sigurjónsson          Sómi frá Kálfsstöðum             6,37

8              Glódís Rún Sigurðardóttir          Börkur frá Kvistum                 6,13

9              Atli Freyr Maríönnuson             Léttir frá Þjóðólfshaga 3          6,10

10             Matthías Sigurðsson                Biskup frá Sigmundarstöðum  5,97

11             Arnar Máni Sigurjónsson          Arður frá Miklholti                  5,90

12             Ragnar Rafael Guðjónsson       Dugur frá Tjaldhólum              4,70

13             Kristín Hrönn Pálsdóttir            Gaumur frá Skarði                 0,00

A úrslit                                                                                                            

Sæti         Knapi                                     Hross                                   Einkunn

1              Védís Huld Sigurðardóttir          Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum    8,17

2              Ylfa Guðrún Svafarsdóttir          Prins frá Skúfslæk                 7,46

3              Hákon Dan Ólafsson                Stirnir frá Skriðu                    7,29

4              Ásdís Ósk Elvarsdóttir              Vísa frá Hrísdal                      7,12

5              Elísa Benedikta Andrésdóttir     Flötur frá Votmúla 1               6,96

Tölt T3                                                                                                                               

Opinn flokkur - 1. flokkur                                                                                  

Forkeppni                                                                                                         

Sæti         Knapi                                           Hross                                             Einkunn

1              Guðrún Sylvía Pétursdóttir              Gleði frá Steinnesi                           7,10

2              Edda Rún Guðmundsdóttir              Spyrna frá Strandarhöfði                   6,87

3              Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson  Lind frá Úlfsstöðum                          6,83

4              Sara Ástþórsdóttir                          Viðja frá Geirlandi                            6,77

5-6            Vilborg Smáradóttir                        Dreyri frá Hjaltastöðum                     6,73

5-6            Svenja Kohl                                   Brák frá Stíghúsi                              6,73

7              Ingunn Birna Ingólfsdóttir                 Huld frá Arabæ                                6,70

8              Bjarni Sveinsson                            Ferdinand frá Galtastöðum               6,63

9              Bjarni Sveinsson                            Agla frá Dalbæ                                6,57

10             Kathrine Vittrup Andersen               Augsýn frá Lundum II                       6,50

11-12        Guðjón Örn Sigurðsson                  Kotra frá Steinnesi                           6,43

11-12        Sigurður Gunnar Markússon            Alsæll frá Varmalandi                       6,43

13-16        Ólafur Þórisson                              Aría frá Miðkoti                                6,37

13-16        Jóhann Ólafsson                            Brimrún frá Gullbringu                      6,37

13-16        Halldór Vilhjálmsson                       Sólskær frá Selfossi                        6,37

13-16        Hallgrímur Birkisson                       Svörður frá Skjálg                            6,37

17-18        Kristín Magnúsdóttir                       Sandra frá Reykjavík                        6,33

17-18        Daníel Gunnarsson                         Darri frá Einhamri 2                          6,33

19             Arnhildur Halldórsdóttir                   Tinna frá Laugabóli                           6,30

20             Jóhann Ólafsson                            Von frá Bjarnanesi                           6,23

21             Ólafur Þórisson                              Enja frá Miðkoti                               6,20

22-23        Magnús Ólason                             Veigar frá Sauðholti 2                       6,17

22-23        Hallgrímur Birkisson                       Trú frá Eystra-Fróðholti                     6,17

24             Fríða Hansen                                 Vargur frá Leirubakka                       6,13

25-26        Petra Björk Mogensen                    Polka frá Tvennu                              6,10

25-26        Ólafur Þórisson                              Víðir frá Miðkoti                               6,10

27             Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir          Hylur frá Efra-Seli                            6,03

28             Larissa Silja Werner                       Páfi frá Kjarri                                   5,90

29             Arnhildur Halldórsdóttir                   Þytur frá Stykkishólmi                      5,43

B úrslit                                                                                                                               

Sæti         Knapi                                           Hross                                             Einkunn

7              Bjarni Sveinsson                            Agla frá Dalbæ                                7,28

8              Ingunn Birna Ingólfsdóttir                 Huld frá Arabæ                                7,17

9              Guðjón Örn Sigurðsson                  Kotra frá Steinnesi                           7,06

10             Sigurður Gunnar Markússon            Alsæll frá Varmalandi                       6,72

A úrslit                                                                                                                               

Sæti         Knapi                                           Hross                                             Einkunn

1              Sara Ástþórsdóttir                          Viðja frá Geirlandi                            7,22

2              Edda Rún Guðmundsdóttir              Spyrna frá Strandarhöfði                   7,11

3              Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson  Lind frá Úlfsstöðum                          7,06

4              Vilborg Smáradóttir                        Dreyri frá Hjaltastöðum                     7,00

5-6            Svenja Kohl                                   Brák frá Stíghúsi                              6,89

5-6            Bjarni Sveinsson                            Agla frá Dalbæ                                6,89

7              Guðrún Sylvía Pétursdóttir              Gleði frá Steinnesi                           6,83

                                                                                                                                                            

                                                                                                                                                                 

Opinn flokkur - 2. flokkur                                                                                  

Forkeppni                                                                                                         

Sæti         Knapi                                           Hross                                             Einkunn

1              Theodóra Jóna Guðnadóttir             Gerpla frá Þúfu í Landeyjum              6,07

2              Laura Diehl                                    Fákur frá Bólstað                             5,93

3              Sigurður Sigurðsson                       Glæsir frá Torfunesi                         5,67

4              Sara Camilla Lundberg                   Bylgja frá Ketilsstöðum                    5,23

5              Sigurður B Guðmundsson               Vornótt frá Pulu                               4,57

A úrslit                                                                                                                               

Sæti         Knapi                                           Hross                                             Einkunn

1              Sigurður Sigurðsson                       Glæsir frá Torfunesi                         6,67

2              Laura Diehl                                    Fákur frá Bólstað                             6,39

3              Sara Camilla Lundberg                   Bylgja frá Ketilsstöðum                    6,33

4              Sigurður B Guðmundsson               Vornótt frá Pulu                               5,89

                                                                                                                                                            

                                                                                                                                                                 

Ungmennaflokkur                                                                                             

Forkeppni                                                                                                         

Sæti         Knapi                                           Hross                                             Einkunn

1              Elín Árnadóttir                                Prýði frá Vík í Mýrdal                       6,33

2-3            Kári Kristinsson                             Hrólfur frá Hraunholti                        6,23

2-3            Unnur Lilja Gísladóttir                     Eldey frá Grjóteyri                            6,23

4              Brynjar Nói Sighvatsson                  Fluga frá Prestsbakka                      6,17

5              Elmar Ingi Guðlaugsson                  Grunnur frá Hólavatni                        6,00

6              Emma R. Bertelsen                        Askur frá Miðkoti                             5,83

7              Unnur Lilja Gísladóttir                     Hnáta frá Skálmholti                        5,50

8              Stefán Tor Leifsson                        Von frá Uxahrygg                             5,00

A úrslit                                                                                                                               

Sæti         Knapi                                           Hross                                             Einkunn

1-2            Elín Árnadóttir                                Prýði frá Vík í Mýrdal                       7,00

