Hér kemur dagskrá Íslandsmóts barna og unglinga 2020 ásamt ráslistum

Atriði

Fimmtudagur

9:00-9:30

Knapafundur í reiðhöll

10:00-12:15

F2 unglingar

12:15-13:30

V2 Barna

13:30-14:15

Matur

14:15-16:45

V1 Unglinga knapi 1-25

16:45-17:00

Kaffihlé

17:00-19:45

V1 Unglinga knapi 26-53

20:00-22:00

Völlur opin til æfinga

Atriði

Föstudagur

10:00-10:45

T4 Unglinga

10:45-11:15

T4 Barna

11:15-13:15

T1 Unglinga knapi 1-25

13:15-14:00

Matur

14:00-15:40

T1 Unglinga knapi 26-46

15:40-16:40

T3 Barna

16:40-17:00

Kaffihlé

17:00-18:45

Fimi Unglinga

18:45-19:35

Fimi Barna/verðlaunaafhending

16:40-22:00

Völlur opin til æfinga

Atriði

Laugardagur

10:00-11:00

Gæðingaskeið/Verðlaunaafhending

11:00-11:30

B-úrslit V1 unglinga

11:30-12:00

B-úrslit V2 barna

12:00-13:00

Matur

13:00-13:30

B-úrslit F2 unglinga

13:30-14:00

B-úrslit T4 unglinga

14:00-14:30

B-úrslit T3 barna

14:30-15:00

B-úrslit T1 unglinga

15:00-15:15

Kaffihlé

15:15-16:15

100m flugskeið/verðlaunaafhending

17:00-19:00

Grill og kvöldvaka í reiðhöll

19:00-23:00

Lokamót Meistaradeildar

Tími

Sunnudagur

10:00-10:30

A-úrslit V1 unglinga

10:30-11:00

A-úrslit V2 barna

11:00-11:30

A-úrslit F1 unglinga

11:30-12:30

Matur

12:30-12:40

Stigahæstu knapar barna og unglinga

12:40-13:00

A-úrslit T4 barna

13:00-13:30

A-úrslit T4 unglinga

13:30-14:00

A-úrslit T3 barna

14:00-14:30

A-úrslit T1 unglinga

14:30

Mótslok

Ráslistar:

