Úrslit 2011

Vetrarleikar Sleipnis fóru fram laugardaginn 12. febrúar á Brávöllum í misjöfnu veðri, hér má sjá úrslit mótsins.

Pollaflokkur

 

1.Daníel Sverrisson Váli frá Skíðbakka
1.Stefanía Stefánsdóttir Komma frá Hildisey
1.Dagur Orri Hauksson Falur frá Þingeyrum

Barnaflokkur

1.Þorgils Kári Sigurðsson Móalingur frá Kolsholti
2.Vilborg Hrund Jónsdóttir Svelgur frá Strönd
3.Þórunn Ösp Jónasdóttir Glóðafeykir frá Langholti
4.Sólveig Ágústa Ágústsdóttir Vár
5.Ásthildur Stefánsdóttir Fjölnir frá Enni
6.Guðmundur Bjarni Arnarsson Gjósta

Unglingaflokkur

1.Hjördís Björg Viðjudóttir Perla frá Langholti
2.Dagmar Öder Einarsdóttir Töfrasproti frá Halakoti
3.Sigríður Óaladóttir Tíska Litlu-Sandvík
4.Eggert Helgason Auður frá Kjarri
5.Bryndís Arnarsdóttir Stjarni

Ungmennaflokkur

1. Agnes Hekla Árnadóttir
2.Þórey Erla Valborgardóttir Stjörnunótt frá Íbishóli
3.Leifur Georg Gunnarsson Spóla frá Sólvangi
4.Ragna Helgadóttir Sjóður frá Kjarri
5.Bára Bryndís Kristjánsdóttir Eskill frá Lindarbæ
6.Arnfríður Tanja Hlynsdóttir Geisli frá Litla Hálsi
7.Sigurgeir Jóhannson. Tignir

Áhugamannaflokkur

1. Magnús Ólason Sterkur frá Árnúnum
2. Veronica Eberl Kyndill frá Litla-Garði
3. Elín Magnúsdóttir Hvítá frá Oddgeirshólum
4. Elísabet Gísladóttir Keðja frá Norður-Hvammi
5. Ragnhildur Loftsdóttir Stolt frá Strönd
6. Ari Thorarensen Íris frá Dalbæ
7. Elín Urður Hrafnberg Garri frá Gerðum
8. Helga Björg Helgadóttir Kvika frá Súluholti
9. Jónas Már Hreggviðsson Fjóla frá Langholti
10. Jessia Dalgren Þruma frá Þorlákshöfn

Opinn flokkur

1.Haukur Baldvinsson Viðja frá Litla Lundi
2.Helgi Þór Guðjónsson Sváfnir frá Miðsitju
3.Sigríður Pétursdóttir Eldur frá Þórunúpi
4.Guðjón S. Sigurðsson Gandur frá Selfosi
5.Skúli Ævar Steinsson Garðar frá Holtabrún
6.Oddný Lára Guðnadóttir Fífa frá Syðri Brekkum
7.Erla Björk Tryggvadóttir Flúð frá Vorsabæ 2
8 Kim Andersen Valíant frá Hásæti
9.Elsa Magnúsdóttir Sjóður frá Sólvangi
10 Ingimar Baldvinsson Fáni frá Kýlhrauni.

02 Jun, 2020

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Hestaferð 2020

Skrá í sumarferð Sleipnis

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Reiðhöll dagatal


Júní
2Jún Þri 8:00 - 18:00 Reiðhöllin lokuð vegna framkvæmda 
4Jún Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa 
11Jún Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa 

Hliðskjálf dagatal


Júní
6Jún Lau 8:00 - 18:00 Frátekið v Gæðngamót 
11Jún Fim 18:30 - 19:30 Frátekið v. Húsnefnd 
18Jún Fim 7:00 - 23:00 Frátekið v Húsnefnd 

Vellir dagatal


Júní
5Jún Fös 18:00 - 19:00 Hringvellir- Skeiðbraut eru lokuð vegna Gæðingamóts 
11Jún Fim 8:00 - 18:00 Fráteknir v. LH 
18Jún Fim 17:00 - 23:00 Allir reiðvellir Brávalla lokaðir vegna Íslandsmóts barna og ungmenna 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1780
Articles View Hits
3830759