Uppfærðir ráslistar Íslandsmóts barna og unglinga sem hefst nú í dag kl. 10

 

Fjórgangur V1 Unglingaflokkur          
Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Litur Aldur Félag eiganda
                 
1 1 V Selma Leifsdóttir Fákur Hrafn frá Eylandi Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur
2 2 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi Bleikur/fífil-blesa auk leista eða sokka 12 Skagfirðingur
3 3 H Harpa Dögg Bergmann Heiðarsdóttir Snæfellingur Flugsvin frá Grundarfirði Brúnn/dökk/sv.einlitt 12 Snæfellingur
4 4 V Arndís Ólafsdóttir Glaður Júpiter frá Magnússkógum   10 Glaður
5 5 V Guðný Dís Jónsdóttir Sprettur Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ Jarpur/milli-einlitt 9 Sleipnir
6 6 V Margrét Jóna Þrastardóttir Þytur Gáski frá Hafnarfirði Rauður/milli-stjörnótt 10 Þytur
7 7 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli-stjörnótt 11 Sleipnir
8 8 V Embla Þórey Elvarsdóttir Sleipnir Kolvin frá Langholtsparti Jarpur/milli-tvístjörnótt 7 Sleipnir
9 9 V Viktoría Vaka Guðmundsdóttir Geysir Díva frá Bakkakoti Jarpur/milli-einlitt 8 Geysir
10 10 H Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Þytur Skutla frá Hvoli Brúnn/milli-skjótt 8 Þytur
11 11 V Kristján Árni Birgisson Geysir Viðar frá Eikarbrekku Rauður/milli-einlitt 12 Geysir
12 12 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Máni Fífill frá Feti Bleikur/álótturstjörnótt 13 Máni
13 13 H Jón Ársæll Bergmann Geysir Hrafndís frá Ey I Brúnn/milli-einlitt 10 Geysir
14 14 V Júlía Björg Gabaj Knudsen Sörli Svala frá Oddsstöðum I Grár/brúnneinlitt 8 Geysir
15 15 H Sigurður Steingrímsson Geysir Eik frá Sælukoti Jarpur/milli-einlitt 7 Fákur
16 16 V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Fákur Saga frá Dalsholti Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 10 Fákur
17 17 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Brúnn/milli-einlitt 13 Sleipnir
18 18 V Elín Þórdís Pálsdóttir Sleipnir Ópera frá Austurkoti Bleikur/fífil-stjörnótt 11 Sleipnir
19 19 V Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Léttir Snörp frá Hólakoti Brúnn/milli-einlitt 11 Léttir
20 20 V Hekla Rán Hannesdóttir Sprettur Þoka frá Hamarsey Bleikur/álóttureinlitt 9 Sprettur
21 21 V Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir Sprettur Ísó frá Grafarkoti Brúnn/milli-tvístjörnótthringeygt eða glaseygt 9 Sleipnir
22 22 V Matthías Sigurðsson Fákur Caruzo frá Torfunesi Brúnn/mó-einlitt 8 Fákur
23 23 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli-einlitt 14 Sleipnir
24 24 V Sveinn Sölvi Petersen Fákur Tónn frá Káragerði Jarpur/milli-einlitt 8 Fákur
25 25 H Harpa Dögg Bergmann Heiðarsdóttir Snæfellingur Abba frá Minni-Reykjum Rauður/milli-blesótt 18 Snæfellingur
26 26 V Rakel Gígja Ragnarsdóttir Þytur Trygglind frá Grafarkoti Rauður/milli-skjótt 8 Þytur
27 27 V Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Ástarpungur frá Staðarhúsum Brúnn/milli-stjörnótt 8 Þytur
28 28 V Sara Dís Snorradóttir Sörli Þorsti frá Ytri-Bægisá I Grár/rauðurblesótt 9 Sörli
29 30 V Matthías Sigurðsson Fákur Æsa frá Norður-Reykjum I Rauður/milli-blesótt 8 Fákur
30 31 V Jón Ársæll Bergmann Geysir Diljá frá Bakkakoti Bleikur/fífil-einlitt 7 Geysir
31 32 H Þorvaldur Logi Einarsson Smári Saga frá Miðfelli 2 Brúnn/dökk/sv.einlitt 8 Sleipnir
32 33 V Ævar Kári Eyþórsson Sleipnir Hafgola frá Dalbæ Brúnn/milli-einlitt 9 Sleipnir
33 34 V Hekla Rán Hannesdóttir Sprettur Krás frá Árbæjarhjáleigu II Rauður/milli-stjörnótt 13 Sprettur
34 35 V Benedikt Ólafsson Hörður Bikar frá Ólafshaga Brúnn/milli-einlitt 8 Hörður
35 36 H Unnsteinn Reynisson Sleipnir Styrkur frá Hurðarbaki Rauður/milli-stjörnótt 8 Sleipnir
36 37 V Helga Stefánsdóttir Hörður Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk-einlitt 15 Sleipnir
37 38 V Guðný Dís Jónsdóttir Sprettur Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ Rauður/dökk/dr.stjörnótt 12 Sprettur
38 39 H Eva Kærnested Fákur Bruni frá Varmá Rauður/milli-einlitt 9 Fákur
39 40 V Hrefna Sif Jónasdóttir Sleipnir Hrund frá Hrafnsholti Brúnn/milli-einlitt 7 Sleipnir
40 41 V Sveinbjörn Orri Ómarsson Fákur Lyfting frá Kjalvararstöðum Rauður/milli-stjörnótt 7 Sleipnir
41 42 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Polka frá Tvennu Rauður/milli-blesótt 8 Sleipnir
42 44 V Kolbrún Katla Halldórsdóttir Borgfirðingur Sigurrós frá Söðulsholti Rauður/milli-blesótt 10 Borgfirðingur
43 45 H Anna María Bjarnadóttir Geysir Snægrímur frá Grímarsstöðum Brúnn/milli-einlitt 15 Sleipnir
44 46 V Selma Leifsdóttir Fákur Glaður frá Mykjunesi 2 Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur
45 47 V Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Þytur Freyja frá Brú Brúnn/milli-einlitt 11 Þytur
46 48 V Benedikt Ólafsson Hörður Biskup frá Ólafshaga Vindóttur/jarp-einlittglófext 10 Hörður
47 49 H Júlía Kristín Pálsdóttir Skagfirðingur Miðill frá Flugumýri II Brúnn/milli-stjörnótt 13 Skagfirðingur
48 50 V Signý Sól Snorradóttir Máni Rektor frá Melabergi Jarpur/milli-einlitt 12 Máni
49 51 H Birna Diljá Björnsdóttir Sprettur Hófý frá Hjallanesi 1 Rauður/milli-stjörnótt 10 Sprettur
50 52 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Ernir  Tröð Brúnn/milli-skjótt 10 Sleipnir
51 53 V Þórey Þula Helgadóttir Smári Vákur frá Hvammi I Rauður/milli-einlitt 10 Smári
                 