Fjórgangur V1 Unglingaflokkur  
Nr. Holl Knapi   Hestur
         
1 1 Selma Leifsdóttir Hrafn frá Eylandi
2 2 Þórgunnur Þórarinsdóttir Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi
3 3 Jón Ársæll Bergmann Hrafndís frá Ey I
4 4 Arndís Ólafsdóttir Júpiter frá Magnússkógum
5 5 Guðný Dís Jónsdóttir Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ
6 6 Margrét Jóna Þrastardóttir Gáski frá Hafnarfirði
7 7 Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi
8 8 Harpa Dögg Bergmann Heiðarsdóttir Abba frá Minni-Reykjum
9 9 Viktoría Vaka Guðmundsdóttir Díva frá Bakkakoti
10 10 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Skutla frá Hvoli
11 11 Kristján Árni Birgisson Viðar frá Eikarbrekku
12 12 Glódís Líf Gunnarsdóttir Fífill frá Feti
13 13 Harpa Dögg Bergmann Heiðarsdóttir Flugsvin frá Grundarfirði
14 14 Júlía Björg Gabaj Knudsen Svala frá Oddsstöðum I
15 15 Sigurður Steingrímsson Eik frá Sælukoti
16 16 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Saga frá Dalsholti
17 17 Védís Huld Sigurðardóttir Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum
18 18 Elín Þórdís Pálsdóttir Ópera frá Austurkoti
19 19 Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Snörp frá Hólakoti
20 20 Hekla Rán Hannesdóttir Þoka frá Hamarsey
21 21 Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir Ísó frá Grafarkoti
22 22 Matthías Sigurðsson Caruzo frá Torfunesi
23 23 Hulda María Sveinbjörnsdóttir Garpur frá Skúfslæk
24 24 Hekla Rán Hannesdóttir Krás frá Árbæjarhjáleigu II
25 25 Embla Þórey Elvarsdóttir Kolvin frá Langholtsparti
26 26 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Trygglind frá Grafarkoti
27 27 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Ástarpungur frá Staðarhúsum
28 28 Sara Dís Snorradóttir Þorsti frá Ytri-Bægisá I
29 29 Hulda María Sveinbjörnsdóttir Bryðja frá Barkarstöðum
30 30 Matthías Sigurðsson Æsa frá Norður-Reykjum I
31 31 Jón Ársæll Bergmann Diljá frá Bakkakoti
32 32 Þorvaldur Logi Einarsson Saga frá Miðfelli 2
33 33 Ævar Kári Eyþórsson Hafgola frá Dalbæ
34 34 Sveinn Sölvi Petersen Tónn frá Káragerði
35 35 Benedikt Ólafsson Bikar frá Ólafshaga
36 36 Unnsteinn Reynisson Styrkur frá Hurðarbaki
37 37 Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli
38 38 Guðný Dís Jónsdóttir Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ
39 39 Eva Kærnested Bruni frá Varmá
40 40 Hrefna Sif Jónasdóttir Hrund frá Hrafnsholti
41 41 Sveinbjörn Orri Ómarsson Lyfting frá Kjalvararstöðum
42 42 Hulda María Sveinbjörnsdóttir Polka frá Tvennu
43 44 Kolbrún Katla Halldórsdóttir Sigurrós frá Söðulsholti
44 45 Anna María Bjarnadóttir Snægrímur frá Grímarsstöðum
45 46 Selma Leifsdóttir Glaður frá Mykjunesi 2
46 47 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Freyja frá Brú
47 48 Benedikt Ólafsson Biskup frá Ólafshaga
48 49 Júlía Kristín Pálsdóttir Miðill frá Flugumýri II
49 50 Signý Sól Snorradóttir Rektor frá Melabergi
50 51 Birna Diljá Björnsdóttir Hófý frá Hjallanesi 1
51 52 Sigurður Baldur Ríkharðsson Ernir  Tröð
52 53 Þórey Þula Helgadóttir Vákur frá Hvammi I
         
Tölt T1 Unglingaflokkur    
1 1 Herdís Björg Jóhannsdóttir Tign frá Vöðlum
2 2 Signý Sól Snorradóttir Rafn frá Melabergi
3 3 Sigrún Högna Tómasdóttir Dáti frá Húsavík
4 4 Jón Ársæll Bergmann Vonar frá Eystra-Fróðholti
5 5 Matthías Sigurðsson Caruzo frá Torfunesi
6 6 Hrefna Sif Jónasdóttir Hrund frá Hrafnsholti
7 7 Sara Dís Snorradóttir Þorsti frá Ytri-Bægisá I
8 8 Arndís Ólafsdóttir Júpiter frá Magnússkógum
9 9 Þorvaldur Logi Einarsson Saga frá Miðfelli 2
10 10 Sigurður Steingrímsson Eik frá Sælukoti
11 11 Magnús Máni Magnússon Stelpa frá Skáney
12 12 Anna María Bjarnadóttir Snægrímur frá Grímarsstöðum
13 13 Embla Þórey Elvarsdóttir Tinni frá Laxdalshofi
14 14 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Trygglind frá Grafarkoti
15 15 Kristján Árni Birgisson Rut frá Vöðlum
16 16 Þórey Þula Helgadóttir Bragur frá Túnsbergi
17 17 Kristján Árni Birgisson Viðar frá Eikarbrekku
18 18 Eva Kærnested Fönix frá Oddhóli
19 19 Guðný Dís Jónsdóttir Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ
20 20 Signý Sól Snorradóttir Rektor frá Melabergi
21 21 Herdís Björg Jóhannsdóttir Snillingur frá Sólheimum
22 22 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Ástarpungur frá Staðarhúsum
23 23 Sigurður Baldur Ríkharðsson Ernir  Tröð
24 24 Kolbrún Katla Halldórsdóttir Sigurrós frá Söðulsholti
25 25 Benedikt Ólafsson Biskup frá Ólafshaga
26 26 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Skutla frá Hvoli
27 27 Védís Huld Sigurðardóttir Gullbrá frá Syðsta-Ósi
28 28 Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi
29 29 Margrét Jóna Þrastardóttir Grámann frá Grafarkoti
30 30 Júlía Björg Gabaj Knudsen Svala frá Oddsstöðum I
31 31 Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir Ísó frá Grafarkoti
32 32 Selma Leifsdóttir Glaður frá Mykjunesi 2
33 33 Viktoría Vaka Guðmundsdóttir Díva frá Bakkakoti
34 34 Hulda María Sveinbjörnsdóttir Garpur frá Skúfslæk
35 35 Aron Ernir Ragnarsson Váli frá Efra-Langholti
36 36 Védís Huld Sigurðardóttir Sigur frá Sunnuhvoli
37 37 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Saga frá Dalsholti
38 38 Eva Kærnested Bruni frá Varmá
39 39 Harpa Dögg Bergmann Heiðarsdóttir Abba frá Minni-Reykjum
40 40 Matthías Sigurðsson Íkon frá Hákoti
41 41 Þórgunnur Þórarinsdóttir Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi
42 42 Birna Diljá Björnsdóttir Hófý frá Hjallanesi 1
43 43 Glódís Líf Gunnarsdóttir Simbi frá Ketilsstöðum
44 44 Auður Karen Auðbjörnsdóttir Eldar frá Efra - Holti
45 45 Natalía Rán Leonsdóttir Stjörnunótt frá Litlu-Gröf
46 46 Hrund Ásbjörnsdóttir Óskar frá Tungu
         