1-2            Elmar Ingi Guðlaugsson                  Grunnur frá Hólavatni                        7,00

3              Kári Kristinsson                             Hrólfur frá Hraunholti                        6,72

4-5            Brynjar Nói Sighvatsson                  Fluga frá Prestsbakka                      6,56

4-5            Unnur Lilja Gísladóttir                     Eldey frá Grjóteyri                            6,56

                                                                                                                                                            

                                                                                                                                                                 

Unglingaflokkur                                                                                                

Forkeppni                                                                                                         

Sæti         Knapi                                           Hross                                             Einkunn

1              Benedikt Ólafsson                          Biskup frá Ólafshaga                        7,00

2              Védís Huld Sigurðardóttir                Megas frá Seylu                              6,63

3              Selma Leifsdóttir                            Glaður frá Mykjunesi 2                     6,50

4              Elín Þórdís Pálsdóttir                      Ópera frá Austurkoti                         6,43

5              Þorvaldur Logi Einarsson                Stjarni frá Dalbæ II                           6,40

6              Hulda María Sveinbjörnsdóttir          Garpur frá Skúfslæk                         6,27

7              Erika J. Sundgaard                         Viktoría frá Miðkoti                           6,00

8              Bríet Bragadóttir                             Grímar frá Eyrarbakka                      5,33

9              Arndís Ólafsdóttir                           Júpiter frá Magnússkógum                5,30

10             Hrefna Sif Jónasdóttir                     Sigð frá Hrafnsholti                          5,17

11             Snædís Lóa Snævarsdóttir              Mist frá Grenstanga                         4,80

A úrslit                                                                                                                               

Sæti         Knapi                                           Hross                                             Einkunn

1              Benedikt Ólafsson                          Biskup frá Ólafshaga                        7,11

2              Védís Huld Sigurðardóttir                Megas frá Seylu                              7,06

3              Elín Þórdís Pálsdóttir                      Ópera frá Austurkoti                         6,83

4              Selma Leifsdóttir                            Glaður frá Mykjunesi 2                     6,67

5              Þorvaldur Logi Einarsson                Stjarni frá Dalbæ II                           6,61

                                                                                                                                                            

                                                                                                                                                                 

Barnaflokkur                                                                                                    

Forkeppni                                                                                                         

Sæti         Knapi                                           Hross                                             Einkunn

1              Guðný Dís Jónsdóttir                      Roði frá Margrétarhofi                       6,77

2              Elva Rún Jónsdóttir                        Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ  6,43

3              Sara Dís Snorradóttir                      Gnótt frá Syðra-Fjalli I                      6,13

4              Ragnar Snær Viðarsson                 Kamban frá Húsavík                         5,93

5-7            Matthías Sigurðsson                      Djákni frá Reykjavík                         5,83

5-7            Ragnar Snær Viðarsson                 Stemma frá Holtsmúla 1                   5,83

5-7            Lilja Dögg Ágústsdóttir                   Andvari frá Kvistum                          5,83

8              Herdís Björg Jóhannsdóttir              Hylur frá Kverná                               5,80

9              Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson          Gjafar frá Hæl                                  5,67

10             Lilja Rún Sigurjónsdóttir                  Geisli frá Möðrufelli                          5,50

11             Lilja Dögg Ágústsdóttir                   Hreimur frá Hólabaki                        5,00

A úrslit                                                                                                                               

Sæti         Knapi                                           Hross                                             Einkunn

1              Elva Rún Jónsdóttir                        Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ  7,06

2              Guðný Dís Jónsdóttir                      Roði frá Margrétarhofi                       6,89

3              Matthías Sigurðsson                      Djákni frá Reykjavík                         6,67

4              Sara Dís Snorradóttir                      Gnótt frá Syðra-Fjalli I                      6,50

5              Ragnar Snær Viðarsson                 Kamban frá Húsavík                         6,39

Tölt T4                                                                                                        

Opinn flokkur - 1. flokkur                                                            

Forkeppni                                                                                   

Sæti         Knapi                           Hross                                       Einkunn

1              Jóhann Ólafsson            Brúney frá Grafarkoti                  7,60

2              Brynja Viðarsdóttir          Sólfaxi frá Sámsstöðum             6,77

3              Eygló Arna Guðnadóttir   Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum  6,67

4              Vera Evi Schneiderchen  Bragur frá Steinnesi                   6,60

5              Birgitta Bjarnadóttir         Sveinsson frá Skíðbakka 1A       6,43

6              Ólafur Þórisson              Sóldís frá Miðkoti                      6,37

7              Bryndís Arnarsdóttir        Fákur frá Grænhólum                 6,17

8              Daníel Gunnarsson         Rúna frá Hrafnsvík                     5,67

9              Ólafur Þórisson              Gefjun frá Miðkoti                      5,33

A úrslit                                                                                                       

Sæti         Knapi                           Hross                                       Einkunn

1              Jóhann Ólafsson            Brúney frá Grafarkoti                  7,54

2              Brynja Viðarsdóttir          Sólfaxi frá Sámsstöðum             7,17

3              Ólafur Þórisson              Sóldís frá Miðkoti                      6,92

4              Vera Evi Schneiderchen  Bragur frá Steinnesi                   6,75

5              Birgitta Bjarnadóttir         Sveinsson frá Skíðbakka 1A       6,54

Tölt T7                                                                                                          

Opinn flokkur - 2. flokkur                                                                

Forkeppni                                                                                       

Sæti         Knapi                                     Hross                                 Einkunn

1              Jónas Már Hreggviðsson           Eldur frá Hrafnsholti              6,37

2              Helga Rún Björgvinsdóttir          Skeggla frá Skjálg                6,20

3              Verena Stephanie Wellenhofer  Hrafnar frá Reykjavík            6,00

4-5            Ida Sofia Grenberg                   Nn frá Kjarrhólum                 5,60

4-5            Elísabet Gísladóttir                  Lipurtá frá Hrafnsholti           5,60

6              Elísabet Sveinsdóttir                Rán frá Hárlaugsstöðum       5,50

7              Eveliina Aurora Ala-seppaelae   Hviða frá Kvíarholti                5,37

8              Verena Stephanie Wellenhofer  Gefjun frá Dýrfinnustöðum     5,30

9              Laura Diehl                              Vésteinn frá Bakkakoti         0,00

A úrslit                                                                                                          

Sæti         Knapi                                     Hross                                 Einkunn

1              Jónas Már Hreggviðsson           Eldur frá Hrafnsholti              6,83

2              Elísabet Gísladóttir                  Lipurtá frá Hrafnsholti           6,50

3-4            Verena Stephanie Wellenhofer  Hrafnar frá Reykjavík            6,08

3-4            Helga Rún Björgvinsdóttir          Skeggla frá Skjálg                6,08

5              Ida Sofia Grenberg                   Nn frá Kjarrhólum                 5,67

                                                                                                                                    

                                                                                                                                         

Barnaflokkur                                                                                  

Forkeppni                                                                                       

Sæti         Knapi                                     Hross                                 Einkunn

1-2            Elísabet Líf Sigvaldadóttir          María frá Skarði                   5,70

1-2            Dagur Sigurðarson                   Fold frá Jaðri                       5,70

