Dagskrá
19:30 – 250 metra skeið
20:00 – 150 metra skeið
20:45 – 100 metra skeið

Margir af fljótustu skeiðhestum landsins eru skráðir til leiks og eftirvæntingin mikil fyrir því hvernig þeir koma undan þjálfun vetrarins. Mótið verður í beinni útsendingu á www.alendis.tv og í appinu „Alendis“ í App-store.

Þá mun www.lengjan.is opna fyrir veðmál á hverja grein og verður spennandi að sjá hvaða stuðla skeiðhestar hljóta en sú vinna fer nú fram hjá íslenskum getraunum.

Leikmenn (knapar), þjálfarar og dómarar mega ekki tippa á úrslit í móti sem þeir taka þátt í.

Eins og áður að þá veitir Hestavöruverslunin Baldvin og Þorvaldur stigahæsta knapa mótanna 100.000 króna gjaffaúttekt í verslun sinni auk þess að gefa verðlaun til þriggja hæstu knapa á hverju móti í hverri grein.

Þá mun stigahæsti knapi ársins hljóta farandbikarinn „Öderinn“ sem gefinn er af Gunnari Arnarsyni og Kristbjörgu Eyvindsdóttur til minningar um Einar Öder Magnússon.

Ráslistar

 

Holl

Knapi

Hestur

     

250 metra skeið

 

1

Bjarni Bjarnason

Glotti frá Þóroddsstöðum

1

Hans Þór Hilmarsson

Máney frá Kanastöðum

1

Hinrik Bragason

Hind frá Efri-Mýrum

2

Ásmundur Ernir Snorrason

Fáfnir frá Efri-Rauðalæk

2

Sigurbjörn Bárðarson

Vökull frá Tunguhálsi II

2

Ólafur Örn Þórðarson

Lækur frá Skák

3

Árni Björn Pálsson

Seiður frá Hlíðarbergi

3

Gústaf Ásgeir Hinriksson

Rangá frá Torfunesi

3

Sigursteinn Sumarliðason

Krókus frá Dalbæ

4

Konráð Valur Sveinsson

Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

4

Elvar Þormarsson

Tígull frá Bjarnastöðum

5

Bjarni Bjarnason

Jarl frá Þóroddsstöðum

5

Daníel Gunnarsson

Eining frá Einhamri 2

     

150 metra skeið

 

1

Sigurður Baldur Ríkharðsson

Sölvi frá Tjarnarlandi

1

Þórarinn Ragnarsson

Funi frá Hofi

1

Davíð Jónsson

Glóra frá Skógskoti

2

Bjarni Bjarnason

Þröm frá Þóroddsstöðum

2

Ævar Örn Guðjónsson

Spori frá Ytra-Dalsgerði

2

Daníel Gunnarsson

Vænting frá Mosfellsbæ

3

Jóhann Kristinn Ragnarsson

Þórvör frá Lækjarbotnum

3

Guðlaug Jóna Matthíasdóttir

Auðna frá Hlíðarfæti

3

Arnhildur Helgadóttir

Skíma frá Syðra-Langholti 4

4

Hlynur Pálsson

Snafs frá Stóra-Hofi

4

Þráinn Ragnarsson

Blundur frá Skrúð

4

Hans Þór Hilmarsson

Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði

5

Védís Huld Sigurðardóttir

Hrafnhetta frá Hvannstóði

5

Guðjón Sigurðsson

Stoð frá Hrafnagili

5

Þorgils Kári Sigurðsson

Vænting frá Sturlureykjum 2

6

Þórdís Erla Gunnarsdóttir

Tindra frá Auðsholtshjáleigu

6

Camilla Petra Sigurðardóttir

Djörfung frá Skúfslæk

6

Glódís Rún Sigurðardóttir

Blikka frá Þóroddsstöðum

7

Hlynur Guðmundsson

Klaustri frá Hraunbæ

7

Þorgeir Ólafsson

Sólbrá frá Borgarnesi

7

Sigurbjörn Bárðarson

Hvanndal frá Oddhóli

8

Jóhann Magnússon

Óskastjarna frá Fitjum

8

Bjarni Bjarnason

Hljómur frá Þóroddsstöðum

     

100 metra skeið

 

1

Jón Óskar Jóhannesson

Örvar frá Gljúfri

2

Ævar Örn Guðjónsson

Forsetning frá Miðdal

3

Bjarki Freyr Arngrímsson

Davíð frá Hlemmiskeiði 3

4

Klara Sveinbjörnsdóttir

Gloría frá Grænumýri

5

Arnhildur Helgadóttir

Skíma frá Syðra-Langholti 4

6

Konráð Valur Sveinsson

Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

7

Viðar Ingólfsson

Ópall frá Miðási

8

Guðjón Sigurðsson

Stoð frá Hrafnagili

9

Árni Björn Pálsson

Óliver frá Hólaborg

10

Jóhann Magnússon

Fröken frá Bessastöðum

11

Ásmundur Ernir Snorrason

Fáfnir frá Efri-Rauðalæk

12

Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson

Seyður frá Gýgjarhóli

13

Hinrik Bragason

Hind frá Efri-Mýrum

14

Þorgils Kári Sigurðsson

Gjóska frá Kolsholti 3

15

Þórarinn Ragnarsson

Hákon frá Sámsstöðum

16

Elvar Þormarsson

Tígull frá Bjarnastöðum

17

Jakob Svavar Sigurðsson

Jarl frá Kílhrauni

18

Jóhanna Margrét Snorradóttir

Andri frá Lynghaga

19

Hlynur Guðmundsson

Klaustri frá Hraunbæ

20

Hanna Rún Ingibergsdóttir

Sólveig frá Kirkjubæ

21

Ævar Örn Guðjónsson

Elísa frá Efsta-Dal II

22

Birgitta Bjarnadóttir

Ögrunn frá Leirulæk

23

Jón Bjarni Smárason

Blævar frá Rauðalæk

24

Þorgeir Ólafsson

Sólbrá frá Borgarnesi

25

Árni Björn Pálsson

Ögri frá Horni I

26

Gústaf Ásgeir Hinriksson

Rangá frá Torfunesi

27

Sigursteinn Sumarliðason

Krókus frá Dalbæ

28

Daníel Gunnarsson

Skæruliði frá Djúpadal

29

Þorgils Kári Sigurðsson

Snædís frá Kolsholti 3

30

Arnar Bjarki Sigurðarson

Njörður frá Bessastöðum

31

Teitur Árnason

Bandvöttur frá Miklabæ

 

29 Oct, 2020

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Stefnumótun 2020

Stefnumotun 2020

Reiðhöll dagatal


Október
29Okt Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa 
31Okt Lau 9:30 - 15:00 Reiðskóli Sleipnis og Oddnýar Láru 

Nóvember
1Nóv Sun 9:30 - 15:00 Reiðskóli Sleipnis og Oddnýar Láru 

Hliðskjálf dagatal


Nóvember
2Nóv Mán 19:00 - 22:00 Frátekið v Húsnefnd 
9Nóv Mán 19:00 - 22:00 Frátekið v Húsnefnd 
16Nóv Mán 19:00 - 22:00 Frátekið v Húsnefnd 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Hverjir eru tengdir

We have 383 guests and no members online

Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1829
Articles View Hits
4497516