Úrslit

Fjórðu skeiðleikar Baldvins og Þorvaldar og Skeiðfélagsins fóru fram í kvöld á Brávöllum á Selfossi. Veðrið var gott bæði logn og milt í veðri, góðir tímar náðust í öllum keppnisgreinum.

Við hjá Skeiðfélaginu viljum þakka öllum þeim sem hjálpa til við að gera skeiðleikanna að þeim viðburði sem þeir eru bæði keppendum, áhorfendum og starfsmönnum.

Næstu skeiðleikar verða haldnir í ágúst og verður dagsetning þeirra auglýst hið fyrsta.

Úrslit 4.leika

Skeið 250m P1

   

Opinn flokkur - 1. flokkur

   
       

Sæti

Knapi

Hross

Tími

1

Sigursteinn Sumarliðason

Krókus frá Dalbæ

22,15

2

Daníel Gunnarsson

Eining frá Einhamri 2

22,15

3

Konráð Valur Sveinsson

Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

22,77

4

Jóhanna Margrét Snorradóttir

Andri frá Lynghaga

23,87

5

Bjarni Bjarnason

Jarl frá Þóroddsstöðum

24,32

6

Hanna Rún Ingibergsdóttir

Birta frá Suður-Nýjabæ

24,43

7

Páll Bragi Hólmarsson

Heiða frá Austurkoti

25,04

8-11

Sigurbjörn Bárðarson

Vökull frá Tunguhálsi II

0,00

8-11

Gústaf Ásgeir Hinriksson

Rangá frá Torfunesi

0,00

8-11

Bjarni Bjarnason

Glotti frá Þóroddsstöðum

0,00

8-11

Viðar Ingólfsson

Ópall frá Miðási

0,00

       

Skeið 150m P3

   

Opinn flokkur - 1. flokkur

   
       

Sæti

Knapi

Hross

Tími

1

Árni Björn Pálsson

Ögri frá Horni I

14,78

2

Gústaf Ásgeir Hinriksson

Sjóður frá Þóreyjarnúpi

14,80

3

Erling Ó. Sigurðsson

Hnikar frá Ytra-Dalsgerði

15,20

4

Sunna Lind Ingibergsdóttir

Flótti frá Meiri-Tungu 1

15,35

5

Sigurbjörn Eiríksson

Skemill frá Dalvík

15,50

6

Daníel Gunnarsson

Vænting frá Mosfellsbæ

15,56

7

Þorgeir Ólafsson

Ögrunn frá Leirulæk

15,66

8

Kristína Rannveig Jóhannsdótti

Askur frá Efsta-Dal I

15,84

9

Sigurbjörn Bárðarson

Hvanndal frá Oddhóli

15,86

10

Bjarni Bjarnason

Hljómur frá Þóroddsstöðum

15,89

11

Ævar Örn Guðjónsson

Spori frá Ytra-Dalsgerði

16,02

12

Hans Þór Hilmarsson

Skíma frá Syðra-Langholti 4

16,21

13

Páll Bragi Hólmarsson

Vörður frá Hafnarfirði

16,40

14

Hans Þór Hilmarsson

Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði

16,40

15

Kjartan Ólafsson

Brík frá Laugabóli

16,52

16

Jóhann Valdimarsson

Magni frá Efsta-Dal I

16,95

17

Rakel Sigurhansdóttir

Dögun frá Mosfellsbæ

17,10

18-22

Ævar Örn Guðjónsson

Elísa frá Efsta-Dal II

0,00

18-22

Bjarki Freyr Arngrímsson

Kara frá Efri-Brú

0,00

18-22

Hlynur Pálsson

Snafs frá Stóra-Hofi

0,00

18-22

Þórarinn Ragnarsson

Funi frá Hofi

0,00

18-22

Ævar Örn Guðjónsson

Ögri frá Dísarstöðum 2

0,00

       

Flugskeið 100m P2

   

Opinn flokkur - 1. flokkur

   
       

Sæti

Knapi

Hross

Tími

1

Jóhann Magnússon

Fröken frá Bessastöðum

7,46

2

Konráð Valur Sveinsson

Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

7,51

3

Sigursteinn Sumarliðason

Krókus frá Dalbæ

7,67

4

Svavar Örn Hreiðarsson

Sproti frá Sauðholti 2

7,74

5

Teitur Árnason

Bandvöttur frá Miklabæ

7,87

6

Jóhanna Margrét Snorradóttir

Andri frá Lynghaga

7,94

7

Gústaf Ásgeir Hinriksson

Sjóður frá Þóreyjarnúpi

7,94

8

Kristján Árni Birgisson

Skæruliði frá Djúpadal

8,01

9

Svavar Örn Hreiðarsson

Skreppa frá Hólshúsum

8,07

10

Hans Þór Hilmarsson

Skíma frá Syðra-Langholti 4

8,12

11

Ingibergur Árnason

Sólveig frá Kirkjubæ

8,16

12

Gústaf Ásgeir Hinriksson

Rangá frá Torfunesi

8,19

13

Guðjón Sigurðsson

Stoð frá Hrafnagili

8,67

14

Ragnar Snær Viðarsson

Ísak frá Búðardal

8,71

15

Þórey Þula Helgadóttir

Þótti frá Hvammi I

8,78

16

Bjarki Freyr Arngrímsson

Davíð frá Hlemmiskeiði 3

8,80

17

Kjartan Ólafsson

Stoð frá Vatnsleysu

8,96

18

Hlynur Pálsson

Sefja frá Kambi

9,20

19

Jóhann Valdimarsson

Magni frá Efsta-Dal I

9,28

20

Fríða Hansen

Edda frá Leirubakka

9,35

21

Jón Bjarni Smárason

Blævar frá Rauðalæk

9,48

22

Fríða Hansen

Nn frá Selfossi

11,07

23-24

Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson

Seyður frá Gýgjarhóli

0,00

23-24

Kristína Rannveig Jóhannsdótti

Askur frá Efsta-Dal I

0,00

07 Aug, 2020

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Reiðhöll dagatal


Ágúst
13Ágú Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa 
20Ágú Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa 
27Ágú Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa 

Hliðskjálf dagatal


Ágúst
22Ágú Lau 10:00 Frátekið v Húsnefnd 
23Ágú Sun 8:00 Frátekið v Húsnefnd 
28Ágú Fös 16:00 - 19:00 Frátekið v. Húsnefnd 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1811
Articles View Hits
4212232