Úrslit

Gæðingamót Hestamannafélagsins Sleipnis fór fram  laugardaginn 6.júní í frábæru veðri. Skráning á mótið var lítil og er ljóst að hestamannafélög í landinu sem og LH þurfa að leggjast á eitt um það að halda uppi heiðri gæðingakeppninnar, ef vilji er fyrir, sem virðist vera á miklu undanhaldi og um land allt er lítil þátttaka í gæðingakeppnum.

Í B-flokki var það Glampi frá Ketilsstöðum sem stóð efstur en knapi á honum var Olil Amble. Er hann því handhafi Klárhestaskjölds Sleipnis sem veittur er efsta gæðingi í B-flokki og skorinn út af Siggu á Grund.

Vængur frá Grund stóð efstur alhliða gæðinga en knapi á honum var Anna Kristín Friðriksdóttir. Efsti hestur í eigu Sleipnisfélaga var Heimir frá Flugumýri sem Sigursteinn Sumarliðason. Hlaut hann því Sleipnisskjöldinn sem veittur er efsta alhliðahesti í eigu Sleipnisfélaga og var fyrst veittur árið 1950.

Klar 2020

Olil Amble sat Glampa frá Ketilsstöðum í B-flokki og tók við Klárhestaskildinum úr hendi formanns Sleipnis Sigríði M. Björgvinsdóttur sem hjá henni stendur

Önnur úrslit mótsins má kynna sér hér fyrir neðan.

Mót: IS2020SLE135 Gæðingamót Sleipnis      
         
A flokkur        
Gæðingaflokkur 1      
Forkeppni        
Sæti Hross Knapi Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Atlas frá Lýsuhóli Jóhann Kristinn Ragnarsson Sleipnir 8,66
2 Vængur frá Grund Anna Kristín Friðriksdóttir Hringur 8,53
3 Heimir frá Flugumýri II Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir 8,49
4 Kolbeinn frá Hrafnsholti Arnar Bjarki Sigurðarson Sleipnir 8,35
5 Páfi frá Kjarri Larissa Silja Werner Sleipnir 8,27
6 Kröggólfur frá Kröggólfsstöðum Sigurbjörg Jenný Jónsdóttir Sleipnir 8,22
7 Frigg frá Varmalandi Guðjón Sigurðsson Sleipnir 8,16
8 Spyrnir frá Bárubæ Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir 8,11
9 Jarl frá Kolsholti 3 Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir 8
10 Hvöt frá Hlemmiskeiði 2 Halldór Vilhjálmsson Sleipnir 7,72
11 Óskar Þór frá Hvítárholti Guðrún Margrét Valsteinsdóttir Sleipnir 7,36
A úrslit        
Sæti Hross Knapi Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Vængur frá Grund Anna Kristín Friðriksdóttir Hringur 8,73
2 Heimir frá Flugumýri II Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir 8,54
3 Kolbeinn frá Hrafnsholti Arnar Bjarki Sigurðarson Sleipnir 8,49
4 Atlas frá Lýsuhóli Jóhann Kristinn Ragnarsson Sleipnir 8,01
5 Páfi frá Kjarri Larissa Silja Werner Sleipnir 8
         
B flokkur      
Gæðingaflokkur 1      
Forkeppni      
Sæti Hross Knapi Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Frami frá Ketilsstöðum Elin Holst Sleipnir 8,70
2 Glampi frá Ketilsstöðum Olil Amble Sleipnir 8,66
3 Þröstur frá Kolsholti 2 Helgi Þór Guðjónsson Sleipnir 8,58
4 Nói frá Vatnsleysu Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Sleipnir 8,51
5 Askur frá Enni Þórdís Erla Gunnarsdóttir Fákur 8,51
6 Rökkvi frá Hólaborg Þorgeir Ólafsson Sleipnir 8,49
7 Goði frá Ketilsstöðum Brynja Amble Gísladóttir Sleipnir 8,48
8 Veigar frá Sauðholti 2 Helgi Þór Guðjónsson Sleipnir 8,46
9 Stúfur frá Kjarri Eggert Helgason Sleipnir 8,40
10-11 Bjarmi frá Ketilhúshaga Ástey Gyða Gunnarsdóttir Sleipnir 8,15
10-11 Heiðar frá Kolsholti 3 Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir 8,15
12 Hrólfur frá Hraunholti Kári Kristinsson Sleipnir 8,12
13 Hrollur frá Hrafnsholti Soffía Sveinsdóttir Sleipnir 8,00
14 Akkiles frá Kolsholti 3 Guðjón Sigurðsson Sleipnir 7,81
15 Harpa frá Grænhólum Arnar Bjarnason Sleipnir 7,78
16 Nótt frá Kálfhóli 2 Valdimar Ásbjörn Kjartansson Sleipnir 7,70
17 Hrafn frá Kolsholti 3 Guðjón Sigurðsson Sleipnir 7,64
18-19 Sara frá Stóra-Vatnsskarði Hans Þór Hilmarsson Smári 0,00
18-19 Gná frá Kílhrauni Arnhildur Helgadóttir Smári 0,00
A úrslit        
Sæti Hross Knapi Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Glampi frá Ketilsstöðum Olil Amble Sleipnir 8,89
2 Þröstur frá Kolsholti 2 Helgi Þór Guðjónsson Sleipnir 8,80
3 Frami frá Ketilsstöðum Elin Holst Sleipnir 8,78
4 Askur frá Enni Þórdís Erla Gunnarsdóttir Fákur 8,65
5 Rökkvi frá Hólaborg Þorgeir Ólafsson Sleipnir 8,60
6 Nói frá Vatnsleysu Sunna Sigríður Guðmundsdóttir Sleipnir 8,50
7 Goði frá Ketilsstöðum Brynja Amble Gísladóttir Sleipnir 8,47
8 Veigar frá Sauðholti 2 Magnús Ólason Sleipnir 8,23
         