Gæðingaskeið PP1 Unglingaflokkur  
1 1 Kristján Árni Birgisson Máney frá Kanastöðum
2 2 Embla Þórey Elvarsdóttir Tinni frá Laxdalshofi
3 3 Matthías Sigurðsson Djákni frá Stóru-Gröf ytri
4 4 Hekla Rán Hannesdóttir Halla frá Kverná
5 5 Sara Dís Snorradóttir Stoð frá Stokkalæk
6 7 Glódís Líf Gunnarsdóttir Nótt frá Reykjavík
7 8 Védís Huld Sigurðardóttir Elva frá Miðsitju
8 9 Benedikt Ólafsson Leira-Björk frá Naustum III
9 10 Júlía Kristín Pálsdóttir Flugar frá Flugumýri
10 11 Matthías Sigurðsson Alda frá Borgarnesi
11 12 Sveinn Sölvi Petersen Ísabel frá Reykjavík
12 13 Þorvaldur Logi Einarsson Sóldögg frá Miðfelli 2
13 14 Herdís Björg Jóhannsdóttir Vösk frá Vöðlum
14 15 Signý Sól Snorradóttir Þokkadís frá Strandarhöfði
15 16 Matthías Sigurðsson Kötlukráka frá Dallandi
16 17 Jón Ársæll Bergmann Vonar frá Eystra-Fróðholti
17 18 Oddur Carl Arason Bruni frá Hraunholti
18 19 Védís Huld Sigurðardóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði
19 20 Sigurður Baldur Ríkharðsson Sölvi frá Tjarnarlandi
20 21 Ragnar Snær Viðarsson Ísak frá Búðardal
21 22 Hrund Ásbjörnsdóttir Sæmundur frá Vesturkoti
         
Fimikeppni A Barnaflokkur  
1 1 Sigurbjörg Helgadóttir Gosi frá Hveragerði
2 2 Elva Rún Jónsdóttir Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ
3 3 Helena Rán Gunnarsdóttir Dögg frá Kálfholti
4 4 Sigrún Helga Halldórsdóttir Gefjun frá Bjargshóli
5 5 Kristín Eir Hauksdóttir Holake Ísar frá Skáney
6 6 Elísabet Líf Sigvaldadóttir Elsa frá Skógskoti
7 7 Lilja Rún Sigurjónsdóttir Geisli frá Miklholti
         
