Úrslit

Niðurstöður 1.skeiðleika Baldvins og Þorvaldar - Skeiðfélagsins 2020 

Heildarniðurstöður:

 

Skeið 250m P1

   
     
       

Sæti

Knapi

Hross

Tími

1

Konráð Valur Sveinsson

Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

21,57

2

Sigursteinn Sumarliðason

Krókus frá Dalbæ

22,35

3

Daníel Gunnarsson

Eining frá Einhamri 2

22,52

4

Hinrik Bragason

Hind frá Efri-Mýrum

23,21

5

Árni Björn Pálsson

Seiður frá Hlíðarbergi

23,42

6

Ólafur Örn Þórðarson

Lækur frá Skák

24,14

7

Bjarni Bjarnason

Jarl frá Þóroddsstöðum

25,09

8-13

Gústaf Ásgeir Hinriksson

Rangá frá Torfunesi

0,00

8-13

Elvar Þormarsson

Tígull frá Bjarnastöðum

0,00

8-13

Ásmundur Ernir Snorrason

Fáfnir frá Efri-Rauðalæk

0,00

8-13

Bjarni Bjarnason

Glotti frá Þóroddsstöðum

0,00

8-13

Sigurbjörn Bárðarson

Vökull frá Tunguhálsi II

0,00

8-13

Hans Þór Hilmarsson

Máney frá Kanastöðum

0,00

Skeið 150m P3

   
     
       

Sæti

Knapi

Hross

Tími

1

Hans Þór Hilmarsson

Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði

14,79

2

Jóhann Magnússon

Óskastjarna frá Fitjum

14,84

3

Glódís Rún Sigurðardóttir

Blikka frá Þóroddsstöðum

14,88

4-5

Davíð Jónsson

Glóra frá Skógskoti

15,16

4-5

Þórarinn Ragnarsson

Funi frá Hofi

15,16

6

Þorgeir Ólafsson

Sólbrá frá Borgarnesi

15,17

7

Sigurbjörn Bárðarson

Hvanndal frá Oddhóli

15,23

8

Védís Huld Sigurðardóttir

Hrafnhetta frá Hvannstóði

15,27

9

Ævar Örn Guðjónsson

Spori frá Ytra-Dalsgerði

15,32

10

Bjarni Bjarnason

Þröm frá Þóroddsstöðum

15,39

11

Camilla Petra Sigurðardóttir

Djörfung frá Skúfslæk

15,50

12

Þorgils Kári Sigurðsson

Vænting frá Sturlureykjum 2

15,73

13

Hlynur Guðmundsson

Klaustri frá Hraunbæ

15,86

14

Þráinn Ragnarsson

Blundur frá Skrúð

16,28

15

Daníel Gunnarsson

Vænting frá Mosfellsbæ

16,54

16

Jóhann Kristinn Ragnarsson

Þórvör frá Lækjarbotnum

16,76

17

Þórdís Erla Gunnarsdóttir

Tindra frá Auðsholtshjáleigu

17,24

18

Bjarni Bjarnason

Hljómur frá Þóroddsstöðum

17,39

19

Arnhildur Helgadóttir

Skíma frá Syðra-Langholti 4

17,41

20-21

Hlynur Pálsson

Snafs frá Stóra-Hofi

0,00

20-21

Sigurður Baldur Ríkharðsson

Sölvi frá Tjarnarlandi

0,00

Flugskeið 100m P2

   
     
       

Sæti

Knapi

Hross

Tími

1

Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson

Seyður frá Gýgjarhóli

7,70

2

Konráð Valur Sveinsson

Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

7,71

3

Sigursteinn Sumarliðason

Krókus frá Dalbæ

7,75

4

Árni Björn Pálsson

Óliver frá Hólaborg

7,88

5

Ásmundur Ernir Snorrason

Fáfnir frá Efri-Rauðalæk

7,90

6

Jóhann Magnússon

Fröken frá Bessastöðum

7,92

7

Jóhanna Margrét Snorradóttir

Andri frá Lynghaga

8,12

8

Jakob Svavar Sigurðsson

Jarl frá Kílhrauni

8,13

9

Viðar Ingólfsson

Ópall frá Miðási

8,14

10

Gústaf Ásgeir Hinriksson

Rangá frá Torfunesi

8,26

11

Þorgils Kári Sigurðsson

Gjóska frá Kolsholti 3

8,37

12

Klara Sveinbjörnsdóttir

Gloría frá Grænumýri

8,38

13

Hanna Rún Ingibergsdóttir

Sólveig frá Kirkjubæ

8,44

14

Jón Óskar Jóhannesson

Örvar frá Gljúfri

8,44

15

Hlynur Guðmundsson

Klaustri frá Hraunbæ

8,45

16

Teitur Árnason

Bandvöttur frá Miklabæ

8,48

17

Daníel Gunnarsson

Skæruliði frá Djúpadal

8,49

18

Ævar Örn Guðjónsson

Forsetning frá Miðdal

8,82

19

Árni Björn Pálsson

Ögri frá Horni I

8,83

20

Guðjón Sigurðsson

Stoð frá Hrafnagili

8,93

21

Þorgeir Ólafsson

Sólbrá frá Borgarnesi

8,94

22

Ævar Örn Guðjónsson

Elísa frá Efsta-Dal II

9,60

23-29

Þorgils Kári Sigurðsson

Snædís frá Kolsholti 3

0,00

23-29

Jón Bjarni Smárason

Blævar frá Rauðalæk

0,00

23-29

Arnhildur Helgadóttir

Skíma frá Syðra-Langholti 4

0,00

23-29

Birgitta Bjarnadóttir

Ögrunn frá Leirulæk

0,00

23-29

Bjarki Freyr Arngrímsson

Davíð frá Hlemmiskeiði 3

0,00

23-29

Þórarinn Ragnarsson

Hákon frá Sámsstöðum

0,00

23-29

Arnar Bjarki Sigurðarson

Njörður frá Bessastöðum

0,00

Skeid1 2020 web

Þrír efstu knapar í 100 metra skeiði . Á myndinni eru þau Ragna og Guðmundur eigendur Baldvins og Þorvaldar.