Íþróttamót Sleipnis fer fram um helgina á Brávöllum á Selfossi. Þátttaka er með ágætum og hefst mótið kl.16:00 í dag. Hér fyrir neðan eru dagskrá og ráslistar mótsins.Dagskrá  íþróttamóts Sleipnis,  22-24 Maí 2020. 

Föstudagur 22 Mai.16:00 Fjórgangur  V1 meistaraflokkur. 1-22

18:30 Matarhlé
19:15 Fimmgangur F1 meistaraflokkur.1-11
20:30 B úrslit V1 fjórgangur meistaraflokkurLaugardagur 23. Mai09:00 Fimmgangur F2 ungmenni 2 holl.

Föstudagur 22 Mai.16:00 Fjórgangur  V1 meistaraflokkur. 1-22
18:30 Matarhlé
19:15 Fimmgangur F1 meistaraflokkur.1-11
20:30 B úrslit V1 fjórgangur meistaraflokkur

Laugardagur 23. Mai09:00 Fimmgangur F2 ungmenni 2 holl.

09:30 Fjórgangur V2 Ungmenni. 4 holl.
10:00 Fjórgangur V2 unglingar. 2 holl.
10:15 Fjórgangur V2 börn. 1 holl.
10:25 Fjórgangur V2 2 flokkur 2 holl.
10:40 Fjórgangur V2 1 flokkur 3 holl.
11:00 Fimmgangur F1 1 flokkur 2 holl.
11:20 Tölt T3 2 flokkur 3 holl.
11:45 Tölt T3 1 flokkur 3 holl.

12:00 Matarhlé.
13:00 Tölt T1 meistaraflokkur 1-30

15:30 Kaffihlé.
16:20 Tölt T3 ungmenni 3 holl.
16:40 Tölt T3 unglingar 1 holl.
16:50 Tölt T7 2 flokkur 2 holl.
17:00 Tölt T7 barnaflokkur 2 holl.
17:15 Tölt T2 meistaraflokkur 1-5
17:45 Tölt T4 1 flokkur 2 holl.
18:00 Gæðingaskeið 1 flokkur og meistaraflokkur
19:00 Matarhlé

19:30 B úrslit tölt T1 meistaraflokkur

Sunnudagur 24. Mai.

09:00 A úrslit fjórgangur V2 börn. 
09:20 A úrslit fjórgangur V2 Unglingar.
09:40 A úrslit fjórgangur V2 Ungmenni.
10:00 A úrslit fjórgangur V2 2 flokkur.
10:30 A úrslit fjórgangur V2 1 flokkur.
11:00 A úrslit fjórgangur V1 Meistaraflokkur.
11:30 A úrslit fimmgangur F2 1 flokkur.
12:00 Matarhlé.

13:00 A úrslit fimmgangur F2 ungmenna.
13:30 A úrslit fimmgangur F1 Meistaraflokkur.
14:00 A úrslit tölt T7 barnafl.
14:15 A úrslit tölt T3 unglinga.
14:40 A úrslit tölt T3 ungmenna
15:00 A úrslit tölt T4 1 flokkur
15:15 A úrslit tölt T7 2 flokkur

15:30 Kaffihlé.
16:00 A úrslit tölt T2 meistarflokkur.
16:20 A úrslit  tölt T4 ungmenni
16:40 A úrslit tölt T3 2 flokkur
17:00 A úrslit tölt T3 1.flokkur
17:25 A úrslit tölt T1 Meistaraflokkur
18:00 Mótslit.

Nr.  Holl  Hönd  Knapi  Hestur 
Fimmgangur F1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur 

1 1 V Daníel Gunnarsson Fluga frá Einhamri 2
2 2 V Viðar Ingólfsson Sægrímur frá Bergi
3 3 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Faldur frá Auðsholtshjáleigu
4 4 V Teitur Árnason Ísafold frá Velli II
5 5 V Sigursteinn Sumarliðason Heimir frá Flugumýri II
6 6 V Jón Bjarni Smárason Gyrðir frá Einhamri 2
7 7 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Jarl frá Árbæjarhjáleigu II
8 8 V Tómas Örn Snorrason KK frá Grenstanga
9 9 V Teitur Árnason Atlas frá Hjallanesi 1
10 10 V Arnar Bjarki Sigurðarson Ljósvíkingur frá Steinnesi
11 11 V Viðar Ingólfsson Huginn frá Bergi
12 12 H Larissa Silja Werner Fálki frá Kjarri

