Úrslit

Hér koma útslit 3. dags Íslandsmóts barna og unglinga á Brávöllum- laugardagurinn 20. júní

Íslandsmót barna og unglilnga_Tölt T1_B úrslit
Tímabil móts: 18.06.2020 - 21.06.2020
Sæti Keppandi Heildareinkunn  
6 Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Garpur frá Skúfslæk 6,94  
7 Glódís Líf Gunnarsdóttir / Simbi frá Ketilsstöðum 6,44  
8-9 Auður Karen Auðbjörnsdóttir / Eldar frá Efra - Holti 6,39  
8-9 Herdís Björg Jóhannsdóttir / Snillingur frá Sólheimum 6,39  
10 Védís Huld Sigurðardóttir / Gullbrá frá Syðsta-Ósi 6,28  
11 Matthías Sigurðsson / Drottning frá Íbishóli 6,00  

 

Íslandsmót barna og unglinga_Fimmgangur F2_B úrslit
Tímabil móts: 18.06.2020 - 21.06.2020
Sæti Keppandi Heildareinkunn  
7 Þorvaldur Logi Einarsson / Sóldögg frá Miðfelli 2 6,19  
8 Kristján Árni Birgisson / Rut frá Vöðlum 6,14  
9 Embla Þórey Elvarsdóttir / Tinni frá Laxdalshofi 6,10  
10 Glódís Líf Gunnarsdóttir / Nótt frá Reykjavík 5,64  

 

Íslandsmót barna og unglinga_Tölt T3_B úrslit
Tímabil móts: 18.06.2020 - 21.06.2020
Sæti Keppandi Heildareinkunn  
6 Inga Fanney Hauksdóttir / Mirra frá Laugarbökkum 6,39  
7 Lilja Rún Sigurjónsdóttir / Þráður frá Egilsá 6,11  
8 Þórhildur Lotta Kjartansdóttir / Göldrun frá Hákoti 6,06  
9 Kolbrún Sif Sindradóttir / Orka frá Stóru-Hildisey 5,78  
10 Sigríður Pála Daðadóttir / Óskadís frá Miðkoti 5,61  

 

Íslagndsmót barna og unglinga_Tölt T4_B úrslit
Tímabil móts: 18.06.2020 - 21.06.2020
Sæti Keppandi Heildareinkunn  
6 Guðmar Hólm Ísólfsson Líndal / Björk frá Lækjamóti 7,00  
7 Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Polka frá Tvennu 6,79  
8 Rakel Gígja Ragnarsdóttir / Griffla frá Grafarkoti 6,62  
9 Þórgunnur Þórarinsdóttir / Taktur frá Varmalæk 6,42  
10 Selma Leifsdóttir / Hrafn frá Eylandi 6,21  

 

Íslagndsmót barna og unglinga_Fjórgangur V2_B úrslit
Tímabil móts: 18.06.2020 - 21.06.2020  
Sæti Keppandi Heildareinkunn    
6 Ragnar Bjarki Sveinbjörnsson / Gjafar frá Hæl 6,27    
7 Sigrún Helga Halldórsdóttir / Gefjun frá Bjargshóli 5,93    
8 Ásta Hólmfríður Ríkharðsdóttir / Komma frá Traðarlandi 5,63    
9 Elísabet Vaka Guðmundsdóttir / Frakkur frá Tjörn 5,57    
10 Helena Rán Gunnarsdóttir / Hekla frá Hamarsey 5,20    
11 Þórhildur Helgadóttir / Kornelíus frá Kirkjubæ 4,87    

 

Íslandsmót barna og unglinga_Fjórgangur V1_B úrslit
Tímabil móts: 18.06.2020 - 21.06.2020
Sæti Keppandi Heildareinkunn  
6-7 Glódís Líf Gunnarsdóttir / Fífill frá Feti 6,77  
6-7 Signý Sól Snorradóttir / Rektor frá Melabergi 6,77  
8 Þórgunnur Þórarinsdóttir / Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi 6,67  
9 Guðný Dís Jónsdóttir / Straumur frá Hofsstöðum, Garðabæ 6,57  
10 Eygló Hildur Ásgeirsdóttir / Saga frá Dalsholti 6,33  
11 Unnsteinn Reynisson / Styrkur frá Hurðarbaki 6,20  

 

Íslandsmót barna og unglinga_Gæðingaskeið_PP1        
Sæti Keppandi Umferð Dómari 1 Dómari 2 Dómari 3 Tími(sek) Dómari 5 Heildareinkunn Meðaleinkunn
1 Kristján Árni Birgisson, Máney frá Kanastöðum                
    1. umferð 7 6,5 6,5 8,88 6,5 7 7,13
    2. umferð 5 7,5 7 8,56 7 7,25 7,13
                   
2 Védís Huld Sigurðardóttir, Hrafnhetta frá Hvannstóði                
    1. umferð 6,5 7 7 8,83 8 7,42 6,67
    2. umferð 1 6 6,5 8,85 6,5 5,92 6,67
                   
3 Benedikt Ólafsson, Leira-Björk frá Naustum III                
    1. umferð 6 6 7 8,79 6 6,83 6,46
    2. umferð 3 6 6,5 8,82 5 6,08 6,46
                   
4 Jón Ársæll Bergmann, Vonar frá Eystra-Fróðholti                
    1. umferð 6 6 5 10,03 6 5,5 5,96
    2. umferð 6,5 6,5 6,5 9,16 5 6,42 5,96
                   
