Úrslit 2011

Heildarúrslit í FJóRGANGUR forkeppni

1 Olil Amble Kraflar frá Ketilsstöðum Grár/rauður tvístjörnótt Sleipnir 7,6

2-3 Eyjólfur Þorsteinsson Hlekkur frá Þingnesi Jarpur/milli- einlitt Sörli 7,60

2-3 Hulda Gústafsdóttir Kjuði frá Kirkjuferjuhjáleigu Rauður/milli- einlitt Fákur 7,60

4 Hulda Gústafsdóttir Sveigur frá VarmadRaur/dökk/dr. einlitt Fákur 7,57

5 Eyjólfur Þorsteinsson Klerkur frá Bjarnanesi 1 Brúnn/milli- einlitt Sörli 7,47

6 Hinrik Bragason Sigur frá Hólabaki Rauður/sót- stjörnótt Fákur 7,40

7 Jakob Svavar Sigurðsson Asi frá Lundum II Jarpur/rauð- tvístjörnótt Dreyri 7,27

8-9 Viðar Ingólfsson Stemma frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt Fákur 7,23

8-9 Sigurður Sigurðarson Loki frá Selfossi Brúnn/milli- einlitt Geysir 7,23

10-12 Friðdóra Friðriksdóttir Jór frá Selfossi Brúnn/milli- blesa auk le... Sörli 7,20

10-12 Agnes Hekla Árnadóttir Vignir frá Selfossi Brúnn/mó-einlitt Fákur 7,20

10-12 Berglind Ragnarsdóttir Frakkur frá Laugavöllum Jarpur/milli- tvístjörnótt Fákur 7,20

13 Eyjólfur Þorsteinsson Ósk frá Þingnesi Brúnn/dökk/sv. einlitt Sörli 7,17

14 Sigurbjörn Bárðarson Penni frá Glæsibæ Brúnn/milli- einlitt Fákur 7,13

15 Sylvía Sigurbjörnsdóttir Þórir frá Hólum Jarpur/milli- einlitt Fákur 7,03

16 Fanney Guðrún Valsdóttir Fókus frá Sólheimum Bleikur/álóttur einlitt Fákur 6,97

17-18 Arnar Bjarki Sigurðarson Röskur frá Sunnuhvoli Brúnn/milli- einlitt Sleipnir 6,93

17-18 Ólafur Þórisson Háfeti frá Miðkoti Brúnn/milli- einlitt Geysir 6,93

19-20 Ólafur Ásgeirsson Hugleikur frá Galtanesi Rauður/milli- einlitt Smári 6,90

19-20 Saga Mellbin Bárður frá Gili Brúnn/milli- einlitt Sörli 6,90

21 Guðmann Unnsteinsson Breyting frá Haga I Brúnn/milli- einlitt Smári 6,87

22-23 Sigríður Sjöfn Ingvarsdóttir Klaki frá Blesastöðum 1A Grár/brúnn blesótt Hörður 6,83

22-23 Elías Þórhallsson Dimmalimm frá Þúfu í Kjós Brúnn/milli- einlitt Hörður 6,83

24 Adolf Snæbjörnsson Glanni frá Hvammi III Brúnn/milli- blesótt Sörli 6,77

25-26 Magnús Bragi Magnússon Punktur frá Varmalæk Brúnn/mó- nösótt Léttfeti 6,73

25-26 Bylgja Gauksdóttir Grýta frá Garðabæ Móálóttur,mósóttur/dökk- ... Andvari 6,73

27-28 Gunnar Halldórsson Eskill frá Leirulæk Jarpur/milli- stjörnótt Skuggi 6,70

27-28 Þórdís Gunnarsdóttir Gjörvi frá Auðsholtshjáleigu Bleikur/fífil- stjörnótt Fákur 6,70

29 Saga Steinþórsdóttir Myrkva frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt Fákur 6,67

30 Heiðrún Ósk Eymundsdóttir Fold frá Miðsitju Móálóttur,mósóttur/milli-... Stígandi 6,60

31-32 Fanney Guðrún Valsdóttir Börkur frá Akurgerði Jarpur/milli- einlitt Fákur 6,57

31-32 Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Blossi frá Syðsta-Ósi Rauður/milli- einlitt Hörður 6,57

33-34 Hrefna María Ómarsdóttir Grímur frá Vakurstöðum Brúnn/milli- tvístjörnótt Fákur 6,53

33-34 Sævar Örn Sigurvinsson Prinsessa frá Enni Rauður/milli- stjörnótt Sleipnir 6,53

35 Sara Sigurbjörnsdóttir Hálfmáni frá Skrúð Brúnn/milli-stjörnótt Fákur 6,47

36 Ragnhildur Haraldsdóttir Eitill frá Leysingjastöðum II Grár/mósóttur blesótt Hörður 6,40

37-38 Brynja Viðarsdóttir Ketill frá Vakurstöðum Rauður/milli- einlitt Andvari 6,37

37-38 Hallgrímur Birkisson Fögnuður frá Vatnsenda Grár/rauður einlitt Geysir 6,37

39-40 Halldóra H Ingvarsdóttir Hellingur frá Blesastöðum 1A Brúnn/milli- einlitt Hörður 6,27

39-40 Rakel Sigurhansdóttir Stormur frá Efri-Rauðalæk Jarpur/milli- einlitt Fákur 6,27

41 Erla Björk Tryggvadóttir Flúð frá Vorsabæ II Jarpur/milli- einlitt Sleipnir 6,17

26 May, 2020

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Hestaferð 2020

Skrá í sumarferð Sleipnis

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Á döfinni í reiðhöll


Maí
26Maí Þri 16:30 - 21:30 Reiðámskeið Æskulýsnefndar 
28Maí Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa 

Júní
4Jún Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1773
Articles View Hits
3811885