Fimikeppni A Unglingaflokkur  
1 1 Þórgunnur Þórarinsdóttir Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi
2 2 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Freyja frá Brú
3 3 Sara Dís Snorradóttir Engill frá Ytri-Bægisá I
4 4 Arndís Ólafsdóttir Styrkur frá Kjarri
5 5 Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir Ísó frá Grafarkoti
6 6 Herdís Björg Jóhannsdóttir Tign frá Vöðlum
7 7 Harpa Dögg Bergmann Heiðarsdóttir Flugsvin frá Grundarfirði
8 8 Glódís Líf Gunnarsdóttir Gyðja frá Læk
9 9 Benedikt Ólafsson Biskup frá Ólafshaga
10 10 Júlía Björg Gabaj Knudsen Drift frá Oddsstöðum I
11 11 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Skutla frá Hvoli
12 12 Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli
13 13 Védís Huld Sigurðardóttir Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum
14 14 Selma Leifsdóttir Hrafn frá Eylandi
15 15 Kolbrún Katla Halldórsdóttir Kolfreyja frá Snartartungu
         
Flugskeið 100m P2 Unglingaflokkur  
1 1 Oddur Carl Arason Bruni frá Hraunholti
2 2 Þorvaldur Logi Einarsson Gloría frá Grænumýri
3 3 Herdís Björg Jóhannsdóttir Vösk frá Vöðlum
4 4 Védís Huld Sigurðardóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði
5 5 Sigurður Baldur Ríkharðsson Sölvi frá Tjarnarlandi
6 6 Þórhildur Lotta Kjartansdóttir Nótt frá Stóru-Heiði
7 7 Sigrún Högna Tómasdóttir Storð frá Torfunesi
8 8 Þórey Þula Helgadóttir Þótti frá Hvammi I
9 9 Signý Sól Snorradóttir Flosi frá Melabergi
10 10 Sveinn Sölvi Petersen Ísabel frá Reykjavík
11 11 Þorvaldur Logi Einarsson Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði
12 12 Hulda María Sveinbjörnsdóttir Heimur frá Hvítárholti
13 13 Kristján Árni Birgisson Máney frá Kanastöðum
14 14 Elín Þórdís Pálsdóttir Heiða frá Austurkoti
15 15 Matthías Sigurðsson Alda frá Borgarnesi
16 16 Kristján Árni Birgisson Rut frá Vöðlum
17 17 Embla Þórey Elvarsdóttir Tinni frá Laxdalshofi
18 18 Elín Þórdís Pálsdóttir Pandra frá Minni-Borg
19 19 Hekla Rán Hannesdóttir Halla frá Kverná
20 20 Ragnar Snær Viðarsson Ísak frá Búðardal
21 21 Benedikt Ólafsson Leira-Björk frá Naustum III
22 22 Hrund Ásbjörnsdóttir Gylling frá Torfunesi
         
Tölt T3 Barnaflokkur  
1 1 Kristinn Már Sigurðarson Alfreð frá Skör
2 1 Helena Rán Gunnarsdóttir Hekla frá Hamarsey
3 1 Anton Óskar Ólafsson Erpir frá Mið-Fossum
4 2 Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Heiðrún frá Bakkakoti
5 2 Sigurbjörg Helgadóttir Elva frá Auðsholtshjáleigu
6 2 Þórhildur Lotta Kjartansdóttir Göldrun frá Hákoti
7 3 Kolbrún Sif Sindradóttir Orka frá Stóru-Hildisey
8 3 Kristín Karlsdóttir Frú Lauga frá Laugavöllum
9 3 Eyvör Vaka Guðmundsdóttir Bragabót frá Bakkakoti
10 4 Eyþór Ingi Ingvarsson Bliki frá Dverghamri
11 4 Fríða Hildur Steinarsdóttir Hilda frá Oddhóli
12 4 Kristín Karlsdóttir Ómur frá Brimilsvöllum
13 5 Lilja Rún Sigurjónsdóttir Þráður frá Egilsá
14 5 Oddur Carl Arason Órnir frá Gamla-Hrauni
15 5 Elva Rún Jónsdóttir Roði frá Margrétarhofi
16 6 Kristín Eir Hauksdóttir Holake Sóló frá Skáney
17 6 Embla Lind Ragnarsdóttir Mánadís frá Litla-Dal
18 6 Hildur María Jóhannesdóttir Frigg frá Hamraendum
19 7 Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir Komma frá Traðarlandi
20 7 Helena Rán Gunnarsdóttir Dögg frá Kálfholti
21 8 Inga Fanney Hauksdóttir Mirra frá Laugarbökkum
22 8 Anton Óskar Ólafsson Gosi frá Reykjavík
23 8 Jólín Björk Kamp Kristinsdótti Kjarval frá Hjaltastaðahvammi
24 9 Dagur Sigurðarson Fold frá Jaðri
25 9 Ragnar Snær Viðarsson Rauðka frá Ketilsstöðum
Fjórgangur V2 Barnaflokkur  
 
