Úrslit

Niðurstöður 2.dags Íslandsmóts barna og unglinga á Brávöllum. Föstudagurinn 19.júní

Íslandsmót barna og unglinga_ Tölt T3_Forkeppni
Tímabil móts: 18.06.2020 - 21.06.2020
Sæti Keppandi Heildareinkunn  
1 Ragnar Snær Viðarsson / Rauðka frá Ketilsstöðum 6,87  
2 Elva Rún Jónsdóttir / Roði frá Margrétarhofi 6,77  
3 Kristín Karlsdóttir / Ómur frá Brimilsvöllum 6,70  
4 Elísabet Vaka Guðmundsdóttir / Heiðrún frá Bakkakoti 6,53  
5 Sigurbjörg Helgadóttir / Elva frá Auðsholtshjáleigu 6,37  
6 Inga Fanney Hauksdóttir / Mirra frá Laugarbökkum 6,27  
7 Þórhildur Lotta Kjartansdóttir / Göldrun frá Hákoti 6,13  
8 Lilja Rún Sigurjónsdóttir / Þráður frá Egilsá 6,07  
9 Sigríður Pála Daðadóttir / Óskadís frá Miðkoti 5,87  
10 Kolbrún Sif Sindradóttir / Orka frá Stóru-Hildisey 5,80  
11-12 Anton Óskar Ólafsson / Gosi frá Reykjavík 5,67  
11-12 Oddur Carl Arason / Órnir frá Gamla-Hrauni 5,67  
13 Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir / Komma frá Traðarlandi 5,57  
14 Dagur Sigurðarson / Fold frá Jaðri 5,43  
15-16 Kristín Eir Hauksdóttir Holake / Sóló frá Skáney 5,40  
15-16 Kristinn Már Sigurðarson / Alfreð frá Skör 5,40  
17 Helena Rán Gunnarsdóttir / Dögg frá Kálfholti 5,23  
18 Eyvör Vaka Guðmundsdóttir / Bragabót frá Bakkakoti 5,10  
19 Embla Lind Ragnarsdóttir / Mánadís frá Litla-Dal 4,93  
20 Eyþór Ingi Ingvarsson / Bliki frá Dverghamri 4,90  
21 Hildur María Jóhannesdóttir / Frigg frá Hamraendum 4,87  

 

Íslandsmót barna og unglinga_ Tölt T4_ Forkeppni
Tímabil móts: 18.06.2020 - 21.06.2020
Sæti Keppandi Heildareinkunn  
1 Sigrún Helga Halldórsdóttir / Gefjun frá Bjargshóli 6,47  
2 Viktor Óli Helgason / Þór frá Selfossi 6,27  
3 Elva Rún Jónsdóttir / Kraka frá Hofsstöðum, Garðabæ 5,77  
4 Lilja Rún Sigurjónsdóttir / Arion frá Miklholti 5,63  
5 Ragnar Snær Viðarsson / Jónína Ingibjörg frá Grundarfirði 5,50  
6 Elísabet Vaka Guðmundsdóttir / Edda frá Bakkakoti 5,20  
7 Þórhildur Lotta Kjartansdóttir / Borg frá Bjarkarey 3,53  
8 Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson / Gjafar frá Hæl 2,10  

 

Íslandsmót barna og unglinga_Tölt T4_Forkeppni
Tímabil móts: 18.06.2020 - 21.06.2020
Sæti Keppandi Heildareinkunn  
1 Hekla Rán Hannesdóttir / Þoka frá Hamarsey 7,10  
2 Elín Þórdís Pálsdóttir / Ópera frá Austurkoti 6,97  
3 Glódís Líf Gunnarsdóttir / Magni frá Spágilsstöðum 6,90  
4 Benedikt Ólafsson / Bikar frá Ólafshaga 6,73  
5 Júlía Kristín Pálsdóttir / Miðill frá Flugumýri II 6,57  
6 Þórgunnur Þórarinsdóttir / Taktur frá Varmalæk 6,50  
7-9 Selma Leifsdóttir / Hrafn frá Eylandi 6,37  
7-9 Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Polka frá Tvennu 6,37  
7-9 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal / Björk frá Lækjamóti 6,37  
10 Rakel Gígja Ragnarsdóttir / Griffla frá Grafarkoti 6,30  
11 Védís Huld Sigurðardóttir / Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum 6,17  
12 Sigrún Högna Tómasdóttir / Fálki frá Flekkudal 6,00  
13 Sara Dís Snorradóttir / Seiður frá Kjarnholtum I 5,77  
14 Auður Karen Auðbjörnsdóttir / Safír frá Skúfslæk 5,60  
15 Hrund Ásbjörnsdóttir / Hárekur frá Sandhólaferju 5,43  
16 Hrund Ásbjörnsdóttir / Sæmundur frá Vesturkoti 5,17  
17 Matthías Sigurðsson / Kötlukráka frá Dallandi 4,70  
18 Matthías Sigurðsson / Djákni frá Stóru-Gröf ytri 4,40  
19 Þórey Þula Helgadóttir / Gjálp frá Hvammi I 0,00  

