Hér kemur listi yfir keppendur Sleipnis á Landsmóti 2022 ef villa er í skráningu skal tilkynna það sem allra fyrst í netfangið stjorn@sleipnir.is 

Margir eiga félagsjakka en þeir sem vilja geta nálgast félagsjakka hjá Ástund sem félagið leigir en þeir eru til í eftirfarandi númerum:

Barnajakkar:
152         158         164         176         182
3             3             3              2             3

Dömujakkar
38=1      44=1      46=1

Herrajakkar(stærð/fjöldi til leigu)
48=1      52=2      54=1      56=2

 

A flokkur

   
Gæðingaflokkur 1    
Forkeppni    
Sæti Hross Knapi
1 Heimir frá Flugumýri II Glódís Rún Sigurðardóttir
2 Ramóna frá Hólshúsum Valdís Björk Guðmundsdóttir
Varahestur inn fyrir Djáknar frá Selfossi Stinni frá Ketilsstöðum Brynja Amble Gísladóttir
4 Tinni frá Laxdalshofi Embla Þórey Elfarsdóttir
5 Fálki frá Kjarri Larissa Silja Werner
6 Bragi frá Reykjavík Þorgils Kári Sigurðsson
Varahestur Vísir frá Helgatúni Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir
Varahestur Klaki frá Sandhólaferju Eva María Aradóttir
Af stöðulista Djáknar frá Selfossi Árni Sigfús Birgisson

 

B flokkur    
Gæðingaflokkur 1    
Forkeppni    
Sæti Hross Knapi
1 Þröstur frá Kolsholti 2 Helgi Þór Guðjónsson
2 Roði frá Hala Hanne Oustad Smidesang
3 Loki frá Selfossi Annie Ivarsdóttir
4 Álfgrímur frá Syðri-Gegnishólum Olil Amble
5 Gígur frá Ketilsstöðum Elin Holst
6 Tíbrá frá Bár Sandra Steinþórsdóttir
Varahestur Flygill frá Sólvangi Matthías Leó Matthíasson
Varahestur Veigar frá *Sauðholti Magnús Ólason

 

Barnaflokkur    
Gæðingaflokkur 1    
Forkeppni    
Sæti Hross Knapi
1 Tvistur frá Efra-Seli Elsa Kristín Grétarsdóttir
2 Torfhildur frá Haga Kristín María Kristjánsdóttir
3 Höttur frá Austurási Loftur Breki Hauksson
4 Sif frá Þorlákshöfn Gabríela Máney Gunnarsdóttir

 

Unglingaflokkur    
Gæðingaflokkur 1    
Forkeppni    
Sæti Hross Knapi
1 Fjöður frá Hrísakoti Svandís Aitken Sævarsdóttir
2 Glæta frá Hellu Ísak Ævarr Steinsson
3 Þór frá Selfossi Viktor Óli Helgason
4 Þekking frá Austurkoti Elín Þórdís Pálsdóttir
5 Hugur frá Auðsholtshjáleigu Sigríður Pála Daðadóttir
6 Gljái frá Austurkoti Vigdís Anna Hjaltadóttir
Varahestur Hallur frá Naustum Heiðdís Fjóla T. Jónsdóttir
Varahestur Mímir frá Hrauni Hrafnhildur Svava Sigurðardóttir

 

B flokkur ungmenna    
Gæðingaflokkur 1    
Forkeppni    
Sæti Hross Knapi
1 Drumbur frá Víðivöllum fremri Glódís Rún Sigurðardóttir
2 Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir
3 Fannar frá Blönduósi Védís Huld Sigurðardóttir
4 Hrólfur frá Hraunholti Kári Kristinsson
5 Styrkur frá Hurðarbaki Unnsteinn Reynisson
6 Feykir frá Syðri-Gegnishólum Johanna Kunz
Varahestur Hrund frá Hrafnsholti Hrefna Sif Jónasdóttir
Af stöðulista Örvar frá Hóli Stefanía Hrönn Stefánsdóttir
Af stöðulista Fröken frá Ketilsstöðum Indira Scherrer

 

 

25 Sep, 2022

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Skipulagsmál

Skipulagsmal

Reiðhöll dagatal


September
26Sep Mán 11:20 - 12:20 Frátekin v. Hestabraut FSU 
26Sep Mán 17:00 - 18:00 Frátekin v. reiðkensla Félagshúss 
27Sep Þri 17:00 - 18:00 Frátekin v. reiðkensla Félagshúss 

Hliðskjálf dagatal


September
26Sep Mán 18:00 - 22:00 Frátekið v. Húsnefnd 

Október
3Okt Mán 18:00 - 22:00 Frátekið v. Húsnefnd 
8Okt Lau 12:00 Frátekið v. húsnefnd 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Hverjir eru tengdir

We have 89 guests and no members online

Flettingar á síðu

Users
4
Articles
2078
Articles View Hits
7209334