1 1 Oddur Carl Arason Órnir frá Gamla-Hrauni
2 1 Eyvör Vaka Guðmundsdóttir Bragabót frá Bakkakoti
3 2 Eyþór Ingi Ingvarsson Bliki frá Dverghamri
4 2 Viktor Óli Helgason Þór frá Selfossi
5 3 Jólín Björk Kamp Kristinsdótti Kjarval frá Hjaltastaðahvammi
6 3 Elva Rún Jónsdóttir Kraka frá Hofsstöðum, Garðabæ
7 4 Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir Komma frá Traðarlandi
8 4 Kristinn Már Sigurðarson Alfreð frá Skör
9 5 Sigurbjörg Helgadóttir Elva frá Auðsholtshjáleigu
10 5 Embla Lind Ragnarsdóttir Mánadís frá Litla-Dal
11 5 Kristín Karlsdóttir Smyrill frá Vorsabæ II
12 6 Helena Rán Gunnarsdóttir Dögg frá Kálfholti
13 6 Þórhildur Helgadóttir Kornelíus frá Kirkjubæ
14 7 Sigrún Helga Halldórsdóttir Gefjun frá Bjargshóli
15 7 Anton Óskar Ólafsson Gosi frá Reykjavík
16 7 Kolbrún Sif Sindradóttir Orka frá Stóru-Hildisey
17 8 Fríða Hildur Steinarsdóttir Theódór frá Dalsholti
18 8 Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson Gjafar frá Hæl
19 8 Elva Rún Jónsdóttir Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti
20 9 Kristín Eir Hauksdóttir Holake Sóló frá Skáney
21 9 Elísabet Líf Sigvaldadóttir Elsa frá Skógskoti
22 10 Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Heiðrún frá Bakkakoti
23 10 Lilja Rún Sigurjónsdóttir Þráður frá Egilsá
24 10 Kristín Eir Hauksdóttir Holake Ísar frá Skáney
25 11 Helena Rán Gunnarsdóttir Hekla frá Hamarsey
26 11 Ragnar Snær Viðarsson Rauðka frá Ketilsstöðum
         
Fimmgangur F2 Unglingaflokkur  
1 1 Auður Karen Auðbjörnsdóttir Þrumufleygur frá Höskuldsstöðum
2 1 Jón Ársæll Bergmann Sóldís frá Fornusöndum
3 1 Glódís Líf Gunnarsdóttir Gyðja frá Læk
4 2 Sveinn Sölvi Petersen Ísabel frá Reykjavík
5 2 Embla Þórey Elvarsdóttir Tinni frá Laxdalshofi
6 2 Þórey Þula Helgadóttir Sólon frá Völlum
7 3 Signý Sól Snorradóttir Þokkadís frá Strandarhöfði
8 3 Sigurður Steingrímsson Ýmir frá Skíðbakka I
9 4 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Návist frá Lækjamóti
10 4 Védís Huld Sigurðardóttir Sigur frá Sunnuhvoli
11 4 Jón Ársæll Bergmann Vonar frá Eystra-Fróðholti
12 5 Sigurður Baldur Ríkharðsson Myrkvi frá Traðarlandi
13 5 Sara Dís Snorradóttir Stoð frá Stokkalæk
14 5 Elín Þórdís Pálsdóttir Hrannar frá Austurkoti
15 6 Júlía Kristín Pálsdóttir Flugar frá Flugumýri
16 6 Þorvaldur Logi Einarsson Sóldögg frá Miðfelli 2
17 6 Matthías Sigurðsson Djákni frá Stóru-Gröf ytri
18 7 Elín Þórdís Pálsdóttir Þekking frá Austurkoti
19 7 Arndís Ólafsdóttir Dáð frá Jórvík 1
20 7 Hulda María Sveinbjörnsdóttir Björk frá Barkarstöðum
21 8 Benedikt Ólafsson Leira-Björk frá Naustum III
22 8 Matthías Sigurðsson Kötlukráka frá Dallandi
23 8 Kristín Karlsdóttir Vaka frá Sæfelli
24 9 Þórgunnur Þórarinsdóttir Taktur frá Varmalæk
25 9 Kristján Árni Birgisson Rut frá Vöðlum
26 9 Herdís Björg Jóhannsdóttir Vösk frá Vöðlum
27 10 Hekla Rán Hannesdóttir Halla frá Kverná
28 10 Sveinn Sölvi Petersen Askja frá Ármóti
29 10 Oddur Carl Arason Bruni frá Hraunholti
30 11 Glódís Líf Gunnarsdóttir Nótt frá Reykjavík
31 11 Sigrún Högna Tómasdóttir Sirkus frá Torfunesi
32 11 Hrund Ásbjörnsdóttir Sæmundur frá Vesturkoti
33 12 Védís Huld Sigurðardóttir Elva frá Miðsitju
34 12 Hulda María Sveinbjörnsdóttir Heimur frá Hvítárholti
         