Tölt T1 Unglingaflokkur          
1 1 V Herdís Björg Jóhannsdóttir Geysir Tign frá Vöðlum Jarpur/milli-einlitt 10 Geysir
2 2 V Signý Sól Snorradóttir Máni Rafn frá Melabergi Jarpur/milli-einlitt 14 Máni
3 3 H Sigrún Högna Tómasdóttir Smári Dáti frá Húsavík Rauður/milli-einlitt 13 Smári
4 4 H Kristján Árni Birgisson Geysir Rut frá Vöðlum Jarpur/dökk-einlitt 7 Máni
5 5 V Matthías Sigurðsson Fákur Caruzo frá Torfunesi Brúnn/mó-einlitt 8 Fákur
6 6 V Hrefna Sif Jónasdóttir Sleipnir Hrund frá Hrafnsholti Brúnn/milli-einlitt 7 Sleipnir
7 7 V Sara Dís Snorradóttir Sörli Þorsti frá Ytri-Bægisá I Grár/rauðurblesótt 9 Sörli
8 8 H Arndís Ólafsdóttir Glaður Júpiter frá Magnússkógum   10 Glaður
9 9 V Þorvaldur Logi Einarsson Smári Saga frá Miðfelli 2 Brúnn/dökk/sv.einlitt 8 Sleipnir
10 10 V Sigurður Steingrímsson Geysir Eik frá Sælukoti Jarpur/milli-einlitt 7 Fákur
11 11 H Magnús Máni Magnússon Brimfaxi Stelpa frá Skáney Rauður/milli-blesótt 20 Brimfaxi
12 12 H Anna María Bjarnadóttir Geysir Snægrímur frá Grímarsstöðum Brúnn/milli-einlitt 15 Sleipnir
13 13 V Embla Þórey Elvarsdóttir Sleipnir Tinni frá Laxdalshofi Brúnn/milli-einlitt 13 Sleipnir
14 14 V Rakel Gígja Ragnarsdóttir Þytur Trygglind frá Grafarkoti Rauður/milli-skjótt 8 Þytur
15 15 V Jón Ársæll Bergmann Geysir Vonar frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil-einlitt 8 Geysir
16 16 V Þórey Þula Helgadóttir Smári Bragur frá Túnsbergi Brúnn/milli-einlitt 15 Smári
17 17 H Kristján Árni Birgisson Geysir Viðar frá Eikarbrekku Rauður/milli-einlitt 12 Geysir
18 18 V Eva Kærnested Fákur Fönix frá Oddhóli Bleikur/álótturstjörnótt 10 Fákur
19 19 V Guðný Dís Jónsdóttir Sprettur Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ Jarpur/milli-einlitt 9 Sleipnir
20 20 V Signý Sól Snorradóttir Máni Rektor frá Melabergi Jarpur/milli-einlitt 12 Máni
21 21 V Herdís Björg Jóhannsdóttir Geysir Snillingur frá Sólheimum Rauður/milli-skjótthringeygt eða glaseygt 14 Geysir
22 22 V Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Ástarpungur frá Staðarhúsum Brúnn/milli-stjörnótt 8 Þytur
23 23 H Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Ernir  Tröð Brúnn/milli-skjótt 10 Sleipnir
24 24 V Kolbrún Katla Halldórsdóttir Borgfirðingur Sigurrós frá Söðulsholti Rauður/milli-blesótt 10 Borgfirðingur
25 25 V Benedikt Ólafsson Hörður Biskup frá Ólafshaga Vindóttur/jarp-einlittglófext 10 Hörður
26 26 V Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Þytur Skutla frá Hvoli Brúnn/milli-skjótt 8 Þytur
27 27 H Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Gullbrá frá Syðsta-Ósi Brúnn/mó-einlitt 13 Sleipnir
28 28 V Eva Kærnested Fákur Bruni frá Varmá Rauður/milli-einlitt 9 Fákur
29 29 V Margrét Jóna Þrastardóttir Þytur Grámann frá Grafarkoti Grár/rauðureinlitt 9 Þytur
30 30 H Júlía Björg Gabaj Knudsen Sörli Svala frá Oddsstöðum I Grár/brúnneinlitt 8 Geysir
31 31 V Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir Sprettur Ísó frá Grafarkoti Brúnn/milli-tvístjörnótthringeygt eða glaseygt 9 Sleipnir
32 32 V Matthías Sigurðsson Fákur Íkon frá Hákoti Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 18 Fákur
33 33 H Viktoría Vaka Guðmundsdóttir Geysir Díva frá Bakkakoti Jarpur/milli-einlitt 8 Geysir
34 34 H Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli-einlitt 14 Sleipnir
35 35 V Aron Ernir Ragnarsson Smári Váli frá Efra-Langholti Jarpur/rauð-einlitt 12 Sleipnir
36 36 H Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Sigur frá Sunnuhvoli Jarpur/dökk-einlitt 8 Sleipnir
37 37 V Eygló Hildur Ásgeirsdóttir Fákur Saga frá Dalsholti Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 10 Fákur
38 38 H Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli-stjörnótt 11 Sleipnir
39 39 V Harpa Dögg Bergmann Heiðarsdóttir Snæfellingur Abba frá Minni-Reykjum Rauður/milli-blesótt 18 Snæfellingur
40 40 H Selma Leifsdóttir Fákur Glaður frá Mykjunesi 2 Brúnn/milli-einlitt 11 Fákur
41 41 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi Bleikur/fífil-blesa auk leista eða sokka 12 Skagfirðingur
42 42 V Birna Diljá Björnsdóttir Sprettur Hófý frá Hjallanesi 1 Rauður/milli-stjörnótt 10 Sprettur
43 43 H Glódís Líf Gunnarsdóttir Máni Simbi frá Ketilsstöðum Rauður/ljós-einlittvindhært (grásprengt) í fax eða tagl 19 Máni
44 44 H Auður Karen Auðbjörnsdóttir Léttir Eldar frá Efra - Holti Rauður/dökk/dr.einlitt 12 Léttir
45 45 V Natalía Rán Leonsdóttir Hörður Stjörnunótt frá Litlu-Gröf Brúnn/mó-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka 13 Hörður
46 46 V Hrund Ásbjörnsdóttir Fákur Óskar frá Tungu Brúnn/mó-einlitt 11 Sleipnir
47 47 V Matthías Sigurðsson Fákur Drottning frá Íbishóli Rauður/dökk/dr.einlitt 9 Hörður
                 
