Úrslit

Pollaflokkur

Aþena Anna Halldórsdóttir og Þrymur frá Reykjaborg jarðskjóttur 20v.
Kári Örn Óskarsson og Hanna frá Galtastöðum móálótt 5v.
Sóley Lindsey Aitken Sævarsdóttir og Svalur frá Arabæ brúnn 15v.
Elsa Guðbjörg Árnadóttir og Taktur frá Skíðbakka brúnn 28v.
Hugrún Edda Ingadóttir og Keilir grár 15v.
Laufey Dóra Friðbergsdóttir og Snillingur frá Enni
Ólivía Ósk Gunnarsdóttir og Fenrir frá Bár móálóttur.

Unghrossaflokkur

  1. Stjarna frá Hólaborg og Ingimar Baldvinsson
  2. Neisti frá Selfossi og Davíð Bragason

Barnaflokkur

1. Tvistur frá Efra-Seli og Elsa Kristín Grétarsdóttir  8,07
2. Torfhildur frá haga og Kristín María Kristjánsdóttir 7,92
3. Lykill frá Þjórsárnesi og Hugrún Svala Guðjónsdóttir 7,76
4. Hrói frá Þorlákshöfn og Gabríela Máney Gunnarsdóttir 7,36
Stigahæsti knapi vetrarins er Elsa Kristín Grétarsdóttir með 26 stig

 Unglingaflokkur

1. Glæta frá Hellu og Ísak Ævarr Steinsson 8,41
2. Óskadís frá Miðkoti og Sigríður Pála Daðadóttir 8,31
3. Sævar frá Arabæ og Svandís Aitken Sævarsdóttir 8,28
4. Mýra frá Skyggni og Ævar Kári Eyþórsson 8,13
5. Vafi frá Hólaborg og Ásta Dís Ingimarsdóttir 8,05
6. Gljái frá Austurkoti og Vigdís Anna Hjaltadóttir 7,87

Stigahæsti knapi vetrarins er Sigríður Pála Daðadóttir með 28 stig

Ungmennaflokkur

1. Örvar frá Hóli og Stefanía Hrönn Stefánsdóttir 8,37
2. Hrauney frá Flagbjarnarholti og Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir 8,31
3. Fröken frá Ketilsstöðum og Indira Scherrer 8,23
4. Aldís frá Auðsholtshjáleigu og Ida Kierkegaard 8,28
5. Stormur frá Hraunholti og Sölvi Freyr Freydísarson 8,12
6. Lilja frá Hellu og Joelle Brönnimann 8,07

Stigahæsti knapi vetrarins er Stefanía Hrönn Stefánsdóttir með 16 stig.

55+ heldri menn og konur

1. Freyja frá Hlemmiskeiði 2 og Jóhanna M. Vilhjálmsdóttir 8,18
2. Gríma frá Kópavogi og Jóhannes Óli Kjartansson 8,11
3. Fleygur frá Ferjukoti og Dís Aðalsteinsdóttir 8,00

Stigahæsti knapi vetrarins er Jóhanna M. Vilhjálmsdóttir með 30 stig.

Áhugamannaflokkur 2 flokkur

1. Gló frá Syðri-Gróf 1 og Sigurrós Lilja Ragnarsdóttir 8,17
2. Hríma frá Hafsteinsstöðum og Freyja Tilleman 8,16
3. Klerkur frá Kópsvatni og Helga Rún Björgvinsdóttir 8,07
3. Kúnst frá Kirkjuferjuhjáleigu og Lea Björg Ólafsdóttir 8,07
5. Víkingur frá Hrafnsholti og Lárus Helgi Helgason 8,04
6. Kaldi frá Litlu-Brekku og Guðbjörg Anna Guðbjörnsdóttir 7,88

Stigahæsti knapi vetrarins er Sigurrós Lilja Ragnarsdóttir með 28 stig.

 Áhugamannaflokkur 1 flokkur

1. Fiðla frá Seljatungu og Ólafur Jósepsson 8,43  (sigur á sætaröðun)
2. Hrund frá Hrafnsholti og Elísabet Gísladóttir 8,43 (2 sæti á sætaröðun)
3. Kolbrá frá Hrafnsholti og Jónas Már Hreggviðsson 8,33
4. Tromma frá Bjarnanesi og Elísa Benedikta Andrésdóttir 8,24
5. Ólga frá Miðhjáleigu og Hildur Kristín Hallgrímsdóttir 8,22
6. Von frá Sumarliðabæ 2 og Eveliina Aurora 8,20

Stigahæsti knapi vetrarins er Elísabet Gísladóttir með 23 stig.

Opinn flokkur 

1. Lukka frá Eyrarbakka og Steinn Skúlason 8,56
2. Ósk frá Miklaholti og Þorgils Kári Sigursson 8,53
3. Nátthrafn frá Kjarrhólum og Bjarni Sveinsson 8,52
4. Hrafnar frá Auðsholtshjáleigu og Anne Kathrine Carlson 8,48
5. Hrund frá Hólaborg og Ingimar Baldvinsson 8,45
6. Æsir frá Torfunesi og Guðbjörn Tryggvason 8,37
Stigahæsti knapi vetrarins er Steinn Skúlason með 20 stig.

Vetrarmótanefndin þakkar fyrir gott mót þrátt fyrir rigningu og vonumst til að sjá sem flesta mæta á páskatöltið 13. apríl n.k.

25 Sep, 2022

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Skipulagsmál

Skipulagsmal

Reiðhöll dagatal


September
26Sep Mán 11:20 - 12:20 Frátekin v. Hestabraut FSU 
26Sep Mán 17:00 - 18:00 Frátekin v. reiðkensla Félagshúss 
27Sep Þri 17:00 - 18:00 Frátekin v. reiðkensla Félagshúss 

Hliðskjálf dagatal


September
26Sep Mán 18:00 - 22:00 Frátekið v. Húsnefnd 

Október
3Okt Mán 18:00 - 22:00 Frátekið v. Húsnefnd 
8Okt Lau 12:00 Frátekið v. húsnefnd 

Styrktaraðilar

Flettingar á síðu

Users
4
Articles
2078
Articles View Hits
7209335