Tölt T4 Barnaflokkur  
1 1 Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson Gjafar frá Hæl
2 1 Sigrún Helga Halldórsdóttir Gefjun frá Bjargshóli
3 1 Ragnar Snær Viðarsson Ísak frá Búðardal
4 2 Kristín Karlsdóttir Einar-Sveinn frá Framnesi
5 2 Elva Rún Jónsdóttir Kraka frá Hofsstöðum, Garðabæ
6 3 Þórhildur Lotta Kjartansdóttir Borg frá Bjarkarey
7 3 Lilja Rún Sigurjónsdóttir Arion frá Miklholti
8 4 Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Edda frá Bakkakoti
9 4 Viktor Óli Helgason Þór frá Selfossi
         
Tölt T4 Unglingaflokkur  
1 1 Júlía Kristín Pálsdóttir Miðill frá Flugumýri II
2 1 Selma Leifsdóttir Hrafn frá Eylandi
3 1 Matthías Sigurðsson Kötlukráka frá Dallandi
4 2 Hrund Ásbjörnsdóttir Sæmundur frá Vesturkoti
5 2 Sigrún Högna Tómasdóttir Fálki frá Flekkudal
6 2 Þórey Þula Helgadóttir Gjálp frá Hvammi I
7 3 Þórgunnur Þórarinsdóttir Taktur frá Varmalæk
8 3 Benedikt Ólafsson Bikar frá Ólafshaga
9 3 Hulda María Sveinbjörnsdóttir Polka frá Tvennu
10 4 Hekla Rán Hannesdóttir Þoka frá Hamarsey
11 4 Védís Huld Sigurðardóttir Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum
12 4 Sara Dís Snorradóttir Stoð frá Stokkalæk
13 5 Glódís Líf Gunnarsdóttir Magni frá Spágilsstöðum
14 5 Rakel Gígja Ragnarsdóttir Griffla frá Grafarkoti
15 6 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Björk frá Lækjamóti
16 6 Auður Karen Auðbjörnsdóttir Safír frá Skúfslæk
17 6 Matthías Sigurðsson Djákni frá Stóru-Gröf ytri
18 7 Hrund Ásbjörnsdóttir Hárekur frá Sandhólaferju
19 7 Elín Þórdís Pálsdóttir Ópera frá Austurkoti
20 Sep, 2020

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Reiðhöll dagatal


September
21Sep Mán 10:25 - 12:20 Frátekin v. FSU hestabraut 
22Sep Þri 10:25 - 12:20 Frátekin v. FSU hestabraut 
24Sep Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa 

Hliðskjálf dagatal


September
21Sep Mán 19:00 - 22:00 Frátekið v Húsnefnd 
23Sep Mið 19:30 - 23:30 Frátekið v Húsnefnd 
26Sep Lau 12:00 Frátekið Húsnefnd 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Hverjir eru tengdir

We have 538 guests and no members online

Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1823
Articles View Hits
4351779