Gæðingaskeið PP1 Unglingaflokkur          
1 1 V Sara Dís Snorradóttir Sörli Náttfari frá Laugabakka Brúnn/milli-einlitt 9 Sóti
2 2 V Kristján Árni Birgisson Geysir Máney frá Kanastöðum Jarpur/milli-einlitt 10 Geysir
3 3 V Embla Þórey Elvarsdóttir Sleipnir Tinni frá Laxdalshofi Brúnn/milli-einlitt 13 Sleipnir
4 4 V Matthías Sigurðsson Fákur Djákni frá Stóru-Gröf ytri Brúnn/milli-einlitt 7 Fákur
5 5 V Hekla Rán Hannesdóttir Sprettur Halla frá Kverná Bleikur/fífil-blesótt 10 Sprettur
6 6 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Máni Nótt frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt 11 Máni
7 7 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Elva frá Miðsitju Moldóttur/d./draugstjörnótt 10 Sleipnir
8 8 V Benedikt Ólafsson Hörður Leira-Björk frá Naustum III Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 13 Hörður
9 9 V Júlía Kristín Pálsdóttir Skagfirðingur Flugar frá Flugumýri Rauður/milli-einlitt 17 Skagfirðingur
10 10 V Matthías Sigurðsson Fákur Alda frá Borgarnesi Brúnn/milli-einlitt 7 Fákur
11 11 V Sveinn Sölvi Petersen Fákur Ísabel frá Reykjavík Grár/vindóttureinlitt 8 Fákur
12 12 V Þorvaldur Logi Einarsson Smári Sóldögg frá Miðfelli 2 Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 6 Sleipnir
13 13 V Herdís Björg Jóhannsdóttir Geysir Vösk frá Vöðlum Brúnn/milli-stjörnótt 12 Geysir
14 14 V Signý Sól Snorradóttir Máni Þokkadís frá Strandarhöfði Jarpur/milli-stjörnótt 9 Máni
15 15 V Matthías Sigurðsson Fákur Kötlukráka frá Dallandi Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur
16 16 V Jón Ársæll Bergmann Geysir Vonar frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil-einlitt 8 Geysir
17 17 V Oddur Carl Arason Hörður Bruni frá Hraunholti Jarpur/milli-einlitt 8 Hörður
18 18 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Hrafnhetta frá Hvannstóði Brúnn/milli-skjótt 15 Sleipnir
19 19 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Sölvi frá Tjarnarlandi Brúnn/mó-einlitt 22 Sleipnir
20 20 V Ragnar Snær Viðarsson Fákur Ísak frá Búðardal Rauður/milli-stjörnótt 11 Sleipnir
21 21 V Hrund Ásbjörnsdóttir Fákur Sæmundur frá Vesturkoti Brúnn/milli-einlitt 12 Sleipnir
                 
