Fyrstu Skeiðleikar Baldvins og Þorvaldar og Skeiðfélagsins fara fram á morgun, miðvikudagskvöldið 18.maí, og hefjast klukkan 19:30. Skeiðleikarnir marka þá einnig upphaf WR íþróttamót Sleipnis sem framundan er á Brávöllum frá fimmtudegi til sunnudags.

Baldvin og Þorvaldur styrkir Skeiðfélagið veglega eins og mörg undanfarinn ár og eiga eigendur hestavöruversluninnar þau Guðmundur og Ragna miklar þakkir skyldar.

Margir af fljótustu skeiðhestum landsins eru skráðir til leiks og eftirvæntingin mikil fyrir því hvernig þeir koma undan þjálfun vetrarins. Mótið verður í beinni útsendingu á www.alendis.tv.

Þá mun stigahæsti knapi ársins hljóta farandbikarinn „Öderinn“ sem gefinn er af Gunnari Arnarsyni og Kristbjörgu Eyvindsdóttur til minningar um Einar Öder Magnússon.

Dagskrá

250 metra skeið
150 metra skeið
100 metra flugskeið

Skeið 150m P3 Fullorðinsflokkur - 1. flokkur

     

1

Teitur Árnason

Styrkur frá Hofsstaðaseli

1

Sigurður Vignir Matthíasson

Léttir frá Eiríksstöðum

1

Matthías Sigurðsson

Tign frá Fornusöndum

2

Kjartan Ólafsson

Hilmar frá Flekkudal

 

2

Sigurður Baldur Ríkharðsson

Hrafnkatla frá Ólafsbergi

2

Ólafur Örn Þórðarson

Lækur frá Skák

 

3

Þórdís Erla Gunnarsdóttir

Óskastjarna frá Fitjum

3

Jón William Bjarkason

Bára frá Stafholti

 

3

Auðunn Kristjánsson

Sæla frá Hemlu II

 

4

Reynir Örn Pálmason

Ása frá Fremri-Gufudal

4

Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson

Gunni frá Skagaströnd

4

Þórarinn Ragnarsson

Bína frá Vatnsholti

 

5

Harpa Dögg Bergmann Heiðarsdóttir

Gosi frá Staðartungu

 

5

Gústaf Ásgeir Hinriksson

Rangá frá Torfunesi

 

5

Hanne Oustad Smidesang

Lukka frá Úthlíð

 

6

Ingi Björn Leifsson

Gná frá Selfossi

 

6

Hans Þór Hilmarsson

Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði

6

Sigrún Högna Tómasdóttir

Funi frá Hofi

 

7

Benjamín Sandur Ingólfsson

Grunur frá Lækjarbrekku 2

7

Glódís Rún Sigurðardóttir

Blikka frá Þóroddsstöðum

7

Hlynur Pálsson

Sefja frá Kambi

 

8

Þorgeir Ólafsson

Ögrunn frá Leirulæk

 

8

Ingibergur Árnason

Flótti frá Meiri-Tungu 1

8

Kristján Árni Birgisson

Máney frá Kanastöðum

9

Árný Oddbjörg Oddsdóttir

Þröm frá Þóroddsstöðum

9

Bjarni Sveinsson

Sturla frá Bræðratungu

10

Eyrún Ýr Pálsdóttir

Sigurrós frá Gauksmýri

10

Brynjar Nói Sighvatsson

Nn frá Oddhóli

 
         

Skeið 250m P1 Fullorðinsflokkur - 1. flokkur

     

1

Ingibergur Árnason

Sólveig frá Kirkjubæ

 

1

Árni Sigfús Birgisson

Dimma frá Skíðbakka I

1

Hans Þór Hilmarsson

Jarl frá Þóroddsstöðum

2

Hanna Rún Ingibergsdóttir

Birta frá Suður-Nýjabæ

2

Erlendur Ari Óskarsson

Dama frá Hekluflötum

2

Benjamín Sandur Ingólfsson

Fáfnir frá Efri-Rauðalæk

3

Páll Bragi Hólmarsson

Vörður frá Hafnarfirði

 

3

Gústaf Ásgeir Hinriksson

Sjóður frá Þóreyjarnúpi

4

Þorvaldur Logi Einarsson

Skíma frá Syðra-Langholti 4

4

Konráð Valur Sveinsson

Tangó frá Litla-Garði

 
         

Flugskeið 100m P2 Fullorðinsflokkur - 1. flokkur

   

1

Teitur Árnason

Drottning frá Hömrum II

2

Kjartan Ólafsson

Hilmar frá Flekkudal

 

3

Hrund Ásbjörnsdóttir

Heiða frá Austurkoti

 

4

Vilborg Smáradóttir

Klókur frá Dallandi

 

5

Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson

Seyður frá Gýgjarhóli

6

Bjarni Sveinsson

Sturla frá Bræðratungu

7

Jón Óskar Jóhannesson

Stólpi frá Svignaskarði

8

Jakob Svavar Sigurðsson

Jarl frá Kílhrauni

 

9

Guðmundur Margeir Skúlason

Ómur frá Litla-Laxholti

10

Þorvaldur Logi Einarsson

Skíma frá Syðra-Langholti 4

11

Katla Sif Snorradóttir

Kári frá Efri-Kvíhólma

12

Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir

Snædís frá Kolsholti 3

13

Þorgeir Ólafsson

Ögrunn frá Leirulæk

 

14

Leifur Sigurvin Helgason

Ketill frá Selfossi

 

15

Þórarinn Ragnarsson

Freyr frá Hraunbæ

 

16

Gústaf Ásgeir Hinriksson

Rangá frá Torfunesi

 

17

Kristófer Darri Sigurðsson

Gnúpur frá Dallandi

 

18

Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir

Ylfa frá Miðengi

 

19

Glódís Rún Sigurðardóttir

Blikka frá Þóroddsstöðum

20

Gústaf Ásgeir Hinriksson

Sjóður frá Þóreyjarnúpi

21

Hanne Oustad Smidesang

Lukka frá Úthlíð

 

22

Jón William Bjarkason

Bára frá Stafholti

 

23

Jón Óskar Jóhannesson

Gnýr frá Brekku

 

24

Ingibergur Árnason

Sólveig frá Kirkjubæ

 

25

Hanna Rún Ingibergsdóttir

Orka frá Kjarri

 

26

Viðar Ingólfsson

Ópall frá Miðási

 

27

Bjarni Birgisson

Sunna frá Blesastöðum 2A

28

Harpa Dögg Bergmann Heiðarsdóttir

Gosi frá Staðartungu

 

29

Hlynur Pálsson

Sefja frá Kambi

 

30

Hans Þór Hilmarsson

Jarl frá Þóroddsstöðum

31

Konráð Valur Sveinsson

Tangó frá Litla-Garði

 
05 Dec, 2022

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Skipulagsmál

Skipulagsmal

Reiðhöll dagatal


Desember
5Des Mán 10:20 - 12:20 Frátekin v. Hestabraut FSU 
5Des Mán 12:20 - 13:30 Frátekin v. Hestabraut FSU 
5Des Mán 15:00 - 20:30 Útleiga / Reiðmaðurinn 

Hliðskjálf dagatal


Desember
5Des Mán 18:00 - 22:00 Frátekið v. Húsnefnd 
10Des Lau 12:00 Frátekið v húsnefnd 
12Des Mán 18:00 - 22:00 Frátekið v. Húsnefnd 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Hverjir eru tengdir

We have 294 guests and no members online

Flettingar á síðu

Users
4
Articles
2089
Articles View Hits
7386035