3              Eirik Freyr Leifsson                  Hnota frá Valstrýtu               5,53

4              Steinunn Lilja Guðnadóttir         Deigla frá Þúfu í Landeyjum  5,50

5-6            Þórunn Ólafsdóttir                    Styrkur frá Kjarri                  5,47

5-6            Guðlaug Birta Davíðsdóttir        Yldís frá Hafnarfirði               5,47

7              Svandís Aitken Sævarsdóttir     Klakkur frá Eyjarhólum         5,37

8              Loftur Breki Hauksson              Flóki frá Þverá, Skíðadal       5,03

A úrslit                                                                                                          

Sæti         Knapi                                     Hross                                 Einkunn

1              Dagur Sigurðarson                   Fold frá Jaðri                       6,25

2              Elísabet Líf Sigvaldadóttir          María frá Skarði                   6,00

3              Þórunn Ólafsdóttir                    Styrkur frá Kjarri                  5,92

4              Eirik Freyr Leifsson                  Hnota frá Valstrýtu               5,75

5              Guðlaug Birta Davíðsdóttir        Yldís frá Hafnarfirði               5,33

Fjórgangur V1                                                                                   

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Forkeppni                                                                                         

Sæti     Knapi                                     Hross                                        Einkunn

1          Árni Björn Pálsson                   Flaumur frá Sólvangi                   8,00

2          Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir  Óskar frá Breiðstöðum                7,77

3          Elin Holst                                Frami frá Ketilsstöðum                7,70

4          Ásmundur Ernir Snorrason        Frægur frá Strandarhöfði             7,60

5          Hinrik Bragason                       Hrókur frá Hjarðartúni                  7,57

6          Þórarinn Ragnarsson                Leikur frá Vesturkoti                   7,50

7-8        Hulda Gústafsdóttir                  Sesar frá Lönguskák                   7,40

7-8        Jakob Svavar Sigurðsson          Hálfmáni frá Steinsholti               7,40

9-11      Helga Una Björnsdóttir             Hnokki frá Eylandi                      7,37

9-11      Ragnhildur Haraldsdóttir           Vákur frá Vatnsenda                   7,37

9-11      Matthías Leó Matthíasson        Taktur frá Vakurstöðum               7,37

12-13    Hanna Rún Ingibergsdóttir         Grímur frá Skógarási                   7,27

12-13    Helga Una Björnsdóttir             Þoka frá Hamarsey                     7,27

14         Jakob Svavar Sigurðsson          Hrönn frá Ragnheiðarstöðum       7,23

15-16    Sigursteinn Sumarliðason         Háfeti frá Hákoti                         7,13

15-16    Lea Schell                               Eldey frá Þjórsárbakka                7,13

17         Hanne Oustad Smidesang        Roði frá Hala                              7,10

18-19    Viðar Ingólfsson                       Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II   7,03

18-19    Guðmundur Björgvinsson          Jökull frá Rauðalæk                    7,03

20-21    Fredrica Fagerlund                   Stormur frá Yztafelli                    7,00

20-21    Rósa Birna Þorvaldsdóttir         Frár frá Sandhól                         7,00

22-23    Hanna Rún Ingibergsdóttir         Mörður frá Kirkjubæ                    6,93

22-23    Gústaf Ásgeir Hinriksson          Kría frá Kópavogi                        6,93

24         Bergur Jónsson                       Álfgrímur frá Syðri-Gegnishólum   6,87

25-28    Viðar Ingólfsson                       Múli frá Bergi                             6,83

25-28    Guðmundur Björgvinsson          Sölvi frá Auðsholtshjáleigu           6,83

25-28    Teitur Árnason                         Kormákur frá Miðhrauni               6,83

25-28    Bylgja Gauksdóttir                   Vakning frá Feti                          6,83

29-30    Ragnhildur Haraldsdóttir           Úlfur frá Mosfellsbæ                    6,80

29-30    Þórdís Erla Gunnarsdóttir         Fengur frá Auðsholtshjáleigu       6,80

31         Bergur Jónsson                       Glampi frá Ketilsstöðum              6,77

32         Brynja Amble Gísladóttir           Goði frá Ketilsstöðum                 6,73

33         Sólon Morthens                       Fjalar frá Efri-Brú                        6,60

34         Hulda Gústafsdóttir                  Draupnir frá Brautarholti              6,57

35         Hjörvar Ágústsson                    Farsæll frá Hafnarfirði                  6,47

36         Alexandra Hoop                       Askur frá Gillastöðum                 6,03

37         Jóhann Kristinn Ragnarsson     Ráðgáta frá Pulu                        0,00

B úrslit                                                                                                              

Sæti     Knapi                                     Hross                                        Einkunn

6          Þórarinn Ragnarsson                Leikur frá Vesturkoti                   7,77

7          Hulda Gústafsdóttir                  Sesar frá Lönguskák                   7,70

8          Ragnhildur Haraldsdóttir           Vákur frá Vatnsenda                   7,57

9          Matthías Leó Matthíasson        Taktur frá Vakurstöðum               7,47

10         Helga Una Björnsdóttir             Hnokki frá Eylandi                      7,10

A úrslit                                                                                                              

Sæti     Knapi                                     Hross                                        Einkunn

1          Árni Björn Pálsson                   Flaumur frá Sólvangi                   8,40

2          Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir  Óskar frá Breiðstöðum                8,00

3-4        Þórarinn Ragnarsson                Leikur frá Vesturkoti                   7,93

3-4        Hinrik Bragason                       Hrókur frá Hjarðartúni                  7,93

5          Ásmundur Ernir Snorrason        Frægur frá Strandarhöfði             7,90

6          Elin Holst                                Frami frá Ketilsstöðum                7,83

                                                                                                                                        

                                                                                                                                            

Ungmennaflokkur                                                                             

Forkeppni                                                                                         

Sæti     Knapi                                     Hross                                        Einkunn

1          Ylfa Guðrún Svafarsdóttir          Prins frá Skúfslæk                      7,13

2          Thelma Dögg Tómasdóttir         Marta frá Húsavík                       7,00

3          Þorgils Kári Sigurðsson            Fákur frá Kaldbak                       6,97

4          Hafþór Hreiðar Birgisson           Hróður frá Laugabóli                    6,90

5-6        Viktoría Eik Elvarsdóttir            Gjöf frá Sjávarborg                      6,87

5-6        Þórdís Inga Pálsdóttir               Njörður frá Flugumýri II                6,87

7          Ásdís Ósk Elvarsdóttir              Koltinna frá Varmalæk                6,83

8-9        Bríet Guðmundsdóttir               Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum      6,80

8-9        Svanhildur Guðbrandsdóttir       Aðgát frá Víðivöllum fremri           6,80

10         Hákon Dan Ólafsson                Stirnir frá Skriðu                         6,77

11         Glódís Rún Sigurðardóttir          Kolka frá Hárlaugsstöðum 2        6,70

12         Katla Sif Snorradóttir                Gustur frá Stykkishólmi              6,67

13         Arnar Máni Sigurjónsson          Sómi frá Kálfsstöðum                 6,60

14         Kristófer Darri Sigurðsson         Vörður frá Vestra-Fíflholti             6,50

15         Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir   Skálmöld frá Eystra-Fróðholti      6,43