Fimikeppni A Barnaflokkur          
1 1 V Sigurbjörg Helgadóttir Fákur Gosi frá Hveragerði Móálóttur,mósóttur/milli-skjótt 10 Fákur
2 2 V Elva Rún Jónsdóttir Sprettur Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ Rauður/dökk/dr.stjörnótt 12 Sleipnir
3 3 V Helena Rán Gunnarsdóttir Máni Dögg frá Kálfholti Grár/leirljóseinlitt 8 Máni
4 4 V Sigrún Helga Halldórsdóttir Fákur Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli-einlitt 14 Fákur
5 5 V Kristín Eir Hauksdóttir Holake Borgfirðingur Ísar frá Skáney Grár/rauðurstjörnótt 11 Borgfirðingur
6 6 V Elísabet Líf Sigvaldadóttir Geysir Elsa frá Skógskoti Rauður/milli-stjörnótt 6 Sleipnir
7 7 V Lilja Rún Sigurjónsdóttir Fákur Geisli frá Miklholti Brúnn/milli-einlitt 7 Sleipnir
                 
Fimikeppni A Unglingaflokkur          
1 1 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi Bleikur/fífil-blesa auk leista eða sokka 12 Skagfirðingur
2 2 V Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Þytur Freyja frá Brú Brúnn/milli-einlitt 11 Þytur
3 3 V Sara Dís Snorradóttir Sörli Engill frá Ytri-Bægisá I Rauður/milli-blesótt 10 Sörli
4 4 V Arndís Ólafsdóttir Glaður Styrkur frá Kjarri Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 14 Glaður
5 5 V Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir Sprettur Ísó frá Grafarkoti Brúnn/milli-tvístjörnótthringeygt eða glaseygt 9 Sleipnir
6 6 V Herdís Björg Jóhannsdóttir Geysir Tign frá Vöðlum Jarpur/milli-einlitt 10 Geysir
7 7 V Harpa Dögg Bergmann Heiðarsdóttir Snæfellingur Flugsvin frá Grundarfirði Brúnn/dökk/sv.einlitt 12 Snæfellingur
8 8 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Máni Gyðja frá Læk Brúnn/milli-einlitt 13 Máni
9 9 V Benedikt Ólafsson Hörður Biskup frá Ólafshaga Vindóttur/jarp-einlittglófext 10 Hörður
10 11 V Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Þytur Skutla frá Hvoli Brúnn/milli-skjótt 8 Þytur
11 12 V Helga Stefánsdóttir Hörður Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk-einlitt 15 Sleipnir
12 13 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Brúnn/milli-einlitt 13 Sleipnir
13 14 V Selma Leifsdóttir Fákur Hrafn frá Eylandi Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur
14 15 V Kolbrún Katla Halldórsdóttir Borgfirðingur Kolfreyja frá Snartartungu Brúnn/milli-einlitt 16 Borgfirðingur
15 16 V Júlía Björg Gabaj Knudsen Sörli Svala frá Oddsstöðum I Grár/brúnneinlitt 8 Geysir
                 
