Úrslit

Þá eru komnar niðurstöður fyrsta dags Íslandsmóts barna og unglinga á Brávöllum

Niðurstöður Fimmgangur Unglinga F2-Forkeppni  
Tímabil móts: 18.06.2020 - 21.06.2020  
Sæti Keppandi Heildareinkunn
1 Benedikt Ólafsson / Leira-Björk frá Naustum III 6,40
2 Sigrún Högna Tómasdóttir / Sirkus frá Torfunesi 6,30
3 Védís Huld Sigurðardóttir / Elva frá Miðsitju 6,20
4 Sigurður Steingrímsson / Ýmir frá Skíðbakka I 6,10
5-6 Hrund Ásbjörnsdóttir / Sæmundur frá Vesturkoti 6,03
5-6 Jón Ársæll Bergmann / Vonar frá Eystra-Fróðholti 6,03
7 Glódís Líf Gunnarsdóttir / Nótt frá Reykjavík 6,00
8-10 Kristján Árni Birgisson / Rut frá Vöðlum 5,93
8-10 Embla Þórey Elvarsdóttir / Tinni frá Laxdalshofi 5,93
8-10 Þorvaldur Logi Einarsson / Sóldögg frá Miðfelli 2 5,93
11-13 Matthías Sigurðsson / Kötlukráka frá Dallandi 5,80
11-13 Hekla Rán Hannesdóttir / Halla frá Kverná 5,80
11-13 Védís Huld Sigurðardóttir / Sigur frá Sunnuhvoli 5,80
14 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal / Návist frá Lækjamóti 5,77
15 Auður Karen Auðbjörnsdóttir / Þrumufleygur frá Höskuldsstöðum 5,70
16 Sigurður Baldur Ríkharðsson / Myrkvi frá Traðarlandi 5,53
17 Jón Ársæll Bergmann / Sóldís frá Fornusöndum 5,47
18 Þórgunnur Þórarinsdóttir / Taktur frá Varmalæk 5,43
19 Sveinn Sölvi Petersen / Askja frá Ármóti 5,27
20 Þórey Þula Helgadóttir / Sólon frá Völlum 5,23
21 Júlía Kristín Pálsdóttir / Flugar frá Flugumýri 5,20
22 Matthías Sigurðsson / Djákni frá Stóru-Gröf ytri 5,10
23 Oddur Carl Arason / Bruni frá Hraunholti 5,00
24 Sveinn Sölvi Petersen / Ísabel frá Reykjavík 4,77
25 Herdís Björg Jóhannsdóttir / Vösk frá Vöðlum 4,73
26 Elín Þórdís Pálsdóttir / Hrannar frá Austurkoti 4,67
27-28 Elín Þórdís Pálsdóttir / Þekking frá Austurkoti 4,53
27-28 Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Björk frá Barkarstöðum 4,53
29 Kristín Karlsdóttir / Vaka frá Sæfelli 4,23
30 Arndís Ólafsdóttir / Dáð frá Jórvík 1 4,10
31 Signý Sól Snorradóttir / Þokkadís frá Strandarhöfði 4,03
32 Glódís Líf Gunnarsdóttir / Gyðja frá Læk 3,87
33 Sara Dís Snorradóttir / Kvistur frá Strandarhöfði 3,80

 