5 Matthías Sigurðsson, Kötlukráka frá Dallandi                
    1. umferð 3,5 5 4,5 10,17 6,5 4,75 5
    2. umferð 5,5 5,5 5,5 10,16 6 5,25 5
                   
6 Júlía Kristín Pálsdóttir, Flugar frá Flugumýri                
    1. umferð 3 5 4,5 10,63 5,5 4,17 4,38
    2. umferð 6 5,5 4,5 10,77 5,5 4,58 4,38
                   
7 Védís Huld Sigurðardóttir, Elva frá Miðsitju                
    1. umferð 6 6 6 9,52 6,5 6,17 3,5
    2. umferð 5 0 0 0 0 0,83 3,5
                   
8 Embla Þórey Elvarsdóttir, Tinni frá Laxdalshofi                
    1. umferð 5 6 5,5 9,45 4 5,5 3,17
    2. umferð 5 0 0 0 0 0,83 3,17
                   
9 Herdís Björg Jóhannsdóttir, Vösk frá Vöðlum                
    1. umferð 0 0 0 0 0 0 2,17
    2. umferð 5 5 3 10,33 4,5 4,33 2,17
                   
10 Matthías Sigurðsson, Alda frá Borgarnesi                
    1. umferð 5 5 0 0 0 1,67 1,33
    2. umferð 0 0 6 0 0 1 1,33
                   
11 Hrund Ásbjörnsdóttir, Sæmundur frá Vesturkoti                
    1. umferð 4,5 0 0 0 3 1,25 1
    2. umferð 4,5 0 0 0 0 0,75 1
                   
12 Glódís Líf Gunnarsdóttir, Nótt frá Reykjavík                
    1. umferð 0 5 0 0 0 0,83 0,96
    2. umferð 1 5,5 0 0 0 1,08 0,96
                   
13 Sigurður Baldur Ríkharðsson, Sölvi frá Tjarnarlandi                
    1. umferð 4,5 0 0 0 0 0,9 0,7
    2. umferð 0 0 0 0 3 0,5 0,7
                   
14-15 Matthías Sigurðsson, Djákni frá Stóru-Gröf ytri                
    1. umferð 0 0 0 0 0 0 0,46
    2. umferð 0 0 0 0 5,5 0,92 0,46
                   
14-15 Ragnar Snær Viðarsson, Ísak frá Búðardal                
    1. umferð 0 0 0 0 0 0 0,46
    2. umferð 0 5,5 0 0 0 0,92 0,46
                   
16-18 Hekla Rán Hannesdóttir, Halla frá Kverná                
    1. umferð 0 0 0 0 0 0 0
    2. umferð 0 0 0 0 0 0 0
                   
16-18 Oddur Carl Arason, Bruni frá Hraunholti                
    1. umferð 0 0 0 0 0 0 0
    2. umferð 0 0 0 0 0 0 0
                   
16-18 Sveinn Sölvi Petersen, Ísabel frá Reykjavík                
    1. umferð 0 0 0 0 0 0 0
    2. umferð 0 0 0 0 0 0 0

 

Íslandsmót barna og unglinga_ Flugskeið 100m P2_.sprettur
Sæti Keppandi Hross 2. sprettur Betri sprettur Einkunn
1 Signý Sól Snorradóttir Andri frá Lynghaga 7,98 7,98 6,70
2 Þorvaldur Logi Einarsson Skíma frá Syðra-Langholti 4 8,18 8,18 6,37
3 Védís Huld Sigurðardóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði 8,28 8,28 6,20
4 Kristján Árni Birgisson Máney frá Kanastöðum 0,00 8,55 5,75
5 Þórey Þula Helgadóttir Þótti frá Hvammi I 8,81 8,81 5,32
6 Matthías Sigurðsson Alda frá Borgarnesi 9,18 9,18 4,70
7 Embla Þórey Elvarsdóttir Tinni frá Laxdalshofi 0,00 9,75 3,75
8 Hrund Ásbjörnsdóttir Gylling frá Torfunesi 10,17 10,17 3,05
9 Elín Þórdís Pálsdóttir Pandra frá Minni-Borg 0,00 10,21 2,98
10 Oddur Carl Arason Bruni frá Hraunholti 10,43 10,43 2,62
11-16 Elín Þórdís Pálsdóttir Heiða frá Austurkoti 0,00 0,00 0,00
11-16 Herdís Björg Jóhannsdóttir Vösk frá Vöðlum 0,00 0,00 0,00
11-16 Hulda María Sveinbjörnsdóttir Heimur frá Hvítárholti 0,00 0,00 0,00
11-16 Ragnar Snær Viðarsson Ísak frá Búðardal 0,00 0,00 0,00
11-16 Sigurður Baldur Ríkharðsson Sölvi frá Tjarnarlandi 0,00 0,00 0,00
11-16 Sveinn Sölvi Petersen Ísabel frá Reykjavík 0,00 0,00 0,00
14 Jul, 2020

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Reiðhöll dagatal


Júlí
16Júl Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa 
23Júl Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa 
30Júl Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa 

Hliðskjálf dagatal


Júlí
24Júl Fös 12:00 Frátekið v. Húsnefnd 
25Júl Lau 12:00 Frátekið v. Húsnefnd 
31Júl Fös 8:00 - 21:00 Frátekið v. UMFÍ mót 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1808
Articles View Hits
4094071