16         Rúna Tómasdóttir                    Sleipnir frá Árnanesi                   6,33

17         Rúna Tómasdóttir                    Kóngur frá Korpu                        5,70

18         Birta Ingadóttir                         Fluga frá Oddhóli                        5,30

19-20    Heiða Rún Sigurjónsdóttir         Lottó frá Kvistum                        0,00

19-20    Benjamín Sandur Ingólfsson      Toppur frá Litlu-Reykjum             0,00

A úrslit                                                                                                              

Sæti     Knapi                                     Hross                                        Einkunn

1          Ylfa Guðrún Svafarsdóttir          Prins frá Skúfslæk                      7,23

2          Hafþór Hreiðar Birgisson           Hróður frá Laugabóli                    7,20

3          Viktoría Eik Elvarsdóttir            Gjöf frá Sjávarborg                      7,13

4          Þorgils Kári Sigurðsson            Fákur frá Kaldbak                       7,10

5          Þórdís Inga Pálsdóttir               Njörður frá Flugumýri II                7,07

6          Thelma Dögg Tómasdóttir         Marta frá Húsavík                       6,87

Fjórgangur V2                                                                                      

Opinn flokkur - 1. flokkur                                                                      

Forkeppni                                                                                             

Sæti     Knapi                                         Hross                                       Einkunn

1          Vilborg Smáradóttir                      Sigur frá Stóra-Vatnsskarði         7,10

2          Svanhvít Kristjánsdóttir                 Vorsól frá Grjóteyri                     7,07

3          Stella Sólveig Pálmarsdóttir          Pétur Gautur frá Strandarhöfði     6,83

4          Edda Rún Guðmundsdóttir            Spyrna frá Strandarhöfði             6,77

5-6        Marín Lárensína Skúladóttir           Hafrún frá Ytra-Vallholti              6,73

5-6        Eygló Arna Guðnadóttir                Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum   6,73

7          Dagmar Öder Einarsdóttir             Villa frá Kópavogi                       6,70

8          Guðrún Sylvía Pétursdóttir            Ási frá Þingholti                         6,63

9          Kathrine Vittrup Andersen             Augsýn frá Lundum II                 6,60

10         Edda Hrund Hinriksdóttir               Laufey frá Ólafsvöllum                6,53

11         Vera Evi Schneiderchen                Bragur frá Steinnesi                   6,50

12-13    Birgitta Bjarnadóttir                      Sveinsson frá Skíðbakka 1A       6,47

12-13    Bjarni Sveinsson                          Taktur frá Brimnesi                    6,47

14-15    Ólafur Þórisson                            Aría frá Miðkoti                          6,43

14-15    Guðjón Örn Sigurðsson                Kotra frá Steinnesi                     6,43

16-17    Ólafur Þórisson                            Víðir frá Miðkoti                         6,30

16-17    Daníel Gunnarsson                       Darri frá Einhamri 2                    6,30

18         Árni Sigfús Birgisson                    Ernir frá Skíðbakka I                  6,27

19         Ingunn Birna Ingólfsdóttir               Huld frá Arabæ                          6,23

20         Ólafur Þórisson                            Enja frá Miðkoti                         6,17

21-23    Elín Hrönn Sigurðardóttir               Nói frá Hrafnsstöðum                 6,13

21-23    Guðjón Sigurðsson                       Hörður frá Hábæ                        6,13

21-23    Ólafur Þórisson                            Sóldís frá Miðkoti                       6,13

24         Jóhann Ólafsson                          Vinkona frá Heimahaga              6,10

25         Jessica Dahlgren                         Luxus frá Eyrarbakka                 6,03

26-27    Steinn Skúlason                          Krossa frá Eyrarbakka               5,90

26-27    Magnús Ólason                           Veigar frá Sauðholti 2                 5,90

28         Sanne Van Hezel                         Þrenna frá Þingeyrum                5,67

29         Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir        Hylur frá Efra-Seli                      5,60

B úrslit                                                                                                                 

Sæti     Knapi                                         Hross                                       Einkunn

6          Dagmar Öder Einarsdóttir             Villa frá Kópavogi                       7,10

7          Edda Hrund Hinriksdóttir               Laufey frá Ólafsvöllum                6,93

8          Guðrún Sylvía Pétursdóttir            Ási frá Þingholti                         6,77

9          Vera Evi Schneiderchen                Bragur frá Steinnesi                   6,71

10         Kathrine Vittrup Andersen             Augsýn frá Lundum II                 6,70

A úrslit                                                                                                                 

Sæti     Knapi                                         Hross                                       Einkunn

1          Vilborg Smáradóttir                      Sigur frá Stóra-Vatnsskarði         7,60

2          Stella Sólveig Pálmarsdóttir          Pétur Gautur frá Strandarhöfði     7,30

3          Dagmar Öder Einarsdóttir             Villa frá Kópavogi                       7,07

4          Marín Lárensína Skúladóttir           Hafrún frá Ytra-Vallholti              6,90

5-6        Edda Rún Guðmundsdóttir            Spyrna frá Strandarhöfði             6,87

5-6        Svanhvít Kristjánsdóttir                 Vorsól frá Grjóteyri                     6,87

                                                                                                                                             

                                                                                                                                                 

Opinn flokkur - 2. flokkur                                                                      

Forkeppni                                                                                             

Sæti     Knapi                                         Hross                                       Einkunn

1          Laura Diehl                                  Vésteinn frá Bakkakoti               6,30

2          Theodóra Jóna Guðnadóttir           Gerpla frá Þúfu í Landeyjum        6,27

3          Laura Diehl                                  Fákur frá Bólstað                       6,17

4          Ólafur Finnbogi Haraldsson           Rökkvi frá Ólafshaga                  6,07

5          Valdimar Ómarsson                     Afródíta frá Álfhólum                   5,80

6-7        Elísabet Gísladóttir                       Lipurtá frá Hrafnsholti                 5,63

6-7        Jónas Már Hreggviðsson               Eldur frá Hrafnsholti                   5,63

A úrslit                                                                                                                 

Sæti     Knapi                                         Hross                                       Einkunn

1          Laura Diehl                                  Vésteinn frá Bakkakoti               6,87

2          Ólafur Finnbogi Haraldsson           Rökkvi frá Ólafshaga                  6,20

3          Jónas Már Hreggviðsson               Eldur frá Hrafnsholti                   6,07

4          Valdimar Ómarsson                     Afródíta frá Álfhólum                   5,97

5          Elísabet Gísladóttir                       Lipurtá frá Hrafnsholti                 5,83

6          Theodóra Jóna Guðnadóttir           Gerpla frá Þúfu í Landeyjum        0,00

                                                                                                                                             

                                                                                                                                                 

Ungmennaflokkur                                                                                 

Forkeppni                                                                                             

Sæti     Knapi                                         Hross                                       Einkunn

1          Elín Árnadóttir                              Blær frá Prestsbakka                 6,97

2          Elmar Ingi Guðlaugsson                Grunnur frá Hólavatni                  6,73

3          Elísa Benedikta Andrésdóttir         Lukka frá Bjarnanesi                  6,67

4          Unnur Lilja Gísladóttir                   Eldey frá Grjóteyri                      6,27

5-6        Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir             Diljá frá Bakkakoti                     6,20

