Dagskrá Gæðingamóts Sleipnis 2020 - Laugadaginn 6.júní -Ráslistar

09:00 B-flokkur 23 hestar 
11:00 B-flokkur ungmenna 9 hestar
12:00 Matur

13:00 Barnaflokkur 6 hestar 
13:40 Unglingaflokkur 6 hestar
14:15 C1 flokkur áhugamann 3 hestar 
14:30 A-flokkur 12 hestar

15:45 Kaffi hlé

16:00 A-úrslit B-flokkur
16:30 A-úrslit B-flokkur Ungmenna
17:00 A-úrslit Barnaflokkur
17:30 A-úrslit Unglingaflokkur
18:00 A-úrslit C1 flokkur áhugamann
18:30 A-úrslit A-flokkur

Mótsstjóri: Ingi Björn Leifsson í netfangið:  ingi12345@gmail.com

ATH. Vellirnir á Brávöllum eru lokaðir fyrir allri notkun frá kl. 20 í kvöld, 6.júní og þar til Gæðingamóti lýkur.

Ráslistar:

Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur Félag eiganda
A flokkur Gæðingaflokkur 1          
1 1 V Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Jarl frá Kolsholti 3 Bleikur/álóttureinlitt 7 Sleipnir
2 2 V Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir Sleipnir Kröggólfur frá Kröggólfsstöðum Brúnn/milli-einlitt 16 Sleipnir
3 3 V Guðjón Sigurðsson Sleipnir Frigg frá Varmalandi Brúnn/milli-stjörnótt 7 Sleipnir
4 4 V Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Sleipnir Óskar Þór frá Hvítárholti Brúnn/milli-einlitt 14 Sleipnir
5 5 V Larissa Silja Werner Sleipnir Páfi frá Kjarri Brúnn/milli-stjörnótt 8 Sleipnir
6 6 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Sprettur Atlas frá Lýsuhóli Bleikur/álóttureinlitt 15 Sleipnir
7 7 V Hans Þór Hilmarsson Smári Garún frá Eystra-Fróðholti Jarpur/dökk-einlitt 11 Geysir
8 8 H Anna Kristín Friðriksdóttir Hringur Vængur frá Grund Jarpur/milli-einlitt 11 Hringur
9 9 V Halldór Vilhjálmsson Sleipnir Hvöt frá Hlemmiskeiði 2 Rauður/milli-einlitt 9 Sleipnir
10 10 V Jónas Már Hreggviðsson Sleipnir Kolbeinn frá Hrafnsholti Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 13 Sleipnir
11 11 V Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Heimir frá Flugumýri II Bleikur/álóttureinlitt 9 Sleipnir
12 12 V Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Spyrnir frá Bárubæ Bleikur/fífil-tvístjörnótt 7 Sleipnir
                 
B flokkur Gæðingaflokkur 1          
1 1 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Fákur Askur frá Enni Brúnn/milli-einlitt 6 Fákur
2 2 V Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Sædís frá Kolsholti 3 Rauður/milli-einlittglófext 6 Sleipnir
3 3 V Helgi Þór Guðjónsson Sleipnir Þröstur frá Kolsholti 2 Rauður/milli-skjótt 6 Sleipnir
4 4 V Guðjón Sigurðsson Sleipnir Hrafn frá Kolsholti 3 Brúnn/milli-einlitt 7 Sleipnir
5 5 V Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Máni Nói frá Vatnsleysu Brúnn/milli-einlitt 10 Sleipnir
6 6 V Hans Þór Hilmarsson Smári Sara frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli-einlitt 10 Smári
7 7 V Elin Holst Sleipnir Frami frá Ketilsstöðum Brúnn/milli-einlitt 13 Sleipnir
8 8 V Arnar Bjarnason Sleipnir Harpa frá Grænhólum Rauður/ljós-einlitt 10 Sleipnir
9 9 V Olil Amble Sleipnir Glampi frá Ketilsstöðum Rauður/milli-nösótt 9 Sleipnir
10 10 V Eggert Helgason Sleipnir Stúfur frá Kjarri Rauður/milli-stjörnóttglófext 12 Sleipnir
11 11 V Helgi Þór Guðjónsson Sleipnir Veigar frá Sauðholti 2 Brúnn/milli-einlitt 12 Sleipnir
12 12 V Brynja Amble Gísladóttir Sleipnir Goði frá Ketilsstöðum Brúnn/milli-einlitt 10 Sleipnir
13 13 V Annie Ivarsdottir Sleipnir Loki frá Selfossi Brúnn/milli-einlitt 16 Sleipnir
14 14 V Ástey Gyða Gunnarsdóttir Sleipnir Bjarmi frá Ketilhúshaga Bleikur/fífil-tvístjörnótt 7 Sleipnir
15 15 V Guðjón Sigurðsson Sleipnir Akkiles frá Kolsholti 3 Brúnn/milli-stjörnótt 5 Sleipnir
16 16 V Kári Kristinsson Sleipnir Hrólfur frá Hraunholti Jarpur/milli-einlitt 9 Sleipnir
17 17 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Fákur Viljar frá Auðsholtshjáleigu Jarpur/milli-einlitt 7 Fákur
18 18 V Arnhildur Helgadóttir Smári Gná frá Kílhrauni Rauður/milli-skjótthringeygt eða glaseygt 7 Smári
19 19 H Valdimar Ásbjörn Kjartansson Sleipnir Nótt frá Kálfhóli 2 Brúnn/dökk/sv.einlitt 11 Sleipnir
20 20 V Soffía Sveinsdóttir Sleipnir Hrollur frá Hrafnsholti Rauður/milli-einlitt 10 Sleipnir
21 21 V Helgi Þór Guðjónsson Sleipnir Huld frá Arabæ Brúnn/milli-einlitt 11 Sleipnir
22 22 V Þorgeir Ólafsson Borgfirðingur Rökkvi frá Hólaborg Brúnn/milli-einlitt 7 Sleipnir
23 23 V Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir Heiðar frá Kolsholti 3 Rauður/milli-stjörnótt 8 Sleipnir
                 
