Úrslit

Hér að neðan eru úrslit úr Páskatöltmóti Sleipnis sem haldið var 13.apríl sl.

           
Fullorðinsflokkur - Meistaraflokkur        
Forkeppni        
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Steindór Guðmundsson Hallsteinn frá Hólum Jarpur/dökk-skjótt  Sleipnir 7,53
2 Hákon Dan Ólafsson Svarta Perla frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv.einlitt  Fákur 7,40
3 Ólöf Rún Guðmundsdóttir Snót frá Laugardælum Rauður/milli-einlitt  Sleipnir 6,97
4 Þorgils Kári Sigurðsson Jarl frá Kolsholti 3 Bleikur/álóttureinlitt  Sleipnir 6,67
5 Hlynur Pálsson Assa frá Litlu-Hlíð Brúnn/milli-einlitt  Sörli 6,63
6 Steinn Skúlason Lukka frá Eyrarbakka Rauður/milli-leistar(eingöngu)  Sleipnir 6,60
7 Óskar Örn Hróbjartsson Náttfari frá Kópsvatni Brúnn/milli-einlitt  Sleipnir 6,43
8 Bjarni Sveinsson Dimma-Svört frá Sauðholti 2 Brúnn/dökk/sv.einlitt  Sleipnir 6,40
9 Hlynur Pálsson Eva frá Litlu-Sandvík Rauður/milli-einlitt  Sörli 6,33
10 Alma Gulla Matthíasdóttir Ágúst frá Hrauni Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt  Geysir 6,30
11 Kristján Breiðfjörð Magnússon Móða frá Leirubakka Rauður/milli-skjótt  Hörður 6,20
12 Anne Kathrine Nygaard Carlsen Aldís frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli-einlitt  Sleipnir 6,13
13 Emilia Staffansdotter Náttar frá Hólaborg Brúnn/mó-einlitt  Sleipnir 6,00
14 Katrín Eva Grétarsdóttir Dögg frá Þorlákshöfn Bleikur/álótturskjótt  Sleipnir 5,83
15-16 Kristinn Karl Garðarsson Beitir frá Gunnarsstöðum Jarpur/milli-einlitt  Hörður 5,67
15-16 Johannes Amplatz Brana frá Feti Brúnn/milli-einlitt  Sleipnir 5,67
17 Dagbjört Skúladóttir Hannes frá Selfossi Rauður/milli-stjarna,nös eða tvístj. auk leista eða sokka  Sleipnir 5,20
B úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
6 Steinn Skúlason Lukka frá Eyrarbakka Rauður/milli-leistar(eingöngu)  Sleipnir 7,00
7 Alma Gulla Matthíasdóttir Ágúst frá Hrauni Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt  Geysir 6,56
8 Óskar Örn Hróbjartsson Náttfari frá Kópsvatni Brúnn/milli-einlitt  Sleipnir 6,50
9 Bjarni Sveinsson Dimma-Svört frá Sauðholti 2 Brúnn/dökk/sv.einlitt  Sleipnir 6,22
10 Kristján Breiðfjörð Magnússon Móða frá Leirubakka Rauður/milli-skjótt  Hörður 5,78
A úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Steindór Guðmundsson Hallsteinn frá Hólum Jarpur/dökk-skjótt  Sleipnir 7,50
2 Hákon Dan Ólafsson Svarta Perla frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv.einlitt  Fákur 7,44
3 Ólöf Rún Guðmundsdóttir Snót frá Laugardælum Rauður/milli-einlitt  Sleipnir 6,94
4 Hlynur Pálsson Assa frá Litlu-Hlíð Brúnn/milli-einlitt  Sörli 6,56
5 Þorgils Kári Sigurðsson Jarl frá Kolsholti 3 Bleikur/álóttureinlitt  Sleipnir 6,22
6 Steinn Skúlason Lukka frá Eyrarbakka Rauður/milli-leistar(eingöngu)  Sleipnir 0,00
           