Fjórgangur V1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur 
1 1 V Siguroddur Pétursson Eyja frá Hrísdal
2 2 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Steinar frá Stuðlum
3 3 V Ragnhildur Haraldsdóttir Úlfur frá Mosfellsbæ
4 4 V Árný Oddbjörg Oddsdóttir Herdís frá Hábæ
5 5 V Fredrica Fagerlund Stormur frá Yztafelli 
6 6 V Jakob Svavar Sigurðsson Hálfmáni frá Steinsholti
7 7 V Brynja Amble Gísladóttir Goði frá Ketilsstöðum
8 8 V Þorgils Kári Sigurðsson Fákur frá Kaldbak
9 9 V Dagmar Öder Einarsdóttir Ötull frá Halakoti
10 10 V Steindór Guðmundsson Hallsteinn frá Hólum
11 11 V Svanhvít Kristjánsdóttir Vorsól frá Grjóteyri
12 12 V Arnar Bjarki Sigurðarson Ársól frá Sunnuhvoli
13 13 V Helga Una Björnsdóttir Hnokki frá Eylandi
14 14 V Eyrún Ýr Pálsdóttir Njörður frá Flugumýri II
15 15 V Matthías Leó Matthíasson Taktur frá Vakurstöðum
16 16 V Sigursteinn Sumarliðason Alrún frá Dalbæ
17 17 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Fengur frá Auðsholtshjáleigu
18 18 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Snót frá Laugardælum
19 19 V Árný Oddbjörg Oddsdóttir Örn frá Gljúfurárholti
20 20 V Olil Amble Glampi frá Ketilsstöðum
21 21 V Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum
22 22 V Ragnhildur Haraldsdóttir Vákur frá Vatnsenda

Tölt T1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur 
1 1 H Matthías Leó Matthíasson Taktur frá Vakurstöðum
2 2 V Ragnhildur Haraldsdóttir Úlfur frá Mosfellsbæ
3 3 V Olil Amble Glampi frá Ketilsstöðum
4 4 V Árný Oddbjörg Oddsdóttir Herdís frá Hábæ
5 5 V Sigursteinn Sumarliðason Skráma frá Skjálg
6 6 V Eggert Helgason Stúfur frá Kjarri
7 7 V Arnar Bjarki Sigurðarson Megas frá Seylu
8 8 V Steindór Guðmundsson Hallsteinn frá Hólum
9 9 V Hekla Katharína Kristinsdóttir Lilja frá Kvistum
10 10 V Kristín Magnúsdóttir Sandra frá Reykjavík
11 11 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Laufey frá Auðsholtshjáleigu
12 12 V John Sigurjónsson Brimrún frá Gullbringu
13 13 V Jakob Svavar Sigurðsson Konsert frá Hofi
14 14 V Anna Kristín Friðriksdóttir Vængur frá Grund
15 15 V Dagmar Öder Einarsdóttir Ötull frá Halakoti
16 16 V Elvar Þormarsson Katla frá Fornusöndum
17 17 V Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum
18 18 H Helgi Þór Guðjónsson Huld frá Arabæ
19 19 V Sigurður Sigurðarson Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1
20 20 V Viðar Ingólfsson Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II
21 21 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Selma frá Auðsholtshjáleigu
22 22 V Janus Halldór Eiríksson Blíða frá Laugarbökkum
23 23 V Siguroddur Pétursson Eyja frá Hrísdal
24 24 V Benjamín Sandur Ingólfsson Mugga frá Leysingjastöðum II
25 25 V Ragnhildur Haraldsdóttir Óskadís frá Steinnesi
26 26 H Ingunn Birna Ingólfsdóttir Hágeng frá Hestheimum
27 27 V Sigursteinn Sumarliðason Saga frá Blönduósi
28 28 V Þorgils Kári Sigurðsson Pandra frá Kaldbak
29 29 V John Sigurjónsson Ófeigur frá Þingnesi
30 30 V Helga Una Björnsdóttir Þoka frá Hamarsey

Tölt T2 Opinn flokkur - Meistaraflokkur 
1 1 V Brynja Amble Gísladóttir Goði frá Ketilsstöðum
2 2 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Sonur frá Reykjavík
3 3 H Matthías Leó Matthíasson Doðrantur frá Vakurstöðum
4 4 V Benedikt Þór Kristjánsson Stofn frá Akranesi
5 5 V John Sigurjónsson Nóta frá Grímsstöðum
6 6 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Skál frá Skör 

Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur - Meistaraflokkur 
1 1 V Þorgils Kári Sigurðsson Gjóska frá Kolsholti 3
2 2 V Larissa Silja Werner Fálki frá Kjarri
3 3 V Hrefna María Ómarsdóttir Alda frá Borgarnesi
4 4 V Fredrica Fagerlund Snær frá Keldudal
5 5 V Helga Una Björnsdóttir Penni frá Eystra-Fróðholti
6 6 V Þorgils Kári Sigurðsson Snædís frá Kolsholti 3
7 7 V Anna Kristín Friðriksdóttir Vængur frá Grund
8 8 V Jakob Svavar Sigurðsson Nökkvi frá Syðra-Skörðugili

Tölt T3 Opinn flokkur - 1. flokkur 
1 1 H Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir Gramur frá Ormskoti
2 1 H Emilia Staffansdotter Náttar frá Hólaborg
3 2 V Guðjón Sigurðsson Ólga frá Miðhjáleigu
4 2 V Ástey Gyða Gunnarsdóttir Bjarmi frá Ketilhúshaga
5 3 H Magnús Ólason Veigar frá Sauðholti 2
6 3 H Jessica Dahlgren Krossa frá Eyrarbakka

Tölt T3 Opinn flokkur - 2. flokkur 
1 1 H Soffía Sveinsdóttir Hrollur frá Hrafnsholti
2 1 H Helga Rún Björgvinsdóttir Skeggla frá Skjálg
3 1 H Hildur Kristín Hallgrímsdóttir Hátíð frá Kolsholti 3
4 2 V Elísabet Sveinsdóttir Viktor frá Hófgerði
5 2 V Ari Björn Thorarensen Gifta frá Dalbæ
6 2 V Sveinbjörn Guðjónsson Prímadonna frá Syðri-Reykjum
7 3 V Kristján Gunnar Helgason Hylur frá Efra-Seli
8 3 V Stefán Bjartur Stefánsson Dimma frá Selfossi
9 3 V Bryndís Guðmundsdóttir Villimey frá Hveragerði
10 4 H Þórdís Sigurðardóttir Gljái frá Austurkoti
11 4 H Berglind Sveinsdóttir Tvistur frá Efra-Seli

Tölt T3 Unglingaflokkur 
1 1 V Sigurður Steingrímsson Eik frá Sælukoti
2 1 V Embla Þórey Elvarsdóttir Kolvin frá Langholtsparti

Tölt T3 Ungmennaflokkur 
1 1 V Kári Kristinsson Stormur frá Hraunholti
2 1 V Unnur Lilja Gísladóttir Eldey frá Grjóteyri
3 2 H Bríet Bragadóttir Grímar frá Eyrarbakka
4 2 H Janneke M. Maria L. Beelenkamp Dögg frá Kálfholti
5 2 H Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Örvar frá Hóli 
6 3 V Ívar Örn Guðjónsson Óskahringur frá Miðási
7 3 V Kári Kristinsson Hrólfur frá HraunholtiTölt

T7 Barnaflokkur 
1 1 V Elsa Kristín Grétarsdóttir Gjafar frá Þverá I
2 1 V Hilmar Bjarni Ásgeirsson Skari frá Skarði
3 2 V Viktor Óli Helgason Þór frá Selfossi
4 2 V Heiðdís Erla Ásgeirsdóttir Kjölur frá Kópsvatni
5 3 H Signý Ásta Steingrímsdóttir Snerra frá Svalbarðseyri
6 3 H Vigdís Anna Hjaltadóttir Hvinur frá FákshólumTölt

T7 Opinn flokkur - 2. flokkur 
1 1 V Lárus Helgi Helgason Óri frá Halakoti
2 1 V Bryndís Guðmundsdóttir Hilling frá Selfossi
3 2 V Jóhannes Óli Kjartansson Hágangur frá Selfossi
4 2 V Ida Sofia Grenberg Nátthrafn frá Kjarrhólum
5 2 V Hrefna Sif Jónasdóttir Hrund frá Hrafnsholti

Fjórgangur V2 Barnaflokkur 
1 1 H Hilmar Bjarni Ásgeirsson Skari frá Skarði
2 2 V Viktor Óli Helgason Þór frá Selfossi
3 2 V Sigríður Pála Daðadóttir Óskadís frá Miðkoti

Fjórgangur V2 Opinn flokkur - 1. flokkur 
1 1 V Elsa Magnúsdóttir Undri frá Sólvangi
2 1 V Jessica Dahlgren Krossa frá Eyrarbakka
3 1 V Ástey Gyða Gunnarsdóttir Bjarmi frá Ketilhúshaga
4 2 H Óskar Örn Hróbjartsson Náttfari frá Kópsvatni
5 3 V Jessica Dahlgren Luxus frá Eyrarbakka
6 3 V Annie Ivarsdottir Sif frá SelfossiFjórgangur

