Úrslit úr gæðingamóti Sleipnis 

Hér koma úrslit dagsins:

 

A flokkur        
         
Forkeppni        
Sæti   Hross Knapi Einkunn
1   Krókus frá Dalbæ Sigursteinn Sumarliðason 8,65
1   Máfur frá Kjarri Ólafur Andri Guðmundsson 8,65
3   Kolbeinn frá Hrafnsholti Jakob Svavar Sigurðsson 8,53
4   Elding frá Hvoli Daníel Ingi Larsen 8,44
5   Vængur frá Grund Anna Kristín Friðriksdóttir 8,37
6   Hrannar frá Austurkoti Páll Bragi Hólmarsson 8,35
7   Fálki frá Kjarri Larissa Silja Werner 8,2
8   Askur frá Selfossi Ingi Björn Leifsson 8,17
9   Gifta frá Dalbæ Sigursteinn Sumarliðason 8,06
10   Stimpill frá Hestheimum Ann Kathrin Berner 8,04
11   Sörli frá Brúnastöðum 2 Ármann Sverrisson 7,5
A úrslit        
Sæti   Hross Knapi Einkunn
1   Máfur frá Kjarri Ólafur Andri Guðmundsson 8,92
2   Krókus frá Dalbæ Sigursteinn Sumarliðason 8,92
3   Kolbeinn frá Hrafnsholti Jakob Svavar Sigurðsson 8,75
4   Elding frá Hvoli Daníel Ingi Larsen 8,59
5   Hrannar frá Austurkoti Páll Bragi Hólmarsson 8,49
6   Vængur frá Grund Anna Kristín Friðriksdóttir 8,47
7   Fálki frá Kjarri Larissa Silja Werner 8,17
8   Askur frá Selfossi Ingi Björn Leifsson 7,98
         
         
B flokkur        
         
Forkeppni        
Sæti   Hross Knapi Einkunn
1   Álfgrímur frá Syðri-Gegnishólum Bergur Jónsson 8,63
2   Sigurdís frá Austurkoti Páll Bragi Hólmarsson 8,59
3   Glampi frá Ketilsstöðum Bergur Jónsson 8,58
4   Goði frá Ketilsstöðum Brynja Amble Gísladóttir 8,57
5   Hnoss frá Kolsholti 2 Helgi Þór Guðjónsson 8,53
6   Veigar frá Sauðholti 2 Helgi Þór Guðjónsson 8,51
7   Lind frá Úlfsstöðum Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson 8,44
8   Lind frá Dalbæ Helgi Þór Guðjónsson 8,41
9   Ára frá Langholti Viðja Hrund Hreggviðsdóttir 8,32
10   Rökkvi frá Hólaborg Annie Ivarsdottir 8,29
11   Alrún frá Dalbæ Sigursteinn Sumarliðason 8,28
12   Bylgja frá Ketilsstöðum Sara Camilla Lundberg 8,26
13   Tign frá Heiði Páll Bragi Hólmarsson 8,25
14   Stúfur frá Kjarri Eggert Helgason 8,23
15   Gunnar frá Galtastöðum Óskar Örn Hróbjartsson 8,16
16   Elding frá Litlu-Sandvík Bjarni Sveinsson 8,11
17   Hlekkur frá Lækjamóti Sandy Carson 8,07
18   Vésteinn frá Bakkakoti Laura Diehl 7,85
19   Hæringur frá Kjarri Eggert Helgason 7,84
20   Glófaxi frá Kjarri Larissa Silja Werner 7,79
21   Snilld frá Reykhóli Unnar Steinn Guðmundsson 7,78
22   Lipurtá frá Hrafnsholti Elísabet Gísladóttir 7,74
23   Bleikur frá Kjarri Ragna Helgadóttir 7,3
         
A úrslit        
Sæti   Hross Knapi Einkunn
1   Hnoss frá Kolsholti 2 Helgi Þór Guðjónsson 8,71
2   Glampi frá Ketilsstöðum Olil Amble * 8,69
3   Álfgrímur frá Syðri-Gegnishólum Bergur Jónsson 8,69
4   Sigurdís frá Austurkoti Páll Bragi Hólmarsson 8,59
5   Lind frá Úlfsstöðum Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson 8,48
6   Veigar frá Sauðholti 2 Þorgils Kári Sigurðsson * 8,41
6   Goði frá Ketilsstöðum Brynja Amble Gísladóttir 8,41
8   Ára frá Langholti Viðja Hrund Hreggviðsdóttir 8,3
         
