Fjórðu Skeiðleikar Baldvins og Þorvaldar og Skeiðfélagsins fara fram á Brávöllum á Selfossi miðvikudagskvöldið 29.júlí og hefjast þeir klukkan 20:00.

Hestavöruverslunin Baldvin og Þorvaldur gefa alla verðlaunagripi á Skeiðleikum auk þess að veita stigahæsta knapa sumarsins 100.000 króna gjafaúttekt í verslun sinni. Auk þess hlýtur stigahæsti knapi farandbikarinn Öderinn sem er gefinn af Gunnari og Kristbjörgu í Auðsholtshjáleigu.

Eins og á öllum skeiðleikum sumarsins er hægt að tippa á úrslit allra greina á Lengjunni en einföld aðferð til þess er að setja upp í símanum App þar sem hægt er að tippa á hverja grein. Þá er einnig búið að setja upp einvígi á milli ákveðinni hesta þar sem sá vinnur sem betri tíma nær. Hægt er að veðja á greinar þangað til fimm mínútum áður en þær hefjast.

Skeiðleikarnir eru í beinni á www.alendis.tv

Dagskrá:

20:00 - 250 metra skeið

20:30 – 150 metra skeið

21:30 – 100 metra skeið

Ráslistar

 

Holl

Knapi

Hestur

 

150 metra skeið

1

Ævar Örn Guðjónsson

Spori frá Ytra-Dalsgerði

1

Hlynur Pálsson

Snafs frá Stóra-Hofi

1

Rakel Sigurhansdóttir

Dögun frá Mosfellsbæ

2

Jóhann Valdimarsson

Magni frá Efsta-Dal I

2

Kristína Rannveig Jóhannsdóttir

Askur frá Efsta-Dal I

2

Sigurbjörn Eiríksson

Skemill frá Dalvík

3

Kjartan Ólafsson

Brík frá Laugabóli

3

Ævar Örn Guðjónsson

Ögri frá Dísarstöðum 2

3

Daníel Gunnarsson

Vænting frá Mosfellsbæ

4

Bjarki Freyr Arngrímsson

Kara frá Efri-Brú

4

Árni Björn Pálsson

Ögri frá Horni I

4

Gústaf Ásgeir Hinriksson

Sjóður frá Þóreyjarnúpi

5

Sunna Lind Ingibergsdóttir

Flótti frá Meiri-Tungu 1

5

Bjarni Bjarnason

Hljómur frá Þóroddsstöðum

5

Þorgeir Ólafsson

Ögrunn frá Leirulæk

6

Ævar Örn Guðjónsson

Elísa frá Efsta-Dal II

6

Páll Bragi Hólmarsson

Vörður frá Hafnarfirði

6

Þórarinn Ragnarsson

Funi frá Hofi

7

Erling Ó. Sigurðsson

Hnikar frá Ytra-Dalsgerði

7

Sigurbjörn Bárðarson

Hvanndal frá Oddhóli

     
 

250 metra skeið

1

Konráð Valur Sveinsson

Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

1

Hanna Rún Ingibergsdóttir

Birta frá Suður-Nýjabæ

1

Bjarni Bjarnason

Glotti frá Þóroddsstöðum

2

Sigurbjörn Bárðarson

Vökull frá Tunguhálsi II

2

Gústaf Ásgeir Hinriksson

Rangá frá Torfunesi

2

Sigursteinn Sumarliðason

Krókus frá Dalbæ

3

Jóhanna Margrét Snorradóttir

Andri frá Lynghaga

3

Viðar Ingólfsson

Ópall frá Miðási

3

Daníel Gunnarsson

Eining frá Einhamri 2

4

Bjarni Bjarnason

Jarl frá Þóroddsstöðum

4

Páll Bragi Hólmarsson

Heiða frá Austurkoti

4

Árni Björn Pálsson

Seiður frá Hlíðarbergi

     
 

100 metra skeið

1

Ragnar Snær Viðarsson

Ísak frá Búðardal

2

Jóhann Magnússon

Fröken frá Bessastöðum

3

Fríða Hansen

Nn frá Selfossi

4

Svavar Örn Hreiðarsson

Skreppa frá Hólshúsum

5

Gústaf Ásgeir Hinriksson

Sjóður frá Þóreyjarnúpi

6

Kristína Rannveig Jóhannsdóttir

Askur frá Efsta-Dal I

7

Jóhann Valdimarsson

Magni frá Efsta-Dal I

8

Sigursteinn Sumarliðason

Krókus frá Dalbæ

9

Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson

Seyður frá Gýgjarhóli

10

Guðjón Sigurðsson

Stoð frá Hrafnagili

11

Jón Bjarni Smárason

Blævar frá Rauðalæk

12

Gústaf Ásgeir Hinriksson

Rangá frá Torfunesi

13

Fríða Hansen

Edda frá Leirubakka

14

Ingibergur Árnason

Sólveig frá Kirkjubæ

15

Jóhanna Margrét Snorradóttir

Andri frá Lynghaga

16

Þórey Þula Helgadóttir

Þótti frá Hvammi I

17

Kristján Árni Birgisson

Skæruliði frá Djúpadal

18

Kjartan Ólafsson

Stoð frá Vatnsleysu

19

Svavar Örn Hreiðarsson

Sproti frá Sauðholti 2

20

Konráð Valur Sveinsson

Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

21

Hlynur Pálsson

Sefja frá Kambi

27 Oct, 2020

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Stefnumótun 2020

Stefnumotun 2020

Reiðhöll dagatal


Október
27Okt Þri 10:25 - 12:20 Frátekin v. FSU hestabraut 
29Okt Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa 
31Okt Lau 9:30 - 15:00 Reiðskóli Sleipnis og Oddnýar Láru 

Hliðskjálf dagatal


Nóvember
2Nóv Mán 19:00 - 22:00 Frátekið v Húsnefnd 
9Nóv Mán 19:00 - 22:00 Frátekið v Húsnefnd 
16Nóv Mán 19:00 - 22:00 Frátekið v Húsnefnd 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Hverjir eru tengdir

We have 263 guests and no members online

Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1828
Articles View Hits
4490958