Niðurstöður_Fjórgangur V1_Forkeppni
Tímabil móts: 18.06.2020 - 21.06.2020
Sæti Keppandi Heildareinkunn
1 Védís Huld Sigurðardóttir / Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum 6,73
2 Kolbrún Katla Halldórsdóttir / Sigurrós frá Söðulsholti 6,70
3 Benedikt Ólafsson / Biskup frá Ólafshaga 6,63
4 Matthías Sigurðsson / Æsa frá Norður-Reykjum I 6,60
5-6 Benedikt Ólafsson / Bikar frá Ólafshaga 6,57
5-6 Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Garpur frá Skúfslæk 6,57
7-9 Guðný Dís Jónsdóttir / Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ 6,50
7-9 Signý Sól Snorradóttir / Rektor frá Melabergi 6,50
7-9 Sigurður Baldur Ríkharðsson / Auðdís frá Traðarlandi 6,50
10-11 Guðný Dís Jónsdóttir / Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ 6,47
10-11 Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Polka frá Tvennu 6,47
12 Glódís Líf Gunnarsdóttir / Fífill frá Feti 6,43
13 Þórgunnur Þórarinsdóttir / Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi 6,40
14 Matthías Sigurðsson / Caruzo frá Torfunesi 6,37
15-16 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir / Saga frá Dalsholti 6,33
15-16 Unnsteinn Reynisson / Styrkur frá Hurðarbaki 6,33
17-18 Sigurður Steingrímsson / Eik frá Sælukoti 6,30
17-18 Sigurður Baldur Ríkharðsson / Ernir  Tröð 6,30
19 Rakel Gígja Ragnarsdóttir / Trygglind frá Grafarkoti 6,27
20-21 Kristján Árni Birgisson / Viðar frá Eikarbrekku 6,23
20-21 Arndís Ólafsdóttir / Júpiter frá Magnússkógum 6,23
22 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal / Ástarpungur frá Staðarhúsum 6,20
23-24 Embla Þórey Elvarsdóttir / Kolvin frá Langholtsparti 6,10
23-24 Selma Leifsdóttir / Glaður frá Mykjunesi 2 6,10
25 Sara Dís Snorradóttir / Þorsti frá Ytri-Bægisá I 5,97
26-28 Eva Kærnested / Bruni frá Varmá 5,90
26-28 Jón Ársæll Bergmann / Hrafndís frá Ey I 5,90
26-28 Elín Þórdís Pálsdóttir / Ópera frá Austurkoti 5,90
29-30 Þorvaldur Logi Einarsson / Saga frá Miðfelli 2 5,83
29-30 Hekla Rán Hannesdóttir / Þoka frá Hamarsey 5,83
31 Harpa Dögg Bergmann Heiðarsdóttir / Flugsvin frá Grundarfirði 5,77
32 Júlía Kristín Pálsdóttir / Miðill frá Flugumýri II 5,73
33 Anna Kristín Auðbjörnsdóttir / Snörp frá Hólakoti 5,67
34 Þórey Þula Helgadóttir / Vákur frá Hvammi I 5,63
35 Selma Leifsdóttir / Hrafn frá Eylandi 5,60
36 Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir / Ísó frá Grafarkoti 5,57
37 Jón Ársæll Bergmann / Diljá frá Bakkakoti 5,47
38 Birna Diljá Björnsdóttir / Hófý frá Hjallanesi 1 5,43
39 Harpa Dögg Bergmann Heiðarsdóttir / Abba frá Minni-Reykjum 5,27
40 Sveinbjörn Orri Ómarsson / Lyfting frá Kjalvararstöðum 5,23
41 Anna María Bjarnadóttir / Snægrímur frá Grímarsstöðum 5,03
42 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir / Freyja frá Brú 4,70
43 Hrefna Sif Jónasdóttir / Hrund frá Hrafnsholti 4,67
44 Margrét Jóna Þrastardóttir / Gáski frá Hafnarfirði 4,63
45 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir / Skutla frá Hvoli 4,50
46 Júlía Björg Gabaj Knudsen / Svala frá Oddsstöðum I 4,43
47-48 Ævar Kári Eyþórsson / Hafgola frá Dalbæ 3,70
47-48 Helga Stefánsdóttir / Flaumur frá Mosfellsbæ 3,70
49 Hekla Rán Hannesdóttir / Krás frá Árbæjarhjáleigu II 0,00

 

Niðurstöður_Fjórgangur V2 Forkeppni
Tímabil móts: 18.06.2020 - 21.06.2020
Sæti Keppandi Heildareinkunn
1 Ragnar Snær Viðarsson / Rauðka frá Ketilsstöðum 6,70
2 Sigurbjörg Helgadóttir / Elva frá Auðsholtshjáleigu 6,43
3 Lilja Rún Sigurjónsdóttir / Þráður frá Egilsá 6,27
4 Oddur Carl Arason / Órnir frá Gamla-Hrauni 6,13
5 Kolbrún Sif Sindradóttir / Orka frá Stóru-Hildisey 6,10
6 Sigrún Helga Halldórsdóttir / Gefjun frá Bjargshóli 5,90
7 Helena Rán Gunnarsdóttir / Hekla frá Hamarsey 5,80
8-9 Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson / Gjafar frá Hæl 5,77
8-9 Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir / Komma frá Traðarlandi 5,77
10-11 Elísabet Vaka Guðmundsdóttir / Frakkur frá Tjörn 5,70
10-11 Þórhildur Helgadóttir / Kornelíus frá Kirkjubæ 5,70
12-13 Anton Óskar Ólafsson / Gosi frá Reykjavík 5,67
12-13 Elísabet Líf Sigvaldadóttir / Elsa frá Skógskoti 5,67
14-15 Kristín Eir Hauksdóttir Holake / Ísar frá Skáney 5,63
14-15 Embla Lind Ragnarsdóttir / Mánadís frá Litla-Dal 5,63
16 Kristinn Már Sigurðarson / Alfreð frá Skör 5,60
17 Helena Rán Gunnarsdóttir / Dögg frá Kálfholti 5,57
18 Viktor Óli Helgason / Þór frá Selfossi 5,43
19 Kristín Eir Hauksdóttir Holake / Sóló frá Skáney 5,37
20 Eyvör Vaka Guðmundsdóttir / Bragabót frá Bakkakoti 5,17
21 Sigríður Pála Daðadóttir / Óskadís frá Miðkoti 5,10
22 Eyþór Ingi Ingvarsson / Bliki frá Dverghamri 5,03
23 Elva Rún Jónsdóttir / Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti 4,53
26 Nov, 2020

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Stefnumótun 2020

Stefnumotun 2020

Reiðhöll dagatal


Nóvember
26Nóv Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa 
26Nóv Fim 15:00 - 17:00 FSU- kennsla 
27Nóv Fös 10:10 - 12:20 FSU kennsla 

Hliðskjálf dagatal


Nóvember
27Nóv Fös 12:00 Frátekið v. LH Fjarþings 
30Nóv Mán 16:00 - 17:00 Frátekið stjórn 
30Nóv Mán 19:00 - 22:00 Frátekið v Húsnefnd 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1837
Articles View Hits
4596730