Flugskeið 100m P2 Unglingaflokkur          
1 1 V Signý Sól Snorradóttir Máni Andri frá Lynghaga Brúnn/milli-einlitt 19 Máni
2 2 V Elín Þórdís Pálsdóttir Sleipnir Heiða frá Austurkoti Rauður/milli-blesótt 12 Sleipnir
3 3 V Kristján Árni Birgisson Geysir Máney frá Kanastöðum Jarpur/milli-einlitt 10 Geysir
4 4 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Hrafnhetta frá Hvannstóði Brúnn/milli-skjótt 15 Sleipnir
5 5 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Sölvi frá Tjarnarlandi Brúnn/mó-einlitt 22 Sleipnir
6 7 V Sigrún Högna Tómasdóttir Smári Storð frá Torfunesi Bleikur/fífil-einlitt 7 Smári
7 8 V Þórey Þula Helgadóttir Smári Þótti frá Hvammi I Jarpur/milli-einlitt 13 Smári
8 9 V Sveinn Sölvi Petersen Fákur Ísabel frá Reykjavík Grár/vindóttureinlitt 8 Fákur
9 10 V Embla Þórey Elvarsdóttir Sleipnir Tinni frá Laxdalshofi Brúnn/milli-einlitt 13 Sleipnir
10 11 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Heimur frá Hvítárholti Brúnn/mó-stjörnótt 15 Sleipnir
11 12 V Herdís Björg Jóhannsdóttir Geysir Vösk frá Vöðlum Brúnn/milli-stjörnótt 12 Geysir
12 13 V Oddur Carl Arason Hörður Bruni frá Hraunholti Jarpur/milli-einlitt 8 Hörður
13 14 V Matthías Sigurðsson Fákur Alda frá Borgarnesi Brúnn/milli-einlitt 7 Fákur
14 15 V Kristján Árni Birgisson Geysir Rut frá Vöðlum Jarpur/dökk-einlitt 7 Máni
15 16 V Elín Þórdís Pálsdóttir Sleipnir Pandra frá Minni-Borg Rauður/milli-einlitt 15 Sleipnir
16 17 V Hekla Rán Hannesdóttir Sprettur Halla frá Kverná Bleikur/fífil-blesótt 10 Sprettur
17 18 V Ragnar Snær Viðarsson Fákur Ísak frá Búðardal Rauður/milli-stjörnótt 11 Sleipnir
18 19 V Benedikt Ólafsson Hörður Leira-Björk frá Naustum III Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 13 Hörður
19 20 V Hrund Ásbjörnsdóttir Fákur Gylling frá Torfunesi Brúnn/mó-einlitt 8 Sleipnir
20 21 V Þorvaldur Logi Einarsson Smári Skíma frá Syðra-Langholti 4 Grár/brúnneinlitt 7 Smári
                 
Tölt T3 Barnaflokkur          
1 1 V Kristinn Már Sigurðarson Geysir Alfreð frá Skör Grár/rauðureinlitt 9 Geysir
2 1 V Helena Rán Gunnarsdóttir Máni Hekla frá Hamarsey Jarpur/milli-stjörnótt 8 Máni
3 1 V Anton Óskar Ólafsson Geysir Erpir frá Mið-Fossum Jarpur/milli-nösótt 21 Geysir
4 2 H Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Heiðrún frá Bakkakoti Bleikur/álóttureinlitt 9 Geysir
5 2 H Sigurbjörg Helgadóttir Fákur Elva frá Auðsholtshjáleigu Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 9 Sleipnir
6 2 H Þórhildur Lotta Kjartansdóttir Geysir Göldrun frá Hákoti Rauður/milli-stjörnótt 8 Geysir
7 3 H Kristín Karlsdóttir Fákur Frú Lauga frá Laugavöllum Brúnn/milli-stjörnótt 9 Fákur
8 3 H Eyvör Vaka Guðmundsdóttir Geysir Bragabót frá Bakkakoti Bleikur/álóttureinlitt 9 Geysir
9 4 V Eyþór Ingi Ingvarsson Smári Bliki frá Dverghamri Rauður/milli-einlitt 9 Smári
10 5 H Lilja Rún Sigurjónsdóttir Fákur Þráður frá Egilsá Rauður/milli-nösótt 12 Sleipnir
11 6 H Oddur Carl Arason Hörður Órnir frá Gamla-Hrauni Brúnn/milli-einlitt 12 Hörður
12 6 H Elva Rún Jónsdóttir Sprettur Roði frá Margrétarhofi Rauður/milli-nösóttglófext 12 Sleipnir
13 7 V Kristín Eir Hauksdóttir Holake Borgfirðingur Sóló frá Skáney Rauður/milli-blesótt 17 Borgfirðingur
14 7 V Embla Lind Ragnarsdóttir Léttir Mánadís frá Litla-Dal Jarpur/rauð-tvístjörnótt 10 Léttir
15 7 V Hildur María Jóhannesdóttir Logi Frigg frá Hamraendum Jarpur/milli-einlitt 15 Logi
16 8 V Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir Sprettur Komma frá Traðarlandi Brúnn/milli-einlitt 6 Sleipnir
17 8 V Helena Rán Gunnarsdóttir Máni Dögg frá Kálfholti Grár/leirljóseinlitt 8 Máni
18 9 H Inga Fanney Hauksdóttir Sprettur Mirra frá Laugarbökkum Rauður/milli-stjörnótt 10 Sleipnir
19 9 H Anton Óskar Ólafsson Geysir Gosi frá Reykjavík Grár/brúnneinlitt 13 Geysir
20 10 V Dagur Sigurðarson Geysir Fold frá Jaðri Rauður/milli-tvístjörnóttglófext 9 Geysir
21 10 V Ragnar Snær Viðarsson Fákur Rauðka frá Ketilsstöðum Rauður/milli-einlitt 8 Sleipnir
22 10 V Kristín Karlsdóttir Fákur Ómur frá Brimilsvöllum Jarpur/milli-einlitt 13 Fákur
23 11 H Sigríður Pála Daðadóttir Sleipnir Óskadís frá Miðkoti Jarpur/rauð-einlitt 9 Sleipnir
24 11 H Kolbrún Sif Sindradóttir Sörli Orka frá Stóru-Hildisey Jarpur/milli-stjörnótt 12 Sörli
                 
