Sett fram með fyrirvara um mannleg mistök!
Miðvikudagur 18 Mai
19:30 Skeiðleikar 250m, 150m. 100m
Fimmtudagur 19 Mai.
11:00-12:00 Knapafundur, tilnefning á fulltrúa knapa í yfirdómnefnd
Yfirdómari Elísabeth Jansen s:8623788
12:00 Fimmgangur F1 meistaraflokkur 1-30
15:00 Kaffihlé
15:20 Fimmgangur F1 Ungmenni 1-16
16:50 Fjórgangur V2 1 flokkur 9 holl
18:00 Matarhlé
18:30 Fjórgangur V1 meistarflokkur 1-32
Föstudagur 20 Mai
09:00 Fjórgangur V2 2 flokkur 4 holl
09:30 Fimmgangur F2 1 flokkur 8 holl
11:15 Fjórgangur V2 unglingar 6 holl
12:00 Matarhlé
13:00 Fjórgangur V2 Barnaflokkur 4 holl
13:30 Fjórgangur V1 Ungmenni 1-17
15:00 Fimmgangur F2 unglingar 3 holl
15:30 Kaffihlé
16:00 Tölt T1 meistaraflokkur 1-33
Laugardagur 21. Mai.
09:00 Tölt T2 Ungmenni 1-12
10:00 Tölt T2 meistaraflokkur 1-10
10:50 Tölt T1 Ungmennaflokkur 1-15
11:50 Tölt T3 1 flokkur 5 holl
12:15 Matarhlé
13:00 B úrslit V2 1 flokkur
13:20 B úrslit V1 Meistaraflokkur
13:40 Tölt T3 2 flokkur 4 holl
14:00 Tölt T3 unglingaflokkur 6 holl
14:30 Tölt T3 Barnaflokkur 2 holl
14:40 Tölt T7 Barnaflokkur 3 holl
15:40 Tölt T4 Unglingar 4 holl
16.00 Kaffihlé
16:30 B úrslit F1 Meistaraflokkur
17:30 B úrslit T3 1 flokkur
17:50 B úrslit T1 Meistaraflokkur.
18:30 Gæðingaskeið allir flokkar Ungmenni, 1 flokkur, Meistaraflokkur.
Sunnudagur 22 Mai.
09:00 A úrslit fjórgangur V2 börn.
09:20 A úrslit fjórgangur V2 Unglingar.
09.40 A úrslit fjórgangur V2 2 flokkur.
10:00 A úrslit fjórgangur V2 1 flokkur.
10:30 A úrslit fjórgangur V1 Ungmenni.
11:00 A úrslit fjórgangur V1 Meistaraflokkur.
11:30 Aúrslit Fimmgangur F2 1 flokkur
12:00 Matarhlé.
13:00 A úrslit fimmgangur F1 ungmenna.
13:30 A úrslit fimmgangur F2 Unglinga
14:00 A úrslit fimmgangur F1 Meistaraflokkur.
14:30 A úrslit tölt T7 barnafl.
14:45 A úrslit tölt T3 unglinga.
15:10 A úrslit tölt T3 2 flokkur
15:30 Kaffihlé
16.00 A úrslit tölt T3 börn
16:20 A úrslit tölt T4 unglingar
16:40 A úrslit tölt T2 ungmenni
17:00 A úrslit tölt T2 meistaraflokkur.
17:20 A úrslit tölt T3 1.flokkur
17:40A úrslit tölt T1 ungmenna
18:10 A úrslit tölt T1 Meistaraflokkur
18:40 Mótslit.
05 Dec, 2022

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Skipulagsmál

Skipulagsmal

Reiðhöll dagatal


Desember
5Des Mán 10:20 - 12:20 Frátekin v. Hestabraut FSU 
5Des Mán 12:20 - 13:30 Frátekin v. Hestabraut FSU 
5Des Mán 15:00 - 20:30 Útleiga / Reiðmaðurinn 

Hliðskjálf dagatal


Desember
5Des Mán 18:00 - 22:00 Frátekið v. Húsnefnd 
10Des Lau 12:00 Frátekið v húsnefnd 
12Des Mán 18:00 - 22:00 Frátekið v. Húsnefnd 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Hverjir eru tengdir

We have 294 guests and no members online

Flettingar á síðu

Users
4
Articles
2089
Articles View Hits
7386035