         
Barnaflokkur        
         
Forkeppni        
Sæti   Knapi Hross Einkunn
1   Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Heiðrún frá Bakkakoti 8,43
2   Eirik Freyr Leifsson Von frá Uxahrygg 8,29
3   Viktor Óli Helgason Emma frá Árbæ 8,18
4   Svandís Aitken Sævarsdóttir Klakkur frá Eyjarhólum 8,1
5   María Björk Leifsdóttir Hnota frá Valstrýtu 8,08
6   Svandís Aitken Sævarsdóttir Leynir frá Arabæ 8
7   Sigríður Pála Daðadóttir Óskadís frá Miðkoti 8
8   Hilmar Bjarni Ásgeirsson Skari frá Skarði 7,98
9   Signý Ásta Steingrímsdóttir Dagný frá Sælukoti 6,93
10   Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Díva frá Bakkakoti 0
         
A úrslit        
Sæti   Knapi Hross Einkunn
1   Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Heiðrún frá Bakkakoti 8,49
2   Eirik Freyr Leifsson Von frá Uxahrygg 8,45
3   María Björk Leifsdóttir Hnota frá Valstrýtu 8,31
4   Viktor Óli Helgason Emma frá Árbæ 8,27
4   Signý Ásta Steingrímsdóttir Dagný frá Sælukoti 8,27
6   Svandís Aitken Sævarsdóttir Klakkur frá Eyjarhólum 8,07
7   Sigríður Pála Daðadóttir Óskadís frá Miðkoti 7,93
8   Hilmar Bjarni Ásgeirsson Skari frá Skarði 7,21
         
Unglingaflokkur        
         
Forkeppni        
Sæti   Knapi Hross Einkunn
1   Hekla Rán Hannesdóttir Halla frá Kverná 8,43
2   Þórey Þula Helgadóttir Gjálp frá Hvammi I 8,36
3   Arndís Ólafsdóttir Dregill frá Magnússkógum 8,3
4   Embla Þórey Elvarsdóttir Tinni frá Laxdalshofi 8,23
5   Sigurður Steingrímsson Hera frá Hólabaki 8,1
6   Bríet Bragadóttir Grímar frá Eyrarbakka 7,96
7   Hrefna Sif Jónasdóttir Sigð frá Hrafnsholti 7,4
8   Kristín Hrönn Pálsdóttir Gaumur frá Skarði 0
         
A úrslit        
Sæti   Knapi Hross Einkunn
1   Þórey Þula Helgadóttir Gjálp frá Hvammi I 8,44
2   Hekla Rán Hannesdóttir Halla frá Kverná 8,4
3   Arndís Ólafsdóttir Dregill frá Magnússkógum 8,39
4   Sigurður Steingrímsson Hera frá Hólabaki 8,3
4   Embla Þórey Elvarsdóttir Tinni frá Laxdalshofi 8,3
6   Bríet Bragadóttir Grímar frá Eyrarbakka 8,07
7   Hrefna Sif Jónasdóttir Sigð frá Hrafnsholti 7,88
         
         
Ungmennaflokkur        
         
Forkeppni        
Sæti   Knapi Hross Einkunn
1   Kári Kristinsson Hrólfur frá Hraunholti 8,38
2   Janneke M. Maria L. Beelenkamp Eldur frá Stokkseyri 8,29
3   Unnur Lilja Gísladóttir Eldey frá Grjóteyri 8,25
4   Dagbjört Skúladóttir Gljúfri frá Bergi 8,17
         
A úrslit        
Sæti   Knapi Hross Einkunn
1   Dagbjört Skúladóttir Gljúfri frá Bergi 8,43
2   Kári Kristinsson Hrólfur frá Hraunholti 8,36
3   Unnur Lilja Gísladóttir Eldey frá Grjóteyri 8,28
4   Janneke M. Maria L. Beelenkamp Eldur frá Stokkseyri 8,23

 A-Úrslit:

  webA útslit

 

 

 

 

 

 

 

web urslit 8.jun

W B flokkur

W Barnaflokkur

W Unglingaflokkur

18 Oct, 2019

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1666
Articles View Hits
3037272