           
Ungmennaflokkur          
Forkeppni          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Bergey Gunnarsdóttir Eldey frá Litlalandi Ásahreppi Jarpur/milli-skjótt  Máni 6,17
2 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Örvar frá Hóli   Sleipnir 6,13
3 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Hrauney frá Flagbjarnarholti Brúnn/milli-einlitt  Sleipnir 6,03
4 Indira Scherrer Fröken frá Ketilsstöðum Jarpur/milli-stjörnótt  Sleipnir 5,73
5 Arndís Ólafsdóttir Sigur frá Sunnuhvoli Jarpur/dökk-einlitt  Glaður 5,63
6 Kristján Hrafn Arason Hrólfur frá Hraunholti Jarpur/milli-einlitt  Hörður 5,47
7 Johanna Kunz Feykir frá Syðri-Gegnishólum Rauður/milli-einlitt  Sleipnir 4,87
8 Sölvi Freyr Freydísarson Stormur frá Hraunholti Brúnn/milli-einlitt  Hestamannafélagið Jökull 4,10
9 Margrét Bergsdóttir Rita frá Ketilhúshaga Brúnn/milli-einlitt  Hestamannafélagið Jökull 3,60
A úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Örvar frá Hóli   Sleipnir 6,39
2 Bergey Gunnarsdóttir Eldey frá Litlalandi Ásahreppi Jarpur/milli-skjótt  Máni 6,28
3 Arndís Ólafsdóttir Sigur frá Sunnuhvoli Jarpur/dökk-einlitt  Glaður 6,06
4 Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Hrauney frá Flagbjarnarholti Brúnn/milli-einlitt  Sleipnir 5,89
5 Indira Scherrer Fröken frá Ketilsstöðum Jarpur/milli-stjörnótt  Sleipnir 5,83
6 Kristján Hrafn Arason Hrólfur frá Hraunholti Jarpur/milli-einlitt  Hörður 5,56
           
           
           