5-6        Jónína Ósk Sigsteinsdóttir            Hríð frá Hábæ                            6,20

7          Sylvía Sól Magnúsdóttir                Reina frá Hestabrekku                6,10

8          Janneke M. Maria L. Beelenkamp  Eldur frá Stokkseyri                   5,97

9          Stefán Tor Leifsson                      Hljómur frá Stóra-Vatnsskarði     5,60

10         Emma R. Bertelsen                      Askur frá Miðkoti                       4,77

A úrslit                                                                                                                 

Sæti     Knapi                                         Hross                                       Einkunn

1          Elín Árnadóttir                              Blær frá Prestsbakka                 7,13

2          Elmar Ingi Guðlaugsson                Grunnur frá Hólavatni                  6,93

3          Elísa Benedikta Andrésdóttir         Lukka frá Bjarnanesi                  6,80

4          Unnur Lilja Gísladóttir                   Eldey frá Grjóteyri                      6,23

5          Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir             Diljá frá Bakkakoti                     6,20

6          Jónína Ósk Sigsteinsdóttir            Hríð frá Hábæ                            6,17

                                                                                                                                             

                                                                                                                                                 

Unglingaflokkur                                                                                    

Forkeppni                                                                                             

Sæti     Knapi                                         Hross                                       Einkunn

1          Védís Huld Sigurðardóttir              Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum        7,20

2          Benedikt Ólafsson                        Biskup frá Ólafshaga                  6,70

3          Þorvaldur Logi Einarsson              Stjarni frá Dalbæ II                     6,50

4          Elín Þórdís Pálsdóttir                    Ópera frá Austurkoti                   6,47

5          Glódís Rún Sigurðardóttir              Ársól frá Sunnuhvoli                   6,43

6-7        Selma Leifsdóttir                          Glaður frá Mykjunesi 2               6,33

6-7        Svandís Rós Treffer Jónsdóttir       Fengsæll frá Jórvík                     6,33

8-9        Kristján Árni Birgisson                  Tign frá Vöðlum                         6,27

8-9        Katrín Ósk Kristjánsdóttir              Höttur frá Austurási                    6,27

10         Melkorka Gunnarsdóttir                Undri frá Ósabakka 2                 6,23

11         Arndís Ólafsdóttir                         Júpiter frá Magnússkógum          5,87

12         Erika J. Sundgaard                       Viktoría frá Miðkoti                     5,83

13         Hrefna Sif Jónasdóttir                   Sigð frá Hrafnsholti                    5,67

14         Kristín Hrönn Pálsdóttir                 Gaumur frá Skarði                     5,60

15         Anna María Bjarnadóttir                Snægrímur frá Grímarsstöðum    5,03

16         Brynja Líf Rúnarsdóttir                  Villingur frá Björgum                   4,30

A úrslit                                                                                                                 

Sæti     Knapi                                         Hross                                       Einkunn

1          Védís Huld Sigurðardóttir              Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum        7,33

2          Benedikt Ólafsson                        Biskup frá Ólafshaga                  6,80

3          Glódís Rún Sigurðardóttir              Ársól frá Sunnuhvoli                   6,73

4          Elín Þórdís Pálsdóttir                    Ópera frá Austurkoti                   6,60

5          Þorvaldur Logi Einarsson              Stjarni frá Dalbæ II                     6,43

                                                                                                                                             

                                                                                                                                                 

Barnaflokkur                                                                                        

Forkeppni                                                                                             

Sæti     Knapi                                         Hross                                       Einkunn

1          Ragnar Snær Viðarsson               Stemma frá Holtsmúla 1             6,57

2          Matthías Sigurðsson                    Djákni frá Reykjavík                   6,47

3          Matthías Sigurðsson                    Caruzo frá Torfunesi                   6,37

4-5        Ragnar Snær Viðarsson               Kamban frá Húsavík                   6,20

4-5        Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson        Gjafar frá Hæl                            6,20

6          Lilja Dögg Ágústsdóttir                 Andvari frá Kvistum                    6,03

7          Herdís Björg Jóhannsdóttir            Hylur frá Kverná                         5,87

8          Herdís Björg Jóhannsdóttir            Snillingur frá Sólheimum             5,70

9          Lilja Rún Sigurjónsdóttir                Þráður frá Egilsá                        5,67

10         Þórunn Ólafsdóttir                        Styrkur frá Kjarri                        5,63

11         Elísabet Líf Sigvaldadóttir              María frá Skarði                         5,50

A úrslit                                                                                                                 

Sæti     Knapi                                         Hross                                       Einkunn

1          Matthías Sigurðsson                    Caruzo frá Torfunesi                   6,63

2          Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson        Gjafar frá Hæl                            6,27

3          Ragnar Snær Viðarsson               Stemma frá Holtsmúla 1             6,17

4          Lilja Dögg Ágústsdóttir                 Andvari frá Kvistum                    6,13

5          Herdís Björg Jóhannsdóttir            Hylur frá Kverná                         5,90

Fimmgangur F1                                                                               

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

Forkeppni                                                                                        

Sæti     Knapi                                   Hross                                         Einkunn

1          Þórarinn Eymundsson            Þráinn frá Flagbjarnarholti            7,73

2          Árni Björn Pálsson                 Katla frá Hemlu II                        7,53

3          Viðar Ingólfsson                     Hængur frá Bergi                         7,33

4          Þórarinn Eymundsson            Vegur frá Kagaðarhóli                  7,27

5          Sina Scholz                           Nói frá Saurbæ                           7,23

6          Teitur Árnason                       Sjóður frá Kirkjubæ                     7,20

7          Sigurður Vignir Matthíasson    Tindur frá Eylandi                        7,17

8          Magnús Bragi Magnússon       Snillingur frá Íbishóli                    7,10

9          Eyrún Ýr Pálsdóttir                 Hrannar frá Flugumýri II                7,07

10-12    Helga Una Björnsdóttir            Penni frá Eystra-Fróðholti            7,03

10-12    Snorri Dal                              Engill frá Ytri-Bægisá I                 7,03

10-12    Sigurður Vignir Matthíasson    Slyngur frá Fossi                         7,03

13-14    Hinrik Bragason                     Lukku-Láki frá Stóra-Vatnsskarði  7,00

13-14    Sólon Morthens                      Katalína frá Hafnarfirði                  7,00

15-16    Sigursteinn Sumarliðason       Krókus frá Dalbæ                        6,93

15-16    Gústaf Ásgeir Hinriksson        Sproti frá Innri-Skeljabrekku         6,93

17-18    Ásmundur Ernir Snorrason      Kaldi frá Ytra-Vallholti                  6,90

17-18    Reynir Örn Pálmason             Brimnir frá Efri-Fitjum                   6,90

19         Hanna Rún Ingibergsdóttir       Dropi frá Kirkjubæ                       6,87

20         Ragnhildur Haraldsdóttir          Þróttur frá Tungu                         6,80

21         Sigvaldi Lárus Guðmundsson  Tromma frá Skógskoti                 6,70

22-23    Þórarinn Eymundsson            Hlekkur frá Saurbæ                     6,67

22-23    Matthías Leó Matthíasson       Galdur frá Leirubakka                  6,67