Fjórgangur V2 Barnaflokkur          
1 1 V Oddur Carl Arason Hörður Órnir frá Gamla-Hrauni Brúnn/milli-einlitt 12 Hörður
2 1 V Eyvör Vaka Guðmundsdóttir Geysir Bragabót frá Bakkakoti Bleikur/álóttureinlitt 9 Geysir
3 2 H Eyþór Ingi Ingvarsson Smári Bliki frá Dverghamri Rauður/milli-einlitt 9 Smári
4 2 H Viktor Óli Helgason Sleipnir Þór frá Selfossi Grár/rauðureinlitt 8 Sleipnir
5 3 V Elva Rún Jónsdóttir Sprettur Kraka frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli-einlitt 11 Sleipnir
6 4 H Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir Sprettur Komma frá Traðarlandi Brúnn/milli-einlitt 6 Sleipnir
7 4 H Kristinn Már Sigurðarson Geysir Alfreð frá Skör Grár/rauðureinlitt 9 Geysir
8 5 V Sigurbjörg Helgadóttir Fákur Elva frá Auðsholtshjáleigu Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt 9 Sleipnir
9 5 V Embla Lind Ragnarsdóttir Léttir Mánadís frá Litla-Dal Jarpur/rauð-tvístjörnótt 10 Léttir
10 5 V Kristín Karlsdóttir Fákur Smyrill frá Vorsabæ II Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 9 Fákur
11 6 H Helena Rán Gunnarsdóttir Máni Dögg frá Kálfholti Grár/leirljóseinlitt 8 Máni
12 6 H Þórhildur Helgadóttir Fákur Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli-einlitt 17 Sindri
13 7 V Sigrún Helga Halldórsdóttir Fákur Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli-einlitt 14 Fákur
14 7 V Anton Óskar Ólafsson Geysir Gosi frá Reykjavík Grár/brúnneinlitt 13 Geysir
15 7 V Kolbrún Sif Sindradóttir Sörli Orka frá Stóru-Hildisey Jarpur/milli-stjörnótt 12 Sörli
16 8 V Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson Sprettur Gjafar frá Hæl Grár/brúnneinlitt 21 Sleipnir
17 8 V Elva Rún Jónsdóttir Sprettur Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti Brúnn/milli-einlitt 12 Sleipnir
18 9 H Kristín Eir Hauksdóttir Holake Borgfirðingur Sóló frá Skáney Rauður/milli-blesótt 17 Borgfirðingur
19 9 H Elísabet Líf Sigvaldadóttir Geysir Elsa frá Skógskoti Rauður/milli-stjörnótt 6 Sleipnir
20 10 V Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Heiðrún frá Bakkakoti Bleikur/álóttureinlitt 9 Geysir
21 10 V Lilja Rún Sigurjónsdóttir Fákur Þráður frá Egilsá Rauður/milli-nösótt 12 Sleipnir
22 11 H Helena Rán Gunnarsdóttir Máni Hekla frá Hamarsey Jarpur/milli-stjörnótt 8 Máni
23 11 H Ragnar Snær Viðarsson Fákur Rauðka frá Ketilsstöðum Rauður/milli-einlitt 8 Sleipnir
24 12 V Sigríður Pála Daðadóttir Sleipnir Óskadís frá Miðkoti Jarpur/rauð-einlitt 9 Sleipnir
25 12 V Kristín Eir Hauksdóttir Holake Borgfirðingur Ísar frá Skáney Grár/rauðurstjörnótt 11 Borgfirðingur
                 
