Úrslit

Öðrum keppnisdegi  á Íþróttamóti Sleipnis lauk í gær og fór forkeppni fram í mörgum flokkum í dag í björtu veðri en framan af degi blés hressilega af austri.

Fyrstu sigurvegarar í einstökum greinum voru krýndir en það voru þær Helga Una Björnsdóttir sem sigraði gæðingaskeið meistara á Penna frá Eystra-Fróðholti og Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir sem sigraði gæðingaskeið í 1.flokki.

Niðurstöður dagsins

Tölt T1

     

Opinn flokkur – Meistaraflokkur

 

Forkeppni

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Viðar Ingólfsson

Maístjarna frá Árbæjarhjáleigu II

8,50

2

Elvar Þormarsson

Katla frá Fornusöndum

7,73

3-4

Jakob Svavar Sigurðsson

Konsert frá Hofi

7,70

3-4

Helga Una Björnsdóttir

Þoka frá Hamarsey

7,70

5

Sigurður Sigurðarson

Rauða-List frá Þjóðólfshaga 1

7,57

6

Siguroddur Pétursson

Eyja frá Hrísdal

7,50

7

Janus Halldór Eiríksson

Blíða frá Laugarbökkum

7,40

8

Ragnhildur Haraldsdóttir

Úlfur frá Mosfellsbæ

7,27

9-10

Þórdís Erla Gunnarsdóttir

Selma frá Auðsholtshjáleigu

7,23

9-10

Sigursteinn Sumarliðason

Saga frá Blönduósi

7,23

11-12

Hekla Katharína Kristinsdóttir

Lilja frá Kvistum

7,00

11-12

Sigursteinn Sumarliðason

Skráma frá Skjálg

7,00

13

Steindór Guðmundsson

Hallsteinn frá Hólum

6,97

14-15

Eggert Helgason

Stúfur frá Kjarri

6,87

14-15

Ragnhildur Haraldsdóttir

Óskadís frá Steinnesi

6,87

16

Helgi Þór Guðjónsson

Huld frá Arabæ

6,83

17

Anna Kristín Friðriksdóttir

Vængur frá Grund

6,77

18-19

Þórdís Erla Gunnarsdóttir

Laufey frá Auðsholtshjáleigu

6,67

18-19

Kristín Magnúsdóttir

Sandra frá Reykjavík

6,67

20

Ingunn Birna Ingólfsdóttir

Hágeng frá Hestheimum

6,63

21

John Sigurjónsson

Ófeigur frá Þingnesi

6,57

22

Þorgils Kári Sigurðsson

Pandra frá Kaldbak

6,50

23

John Sigurjónsson

Brimrún frá Gullbringu

6,20

24-26

Dagmar Öder Einarsdóttir

Ötull frá Halakoti

0,00

24-26

Benjamín Sandur Ingólfsson

Mugga frá Leysingjastöðum II

0,00

24-26

Matthías Leó Matthíasson

Taktur frá Vakurstöðum

0,00

B úrslit

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

6-7

Ragnhildur Haraldsdóttir

Úlfur frá Mosfellsbæ

7,50

6-7

Siguroddur Pétursson

Eyja frá Hrísdal

7,50

8

Þórdís Erla Gunnarsdóttir

Selma frá Auðsholtshjáleigu

7,33

9

Hekla Katharína Kristinsdóttir

Lilja frá Kvistum

7,17

10

Sigursteinn Sumarliðason

Skráma frá Skjálg

7,06

 

Tölt T2

     

Opinn flokkur – Meistaraflokkur

 

Forkeppni

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Ólöf Rún Guðmundsdóttir

Skál frá Skör

7,30

2

Matthías Leó Matthíasson

Doðrantur frá Vakurstöðum

6,90

3

Benedikt Þór Kristjánsson

Stofn frá Akranesi

6,03

4

Þórdís Erla Gunnarsdóttir

Sonur frá Reykjavík

5,53

5

John Sigurjónsson

Nóta frá Grímsstöðum

0,00

 

Tölt T3

     

Opinn flokkur – 1. flokkur

   

Forkeppni

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Jessica Dahlgren

Krossa frá Eyrarbakka

6,27

2

Magnús Ólason

Veigar frá Sauðholti 2

6,20

3

Guðjón Sigurðsson

Ólga frá Miðhjáleigu

6,17

4

Emilia Staffansdotter

Náttar frá Hólaborg

5,93

5

Ástey Gyða Gunnarsdóttir

Bjarmi frá Ketilhúshaga

5,83

6

Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir

Gramur frá Ormskoti

4,63

       
       