24-25    Hulda Gústafsdóttir                 Roði frá Brúnastöðum 2               6,63

24-25    Jóhanna Margrét Snorradóttir   Prins frá Hellu                             6,63

26         Sigurður Vignir Matthíasson    Milljarður frá Barká                      6,60

27         Hulda Gústafsdóttir                 Vísir frá Helgatúni                        6,50

28         Jakob Svavar Sigurðsson        Sesar frá Steinsholti                    6,47

29         Þorbjörn Hreinn Matthíasson   Dökkva frá Kanastöðum               6,33

30         Jóhann Kristinn Ragnarsson    Klakinn frá Skagaströnd               5,90

31         Gústaf Ásgeir Hinriksson        Brynjar frá Bakkakoti                   5,87

32         Sara Sigurbjörnsdóttir             Flóki frá Oddhóli                          5,83

33         Hjörvar Ágústsson                  Ás frá Kirkjubæ                           5,67

34         Hans Þór Hilmarsson              Bjarmi frá Bæ 2                          5,63

35         Anna Kristín Friðriksdóttir        Vængur frá Grund                       5,17

36         Hinrik Bragason                     Byr frá Borgarnesi                       2,35

37         Þórdís Erla Gunnarsdóttir        Viljar frá Auðsholtshjáleigu           0,00

B úrslit                                                                                                             

Sæti     Knapi                                   Hross                                         Einkunn

6          Eyrún Ýr Pálsdóttir                 Hrannar frá Flugumýri II                7,69

7          Magnús Bragi Magnússon       Snillingur frá Íbishóli                    7,45

8          Helga Una Björnsdóttir            Penni frá Eystra-Fróðholti            7,43

9          Sigurður Vignir Matthíasson    Tindur frá Eylandi                        7,31

10         Snorri Dal                              Engill frá Ytri-Bægisá I                 7,05

A úrslit                                                                                                             

Sæti     Knapi                                   Hross                                         Einkunn

1          Árni Björn Pálsson                 Katla frá Hemlu II                        7,83

2          Eyrún Ýr Pálsdóttir                 Hrannar frá Flugumýri II                7,81

3          Viðar Ingólfsson                     Hængur frá Bergi                         7,69

4          Sina Scholz                           Nói frá Saurbæ                           7,60

5          Þórarinn Eymundsson            Vegur frá Kagaðarhóli                  7,52

6          Teitur Árnason                       Sjóður frá Kirkjubæ                     7,43

                                                                                                                                       

                                                                                                                                           

Ungmennaflokkur                                                                            

Forkeppni                                                                                        

Sæti     Knapi                                   Hross                                         Einkunn

1          Glódís Rún Sigurðardóttir        Sturlungur frá Leirubakka             7,00

2          Glódís Rún Sigurðardóttir        Trausti frá Þóroddsstöðum           6,90

3          Ylfa Guðrún Svafarsdóttir         Bjarkey frá Blesastöðum 1A         6,80

4          Kristófer Darri Sigurðsson       Vorboði frá Kópavogi                    6,27

5          Hákon Dan Ólafsson               Þórir frá Strandarhöfði                  6,23

6          Atli Freyr Maríönnuson            Léttir frá Þjóðólfshaga 3               6,13

7          Thelma Dögg Tómasdóttir       Bósi frá Húsavík                          5,73

8          Ásdís Ósk Elvarsdóttir            Laxnes frá Lambanesi                 5,67

9          Benjamín Sandur Ingólfsson    Smyrill frá V-Stokkseyrarseli        5,63

10         Ásdís Ósk Elvarsdóttir            Roði frá Syðra-Skörðugili             5,57

11         Arnar Máni Sigurjónsson         Púki frá Lækjarbotnum                5,50

12         Jóhanna Guðmundsdóttir        Frægð frá Strandarhöfði               5,33

13         Bríet Guðmundsdóttir              Atlas frá Lýsuhóli                        4,90

14         Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir  Stormur frá Sólheimum                4,70

15         Hafþór Hreiðar Birgisson         Von frá Meðalfelli                        4,43

16         Aníta Rós Róbertsdóttir           Tindur frá Þjórsárbakka                0,00

A úrslit                                                                                                             

Sæti     Knapi                                   Hross                                         Einkunn

1-2        Ylfa Guðrún Svafarsdóttir         Bjarkey frá Blesastöðum 1A         7,12

1-2        Glódís Rún Sigurðardóttir        Sturlungur frá Leirubakka             7,12

3          Thelma Dögg Tómasdóttir       Bósi frá Húsavík                          6,98

4          Kristófer Darri Sigurðsson       Vorboði frá Kópavogi                    6,90

5          Hákon Dan Ólafsson               Þórir frá Strandarhöfði                  6,67

Fimmgangur F2                                                                         

Opinn flokkur - 1. flokkur                                                            

Forkeppni                                                                                  

Sæti     Knapi                                       Hross                               Einkunn

1          Vilborg Smáradóttir                    Þoka frá Þjóðólfshaga 1     6,73

2          Árni Sigfús Birgisson                  Sókn frá Skíðbakka I          6,67

3          Eva Dyröy                                 Sesar frá Þúfum                6,63

4          Jón Bjarni Smárason                  Gyrðir frá Einhamri 2          6,60

5-6        Svanhvít Kristjánsdóttir               Ötull frá Halakoti                6,53

5-6        Daníel Gunnarsson                    Sónata frá Efri-Þverá          6,53

7          Elvar Þormarsson                      Smári frá Strandarhjáleigu  6,50

8-9        Annie Ivarsdottir                         Lipurtá frá Hafnarfirði          6,43

8-9        Herdís Rútsdóttir                        Ída frá Hlemmiskeiði 3        6,43

10         Edda Hrund Hinriksdóttir             Sóldögg frá Brúnum           6,40

11-12    Herdís Rútsdóttir                        Klassík frá Skíðbakka I      6,37

11-12    Ríkharður Flemming Jensen        Myrkvi frá Traðarlandi         6,37

13         Svanhvít Kristjánsdóttir               Glóbus frá Halakoti            6,23

14         Trausti Óskarsson                     Gjósta frá Litla-Dal             6,13

15         Sanne Van Hezel                       Völundur frá Skálakoti        6,10

16         Ólafur Þórisson                          Spá frá Miðkoti                  6,00

17-18    Karen Konráðsdóttir                   Lind frá Hárlaugsstöðum 2  5,83

17-18    Larissa Silja Werner                   Fálki frá Kjarri                    5,83

19         Stine Randers Præstholm          Tromma frá Skúfslæk         5,70

20         Ólafur Þórisson                          Gefjun frá Miðkoti              5,67

21         Högni Freyr Kristínarson             Ísar frá Hala                      5,43

22         Vilborg Smáradóttir                    Klókur frá Dallandi             5,37

23         Anja-Kaarina Susanna Siipola     Styrmir frá Hveragerði         5,27

24         Karin Emma Emerentia Larsson  Eldey frá Skíðbakka I         5,03

25         Elísabet Thorsteinsson               Hrönn frá Hörgslandi II        4,90

B úrslit                                                                                                     

Sæti     Knapi                                       Hross                               Einkunn

