Aðrir skeiðleikar Baldvins og Þorvaldar og Skeiðfélagsins fara fram miðvikudagskvöldið 10. júni. Leikarnir hefjast klukkan 20:00

Dagskrá

20:00 – 250 metra skeið

20:30 – 150 metra skeið

21:10 - 100 metra skeið

Margir af fljótustu skeiðhestum landsins eru skráðir til leiks og eftirvæntingin mikil. Mótið verður í beinni útsendingu á www.alendis.tv og í appinu „Alendis“ í App-store.

Þá mun www.lengjan.is opna fyrir veðmál á hverja grein og verður spennandi að sjá hvaða stuðla skeiðhestar hljóta en sú vinna fer nú fram hjá íslenskum getraunum.

Leikmenn (knapar), þjálfarar og dómarar mega ekki tippa á úrslit í móti sem þeir taka þátt í.

Eins og áður að þá veitir Hestavöruverslunin Baldvin og Þorvaldur stigahæsta knapa mótanna 100.000 króna gjafaúttekt í verslun sinni auk þess að gefa verðlaun til þriggja hæstu knapa á hverju móti í hverri grein.

Þá mun stigahæsti knapi ársins hljóta farandbikarinn „Öderinn“ sem gefinn er af Gunnari Arnarsyni og Kristbjörgu Eyvindsdóttur til minningar um Einar Öder Magnússon.

Hlökkum til að sjá ykkur 

Skeiðfélagið

Ráslilstar:

Skeið 150m P3 Opinn flokkur - 1. flokkur  
Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur Félag eiganda
                 
1 1 V Sigurbjörn Bárðarson Fákur Hvanndal frá Oddhóli Jarpur/milli-einlitt 13 Fákur
2 1 V Bjarni Bjarnason Trausti Þröm frá Þóroddsstöðum Rauður/milli-stjörnótt 10 Trausti
3 1 V Hans Þór Hilmarsson Smári Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði Rauður/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokkavindhært (grásprengt) í fax eða tagl 12 Smári
4 2 V Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Spori frá Ytra-Dalsgerði Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 8 Passklubben Skeid
5 2 V Hermann Árnason Sindri Heggur frá Hvannstóði Brúnn/milli-einlitt 19 Sindri
6 2 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Fákur Tindra frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli-stjörnótt 8 Fákur
7 3 V Hlynur Guðmundsson Hornfirðingur Klaustri frá Hraunbæ Brúnn/milli-stjörnótt 8 Hornfirðingur
8 3 V Daníel Gunnarsson Sleipnir Vænting frá Mosfellsbæ Rauður/milli-tvístjörnótt 16 Sleipnir
9 3 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Sölvi frá Tjarnarlandi Brúnn/mó-einlitt 22 Sprettur
10 4 V Davíð Jónsson Geysir Glóra frá Skógskoti Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 13 Geysir
11 4 V Fredrica Fagerlund Hörður Snær frá Keldudal Grár/brúnneinlitt 15 Hörður
12 4 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil-stjörnótt 14 Sleipnir
13 5 V Sigurbjörn Bárðarson Fákur Hálfdán frá Oddhóli Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur
14 5 V Páll Bragi Hólmarsson Sleipnir Heiða frá Austurkoti Rauður/milli-blesótt 12 Sleipnir
15 5 V Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Elísa frá Efsta-Dal II Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur
16 6 V Camilla Petra Sigurðardóttir Trausti Djörfung frá Skúfslæk Jarpur/milli-einlitt 14 Trausti
17 6 V Sunna Lind Ingibergsdóttir Sörli Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttureinlitt 14 Sörli
18 6 V Hans Þór Hilmarsson Smári Skíma frá Syðra-Langholti 4 Grár/brúnneinlitt 7 Smári
19 7 V Bjarni Bjarnason Trausti Hljómur frá Þóroddsstöðum Bleikur/álótturskjótt 11 Trausti
20 7 V Þráinn Ragnarsson Sindri Blundur frá Skrúð Jarpur/milli-stjörnótt 12 Sindri
21 8 V Guðlaug Jóna Matthíasdóttir Sprettur Auðna frá Hlíðarfæti Rauður/sót-stjörnótt 18 Sprettur
22 8 V Jóhann Magnússon Þytur Óskastjarna frá Fitjum Jarpur/milli-stjörnótt 7 Þytur
                 