Opinn flokkur – 2. flokkur

   

Forkeppni

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Ari Björn Thorarensen

Gifta frá Dalbæ

5,87

2

Kristján Gunnar Helgason

Hylur frá Efra-Seli

5,83

3

Soffía Sveinsdóttir

Hrollur frá Hrafnsholti

5,70

4

Berglind Sveinsdóttir

Tvistur frá Efra-Seli

5,63

5

Helga Rún Björgvinsdóttir

Skeggla frá Skjálg

5,50

6

Bryndís Guðmundsdóttir

Villimey frá Hveragerði

5,43

7

Elísabet Sveinsdóttir

Viktor frá Hófgerði

5,00

8

Stefán Bjartur Stefánsson

Dimma frá Selfossi

4,83

9

Þórdís Sigurðardóttir

Gljái frá Austurkoti

0,00

       
       

Ungmennaflokkur

   

Forkeppni

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Kári Kristinsson

Hrólfur frá Hraunholti

6,17

2

Janneke M. Maria L. Beelenkamp

Dögg frá Kálfholti

6,13

3

Unnur Lilja Gísladóttir

Eldey frá Grjóteyri

5,83

4

Ívar Örn Guðjónsson

Óskahringur frá Miðási

5,77

5

Kári Kristinsson

Stormur frá Hraunholti

5,70

6

Bríet Bragadóttir

Grímar frá Eyrarbakka

5,20

7

Stefanía Hrönn Stefánsdóttir

Örvar frá Hóli

0,00

       
       

Unglingaflokkur

   

Forkeppni

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Sigurður Steingrímsson

Eik frá Sælukoti

6,43

2

Embla Þórey Elvarsdóttir

Kolvin frá Langholtsparti

4,53

 

Tölt T4

     

Opinn flokkur – 1. flokkur

   

Forkeppni

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Katrín Ósk Kristjánsdóttir

Höttur frá Austurási

6,53

2

Kristín Hrönn Pálsdóttir

Gaumur frá Skarði

6,40

3

Ástey Gyða Gunnarsdóttir

Stjarna frá Ketilhúshaga

5,73

 

Tölt T7

     

Opinn flokkur – 2. flokkur

   

Forkeppni

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Ida Sofia Grenberg

Nátthrafn frá Kjarrhólum

6,17

2

Hrefna Sif Jónasdóttir

Hrund frá Hrafnsholti

5,63

3

Jóhannes Óli Kjartansson

Hágangur frá Selfossi

5,20

4

Lárus Helgi Helgason

Óri frá Halakoti

4,77

       
       

Barnaflokkur

   

Forkeppni

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Viktor Óli Helgason

Þór frá Selfossi

5,83

2

Loftur Breki Hauksson

Flóki frá Þverá, Skíðadal

5,27

3

Hilmar Bjarni Ásgeirsson

Skari frá Skarði

4,67

4

Heiðdís Erla Ásgeirsdóttir

Kjölur frá Kópsvatni

4,20

5

Elsa Kristín Grétarsdóttir

Gjafar frá Þverá I

4,10

6

Vigdís Anna Hjaltadóttir

Hvinur frá Fákshólum

0,00

 

Fjórgangur V2

   

Opinn flokkur – 1. flokkur

   

Forkeppni

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Elsa Magnúsdóttir

Undri frá Sólvangi

6,13

2

Óskar Örn Hróbjartsson

Náttfari frá Kópsvatni

6,03

3

Annie Ivarsdottir

Sif frá Selfossi

5,90

4

Ástey Gyða Gunnarsdóttir

Bjarmi frá Ketilhúshaga

5,83

5

Jessica Dahlgren

Luxus frá Eyrarbakka

5,70

       
       

Opinn flokkur – 2. flokkur

   

Forkeppni

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Ida Sofia Grenberg

Nátthrafn frá Kjarrhólum

6,13

2

Berglind Sveinsdóttir

Tvistur frá Efra-Seli

5,50

3

Jóhannes Óli Kjartansson

Gríma frá Kópavogi

4,77

4

Þórdís Sigurðardóttir

Gljái frá Austurkoti

0,00

       
       

Ungmennaflokkur

   