B flokkur ungmenna Gæðingaflokkur 1          
1 1 V Stefán Tor Leifsson Sleipnir Sunna frá Stóra-Rimakoti Rauður/milli-einlitt 6 Sleipnir
2 2 V Dagbjört Skúladóttir Sleipnir Gljúfri frá Bergi Rauður/milli-einlitt 17 Sleipnir
3 3 V Kári Kristinsson Sleipnir Stormur frá Hraunholti Brúnn/milli-einlitt 8 Sleipnir
4 4 V Thelma Dögg Tómasdóttir Smári Póstur frá Litla-Dal Brúnn/milli-einlitt 11 Smári
5 5 H Bríet Bragadóttir Sleipnir Grímar frá Eyrarbakka Brúnn/milli-blesótthringeygt eða glaseygt 8 Sleipnir
6 6 V Kári Kristinsson Sleipnir Roði frá Brúnastöðum 2 Rauður/milli-stjörnótt 9 Sleipnir
7 7 H Stefán Tor Leifsson Sleipnir Sprettur frá Brimstöðum Brúnn/milli-einlitt 7 Sleipnir
8 8 H Unnur Lilja Gísladóttir Sleipnir Eldey frá Grjóteyri Bleikur/fífil-blesótt 12 Sleipnir
9 9 V Dagbjört Skúladóttir Sleipnir Selma frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli-einlitt 8 Sleipnir
                 
Unglingaflokkur Gæðingaflokkur 1          
1 1 V Ævar Kári Eyþórsson Sleipnir Þökk frá Selfossi Brúnn/mó-einlitt 11 Sleipnir
2 2 V Eirik Freyr Leifsson Sleipnir Melódía frá Stóra-Vatnsskarði Brúnn/milli-einlitt 14 Sleipnir
3 3 V María Björk Leifsdóttir Sleipnir Von frá Uxahrygg Brúnn/milli-einlitt 12 Sleipnir
4 4 V Arndís Ólafsdóttir Glaður Dregill frá Magnússkógum Grár/óþekktureinlitt 18 Glaður
5 5 V Hrefna Sif Jónasdóttir Sleipnir Hrund frá Hrafnsholti Brúnn/milli-einlitt 7 Sleipnir
6 6 V Ævar Kári Eyþórsson Sleipnir Hafgola frá Dalbæ Brúnn/milli-einlitt 9 Sleipnir
                 
Barnaflokkur Gæðingaflokkur 1          
1 1 V Sigríður Pála Daðadóttir Sleipnir Hugur frá Auðsholtshjáleigu Jarpur/milli-einlitt 8 Sleipnir
2 2 V Hrafnhildur Svava Sigurðardóttir Sleipnir Syrpa frá Stokkseyrarseli Móálóttur,mósóttur/dökk-einlitt 15 Sleipnir
3 3 V Hilmar Bjarni Ásgeirsson Sleipnir Skari frá Skarði Grár/brúnneinlitt 13 Sleipnir
4 4 H Þórunn Ólafsdóttir Glaður Styrkur frá Kjarri Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 14 Glaður
5 5 V Sigríður Pála Daðadóttir Sleipnir Óskadís frá Miðkoti Jarpur/rauð-einlitt 9 Sleipnir
6 6 H Hrafnhildur Svava Sigurðardóttir Sleipnir Sigurrós frá V-Stokkseyrarseli Bleikur/fífil-einlitt 10 Sleipnir
                 
C1 flokkur Gæðingaflokkur 1          
1 1 V Elísabet Sveinsdóttir Sleipnir Trymbill frá Syðri-Úlfsstöðum Brúnn/mó-einlitt 10 Sleipnir
2 2 H Þórdís Sigurðardóttir Sleipnir Gljái frá Austurkoti Rauður/milli-einlitt 9 Sleipnir
3 3 V Björk Guðbjörnsdóttir Glaður Hvinur frá Magnússkógum Grár/brúnneinlitt 17 Glaður

 

13 Jul, 2020

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Reiðhöll dagatal


Júlí
16Júl Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa 
23Júl Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa 
30Júl Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa 

Hliðskjálf dagatal


Júlí
24Júl Fös 12:00 Frátekið v. Húsnefnd 
25Júl Lau 12:00 Frátekið v. Húsnefnd 
31Júl Fös 8:00 - 21:00 Frátekið v. UMFÍ mót 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Hverjir eru tengdir

We have 659 guests and no members online

Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1808
Articles View Hits
4093818