Úrslit 2011

 Opna Páskamótið hjá Sleipni tókst í alla staði vel, góð þátttaka, öflugir styrktaraðilar, duglegt starfsfólk og margir áhorfendur gerðu þetta mót að hinni bestu skemmtan. Mótsnefndin þakkar öllum sem lögðu hönd á plóginn kærlega fyrir.

 

Skeið.                                                                tími
1.Eyvindur Hrannar Gunnarsson Lilja frá Dalbæ           5,86 
2.Ragnar Tómasson Isabell frá Forsæti                      5,88
3.John Kristinn Sigurjónsson Gríður frá Kirkjubæ         5,90
4.Arnar Bjarki Sigurðarson Birtingur frá Bólstað           6,10
5.-6 Guðjón Sigurðsson Hetja frá Kaldbak                 6,40
5-6.Ólafur Jósepsson Amor frá Syðri Gegnishólum      6,40

 
Tölt 1. flokkur  A-úrslit.                                     eink
1.Jón Þorberg Steinsdórsson /Tíbrá Minni-Völlum        7,11
2.Rósa Valdimarsdóttir /Íkon frá Hákoti                     7.00
3.Arnar Bjarki Sigurðarson /Rán Neistastöðum            6,91
4.Árni  Sigfús Birgisson /Geisli frá Svanavatni              6,83
5.Sigursteinn Sumarliðason /Rispa frá Hvoli                6,78
6.Hrefna María Ómarsdóttir/Prins frá Hesti                 6.39

Tölt 1,flokkur  B-úrslit
1.Sigursteinn Sumarliðason Rispa frá Hvoli                 6,78
2.Svanhvít Kristjánsdóttir  Kjarkur frá Ingólfshvoli       6,72
3.Fanney Guðrún Valsdóttir /Börkur frá Akurgerði      6,44
4.Páll Bragi Hólmarsson /Vakar frá Kambi                   6,28
5.Þóranna Másdóttir/Gátt frá Dalbæ                         6.11

Tölt 2 flokkur .A-úrslit.
1.Ingeborg Björk Steinarsdóttir /Flugar frá Litla Garði  6,72
2.Ólafur Jósepsson /Hvinur frá Syðri Gegnishólum      6,22
3.Jónas Már Hreggviðsson /Fjóla frá Langholti            6,06
4.Sandra Dögg Garðarsdóttir Háspenna frá Efri Kvíhólma  5,94
5.Bára Bryndís Kristjánsdóttir /Garðar frá Holtabrún     5,89
6 Emilia Andersson /Fáni frá Kílhrauni                        5,67

Tölt 2 flokkur B-úrslit.
1.Emelía Anderson       / Fáni   frá Kíhrauni            5,83
2.Elín Urður Hrafnberg/ Garri frá Gerðum               5,50
3.Veronika Eberl /Kyndill frá Litla Garði                   5,44
4.Elísabet Gísladóttir/Keðja frá Norður Hvammi        5,39
5.Jóhanna Haraldsdóttir /Logi frá Selfossi               5,28
6.Alexandra Arnardóttir /Vaskur frá Litla-Dal           5,17

Tölt 17 ára og yngri.A-Úrslit
1.Birta Ingadóttir Freyr frá Langholti 2                   6,0
2.Andri Ingason   Björk frá Þjóðólfshaga                 5,70
3.Sigríður Óladóttir Ösp frá Litlu-Sandvík                5,66
4.Dagmar Öder Einarsdóttir Sögn frá Grjóteyri        5,10
5.Vilborg Hrund Jónsdóttir Svelgur frá Strönd         4,70

26 May, 2020

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Hestaferð 2020

Skrá í sumarferð Sleipnis

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Á döfinni í reiðhöll


Maí
26Maí Þri 16:30 - 21:30 Reiðámskeið Æskulýsnefndar 
28Maí Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa 

Júní
4Jún Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1773
Articles View Hits
3811964