Úrslit

Unghrossaflokkur.  Styrtaraðili: TRS 

  • Haukur Baldvinsson  Fiðla frá Seljatungu.
  • Annie Ivarsdóttir  Halldóra frá Hólaborg.
  • Páll Bragi Hólmarsson  Ögri frá Austurkoti.
  • Ásta Bjarnadóttir  Brá frá Austurási.
  • Ida Grundberg  Paradís frá Selfossi.

Barnaflokkur.   Styrtaraðili,  Bifreiðarverkstæðið Klettur.

  • Viktor Óli Helgason  Þór frá Selfossi.
  • Loftur Breki Hauksson  Flóki frá Þverá.
  • Vigdís Anna Hjaltadóttir  Hvinur frá Fákshólum.
  • Hilmar Bjarni Ásgeirsson  Skari frá Skarði.
  • Hrafnhildur Sigurðardóttir  Sigurrós frá Vestra Stokkseyrars.
  • Svandís Sævarsdóttir  Leynir frá Arabæ.

Unglingaflokkur.  Styrtaraðili: Baldvin og Þorvaldur.

  • Embla Þórey Elvarsdóttir  Kolvin frá Langholtsparti.
  • Unnsteinn Reynisson  Styrkur frá Hurðarbaki.
  • Hrefna Sif Jónasdóttir  Hrund frá Hrafnsholti
  • Elín þórdís Pálsdóttir  Sigurdís frá Austurkoti.
  • Arndís Ólafsdóttir  Dáð frá Jórvík.

Ungmennaflokkur.  Syrtaraðili: Stekkar ehf.

  • Janneke Beelenkamp  Dögg frá Kálfholti.
  • Katrín Ósk Kristinsdóttir  Höttur frá Austurási.
  • Unnur Lilja Gísladóttir  Eldey frá Grjóteyri.
  • Stefanía Hrönn Stefánsdóttir  Örvar frá Hóli.
  • Þuríður Ósk Ingimarsdóttir  Jakob frá Árbæ.

Áhugamannaflokkur.  Styrtaraðili: Fossvélar.

  • Emilía Staffansdotter   Náttar frá Hólaborg.
  • Ida Grunderg  Nátthrafn frá Kjarrhólma.
  • Ástey Gunnarsdóttir  Bjarmi frá Ketilhúshaga.
  • Guðmundur Árnason  Glaumur frá Hófgerði.
  • Ingvi Tryggvason  Völsungur frá Selfossi.

Opin flokkur.  Styrtaraðili: Hólaborg ehf.

  • Steindór Guðmundsson  Hallsteinn frá Hólum.
  • Haukur Baldvinsson  Sölvi frá Stuðlum.
  • Páll Bragi Hólmarsson  Ólöf frá Austurkoti.
  • Ólöf Rún Guðmundsdóttir  Steinar frá Stuðlum.
  • Óskar Hróbjartsson  Náttfari frá Kópsvatni.

250 m. Stökk.  Styrtaraðili:  Súluholt ehf.

  • Lotta Gosh  Biskup frá Skipanesi.
  • Victoria Vindum  Flugger frá Sólheimum.
  • Ingvi Tryggvason  Völsungur frá Selfossi.

Pollaflokkur.

  • Viðar Ingimarsson.Lúpa frá Kílhrauni.
21 Oct, 2020

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Stefnumótun 2020

Stefnumotun 2020

Reiðhöll dagatal


Október
22Okt Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa 
24Okt Lau 9:00 - 14:30 Reiðskóli Sleipnis og Oddnýar Láru 
25Okt Sun 9:00 - 14:30 Reiðskóli Sleipnis og Oddnýar Láru 

Hliðskjálf dagatal


Október
24Okt Lau 12:00 - 23:00 Frátekið v Húsnefnd 
26Okt Mán 19:00 - 22:00 Frátekið v Húsnefnd 

Nóvember
2Nóv Mán 19:00 - 22:00 Frátekið v Húsnefnd 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1828
Articles View Hits
4471092