Fimmgangur F2 Unglingaflokkur          
1 1 V Sara Dís Snorradóttir Sörli Kvistur frá Strandarhöfði Jarpur/milli-stjörnótt 13 Sörli
2 1 V Auður Karen Auðbjörnsdóttir Léttir Þrumufleygur frá Höskuldsstöðum Bleikur/álóttureinlitt 7 Léttir
3 1 V Elín Þórdís Pálsdóttir Sleipnir Hrannar frá Austurkoti Brúnn/milli-skjótt 9 Sleipnir
4 2 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Máni Gyðja frá Læk Brúnn/milli-einlitt 13 Máni
5 2 V Sveinn Sölvi Petersen Fákur Ísabel frá Reykjavík Grár/vindóttureinlitt 8 Fákur
6 3 V Þórey Þula Helgadóttir Smári Sólon frá Völlum Brúnn/mó-einlitt 10 Smári
7 4 H Signý Sól Snorradóttir Máni Þokkadís frá Strandarhöfði Jarpur/milli-stjörnótt 9 Máni
8 4 H Sigurður Steingrímsson Geysir Ýmir frá Skíðbakka I Jarpur/milli-einlitt 9 Geysir
9 5 V Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Návist frá Lækjamóti Brúnn/milli-einlitt 14 Þytur
10 5 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Sigur frá Sunnuhvoli Jarpur/dökk-einlitt 8 Sleipnir
11 5 V Jón Ársæll Bergmann Geysir Vonar frá Eystra-Fróðholti Bleikur/fífil-einlitt 8 Geysir
12 6 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur Myrkvi frá Traðarlandi Brúnn/milli-einlitt 10 Sleipnir
13 6 V Jón Ársæll Bergmann Geysir Sóldís frá Fornusöndum Brúnn/milli-blesótt 8 Geysir
14 6 V Júlía Kristín Pálsdóttir Skagfirðingur Flugar frá Flugumýri Rauður/milli-einlitt 17 Skagfirðingur
15 7 V Þorvaldur Logi Einarsson Smári Sóldögg frá Miðfelli 2 Brúnn/dökk/sv.stjörnótt 6 Sleipnir
16 7 V Matthías Sigurðsson Fákur Djákni frá Stóru-Gröf ytri Brúnn/milli-einlitt 7 Fákur
17 8 H Elín Þórdís Pálsdóttir Sleipnir Þekking frá Austurkoti Rauður/milli-blesótt 7 Sleipnir
18 8 H Arndís Ólafsdóttir Glaður Dáð frá Jórvík 1 Grár/rauðurskjótt 12 Glaður
19 8 H Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Björk frá Barkarstöðum Brúnn/milli-stjörnótt 9 Sleipnir
20 9 V Benedikt Ólafsson Hörður Leira-Björk frá Naustum III Leirljós/Hvítur/milli-einlitt 13 Hörður
21 9 V Embla Þórey Elvarsdóttir Sleipnir Tinni frá Laxdalshofi Brúnn/milli-einlitt 13 Sleipnir
22 9 V Kristín Karlsdóttir Fákur Vaka frá Sæfelli Brúnn/milli-einlitt 13 Fákur
23 10 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Taktur frá Varmalæk Brúnn/milli-einlitt 16 Skagfirðingur
24 10 V Kristján Árni Birgisson Geysir Rut frá Vöðlum Jarpur/dökk-einlitt 7 Máni
25 10 V Herdís Björg Jóhannsdóttir Geysir Vösk frá Vöðlum Brúnn/milli-stjörnótt 12 Geysir
26 11 V Hekla Rán Hannesdóttir Sprettur Halla frá Kverná Bleikur/fífil-blesótt 10 Sprettur
27 11 V Sveinn Sölvi Petersen Fákur Askja frá Ármóti Bleikur/álóttureinlitt 8 Fákur
28 11 V Oddur Carl Arason Hörður Bruni frá Hraunholti Jarpur/milli-einlitt 8 Hörður
29 12 V Glódís Líf Gunnarsdóttir Máni Nótt frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt 11 Máni
30 12 V Sigrún Högna Tómasdóttir Smári Sirkus frá Torfunesi Rauður/ljós-tvístjörnótt 14 Smári
31 12 V Hrund Ásbjörnsdóttir Fákur Sæmundur frá Vesturkoti Brúnn/milli-einlitt 12 Sleipnir
32 13 V Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Elva frá Miðsitju Moldóttur/d./draugstjörnótt 10 Sleipnir
33 13 V Matthías Sigurðsson Fákur Kötlukráka frá Dallandi Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur
                 
