Úrslit 2011

Opinn flokkur

Sæti Knapi Hestur
1 Sævar Örn Sigurvinsson Orka frá Þverárkoti
2 Ingimar Baldvinsson Fáni frá Kilhrauni
3 Skúli Ævar Steinsson Garðar frá Holtabrún
4 Oddný Lára Guðnadóttir Fífa frá Syðri-Brekku
5 Haukur Baldvinsson Jötunn frá Hrappsstöðum
6 Helgi Þór Guðjónsson Svafnir frá Miðsitju
7 Kim Allan Andersen Tíska frá Litlu-Sandvík
8 Guðjón Sigurliði Sigursson Gandur frá Selfossi

Áhugamannaflokkur 1

 

Sæti Knapi Hestur
1 Elín Urður Hrafnsdóttir Garri frá Gerðum
2 Veronika Eberl Kyndill frá Litla-Garði
3 Jónas Már Hreggviðsson Fjóla frá Langholti
4 Elísabet Gústafsdóttir Keðja frá Norðurhvammi
5 Jóhanna Haraldsdóttir Dropi frá Haga
6 Elín Magnúsdóttir Hvítá frá Oddgeirshólum
7 Magnús Ólason Gáta frá Hlíð
8 Ari B. Thorarensen Írís frá Dalbæ
9 Ægir Sigurðsson Dimma frá Flagbjarnarholti
10 Íris Böðvarsdóttir Brá frá Óseyri

Áhugamannaflokkur 2

Sæti Knapi Hestur
1 Mekklín Gísladóttir Lúkas frá Klettholti
2 Þórdís Sigurðardóttir Gígur frá Helgastöðum I
3 Beatrix Erler Blær frá Eystra-Fróðholti
4 Sigurbjörg Halla Sigurjónsdóttir Kóngur frá Hvolsvelli
5 Vigdís Tinna Sigurjónsdóttir. Garpur frá Búðarhóli

 
Ungmennaflokkur

Sæti Knapi Hestur
1 Arnar Bjarki Sigurðarson Rán frá Neistastöðum
2 Bára Bryndís Kristjánsdóttir Eskill frá Lindabæ
3 Ragnheiður Hallgrímsdóttir Snerill frá Kirkjuferjuhjáleigu
4 Alexandra Arnarsdóttir Máttur frá Reykjum
5 Sigurgeir Jóhannsson Vignir frá Varmalæk

Unglingaflokkur

Sæti Knapi Hestur
1 Hjördís Björg Viðjudóttir Perla frá Langholti II
2 Dagmar Öder Einarsdóttir Glódís frá Halakoti
3 Sigríður Óladóttir Mökkur frá Litlu-Sandvík
4 Viktor Elís Magnússon Sterkur frá Ártúnum
5 Elsa Margrét Jónasdóttir Falur frá Langholti I
6 Bryndís Arnarsdóttir Stjarni frá Fljótshólum
7 Ingi Björn Leifsson Þór frá Selfossi

Barnaflokkur

Sæti Knapi Hestur
1 Glódís Rún Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík
2 Ásthildur Rut Stefánsdóttir Garri frá Gerðum
3 Védís Huld Sigurðardóttir Tangó frá Sunnuhvoli
4 Vilborg Hrund Jónsdóttir Svelgur frá Strönd
5 Eiríkur Eggertsson Vera frá Lynghóli
6 Þórgils Kári Sigurðsson Móalingur frá Kolsholti
7 Sturla Arnarsson Ýmir frá Bakka
8 Þórunn Ösp Jónasdóttir Glóðafeykir frá Langholti II
9 Hákon Eggertsson Adam frá Miðkrika
10 Þuríður Ósk Ingimarsdóttir Teinn frá Lýsuhóli

Pollaflokkur

Sæti Knapi Hestur
1 Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Komma frá Litlu-Hildisey
1 Embla Sól Arnarsdóttir Bylur frá Hoftúni
1 Egill Baltasar Arnarsson Ýmir frá Bakka
1 Svandís Aithen Sævarsdóttir Skjálfti frá Bjarnanesi
1 Daníel Sindri Sverrisson Váli frá Skíðbakka
1 Dagur Orri Hauksson Falur frá Þingeyrum
1 Unnsteinn Reynisson Faxi

02 Jun, 2020

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Hestaferð 2020

Skrá í sumarferð Sleipnis

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Reiðhöll dagatal


Júní
2Jún Þri 8:00 - 18:00 Reiðhöllin lokuð vegna framkvæmda 
4Jún Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa 
11Jún Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa 

Hliðskjálf dagatal


Júní
6Jún Lau 8:00 - 18:00 Frátekið v Gæðngamót 
11Jún Fim 18:30 - 19:30 Frátekið v. Húsnefnd 
18Jún Fim 7:00 - 23:00 Frátekið v Húsnefnd 

Vellir dagatal


Júní
5Jún Fös 18:00 - 19:00 Hringvellir- Skeiðbraut eru lokuð vegna Gæðingamóts 
11Jún Fim 8:00 - 18:00 Fráteknir v. LH 
18Jún Fim 17:00 - 23:00 Allir reiðvellir Brávalla lokaðir vegna Íslandsmóts barna og ungmenna 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1780
Articles View Hits
3830736