V2 Opinn flokkur - 2. flokkur 
1 1 V Berglind Sveinsdóttir Tvistur frá Efra-Seli
2 1 V Þórdís Sigurðardóttir Gljái frá Austurkoti
3 2 H Sveinbjörn Guðjónsson Prímadonna frá Syðri-Reykjum
4 2 H Jóhannes Óli Kjartansson Gríma frá Kópavogi
5 2 H Ida Sofia Grenberg Nátthrafn frá Kjarrhólum

Fjórgangur V2 Unglingaflokkur 
1 1 H Unnsteinn Reynisson Styrkur frá Hurðarbaki
2 2 V María Björk Leifsdóttir Von frá Uxahrygg
3 2 V Eirik Freyr Leifsson Melódía frá Stóra-Vatnsskarði
4 2 V Arndís Ólafsdóttir Júpiter frá Magnússkógum
5 3 V Embla Þórey Elvarsdóttir Kolvin frá Langholtsparti
6 3 V Hrefna Sif Jónasdóttir Hrund frá Hrafnsholti

Fjórgangur V2 Ungmennaflokkur 
1 1 V Dagbjört Skúladóttir Hugur frá Auðsholtshjáleigu
2 1 V Katrín Ósk Kristjánsdóttir Höttur frá Austurási
3 1 V Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Örvar frá Hóli 
4 2 H Unnur Lilja Gísladóttir Eldey frá Grjóteyri
5 2 H Bríet Bragadóttir Grímar frá Eyrarbakka
6 2 H Janneke M. Maria L. Beelenkamp Dögg frá Kálfholti
7 3 H Kristín Hrönn Pálsdóttir Gaumur frá Skarði
8 3 H Þuríður Ósk Ingimarsdóttir Fálki frá Hólaborg
9 4 V Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Sveinn ungi frá Árbakka
10 4 V Stefán Tor Leifsson Sunna frá Stóra-Rimakoti
11 4 V Kári Kristinsson Stormur frá HraunholtiFimmgangur

F2 Opinn flokkur - 1. flokkur 
1 1 V Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir Kröggólfur frá Kröggólfsstöðum
2 1 V Guðjón Sigurðsson Frigg frá Varmalandi
3 1 V Óskar Örn Hróbjartsson Nál frá Galtastöðum
4 2 V Herdís Rútsdóttir Dimma frá Skíðbakka I
5 2 V Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Kolbrún frá Litla-Fljóti

Fimmgangur F2 Ungmennaflokkur 
1 1 V Ívar Örn Guðjónsson Alfreð frá Valhöll
2 1 V Kristín Hrönn Pálsdóttir Aska frá Norður-Götum
3 1 H Arndís Ólafsdóttir Dáð frá Jórvík 1
4 2 H Sigurður Steingrímsson Ýmir frá Skíðbakka I
5 2 V Embla Þórey Elvarsdóttir Tinni frá LaxdalshofiTölt T4 Opinn flokkur - 1. flokkur 
1 1 H Katrín Ósk Kristjánsdóttir Höttur frá Austurási
2 1 H Kristín Hrönn Pálsdóttir Gaumur frá Skarði
3 2 V Ástey Gyða Gunnarsdóttir Stjarna frá KetilhúshagaGæðingaskeið PP2 Opinn flokkur - 1. flokkur 
1 1 V Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Kolbrún frá Litla-Fljóti
2 2 V Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir Kröggólfur frá Kröggólfsstöðum
3 3 V Guðjón Sigurðsson Stoð frá Hrafnagili
4 4 V Embla Þórey Elvarsdóttir Tinni frá Laxdalshofi
5 5 V Ísak Andri Ármannsson Eldur frá Hvítanesi

Uppfærðir ráslistar birtast á LH Kappa

21 Oct, 2020

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Stefnumótun 2020

Stefnumotun 2020

Reiðhöll dagatal


Október
22Okt Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa 
24Okt Lau 9:00 - 14:30 Reiðskóli Sleipnis og Oddnýar Láru 
25Okt Sun 9:00 - 14:30 Reiðskóli Sleipnis og Oddnýar Láru 

Hliðskjálf dagatal


Október
24Okt Lau 12:00 - 23:00 Frátekið v Húsnefnd 
26Okt Mán 19:00 - 22:00 Frátekið v Húsnefnd 

Nóvember
2Nóv Mán 19:00 - 22:00 Frátekið v Húsnefnd 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Hverjir eru tengdir

We have 135 guests and no members online

Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1828
Articles View Hits
4470984