7          Herdís Rútsdóttir                        Klassík frá Skíðbakka I      6,95

8          Elvar Þormarsson                      Smári frá Strandarhjáleigu  6,55

9          Annie Ivarsdottir                         Lipurtá frá Hafnarfirði          6,40

10         Edda Hrund Hinriksdóttir             Sóldögg frá Brúnum           4,67

A úrslit                                                                                                     

Sæti     Knapi                                       Hross                               Einkunn

1          Herdís Rútsdóttir                        Klassík frá Skíðbakka I      7,19

2          Eva Dyröy                                 Sesar frá Þúfum                6,93

3          Árni Sigfús Birgisson                  Sókn frá Skíðbakka I          6,88

4          Jón Bjarni Smárason                  Gyrðir frá Einhamri 2          6,81

5          Vilborg Smáradóttir                    Þoka frá Þjóðólfshaga 1     6,79

6          Svanhvít Kristjánsdóttir               Ötull frá Halakoti                6,74

7          Daníel Gunnarsson                    Sónata frá Efri-Þverá          6,64

                                                                                                                               

                                                                                                                                   

Unglingaflokkur                                                                         

Forkeppni                                                                                  

Sæti     Knapi                                       Hross                               Einkunn

1          Védís Huld Sigurðardóttir            Elva frá Miðsitju                 6,67

2          Embla Þórey Elvarsdóttir            Tinni frá Laxdalshofi           6,50

3          Þorvaldur Logi Einarsson            Hátíð frá Hlemmiskeiði 3    6,33

4          Benedikt Ólafsson                     Leira-Björk frá Naustum III  6,23

5          Jón Ársæll Bergmann                 Glóð frá Eystra-Fróðholti    5,73

6          Kristín Hrönn Pálsdóttir              Aska frá Norður-Götum      4,77

7          Elín Þórdís Pálsdóttir                 Þekking frá Austurkoti        4,33

8          Matthías Sigurðsson                  Vonandi frá Bakkakoti        4,03

9-10      Elísabet Vaka Guðmundsdóttir    Höfði frá Bakkakoti            0,00

9-10      Sigurður Baldur Ríkharðsson       Sölvi frá Tjarnarlandi           0,00

A úrslit                                                                                                     

Sæti     Knapi                                       Hross                               Einkunn

1          Védís Huld Sigurðardóttir            Elva frá Miðsitju                 7,00

2          Embla Þórey Elvarsdóttir            Tinni frá Laxdalshofi           6,64

3          Benedikt Ólafsson                     Leira-Björk frá Naustum III  6,33

4          Jón Ársæll Bergmann                 Glóð frá Eystra-Fróðholti    6,17

5          Þorvaldur Logi Einarsson            Hátíð frá Hlemmiskeiði 3    4,76

Skeið 250m P1                                                                      

Opinn flokkur                                                                        

                                                                                                                            

Sæti  Knapi                                Hross                                   Tími

1        Konráð Valur Sveinsson       Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II  22,23

2        Daníel Gunnarsson              Eining frá Einhamri 2             23,60

3        Hans Þór Hilmarsson           Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði  23,88

4        Gústaf Ásgeir Hinriksson      Andri frá Lynghaga                23,90

5        Ásmundur Ernir Snorrason   Fáfnir frá Efri-Rauðalæk         24,59

6        Sigurður Vignir Matthíasson  Líf frá Framnesi                     24,71

7        Davíð Jónsson                     Glóra frá Skógskoti               25,19

8        Bergur Jónsson                   Sædís frá Ketilsstöðum         25,44

9        Kjartan Ólafsson                  Vörður frá Laugabóli              25,95

10      Fredrica Fagerlund               Snær frá Keldudal                 27,09

11-15  Guðmundur Björgvinsson      Glúmur frá Þóroddsstöðum    0,00

11-15  Ásdís Ósk Elvarsdóttir         Hrappur frá Sauðárkróki         0,00

11-15  Elvar Þormarsson                Tígull frá Bjarnastöðum          0,00

11-15  Jón Óskar Jóhannesson       Gnýr frá Brekku                    0,00

11-15  Árni Sigfús Birgisson           Flipi frá Haukholtum              0,00

Skeið 150m P3                                                                           

Opinn flokkur                                                                             

                                                                                                                                   

Sæti  Knapi                                      Hross                                  Tími

1        Þórarinn Eymundsson               Gullbrá frá Lóni                     14,64

2        Sigurður Vignir Matthíasson       Léttir frá Eiríksstöðum           14,69

3        Reynir Örn Pálmason                Skemill frá Dalvík                  15,02

4        Benjamín Sandur Ingólfsson       Ásdís frá Dalsholti                 15,15

5        Guðlaug Jóna Matthíasdóttir      Auðna frá Hlíðarfæti              15,30

6        Hlynur Guðmundsson                Klaustri frá Hraunbæ             15,35

7        Hlynur Pálsson                         Snafs frá Stóra-Hofi               15,53

8        Hinrik Bragason                        Hrafnhetta frá Hvannstóði       15,55

9        Hanna Rún Ingibergsdóttir          Birta frá Suður-Nýjabæ          15,61

10      Sunna Lind Ingibergsdóttir         Flótti frá Meiri-Tungu 1           15,70

11      Árni Björn Pálsson                    Korka frá Steinnesi               15,73

12      Þráinn Ragnarsson                   Blundur frá Skrúð                  15,82

13-14  Helgi Þór Guðjónsson               Vænting frá Sturlureykjum 2  15,95

13-14  Ólafur Örn Þórðarson                Lækur frá Skák                     15,95

15      Þráinn Ragnarsson                   Gassi frá Efra-Seli                 16,18

16      Elvar Þormarsson                     Baltasar frá Strandarhjáleigu  16,50

17      Logi Þór Laxdal                        Hvanndal frá Oddhóli             16,63

18      Kjartan Ólafsson                       Brík frá Laugabóli                  16,73

19      Jóhann Valdimarsson                Óðinn frá Efsta-Dal I              16,78

20      Kristína Rannveig Jóhannsdótti   Askur frá Efsta-Dal I              16,94

21      Brynjar Nói Sighvatsson            Hríma frá Gunnlaugsstöðum   17,34

22-30  Þorgeir Ólafsson                       Straumur frá Skrúð                0,00

22-30  Þórarinn Ragnarsson                 Funi frá Hofi                          0,00

22-30  Trausti Óskarsson                    Skúta frá Skák                     0,00

22-30  Gústaf Ásgeir Hinriksson           Rangá frá Torfunesi               0,00

22-30  Hanne Oustad Smidesang         Ísak frá Búðardal                   0,00

22-30  Jakob Svavar Sigurðsson           Jarl frá Kílhrauni                    0,00

22-30  Hans Þór Hilmarsson                Skíma frá Syðra-Langholti 4   0,00

22-30  Glódís Rún Sigurðardóttir           Blikka frá Þóroddsstöðum      0,00

22-30  Sigvaldi Lárus Guðmundsson     Bylting frá Árbæjarhjáleigu II  0,00

Gæðingaskeið PP1                                                                

Opinn flokkur - Meistaraflokkur

                                                                                                                           

Sæti  Knapi                                   Hross                                 Einkunn