C1 flokkur      
Gæðingaflokkur 1      
Forkeppni        
Sæti Hross Knapi Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Hvinur frá Magnússkógum Björk Guðbjörnsdóttir Glaður 8,27
2 Gljái frá Austurkoti Þórdís Sigurðardóttir Sleipnir 7,32
3 Trymbill frá Syðri-Úlfsstöðum Elísabet Sveinsdóttir Sleipnir 5,05
A úrslit        
Sæti Hross Knapi Aðildarfélag eiganda Einkunn
1 Hvinur frá Magnússkógum Björk Guðbjörnsdóttir Glaður 8,27
2 Gljái frá Austurkoti Þórdís Sigurðardóttir Sleipnir 8,13
3 Trymbill frá Syðri-Úlfsstöðum Elísabet Sveinsdóttir Sleipnir 7,89
         
Barnaflokkur      
Gæðingaflokkur 1      
Forkeppni        
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Sigríður Pála Daðadóttir Hugur frá Auðsholtshjáleigu Sleipnir 8,41
2 Sigríður Pála Daðadóttir Óskadís frá Miðkoti Sleipnir 8,23
3 Þórunn Ólafsdóttir Styrkur frá Kjarri Glaður 8,15
4 Hrafnhildur Svava Sigurðardóttir Sigurrós frá V-Stokkseyrarseli Sleipnir 7,92
5-6 Hilmar Bjarni Ásgeirsson Skari frá Skarði Sleipnir 7,87
5-6 Hrafnhildur Svava Sigurðardóttir Syrpa frá Stokkseyrarseli Sleipnir 7,87
A úrslit        
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Sigríður Pála Daðadóttir Hugur frá Auðsholtshjáleigu Sleipnir 8,49
2 Þórunn Ólafsdóttir Styrkur frá Kjarri Glaður 8,30
3 Hilmar Bjarni Ásgeirsson Skari frá Skarði Sleipnir 7,88
4 Hrafnhildur Svava Sigurðardóttir Sigurrós frá V-Stokkseyrarseli Sleipnir 7,79
         
Unglingaflokkur      
Gæðingaflokkur 1      
Forkeppni        
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Arndís Ólafsdóttir Dregill frá Magnússkógum Glaður 8,17
2 Hrefna Sif Jónasdóttir Hrund frá Hrafnsholti Sleipnir 8,11
3 Ævar Kári Eyþórsson Þökk frá Selfossi Sleipnir 8,06
4 María Björk Leifsdóttir Von frá Uxahrygg Sleipnir 7,96
5 Eirik Freyr Leifsson Melódía frá Stóra-Vatnsskarði Sleipnir 7,83
6 Ævar Kári Eyþórsson Hafgola frá Dalbæ Sleipnir 7,20
A úrslit        
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Arndís Ólafsdóttir Dregill frá Magnússkógum Glaður 8,40
2 Hrefna Sif Jónasdóttir Hrund frá Hrafnsholti Sleipnir 8,18
3 Eirik Freyr Leifsson Melódía frá Stóra-Vatnsskarði Sleipnir 7,83
4 María Björk Leifsdóttir Von frá Uxahrygg Sleipnir 7,80
5 Ævar Kári Eyþórsson Hafgola frá Dalbæ Sleipnir 7,78
         
B flokkur ungmenna      
Gæðingaflokkur 1      
Forkeppni        
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Dagbjört Skúladóttir Selma frá Auðsholtshjáleigu Sleipnir 8,49
2 Thelma Dögg Tómasdóttir Póstur frá Litla-Dal Smári 8,43
3 Unnur Lilja Gísladóttir Eldey frá Grjóteyri Sleipnir 8,23
4 Dagbjört Skúladóttir Gljúfri frá Bergi Sleipnir 8,21
5 Kári Kristinsson Roði frá Brúnastöðum 2 Sleipnir 8,20
6 Bríet Bragadóttir Grímar frá Eyrarbakka Sleipnir 8,07
7 Kári Kristinsson Stormur frá Hraunholti Sleipnir 7,94
8 Stefán Tor Leifsson Sunna frá Stóra-Rimakoti Sleipnir 7,91
9 Stefán Tor Leifsson Sprettur frá Brimstöðum Sleipnir 7,67
A úrslit        
Sæti Knapi Hross Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Dagbjört Skúladóttir Selma frá Auðsholtshjáleigu Sleipnir 8,66
2 Thelma Dögg Tómasdóttir Póstur frá Litla-Dal Smári 8,51
3 Unnur Lilja Gísladóttir Eldey frá Grjóteyri Sleipnir 8,25
4 Bríet Bragadóttir Grímar frá Eyrarbakka Sleipnir 8,14
5 Kári Kristinsson Roði frá Brúnastöðum 2 Sleipnir 7,99
26 Nov, 2020

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Stefnumótun 2020

Stefnumotun 2020

Reiðhöll dagatal


Nóvember
26Nóv Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa 
26Nóv Fim 15:00 - 17:00 FSU- kennsla 
27Nóv Fös 10:10 - 12:20 FSU kennsla 

Hliðskjálf dagatal


Nóvember
27Nóv Fös 12:00 Frátekið v. LH Fjarþings 
30Nóv Mán 16:00 - 17:00 Frátekið stjórn 
30Nóv Mán 19:00 - 22:00 Frátekið v Húsnefnd 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1837
Articles View Hits
4596736