Skeið 250m P1 Opinn flokkur - 1. flokkur    
1 1 V Bjarni Bjarnason Trausti Glotti frá Þóroddsstöðum Rauður/milli-blesóttglófext 10 Trausti
2 1 V Daníel Gunnarsson Sleipnir Eining frá Einhamri 2 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 10 Sleipnir
3 1 V Konráð Valur Sveinsson Fákur Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli-stjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 14 Fákur
4 2 V Sigurbjörn Bárðarson Fákur Vökull frá Tunguhálsi II Brúnn/milli-einlitt 12 Fákur
5 2 V Fredrica Fagerlund Hörður Snær frá Keldudal Grár/brúnneinlitt 15 Hörður
6 2 V Hermann Árnason Sindri Árdís frá Stóru-Heiði Brúnn/mó-tvístjörnótt 16 Sindri
7 3 V Hinrik Bragason Fákur Hind frá Efri-Mýrum Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 13 Fákur
8 3 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Rangá frá Torfunesi Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 10 Fákur
9 4 V Hrefna María Ómarsdóttir Fákur Alda frá Borgarnesi Brúnn/milli-einlitt 7 Fákur
10 4 V Bjarni Bjarnason Trausti Jarl frá Þóroddsstöðum Rauður/milli-tvístjörnótt 11 Trausti
11 4 V Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Krókus frá Dalbæ Brúnn/milli-einlitt 12 Sleipnir
                 
Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur - 1. flokkur      
1 1 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Sölvi frá Tjarnarlandi Brúnn/mó-einlitt 22 Sprettur
2 2 V Guðjón Sigurðsson Sleipnir Stoð frá Hrafnagili Brúnn/milli-einlitt 10 Sleipnir
3 3 V Jóhann Magnússon Þytur Fröken frá Bessastöðum Jarpur/dökk-einlitt 9 Þytur
4 4 V Svavar Örn Hreiðarsson Hringur Skreppa frá Hólshúsum Brúnn/milli-einlitt 10 Hringur
5 5 V Glódís Rún Sigurðardóttir Sleipnir Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil-stjörnótt 14 Sleipnir
6 6 V Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson Geysir Seyður frá Gýgjarhóli Rauður/dökk/dr.einlitt 13 Geysir
7 7 V Daníel Gunnarsson Sleipnir Skæruliði frá Djúpadal Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 14 Sleipnir
8 8 V Ævar Örn Guðjónsson Sprettur Elísa frá Efsta-Dal II Brúnn/milli-einlitt 11 Sprettur
9 9 V Jóhann Magnússon Þytur Óskastjarna frá Fitjum Jarpur/milli-stjörnótt 7 Þytur
10 10 V Konráð Valur Sveinsson Fákur Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli-stjörnóttvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 14 Fákur
11 11 V Ólafur Örn Þórðarson Geysir Heiða frá Skák Jarpur/rauð-einlitt 7 Geysir
12 12 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Hrafnhetta frá Hvannstóði Brúnn/milli-skjótt 15 Sleipnir
13 13 V Svavar Örn Hreiðarsson Hringur Stimpill frá Akranesi Jarpur/milli-einlitt 7 Hringur
14 14 V Ingibergur Árnason Sörli Sólveig frá Kirkjubæ Rauður/milli-blesóttglófext 11 Sörli
15 15 V Vilborg Smáradóttir Sindri Klókur frá Dallandi Rauður/milli-einlitt 14 Sindri
16 16 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Fákur Tindra frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli-stjörnótt 8 Fákur
17 17 V Hermann Árnason Sindri Árdís frá Stóru-Heiði Brúnn/mó-tvístjörnótt 16 Sindri
18 18 V Hinrik Bragason Fákur Drottning frá Hömrum II Brúnn/milli-einlitt 8 Fákur
19 19 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni Andri frá Lynghaga Brúnn/milli-einlitt 19 Máni
20 20 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur Sjóður frá Þóreyjarnúpi Jarpur/milli-stjörnótt 7 Fákur
21 21 V Hrefna María Ómarsdóttir Fákur Alda frá Borgarnesi Brúnn/milli-einlitt 7 Fákur
22 22 V Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir Krókus frá Dalbæ Brúnn/milli-einlitt 12 Sleipnir
23 Sep, 2020

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Reiðhöll dagatal


September
24Sep Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa 
28Sep Mán 10:25 - 12:20 Frátekin v. FSU hestabraut 
29Sep Þri 10:25 - 12:20 Frátekin v. FSU hestabraut 

Hliðskjálf dagatal


September
23Sep Mið 19:30 - 23:30 Frátekið v Húsnefnd 
26Sep Lau 12:00 Frátekið Húsnefnd 
28Sep Mán 19:00 - 22:00 Frátekið v Húsnefnd 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Hverjir eru tengdir

We have 78 guests and no members online

Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1823
Articles View Hits
4362646