 

Íslandsmót barna og unglinga_Tölt T1_Forkeppni    
Tímabil móts: 18.06.2020 - 21.06.2020
Sæti Keppandi Heildareinkunn  
1 Kolbrún Katla Halldórsdóttir / Sigurrós frá Söðulsholti 7,63  
2 Sigurður Baldur Ríkharðsson / Auðdís frá Traðarlandi 7,07  
3 Signý Sól Snorradóttir / Rafn frá Melabergi 6,87  
4-5 Guðný Dís Jónsdóttir / Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ 6,73  
4-5 Benedikt Ólafsson / Biskup frá Ólafshaga 6,73  
6-7 Védís Huld Sigurðardóttir / Gullbrá frá Syðsta-Ósi 6,63  
6-7 Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Garpur frá Skúfslæk 6,63  
8-9 Sigurður Baldur Ríkharðsson / Ernir  Tröð 6,57  
8-9 Glódís Líf Gunnarsdóttir / Simbi frá Ketilsstöðum 6,57  
10 Herdís Björg Jóhannsdóttir / Snillingur frá Sólheimum 6,50  
11-12 Auður Karen Auðbjörnsdóttir / Eldar frá Efra - Holti 6,43  
11-12 Matthías Sigurðsson / Drottning frá Íbishóli 6,43  
13 Þorvaldur Logi Einarsson / Saga frá Miðfelli 2 6,37  
14-15 Aron Ernir Ragnarsson / Váli frá Efra-Langholti 6,23  
14-15 Matthías Sigurðsson / Íkon frá Hákoti 6,23  
16-17 Matthías Sigurðsson / Caruzo frá Torfunesi 6,20  
16-17 Sara Dís Snorradóttir / Þorsti frá Ytri-Bægisá I 6,20  
18 Eva Kærnested / Bruni frá Varmá 6,17  
19-20 Selma Leifsdóttir / Glaður frá Mykjunesi 2 6,13  
19-20 Arndís Ólafsdóttir / Júpiter frá Magnússkógum 6,13  
21 Védís Huld Sigurðardóttir / Sigur frá Sunnuhvoli 6,10  
22-24 Rakel Gígja Ragnarsdóttir / Trygglind frá Grafarkoti 6,07  
22-24 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir / Saga frá Dalsholti 6,07  
22-24 Eva Kærnested / Fönix frá Oddhóli 6,07  
25-27 Margrét Jóna Þrastardóttir / Grámann frá Grafarkoti 6,00  
25-27 Sigurður Steingrímsson / Eik frá Sælukoti 6,00  
25-27 Sigrún Högna Tómasdóttir / Dáti frá Húsavík 6,00  
28 Embla Þórey Elvarsdóttir / Tinni frá Laxdalshofi 5,93  
29 Þórey Þula Helgadóttir / Bragur frá Túnsbergi 5,90  
30-31 Harpa Dögg Bergmann Heiðarsdóttir / Abba frá Minni-Reykjum 5,80  
30-31 Natalía Rán Leonsdóttir / Stjörnunótt frá Litlu-Gröf 5,80  
32 Magnús Máni Magnússon / Stelpa frá Skáney 5,70  
33 Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir / Ísó frá Grafarkoti 5,67  
34 Jón Ársæll Bergmann / Vonar frá Eystra-Fróðholti 5,63  
35 Herdís Björg Jóhannsdóttir / Tign frá Vöðlum 5,40  
36 Anna María Bjarnadóttir / Snægrímur frá Grímarsstöðum 5,37  
37 Birna Diljá Björnsdóttir / Hófý frá Hjallanesi 1 5,30  
38 Hrund Ásbjörnsdóttir / Óskar frá Tungu 4,93  
39 Hrefna Sif Jónasdóttir / Hrund frá Hrafnsholti 4,87  
40-41 Kristján Árni Birgisson / Viðar frá Eikarbrekku 0,00  
40-41 Júlía Björg Gabaj Knudsen / Svala frá Oddsstöðum I 0,00