Skeiðleikar  2. verða haldnir á Brávöllum 10.júní.

Ráslistar:

Skeið 150m P3 Opinn flokkur - 1. flokkur          
Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur Félag eiganda
1 1 V Sigurbjörn Bárðarson Fákur Hvanndal frá Oddhóli Jarpur/milli-einlitt 13 Fákur
2 1 V Bjarni Bjarnason Trausti Þröm frá Þóroddsstöðum Rauður/milli-stjörnótt 10 Trausti
3 1 V Hans Þór Hilmarsson Smári Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokkavindhært (grásprengt) í fax eða tagl 12 Smári
4 2 V Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Spori frá Ytra-Dalsgerði Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 8 Passklubben Skeid
5 2 V Hermann Árnason Sindri Heggur frá Hvannstóði Brúnn/milli-einlitt 19 Sindri
6 2 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Fákur Tindra frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli-stjörnótt 8 Fákur
7 3 V Hlynur Guðmundsson Hornfirðingur Klaustri frá Hraunbæ Brúnn/milli-stjörnótt 8 Hornfirðingur
8 3 V Daníel Gunnarsson Sleipnir Vænting frá Mosfellsbæ Rauður/milli-tvístjörnótt 16 Sleipnir
9 3 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Sölvi frá Tjarnarlandi Brúnn/mó-einlitt 22 Sprettur
10 4 V Davíð Jónsson Geysir Glóra frá Skógskoti Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 13 Geysir
11 4 V Fredrica Fagerlund Hörður Snær frá Keldudal Grár/brúnneinlitt 15 Hörður
12 4 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil-stjörnótt 14 Sleipnir
13 5 V Sigurbjörn Bárðarson Fákur Hálfdán frá Oddhóli Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur
14 5 V Páll Bragi Hólmarsson Sleipnir Heiða frá Austurkoti Rauður/milli-blesótt 12 Sleipnir
15 5 V Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Elísa frá Efsta-Dal II Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur
16 6 V Camilla Petra Sigurðardóttir Trausti Djörfung frá Skúfslæk Jarpur/milli-einlitt 14 Trausti
17 6 V Sunna Lind Ingibergsdóttir Sörli Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttureinlitt 14 Sörli
18 6 V Hans Þór Hilmarsson Smári Skíma frá Syðra-Langholti 4 Grár/brúnneinlitt 7 Smári
19 7 V Bjarni Bjarnason Trausti Hljómur frá Þóroddsstöðum Bleikur/álótturskjótt 11 Trausti
20 7 V Þráinn Ragnarsson Sindri Blundur frá Skrúð Jarpur/milli-stjörnótt 12 Sindri
21 7 V Jóhann Magnússon Þytur Óskastjarna frá Fitjum Jarpur/milli-stjörnótt 7 Þytur
                 
Skeið 250m P1 Opinn flokkur - 1. flokkur          
1 1 V Bjarni Bjarnason Trausti Glotti frá Þóroddsstöðum Rauður/milli-blesóttglófext 10 Trausti
2 1 V Daníel Gunnarsson Sleipnir Eining frá Einhamri 2 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 10 Sleipnir
3 1 V Konráð Valur Sveinsson Fákur Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli-stjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 14 Fákur
4 2 V Sigurbjörn Bárðarson Fákur Vökull frá Tunguhálsi II Brúnn/milli-einlitt 12 Fákur
5 2 V Fredrica Fagerlund Hörður Snær frá Keldudal Grár/brúnneinlitt 15 Hörður
6 2 V Hermann Árnason Sindri Árdís frá Stóru-Heiði Brúnn/mó-tvístjörnótt 16 Sindri
7 3 V Hinrik Bragason Fákur Hind frá Efri-Mýrum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 13 Fákur
8 3 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Rangá frá Torfunesi Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 10 Fákur
9 4 V Hrefna María Ómarsdóttir Fákur Alda frá Borgarnesi Brúnn/milli-einlitt 7 Fákur
10 4 V Bjarni Bjarnason Trausti Jarl frá Þóroddsstöðum Rauður/milli-tvístjörnótt 11 Trausti
                 
Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur - 1. flokkur          
1 1 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Sölvi frá Tjarnarlandi Brúnn/mó-einlitt 22 Sprettur
2 2 V Guðjón Sigurðsson Sleipnir Stoð frá Hrafnagili Brúnn/milli-einlitt 10 Sleipnir
3 3 V Jóhann Magnússon Þytur Fröken frá Bessastöðum Jarpur/dökk-einlitt 9 Þytur
4 4 V Svavar Örn Hreiðarsson Hringur Skreppa frá Hólshúsum Brúnn/milli-einlitt 10 Hringur
5 5 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil-stjörnótt 14 Sleipnir
6 6 V Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Geysir Seyður frá Gýgjarhóli Rauður/dökk/dr.einlitt 13 Geysir
7 7 V Daníel Gunnarsson Sleipnir Skæruliði frá Djúpadal Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 14 Sleipnir
8 8 V Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Elísa frá Efsta-Dal II Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur
9 9 V Jóhann Magnússon Þytur Óskastjarna frá Fitjum Jarpur/milli-stjörnótt 7 Þytur
10 10 V Konráð Valur Sveinsson Fákur Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli-stjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 14 Fákur
11 11 V Ólafur Örn Þórðarson Geysir Heiða frá Skák Jarpur/rauð-einlitt 7 Geysir
12 12 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Hrafnhetta frá Hvannstóði Brúnn/milli-skjótt 15 Sleipnir
13 13 V Svavar Örn Hreiðarsson Hringur Stimpill frá Akranesi Jarpur/milli-einlitt 7 Hringur
14 14 V Ingibergur Árnason Sörli Sólveig frá Kirkjubæ Rauður/milli-blesóttglófext 11 Sörli
15 15 V Vilborg Smáradóttir Sindri Klókur frá Dallandi Rauður/milli-einlitt 14 Sindri
16 16 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Fákur Tindra frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli-stjörnótt 8 Fákur
17 17 V Hermann Árnason Sindri Árdís frá Stóru-Heiði Brúnn/mó-tvístjörnótt 16 Sindri
18 18 V Hinrik Bragason Fákur Drottning frá Hömrum II Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur
19 19 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni Andri frá Lynghaga Brúnn/milli-einlitt 19 Máni
20 20 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Sjóður frá Þóreyjarnúpi Jarpur/milli-stjörnótt 7 Fákur
21 21 V Hrefna María Ómarsdóttir Fákur Alda frá Borgarnesi Brúnn/milli-einlitt 7 Fákur

 

 

14 Jul, 2020

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Reiðhöll dagatal


Júlí
16Júl Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa 
23Júl Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa 
30Júl Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa 

Hliðskjálf dagatal


Júlí
24Júl Fös 12:00 Frátekið v. Húsnefnd 
25Júl Lau 12:00 Frátekið v. Húsnefnd 
31Júl Fös 8:00 - 21:00 Frátekið v. UMFÍ mót 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Hverjir eru tengdir

We have 394 guests and no members online

Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1808
Articles View Hits
4094045