Forkeppni

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1-3

Janneke M. Maria L. Beelenkamp

Dögg frá Kálfholti

6,20

1-3

Katrín Ósk Kristjánsdóttir

Höttur frá Austurási

6,20

1-3

Dagbjört Skúladóttir

Hugur frá Auðsholtshjáleigu

6,20

4

Þuríður Ósk Ingimarsdóttir

Fálki frá Hólaborg

6,07

5

Stefán Tor Leifsson

Sunna frá Stóra-Rimakoti

6,03

6

Unnur Lilja Gísladóttir

Eldey frá Grjóteyri

6,00

7

Kristín Hrönn Pálsdóttir

Gaumur frá Skarði

5,53

8

Stefanía Hrönn Stefánsdóttir

Örvar frá Hóli

5,37

9

Bríet Bragadóttir

Grímar frá Eyrarbakka

5,30

10

Kári Kristinsson

Stormur frá Hraunholti

5,27

11

Stefanía Hrönn Stefánsdóttir

Sveinn ungi frá Árbakka

4,87

       
       

Unglingaflokkur

   

Forkeppni

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Embla Þórey Elvarsdóttir

Kolvin frá Langholtsparti

6,13

2

Arndís Ólafsdóttir

Júpiter frá Magnússkógum

6,03

3

Unnsteinn Reynisson

Styrkur frá Hurðarbaki

5,80

4

Hrefna Sif Jónasdóttir

Hrund frá Hrafnsholti

5,60

5

Eirik Freyr Leifsson

Melódía frá Stóra-Vatnsskarði

5,40

6

María Björk Leifsdóttir

Von frá Uxahrygg

5,23

       
       

Barnaflokkur

   

Forkeppni

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Viktor Óli Helgason

Þór frá Selfossi

5,67

2

Sigríður Pála Daðadóttir

Óskadís frá Miðkoti

5,57

3

Hilmar Bjarni Ásgeirsson

Skari frá Skarði

4,90

 

Fimmgangur F2

   

Opinn flokkur – 1. flokkur

   

Forkeppni

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir

Kolbrún frá Litla-Fljóti

5,83

2

Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir

Kröggólfur frá Kröggólfsstöðum

5,67

3

Herdís Rútsdóttir

Dimma frá Skíðbakka I

5,63

4

Guðjón Sigurðsson

Frigg frá Varmalandi

5,23

5

Óskar Örn Hróbjartsson

Nál frá Galtastöðum

4,77

       
       

Ungmennaflokkur

   

Forkeppni

     

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Sigurður Steingrímsson

Ýmir frá Skíðbakka I

6,43

2

Embla Þórey Elvarsdóttir

Tinni frá Laxdalshofi

6,17

3

Ívar Örn Guðjónsson

Alfreð frá Valhöll

0,00

 

Gæðingaskeið PP1

   

Opinn flokkur – Meistaraflokkur

 
       

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Helga Una Björnsdóttir

Penni frá Eystra-Fróðholti

7,54

2

Þorgils Kári Sigurðsson

Gjóska frá Kolsholti 3

7,33

3

Hrefna María Ómarsdóttir

Alda frá Borgarnesi

6,83

4

Anna Kristín Friðriksdóttir

Vængur frá Grund

5,83

5

Jakob Svavar Sigurðsson

Nökkvi frá Syðra-Skörðugili

4,60

6

Fredrica Fagerlund

Snær frá Keldudal

4,56

7

Larissa Silja Werner

Fálki frá Kjarri

2,96

8

Þorgils Kári Sigurðsson

Snædís frá Kolsholti 3

0,00

 

Gæðingaskeið PP2

   

Opinn flokkur – 1. flokkur

   
       

Sæti

Knapi

Hross

Einkunn

1

Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir

Kröggólfur frá Kröggólfsstöðum

4,33

2

Embla Þórey Elvarsdóttir

Tinni frá Laxdalshofi

2,75

3

Guðjón Sigurðsson

Stoð frá Hrafnagili

2,63

4

Ísak Andri Ármannsson

Eldur frá Hvítanesi

1,98

5

Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir

Kolbrún frá Litla-Fljóti

1,73

 

20 Sep, 2020

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Reiðhöll dagatal


September
21Sep Mán 10:25 - 12:20 Frátekin v. FSU hestabraut 
22Sep Þri 10:25 - 12:20 Frátekin v. FSU hestabraut 
24Sep Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa 

Hliðskjálf dagatal


September
21Sep Mán 19:00 - 22:00 Frátekið v Húsnefnd 
23Sep Mið 19:30 - 23:30 Frátekið v Húsnefnd 
26Sep Lau 12:00 Frátekið Húsnefnd 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1823
Articles View Hits
4351795