Úrslit

Niðurstöður úr Fimikepni  Íslandsmóts barna og unglinga sem fór fram í gær, föstudaginn 19. júní voru að berast:

 

Úrslit í Fimikeppni_ Íslandsmót barna og unglinga- Föstudagur 19.júní            
Fimikeppni A Barnaflokkur         Einkunn Sæti 
1 Sigurbjörg Helgadóttir Fákur Gosi frá Hveragerði   10 Fákur 5,6 4
2 Elva Rún Jónsdóttir Sprettur Ás frá Hofsstöðum, Garðabæ   12 Sleipnir 6,17 2 til 3
3 Helena Rán Gunnarsdóttir Máni Dögg frá Kálfholti   8 Máni 5,46 5
4 Sigrún Helga Halldórsdóttir Fákur Gefjun frá Bjargshóli   14 Fákur 5,23 6
5 Kristín Eir Hauksdóttir Holake Borgfirðingur Ísar frá Skáney   11 Borgfirðingur 6,43 1
6 Elísabet Líf Sigvaldadóttir Geysir Elsa frá Skógskoti   6 Sleipnir 4,4 7
7 Lilja Rún Sigurjónsdóttir Fákur Geisli frá Miklholti   7 Sleipnir 6,17 2 til 3
                 
Fimikeppni A Unglingaflokkur              
1 Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi   12 Skagfirðingur 7,43 2
2 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Þytur Freyja frá Brú   11 Þytur 5,93 8
3 Sara Dís Snorradóttir Sörli Engill frá Ytri-Bægisá I   10 Sörli 6,43 5
4 Þorbjörg H. Sveinbjörnsdóttir Sprettur Ísó frá Grafarkoti   9 Sleipnir 5,03 11
5 Herdís Björg Jóhannsdóttir Geysir Tign frá Vöðlum   10 Geysir 6,03 7
6 Harpa Dögg Bergmann Heiðarsdóttir Snæfellingur Flugsvin frá Grundarfirði   12 Snæfellingur 6,33 6
7 Benedikt Ólafsson Hörður Biskup frá Ólafshaga   10 Hörður 7,33 3
8 Dagbjört Jóna Tryggvadóttir Þytur Skutla frá Hvoli   8 Þytur 5,33 10
9 Védís Huld Sigurðardóttir Sleipnir Hrafnfaxi frá Skeggsstöðum   13 Sleipnir 7,73 1
10 Selma Leifsdóttir Fákur Hrafn frá Eylandi   9 Fákur 0 12
11 Kolbrún Katla Halldórsdóttir Borgfirðingur Kolfreyja frá Snartartungu   16 Borgfirðingur 6,83 4
12 Júlía Björg Gabaj Knudsen Sörli Svala frá Oddsstöðum I   8 Geysir 5,36 9

 

06 Mar, 2021

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Stefnumótun 2020

Stefnumotun 2020

Reiðhöll dagatal


Mars
8Mar Mán 16:00 - 22:00 Reiðnámskeið Æksulýðsnefndar 
9Mar Þri 8:15 - 10:10 FSU_Hestabraut 
9Mar Þri 16:00 - 22:00 Reiðnámskeið Æskulýðsnefndar 

Hliðskjálf dagatal


Mars
8Mar Mán 18:30 - 22:30 Frátekið v. Húsnefnd 
10Mar Mið 17:30 - 21:30 Frátekin v. Æskuilýðsnefnd 
13Mar Lau 12:00 - 23:59 Frátekið Húsnefnd 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1870
Articles View Hits
4966026