Tölt T4 Barnaflokkur          
1 1 V Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson Sprettur Gjafar frá Hæl Grár/brúnneinlitt 21 Sleipnir
2 1 V Sigrún Helga Halldórsdóttir Fákur Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli-einlitt 14 Fákur
3 1 V Ragnar Snær Viðarsson Fákur Ísak frá Búðardal Rauður/milli-stjörnótt 11 Sleipnir
4 2 H Kristín Karlsdóttir Fákur Einar-Sveinn frá Framnesi Brúnn/milli-einlitt 15 Fákur
5 2 H Elva Rún Jónsdóttir Sprettur Kraka frá Hofsstöðum, Garðabæ Brúnn/milli-einlitt 11 Sleipnir
6 3 V Þórhildur Lotta Kjartansdóttir Geysir Borg frá Bjarkarey Rauður/milli-stjörnótt 10 Geysir
7 3 V Lilja Rún Sigurjónsdóttir Fákur Arion frá Miklholti Grár/óþekkturskjótt 10 Sleipnir
8 4 H Elísabet Vaka Guðmundsdóttir Geysir Edda frá Bakkakoti Bleikur/álótturskjótt 9 Geysir
9 4 H Viktor Óli Helgason Sleipnir Þór frá Selfossi Grár/rauðureinlitt 8 Sleipnir
                 
Tölt T4 Unglingaflokkur          
1 1 V Sara Dís Snorradóttir Sörli Seiður frá Kjarnholtum I Brúnn/milli-einlitt 17 Sörli
2 2 H Júlía Kristín Pálsdóttir Skagfirðingur Miðill frá Flugumýri II Brúnn/milli-stjörnótt 13 Skagfirðingur
3 2 H Selma Leifsdóttir Fákur Hrafn frá Eylandi Brúnn/milli-einlitt 9 Fákur
4 2 H Matthías Sigurðsson Fákur Kötlukráka frá Dallandi Brúnn/milli-einlitt 10 Fákur
5 3 V Hrund Ásbjörnsdóttir Fákur Sæmundur frá Vesturkoti Brúnn/milli-einlitt 12 Sleipnir
6 3 V Sigrún Högna Tómasdóttir Smári Fálki frá Flekkudal Brúnn/dökk/sv.einlitt 8 Sleipnir
7 3 V Þórey Þula Helgadóttir Smári Gjálp frá Hvammi I Brúnn/milli-einlitt 11 Smári
8 4 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Taktur frá Varmalæk Brúnn/milli-einlitt 16 Skagfirðingur
9 4 V Benedikt Ólafsson Hörður Bikar frá Ólafshaga Brúnn/milli-einlitt 8 Hörður
10 4 V Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur Polka frá Tvennu Rauður/milli-blesótt 8 Sleipnir
11 5 H Hekla Rán Hannesdóttir Sprettur Þoka frá Hamarsey Bleikur/álóttureinlitt 9 Sprettur
12 5 H Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum Brúnn/milli-einlitt 13 Sleipnir
13 5 H Glódís Líf Gunnarsdóttir Máni Magni frá Spágilsstöðum Jarpur/milli-einlitt 12 Máni
14 6 H Rakel Gígja Ragnarsdóttir Þytur Griffla frá Grafarkoti Brúnn/milli-einlitt 10 Þytur
15 7 V Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal Þytur Björk frá Lækjamóti Brúnn/dökk/sv.einlitt 17 Þytur
16 7 V Auður Karen Auðbjörnsdóttir Léttir Safír frá Skúfslæk Rauður/milli-einlittglófext 14 Léttir
17 7 V Matthías Sigurðsson Fákur Djákni frá Stóru-Gröf ytri Brúnn/milli-einlitt 7 Fákur
18 8 H Hrund Ásbjörnsdóttir Fákur Hárekur frá Sandhólaferju Jarpur/milli-einlitt 10 Sleipnir
19 8 H Elín Þórdís Pálsdóttir Sleipnir Ópera frá Austurkoti Bleikur/fífil-stjörnótt 11 Sleipnir
23 Sep, 2020

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Reiðhöll dagatal


September
24Sep Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa 
28Sep Mán 10:25 - 12:20 Frátekin v. FSU hestabraut 
29Sep Þri 10:25 - 12:20 Frátekin v. FSU hestabraut 

Hliðskjálf dagatal


September
23Sep Mið 19:30 - 23:30 Frátekið v Húsnefnd 
26Sep Lau 12:00 Frátekið Húsnefnd 
28Sep Mán 19:00 - 22:00 Frátekið v Húsnefnd 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Hverjir eru tengdir

We have 313 guests and no members online

Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1823
Articles View Hits
4362516