Tölt T7          
Fullorðinsflokkur - 1. flokkur          
Forkeppni          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1-2 Soffía Sveinsdóttir Skuggaprins frá Hamri Brúnn/mó-tvístjörnótt  Sleipnir 6,70
1-2 Elísabet Gísladóttir Hrund frá Hrafnsholti Brúnn/milli-einlitt  Sleipnir 6,70
3 Sandra Steinþórsdóttir Tíbrá frá Bár Brúnn/milli-einlitt  Sleipnir 6,60
4 Ísak Andri Ármannsson Bliki frá Hvítanesi Bleikur/fífil-einlitt  Sleipnir 6,20
5 Ingi Björn Leifsson Kastanía frá Selfossi Brúnn/dökk/sv.einlitt  Sleipnir 6,10
6-7 Þuríður Einarsdóttir Gjöf frá Oddgeirshólum Brúnn/milli-einlitt  Sleipnir 6,00
6-7 Sigurður Rúnar Guðjónsson Sædís frá Kolsholti 3 Rauður/milli-einlittglófext Sleipnir 6,00
8 Magnús Ólason Veigar frá Sauðholti 2 Brúnn/milli-einlitt  Sleipnir 5,93
9-10 Elísa Benedikta Andrésdóttir Tromma frá Bjarnanesi Brúnn/milli-einlitt  Sleipnir 5,87
9-10 Eveliina Aurora Ala-seppaelae Von frá Sumarliðabæ 2 Rauður/milli-einlitt  Sleipnir 5,87
11 Ástey Gyða Gunnarsdóttir Selja frá Háholti Bleikur/álóttureinlitt  Sleipnir 5,83
12-13 Bjarni Sveinsson Hríma frá Hafsteinsstöðum Grár/rauðurblesótt  Sleipnir 5,70
12-13 Unnur Lilja Gísladóttir Björt frá Gásum Grár/bleikureinlitt  Sleipnir 5,70
14 Ingi Björn Leifsson Gleði frá Firði Jarpur/milli-nösótt  Sleipnir 5,53
15-16 Jónas Már Hreggviðsson Kolbrá frá Hrafnsholti Brúnn/milli-einlitt  Sleipnir 5,50
15-16 Andri Erhard Marx Heljar frá Fákshólum Brúnn/milli-einlitt  Sörli 5,50
17 Anne Kathrine Nygaard Carlsen Eydís frá Auðsholtshjáleigu Rauður/milli-einlitt  Sleipnir 5,33
18 Íris Dögg Eiðsdóttir Katla frá Ási 2 Brúnn/milli-skjótt  Sörli 5,20
19 Lárus Helgi Helgason Víkingur frá Hrafnsholti Brúnn/mó-einlitt  Sleipnir 5,10
20-21 Sigurrós Lilja Ragnarsdóttir Gló frá Syðri-Gróf 1 Rauður/milli-blesótt  Sleipnir 5,03
20-21 Helga Rún Björgvinsdóttir Klerkur frá Kópsvatni Rauður/milli-einlitt  Sleipnir 5,03
22-23 Dís Aðalsteinsdóttir Fleygur frá Ferjukoti Brúnn/milli-stjörnótt  Sleipnir 5,00
22-23 Elín Íris Jónasdóttir Kría frá Hellnafelli Brúnn/milli-skjótt  Háfeti 5,00
24 Guðbjörg Anna Guðbjörnsdóttir Kató frá Litlu-Brekku Brúnn/milli-stjörnótt  Sleipnir 3,93
B úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
6 Sigurður Rúnar Guðjónsson Sædís frá Kolsholti 3 Rauður/milli-einlittglófext Sleipnir 6,25
7 Magnús Ólason Veigar frá Sauðholti 2 Brúnn/milli-einlitt  Sleipnir 5,75
8-9 Elísa Benedikta Andrésdóttir Tromma frá Bjarnanesi Brúnn/milli-einlitt  Sleipnir 5,67
8-9 Þuríður Einarsdóttir Gjöf frá Oddgeirshólum Brúnn/milli-einlitt  Sleipnir 5,67
10 Ástey Gyða Gunnarsdóttir Selja frá Háholti Bleikur/álóttureinlitt  Sleipnir 5,58
A úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Sandra Steinþórsdóttir Tíbrá frá Bár Brúnn/milli-einlitt  Sleipnir 7,17
2 Soffía Sveinsdóttir Skuggaprins frá Hamri Brúnn/mó-tvístjörnótt  Sleipnir 6,58
3 Elísabet Gísladóttir Hrund frá Hrafnsholti Brúnn/milli-einlitt  Sleipnir 6,42
4 Ísak Andri Ármannsson Bliki frá Hvítanesi Bleikur/fífil-einlitt  Sleipnir 6,00
5 Ingi Björn Leifsson Kastanía frá Selfossi Brúnn/dökk/sv.einlitt  Sleipnir 5,83
6 Sigurður Rúnar Guðjónsson Sædís frá Kolsholti 3 Rauður/milli-einlittglófext Sleipnir 0,00
           
