Í kvöld fóru fram  þriðju Skeiðleikar Baldvins og Þorvaldar og Skeiðfélagsins að Brávöllum á Selfossi. Keppt var venju samkvæmt í 250 metra skeiði, 150 metra skeið og 100 metra skeiði.

Nú eins og undanfarinn ár er keppt í stigakeppni sem nær yfir allt keppnistímabilið.

Til mikils er að vinna í heildarstigakeppninni þar sem hestavöruverslunin Baldvin og Þorvaldur gefa heildarsigurvegara ársins 100.000 króna gjafaúttekt í verslun sinni.

Heildarsigurvegari skeiðleika vinnur einnig farandbikar sem gefinn er af Gunnari Arnarssyni og Kristbjörgu Eyvindsdóttur til minningar um Einar Öder Magnússon

250 metra skeið

 

Sæti  Keppandi                                     Hross                                  1. sprettur 2. sprettur     Betri sprettur

1        Sigursteinn Sumarliðason              Krókus frá Dalbæ                22,03        0,00          22,03

2        Konráð Valur Sveinsson                Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II 22,33        22,55        22,33

3        Elvar Þormarsson                         Tígull frá Bjarnastöðum         23,18        23,42        23,18

4        Hermann Árnason                         Árdís frá Stóru-Heiði             23,33        0,00          23,33

5        Bjarni Bjarnason                            Jarl frá Þóroddsstöðum       0,00          25,12        25,12

6-7     Daníel Gunnarsson                        Eining frá Einhamri 2            0,00          0,00          0,00

6-7     Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson                                          Seyður frá Gýgjarhóli 0,00          0,00      0,00

150 metra skeið

Sæti    Keppandi                                Hross                                  1. sprettur 2. sprettur Betri sprettur

1          Davíð Jónsson                         Glóra frá Skógskoti              14,74        0,00          14,74

2          Hlynur Guðmundsson               Klaustri frá Hraunbæ            14,95        15,27        14,95

3          Bjarni Bjarnason                       Þröm frá Þóroddsstöðum     15,05        15,48        15,05

4          Hermann Árnason                     Heggur frá Hvannstóði          0,00          15,20        15,20

5          Erling Ó. Sigurðsson                Hnikar frá Ytra-Dalsgerði       15,41        15,55        15,41

6          Elvar Þormarsson                    Baltasar frá Strandarhjáleigu 0,00          15,46        15,46

7          Ólafur Örn Þórðarson               Lækur frá Skák                    15,98        15,76        15,76

8          Kristína Rannveig Jóhannsdótti Askur frá Efsta-Dal I             16,04        16,04        16,04

9          Jóhann Valdimarsson               Magni frá Efsta-Dal I            18,82        0,00          18,82

10-14   Bjarni Bjarnason                       Djörfung frá Skúfslæk          0,00          0,00          0,00

10-14   Brynjar Nói Sighvatsson           Hríma frá Gunnlaugsstöðum  0,00          0,00          0,00

10-14   Daníel Gunnarsson                   Gletta frá Stóra-Vatnsskarði  0,00          0,00          0,00

10-14   Hanne Oustad Smidesang        Ísak frá Búðardal                  0,00          0,00          0,00

10-14   Hlynur Pálsson                         Snafs frá Stóra-Hofi             0,00          0,00          0,00

 

100 metra skeið

Sæti   Keppandi                                     Hross                                 1. sprettur 2. sprettur     Betri sprettur

1         Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Seyður frá Gýgjarhóli         7,56          7,67          7,56

2         Sigursteinn Sumarliðason              Krókus frá Dalbæ               7,61          7,78          7,61

3         Jóhann Kristinn Ragnarsson          Þórvör frá Lækjarbotnum     8,10          8,16          8,10

4         Þorgils Kári Sigurðsson                 Gjóska frá Kolsholti 3          8,47          8,27          8,27

5         Kristína Rannveig Jóhannsdótti      Askur frá Efsta-Dal I            0,00          8,50          8,50

6         Hlynur Pálsson                             Snafs frá Stóra-Hofi            0,00          8,60          8,60

7         Daníel Gunnarsson                        Gletta frá Stóra-Vatnsskarði 0,00          8,89          8,89

8         Brynjar Nói Sighvatsson                Hríma frá Gunnlaugsstöðum 9,22          0,00          9,22

9         Bjarki Freyr Arngrímsson               Davíð frá Hlemmiskeiði 3     9,32          0,00          9,32

10       Hanne Oustad Smidesang             Ísak frá Búðardal                 9,52          0,00          9,52

11       Jóhann Valdimarsson                    Magni frá Efsta-Dal I           0,00          9,63          9,63

12-16  Bjarney Jóna Unnsteinsd.              Gunnvör frá Lækjarbrekku 2 0,00          0,00          0,00

12-16  Bjarni Bjarnason                            Glotti frá Þóroddsstöðum    0,00          0,00          0,00

12-16  Hermann Árnason                         Heggur frá Hvannstóði         0,00          0,00          0,00

12-16  Jón Marteinn Arngrímsson             Kamus frá Hákoti                0,00          0,00          0,00

12-16  Konráð Valur Sveinsson                Dama frá Hekluflötum         0,00          0,00          0,00

 

18 Oct, 2019

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1666
Articles View Hits
3037288