1        Davíð Jónsson                        Irpa frá Borgarnesi               8,33

2        Jóhann Kristinn Ragnarsson    Þórvör frá Lækjarbotnum      7,88

3        Sigurður Vignir Matthíasson     Léttir frá Eiríksstöðum          7,63

4        Hinrik Bragason                      Hrafnhetta frá Hvannstóði     7,50

5        Magnús Bragi Magnússon       Snillingur frá Íbishóli             7,29

6        Sigursteinn Sumarliðason        Krókus frá Dalbæ                7,29

7        Helga Una Björnsdóttir            Penni frá Eystra-Fróðholti     7,25

8        Edda Rún Ragnarsdóttir          Tign frá Fornusöndum          7,25

9        Hekla Katharína Kristinsdóttir  Lukka frá Árbæjarhjáleigu II  7,25

10      Viðar Ingólfsson                      Hængur frá Bergi                 7,21

11      Edda Rún Ragnarsdóttir          Rúna frá Flugumýri              7,17

12      Þórarinn Eymundsson             Hlekkur frá Saurbæ             7,04

13      Sigvaldi Lárus Guðmundsson   Tromma frá Skógskoti          7,04

14      Reynir Örn Pálmason              Ása frá Fremri-Gufudal         6,54

15      Fredrica Fagerlund                  Snær frá Keldudal               6,50

16      Snorri Dal                              Engill frá Ytri-Bægisá I         3,88

17      Ólafur Andri Guðmundsson      Máfur frá Kjarri                    3,67

18      Jakob Svavar Sigurðsson         Sesar frá Steinsholti            3,42

19      Auðunn Kristjánsson               Gloría frá Grænumýri           3,29

20      Anna Kristín Friðriksdóttir        Vængur frá Grund                2,63

21      Jóhanna Margrét Snorradóttir   Prins frá Hellu                     2,25

22      Hanne Oustad Smidesang       Ísak frá Búðardal                 0,38

                                                                                                                           

                                                                                                                              

Opinn flokkur - 1. flokkur                                                        

                                                                                                                              

Sæti  Knapi                                   Hross                                 Einkunn

1        Daníel Ingi Larsen                   Elding frá Hvoli                    7,04

2        Þorgeir Ólafsson                     Eindís frá Leirulæk              7,00

3        Trausti Óskarsson                  Skúta frá Skák                    6,79

4        Stine Randers Præstholm       Tromma frá Skúfslæk          5,96

5        Guðjón Örn Sigurðsson           Lukka frá Úthlíð                   5,79

6        Logi Þór Laxdal                      Hvanndal frá Oddhóli            5,58

7        Ólafur Þórisson                      Spá frá Miðkoti                    5,33

8        Högni Freyr Kristínarson          Ísar frá Hala                        4,29

                                                                                                                           

                                                                                                                              

Ungmennaflokkur                                                                  

                                                                                                                              

Sæti  Knapi                                   Hross                                 Einkunn

1        Benjamín Sandur Ingólfsson    Messa frá Káragerði            7,75

2        Þorgils Kári Sigurðsson           Gjóska frá Kolsholti 3          7,08

3        Glódís Rún Sigurðardóttir        Sturlungur frá Leirubakka     6,63

4        Glódís Rún Sigurðardóttir        Trausti frá Þóroddsstöðum   6,04

5        Ásdís Ósk Elvarsdóttir            Laxnes frá Lambanesi          5,96

6        Benedikt Ólafsson                  Leira-Björk frá Naustum III    5,83

7        Thelma Dögg Tómasdóttir        Bósi frá Húsavík                  5,79

8        Védís Huld Sigurðardóttir         Elva frá Miðsitju                   5,54

9        Ásdís Ósk Elvarsdóttir            Hrappur frá Sauðárkróki       3,67

10      Bríet Guðmundsdóttir              Atlas frá Lýsuhóli                2,38

11      Birta Ingadóttir                        Hálfdán frá Oddhóli              1,13

12      Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir  Stormur frá Sólheimum        1,08

13-15  Arnar Máni Sigurjónsson         Púki frá Lækjarbotnum         0,42

13-15  Kári Kristinsson                      Bruni frá Hraunholti              0,42

13-15  Aníta Rós Róbertsdóttir           Tindur frá Þjórsárbakka        0,42

16-17  Benjamín Sandur Ingólfsson    Ásdís frá Dalsholti               0,00

16-17  Embla Þórey Elvarsdóttir         Tinni frá Laxdalshofi             0,00

Flugskeið 100m P2                                                                         

Opinn flokkur                                                                                  

                                                                                                                                         

Sæti  Knapi                                           Hross                                  Tími

1        Konráð Valur Sveinsson                  Losti frá Ekru                       7,77

2        Þórarinn Eymundsson                    Gullbrá frá Lóni                     7,79

3        Ásmundur Ernir Snorrason              Fáfnir frá Efri-Rauðalæk        7,83

4        Ingibergur Árnason                         Sólveig frá Kirkjubæ              7,94

5        Árni Björn Pálsson                         Skykkja frá Breiðholti í Flóa   7,96

6        Hans Þór Hilmarsson                     Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði  7,96

7        Hekla Katharína Kristinsdóttir          Lukka frá Árbæjarhjáleigu II   8,34

8        Glódís Rún Sigurðardóttir                Blikka frá Þóroddsstöðum     8,35

9        Kjartan Ólafsson                            Vörður frá Laugabóli              8,47

10      Vilborg Smáradóttir                        Klókur frá Dallandi                8,50

11      Helgi Þór Guðjónsson                     Vænting frá Sturlureykjum 2  8,58

12      Sunna Lind Ingibergsdóttir               Flótti frá Meiri-Tungu 1          8,69

13      Guðjón Örn Sigurðsson                  Lukka frá Úthlíð                    8,76

14      Jóhann Valdimarsson                     Óðinn frá Efsta-Dal I             9,21

15      Davíð Jónsson                               Glóra frá Skógskoti               9,22

16      Hanne Oustad Smidesang              Ísak frá Búðardal                  9,29

17      Kristína Rannveig Jóhannsdótti        Askur frá Efsta-Dal I             9,75

18      Hildur G. Benediktsdóttir                 Viola frá Steinnesi                10,42

19      Óskar Örn Hróbjartsson                  Iða frá Svörtuloftum II            10,43

20-30  Edda Rún Guðmundsdóttir              Sveppi frá Staðartungu          0,00

20-30  Trausti Óskarsson                          Skúta frá Skák                     0,00

20-30  Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson  Seyður frá Gýgjarhóli            0,00

20-30  Birta Ingadóttir                               Hálfdán frá Oddhóli               0,00

20-30  Þorgeir Ólafsson                            Straumur frá Skrúð               0,00

20-30  Jón Óskar Jóhannesson                 Gnýr frá Brekku                    0,00

20-30  Ásta Björnsdóttir                            Tinna frá Árbæ                     0,00

20-30  Gústaf Ásgeir Hinriksson                Rangá frá Torfunesi               0,00

20-30  Edda Hrund Hinriksdóttir                 Vörður frá Hafnarfirði             0,00

20-30  Guðmundur Björgvinsson                Glúmur frá Þóroddsstöðum    0,00

20-30  Rúna Tómasdóttir                           Gríður frá Kirkjubæ               0,00

18 Oct, 2019

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1666
Articles View Hits
3037285