           
Unglingaflokkur          
Forkeppni          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1-2 Svandís Aitken Sævarsdóttir Huld frá Arabæ Brúnn/milli-einlitt  Sleipnir 6,53
1-2 Glódís Líf Gunnarsdóttir Flygill frá Stóra-Ási Rauður/milli-tvístjörnótt  Máni 6,53
3 Ísak Ævarr Steinsson Glæta frá Hellu Brúnn/milli-einlitt  Sleipnir 6,20
4 Sigríður Pála Daðadóttir Óskadís frá Miðkoti Jarpur/rauð-einlitt  Sleipnir 6,10
5-6 Lilja Dögg Ágústsdóttir Agla frá Dalbæ Rauður/sót-tvístjörnótt  Geysir 5,93
5-6 Helena Rán Gunnarsdóttir Hekla frá Hamarsey Jarpur/milli-stjörnótt  Máni 5,93
7 Ásta Dís Ingimarsdóttir Frosti frá Hólaborg Grár/brúnneinlitt  Sleipnir 5,87
8 Lilja Dögg Ágústsdóttir Hviða frá Eldborg Rauður/milli-skjótt  Geysir 5,77
9 Ævar Kári Eyþórsson Mýra frá Skyggni Brúnn/milli-einlitt  Sleipnir 5,70
10 Sigurður Steingrímsson Steindóra frá Heiði Jarpur/rauð-einlitt  Geysir 5,63
11 Hákon Þór Kristinsson Andvari frá Kvistum Brúnn/milli-einlitt  Geysir 5,43
12 Vigdís Anna Hjaltadóttir Vaka frá Sæfelli Brúnn/milli-einlitt  Sleipnir 5,00
13 Sigrún Björk Björnsdóttir Spegill frá Bjarnanesi Rauður/milli-blesóttglófext og hringeygt eða glaseygt Sleipnir 4,97
14 Unnur Rós Ármannsdóttir Toppálfur frá Hvammi Brúnn/milli-einlitt  Háfeti 4,87
15 Diljá Marín Sigurðardóttir Freyr frá Flatey 1 Brúnn/milli-einlitt  Sleipnir 4,77
A úrslit          
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Svandís Aitken Sævarsdóttir Huld frá Arabæ Brúnn/milli-einlitt  Sleipnir 6,67
2 Glódís Líf Gunnarsdóttir Flygill frá Stóra-Ási Rauður/milli-tvístjörnótt  Máni 6,58
3 Ísak Ævarr Steinsson Glæta frá Hellu Brúnn/milli-einlitt  Sleipnir 6,25
4 Lilja Dögg Ágústsdóttir Agla frá Dalbæ Rauður/sót-tvístjörnótt  Geysir 6,08
5-6 Sigríður Pála Daðadóttir Óskadís frá Miðkoti Jarpur/rauð-einlitt  Sleipnir 6,00
5-6 Helena Rán Gunnarsdóttir Hekla frá Hamarsey Jarpur/milli-stjörnótt  Máni 6,00
           
           
           
Flugskeið 100m P2          
Fullorðinsflokkur - Meistaraflokkur          
           
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Tími
1 Páll Bragi Hólmarsson Vörður frá Hafnarfirði Rauður/milli-stjörnótt  Sleipnir 6,29
2 Árni Sigfús Birgisson Dimma frá Skíðbakka I Brúnn/milli-einlitt  Sleipnir 6,34
3 Þorgils Kári Sigurðsson Gjóska frá Kolsholti 3 Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt  Sleipnir 6,40
4 Bjarni Sveinsson Sturla frá Bræðratungu Jarpur/milli-einlitt  Sleipnir 6,42
5 Ingi Björn Leifsson Gná frá Selfossi Grár/brúnneinlitt  Sleipnir 6,59
6 Glódís Líf Gunnarsdóttir Nótt frá Reykjavík Brúnn/milli-einlitt  Máni 6,89
7 Hlynur Pálsson Sefja frá Kambi Brúnn/milli-einlitt  Sörli 6,95
8 Herdís Rútsdóttir Skæruliði frá Djúpadal Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt  Sleipnir 7,20
9 Sölvi Freyr Freydísarson Stormur frá Hraunholti Brúnn/milli-einlitt  Hestamannafélagið Jökull 7,52
10 Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Sóldögg frá Efra-Seli Rauður/milli-tvístjörnótt  Sleipnir 7,68
11 Elísa Benedikta Andrésdóttir Skyggnir frá Stokkseyri Brúnn/milli-einlitt  Sleipnir 0,00
           
           
25 Sep, 2022

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Skipulagsmál

Skipulagsmal

Reiðhöll dagatal


September
26Sep Mán 11:20 - 12:20 Frátekin v. Hestabraut FSU 
26Sep Mán 17:00 - 18:00 Frátekin v. reiðkensla Félagshúss 
27Sep Þri 17:00 - 18:00 Frátekin v. reiðkensla Félagshúss 

Hliðskjálf dagatal


September
26Sep Mán 18:00 - 22:00 Frátekið v. Húsnefnd 

Október
3Okt Mán 18:00 - 22:00 Frátekið v. Húsnefnd 
8Okt Lau 12:00 Frátekið v. húsnefnd 

Styrktaraðilar

Flettingar á síðu

Users
4
Articles
2078
Articles View Hits
7209335