Niðurstöður fyrsta vetrarmóts Sleipnis og Furuflísar 2021.

Pollaflokkur 

Karólína Ævarr Skúladóttir - Blesi frá Eyrarbakka - Rauðblesóttur

Viðar Ingimarsson - Lúpa frá Kílhrauni - Grá

Aðalbjörg Kristjánsdóttir - Pegasus frá Dísastöðum - Brúnn

Hildur Elísabet Kristjánsdóttir - Vígar frá Laugarbóli - Bleikálóttur

Elín Dóra Þorsteinsdóttir -  Yrkir Frá Egilstaðakoti - Rauður

 Helena Maria Jassonsdóttir - Sina frá Laugardælum - Bleik

Barnaflokkur

  1. Kristín María Kristjánsdóttir - Leiftur frá Einiholti 2 - 10 stig
  2. Elsa Kristín Grétarsdóttir - Sóstjarna frá Sólvangi - 8 stig
  3. Viktor Óli Helgason - Þór frá Selfossi – 6 stig
  4. Heiðdís Fjóla T. Jónsdóttir - Valur frá Hjarðartúni - 5 stig

Unglingaflokkur 

  1. Svandís Aitken Sævarsdóttir - Huld frá Arabæ - 10 stig
  2. Sigurðar Steingrímsson - Tína frá Heiði - 8 stig
  3. Sigríður Pála Daðadóttir - Óskadís frá Miðkoti - 6 stig
  4. Margrét Jóna Þrastardóttir - Grámann frá Grafarkoti – 5 stig
  5. Ævar Kári Eyþórsson - Mýra frá Skyggni – 4 stig
  6. Sunna M. Kjartansdóttir Lubecki - Náttfari frá Vestra-Geldingaholti – 3 stig 
  7. María Björk Leifsdóttir - Eldur frá Hjálmholti - 2 stig
  8. Tinna María Elvarsdóttir - Hugur frá Torfastöðum - 1 stig

Ungmennaflokkur

  1. Dagbjört Skúladóttir - Losti frá Reykjavík - 10 stig
  2. Embla Þórey Elvarsdóttir - Tinni frá Laxdalshofi- 8 stig
  3. Lilja María Suska - Sylvía frá Auðsholtshjáleigu - 6 stig
  4. Unnsteinn Reynisson – Styrkur frá Hurðarbaki - 5 stig 
  5. Unnur Lilja Gísladóttir - Grímur frá Svarfholti – 4 stig
  6. Bríet Bragadóttir - Grímar frá Eyrarbakka – 3 stig
  7. Jónína Baldursdóttir - Aþena frá Stokkseyri – 2 stig

Heldri menn og konur / 55+

  1. Jóhanna M. Vilhjálmsdóttir - Erpur frá Hlemmiskeiði - 10 stig
  2. Kristján Hjartarson - Garðar frá Holtabrún - 8 stig 
  3. Dís Aðalsteinsdóttir - Fleygur frá Ferjukoti – 6 stig
  4. Jóhannes Óli Kjartansson - Hágangur frá Selfossi – 5 stig

Áhugamannaflokkur 2

  1. Lárus Helgi Helgason - Víkingur frá Hrafnsholti – 10 stig
  2. Kristján Einir Traustason - Vígar Frá Laugarbóli - 8 stig 
  3. Ármann Magnús Ármannson - Blesi frá Eyrarbakka – 6 stig
  4. Deividas Leskys – Eldur frá Stokkseyri – 5 stig
  5. Baldur Gauti Tryggvason – Sigyn frá Syðra-Velli – 4 stig
  6. Þórunn Ösp Jónasdóttir - Sigð frá Hrafnsholti – 3 stig 
  7. Vigdís Tinna Sigurvaldadóttir- Tígull frá Litlu-Sandvík - 2 stig
  8. Bára Bryndís Kristjánsdóttir - Milla frá Flatey -1 stig

Áhugamannaflokkur 1

  1. Valdimar Ásbjörn Kjartansson - Nótt frá Kálfhóli - 10 stig
  2. Emilia Staffansdotter - Náttar frá Hólaborg - 8 stig
  3. Ísak Andri Ármannson - Bliki frá Hvítanesi - 6 stig 
  4. Berglind Sveinsdóttir - Tvistur frá Efra-Seli – 5 stig 
  5. Guðmundur Árnason - Glaumur frá Hófgerði - 4 stig 
  6. Ari Björn Thorarensen – Gifta frá Dalbæ - 3 stig 
  7. Jessica Dahlgren – Hulda frá Hjallanesi – 2 stig
  8. Rakel Natalie Kristinsdóttir - Orka frá Árbæjarhjáleigu - 1 stig

Opinn Flokkur/ Meistaraflokkur

  1. Páll Bragi Hólmarsson - Sigurdís frá Austurkoti – 10 stig
  2. Haukur Baldvinsson – Sölvi frá Stuðlum - 8 stig
  3. Ólöf Rún Guðmundsdóttir - Steinar frá Stuðlum - 6 stig
  4. Ingimar Baldvinsson – Frosti frá Hólaborg - 5 stig
  5. Bjarni Sveinsson – Akkur frá Holtsmúla - 4 stig
  6. Sigríður Pjetursdóttir - Glóð frá Sólvangi - 3 stig
  7. Annie Ivarsdottir - Hörður frá Arnarstöðum - 2 stig
  8. Þorgils Kári Sigurðsson - Varúlfur frá Vatnsenda – 1 stig

20 Apr, 2021

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1898
Articles View Hits
5168140